PDA

View Full Version : Gõ lệnh /sellgcent 2 lần mà vẫn bị mua đồ bằng zen

topmo8b199x
24-12-2017, 04:37 PM
Tên nhân vật TRUMP bị lỗi /sellgcent tại loren đã gõ 2 lần và ko được , bị người ta mua hết đồ bằng zen , trị giá gồm w2 dw +9 gậy thiền nữ luck + 9 cung thần ưng luck .Xin admin xem sét giúp đỡ
Tên tài khooản: duytung
SV: Phục Hưng
- Mong admin xem xét và giúp đỡ thằng bạn em, 1 người rất đam mê và gắn bó với mu hà nội. Em xin cảm ơn

Sương Đêm
24-12-2017, 04:48 PM
Tên nhân vật TRUMP bị lỗi /sellgcent tại loren đã gõ 2 lần và ko được , bị người ta mua hết đồ bằng zen , trị giá gồm w2 dw +9 gậy thiền nữ luck + 9 cung thần ưng luck .Xin admin xem sét giúp đỡ
Tên tài khooản: duytung
SV: Phục Hưng
- Mong admin xem xét và giúp đỡ thằng bạn em, 1 người rất đam mê và gắn bó với mu hà nội. Em xin cảm ơn

Nhân vật bạn bán đồ ở map nào, vào khoảng thời gian nào ?

topmo8b199x
24-12-2017, 05:29 PM

Khoảng 16h20 đến 16h35 nhé admin. Bán ở lorencia, ở khuc vực an toàn admin ạ

- - - Updated - - -

Bạn em đã được người mua đồ = zen trả lại đồ. Em là người đăng hộ, e ko thấy chỗ xóa bài viết :)) Xin lỗi đã làm phiền ad. Em xin cảm ơn !

newstar148
24-12-2017, 05:56 PM

hình như chức năng này đang bị lỗi , t vừa để mà cũng k đc , ADM kiểm tra lại xem

hoangphi
25-12-2017, 07:40 AM
Ad xem dùm nhân vật Support với. 23h ngày 24. Mình có sell ở davias và về loren bán hàng nhưng ko sell đc và bị nhân vật xCayTien mua mất 1 wing 2 mg luck, 1 áo Thánh nữ 4%, 1 mũ chí tôn luck 5%. Mong ad xem xét dùm để mình tiếp tục chơi. Mình đăng bài bằng đt nên ko gửi kèm hình ảnh đc.

- - - Updated - - -

Tên tài khoản : asdasd
Nhân vật: Support
Sever: Phục Hưng
Mong ad xem xét dùm để mình lấy lại đồ và tiếp tục đc chơi

botchien
26-12-2017, 07:52 AM
up.............:8;

LegendHeroes
26-12-2017, 01:06 PM
Ad xem dùm nhân vật Support với. 23h ngày 24. Mình có sell ở davias và về loren bán hàng nhưng ko sell đc và bị nhân vật xCayTien mua mất 1 wing 2 mg luck, 1 áo Thánh nữ 4%, 1 mũ chí tôn luck 5%. Mong ad xem xét dùm để mình tiếp tục chơi. Mình đăng bài bằng đt nên ko gửi kèm hình ảnh đc.

- - - Updated - - -

Tên tài khoản : asdasd
Nhân vật: Support
Sever: Phục Hưng
Mong ad xem xét dùm để mình lấy lại đồ và tiếp tục đc chơi

Những đồ của bạn đã bị mua bán qua chủ khác nên không thể thu hồi trả lại được nhé .