PDA

View Full Version : Thảo luận về tình trạng bị mất đồ và có ai đăng nhập tk

kakalala001
16-12-2017, 08:28 AM
Dạo này lên diễn đàn và face thấy khá nhiều các bạn đăng hình bị hack đồ và có người cố gắng đăng nhập vào tài khoảng.
- Tình hình càng ngày càng khá phức tạp vậy kính mong BQT chú ý nhiều hơn vấn đề này để anh em yên tâm mà chiến đấu.
- Bên cạnh đó người chơi cần chú ý đến 1 số vấn đề tránh tình trạng hack đồ xảy ra:
+ Không đặt ID game trùng với tên nhân vật ( vấn đề này khá nhiều và dễ hack)
+ Không đặt ID bằng số dt ( Vì lỡ vô tình bạn rao bán đồ gì trên mạng họ biết họ dò)
+ Không đặt ID và PASS GAME bằng những thứ dễ tìm ví dụ: 1111, 123123, aaaa, 123456, 123qwe,....
+ Bên cạnh đó các bạn chơi ngoài net chú ý đến vấn đề bảo mật, 1 acc game mà nhiều người chơi
=> Vấn đề bạn rao bán acc rồi người ta muốn vào acc xem đồ, các bạn đưa acc cho người ta vào xem rồi người ta bảo không mua nữa( 1 số người cố ý để biết id game) và sau đó 1 thời gian sẽ dò pass của bạn. MÌNH ĐÃ BỊ TÌNH TRẠNG NÀY RỒI NHƯNG ĐỒ MẤT KHÔNG GIÁ TRỊ NHIỀU NÊN CŨNG KO TRUY LÀM GÌ.
Mình có những ý kiến đóng góp mong các bạn chơi game vui vẽ hơn.
Ai có ý kiến gì vui lòng đóng góp cho các anh em chiến đấu nha.

LegendHeroes
16-12-2017, 11:22 AM
Đã có chức năng mới bảo vệ item . Các bạn hãy sử dụng nhé .

http://forum.mu-hanoi.net/threads/1221862-ra-mat-he-thong-item-protect-bao-ve-item-the-he-moi-tai-muhn.html?p=1408256#post1408256