PDA

View Full Version : Bị hack acc. Admin giải quyết giùm em với. Thank !

topmo8b199x
05-12-2017, 12:57 AM
Vào lúc 21h em bị hách acc và đồ. Admin giải quyết và xử lý giùm em, cho e biết nhân vật và tài khoản nào đã lấy được ko ??? Vật phẩm bị mất gồm
Sét rồng đỏ +9 luck 5% phản hồi
Khiên Ngưu Vương skil luck 5% phản hồi +9
Chùy Vương skill luck 20 cấp độ
Một số B
Tên nhân vật: VeGaTa
Tài khoản: dinhtu
SV: Phục Hưng
Xin chân thành cảm ơn !

- - - Updated - - -

upppppppppppppp

shinichihp
05-12-2017, 09:01 AM
adm đâu rồi vào giải quyết vấn đề này cái . sét rồng đỏ của mình :((

sonoko
05-12-2017, 09:16 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

cả sv chỉ có 1 sét lên cũng dễ thôi.. nhanh ko bọn hach tẩu thoát :@@

LegendHeroes
05-12-2017, 09:43 AM
Vào lúc 21h em bị hách acc và đồ. Admin giải quyết và xử lý giùm em, cho e biết nhân vật và tài khoản nào đã lấy được ko ??? Vật phẩm bị mất gồm
Một số B
Xin chân thành cảm ơn !

- - - Updated - - -

upppppppppppppp

Bạn cho tôi biết vì sao bị người khác vào được acc ? Bạn đã đưa cho ai thông tin acc ?

topmo8b199x
05-12-2017, 10:12 AM
Bạn cho tôi biết vì sao bị người khác vào được acc ? Bạn đã đưa cho ai thông tin acc ?

Có thể em để pass dễ nên bị dò pass. Em post bài hộ đứa bạn. Nó không có tài khoản forum. Mong admin xem xét. Thank

LegendHeroes
05-12-2017, 11:53 AM
Tạm khóa nhân vật ăn cắp đồ KenyeuAnh , QuangNam và nhân vật cầm đồ Lucifer.

topmo8b199x
05-12-2017, 11:58 AM
Tạm khóa nhân vật ăn cắp đồ KenyeuAnh , QuangNam và nhân vật cầm đồ Lucifer.

Vâng a, mong admin lấy đồ trả cho e. E xin cảm ơn

Luci1234
05-12-2017, 12:18 PM
Mình là chủ acc : Lucifer
Và vẫn không hiểu tại sao Adm lại khóa tài khoản mình.
Tối qua lúc 10h có người pm mình bảo bán set RD.
Và có nói là set do nó sưu tầm và bán lại cho mình
Có ảnh chát facebook đầy đủ.
Adm có thể nc với mình để kiểm tra hoặc kiểm tra lại IP của acc hack để biết rõ, mình chỉ là người mua, và đồ trong game thì không thể ghi là đã hack của ai hay ai hack được. Đồ mình bỏ tiền ra mua như set RỒng Xanh +9 của mình thôi
CÒn vấn đề bạn nào để bị hack đồ thì là do bạn chủ quan, bị mát đồ nên không thể khóc lóc như trẻ con thế được.
Mong Adm mở lại tài khoản cho mình. facebook của mình là Lê Chính, adm có thể kiểm tra tin nhắn.
Cảm ơn.

shinichihp
05-12-2017, 12:25 PM
bạn cho mk xin link fb người mua bán đồ với bạn nhá . mk là chủ nhân sét RD luck 5% even mà bạn đang kêu là sưu tầm ấy

- - - Updated - - -

Mình là chủ acc : Lucifer
Và vẫn không hiểu tại sao Adm lại khóa tài khoản mình.
Tối qua lúc 10h có người pm mình bảo bán set RD.
Và có nói là set do nó sưu tầm và bán lại cho mình
Có ảnh chát facebook đầy đủ.
Adm có thể nc với mình để kiểm tra hoặc kiểm tra lại IP của acc hack để biết rõ, mình chỉ là người mua, và đồ trong game thì không thể ghi là đã hack của ai hay ai hack được. Đồ mình bỏ tiền ra mua như set RỒng Xanh +9 của mình thôi
CÒn vấn đề bạn nào để bị hack đồ thì là do bạn chủ quan, bị mát đồ nên không thể khóc lóc như trẻ con thế được.
Mong Adm mở lại tài khoản cho mình. facebook của mình là Lê Chính, adm có thể kiểm tra tin nhắn.
Cảm ơn.

bạn cho mk xin link fb người mua bán đồ với bạn nhá . mk là chủ nhân sét RD luck 5% even mà bạn đang kêu là sưu tầm ấy

Luci1234
05-12-2017, 12:28 PM

- - - Updated - - -

Facebook đây: https://www.facebook.com/duyhue1990
Và xin nói với bạn là nó bảo nó sưu tầm chứ không phải mình nhé. Và tên bạn có ghi trên set Rồng đỏ đó chắc?
Mất acc thì là do chủ quan để nó dò ra được thôi. Không thể trách tôi trong vụ này được.
Ảnh chát tôi đã gửi cho Adm rồi.

shinichihp
05-12-2017, 12:31 PM
Facebook đây: https://www.facebook.com/duyhue1990
Và xin nói với bạn là nó bảo nó sưu tầm chứ không phải mình nhé. Và tên bạn có ghi trên set Rồng đỏ đó chắc?
Mất acc thì là do chủ quan để nó dò ra được thôi. Không thể trách tôi trong vụ này được.
Ảnh chát tôi đã gửi cho Adm rồi.

sét RD là sét even đua top . adm trao :) nên yên tâm là adm kiểm tra cái là ra luôn :) đứa con nào của có tên có tuổi :)

823430
05-12-2017, 12:40 PM
bạn dăng bài lúc 1h mà anh tôi mua lúc tối hôm qa
Nên lỗi lầm tại bạn cả thôi, nên đừng ns bọn mình tham lam , đã thấy vậy còn mua. thân

Luci1234
05-12-2017, 12:41 PM
sét RD là sét even đua top . adm trao :) nên yên tâm là adm kiểm tra cái là ra luôn :) đứa con nào của có tên có tuổi :)

Chuyện đấy thì rõ rồi bạn ơi. Vấn đề là lúc tôi mua đồ thì không thể biết được của ai.
Và tôi mua nó bằng tiền mặt chứ không hack của ai?
Tôi đã có hỏi đồ đâu ra thì nó bảo góp được.
Và do bạn bị hack hay là bạn bán cho nó xong bảo bị hack cũng không ai biết được.
TÔi đã bỏ tiền ra mua thì nó là của tôi, ok?

shinichihp
05-12-2017, 12:43 PM
bạn dăng bài lúc 1h mà anh tôi mua lúc tối hôm qa
Nên lỗi lầm tại bạn cả thôi, nên đừng ns bọn mình tham lam , đã thấy vậy còn mua. thân

vấn đề là bị hack thì báo thôi . chứ k nói ai tham lam hết . nêu bạn mua phải sét ăn cắp thì là do bạn xui thôi . tiêu thụ tài sản người khác phạm tội mà có . đến người cầm đồ người ta biết còn tự cầm đồ đó đi nộp cho công an không thì cũng bị tạm thu hồi để giải quyết bạn à :)

Luci1234
05-12-2017, 12:45 PM
Đồ là đồ thật không phải như tiền giả bạn nhé.
Bây giờ cứ đi mua đồ gì cũng phải hỏi xem là đồ có phải đồ hack hay không à?
Bạn ngu bị hack còn cãi cố nữa hả bạn :))

shinichihp
05-12-2017, 12:47 PM
Đồ là đồ thật không phải như tiền giả bạn nhé.
Bây giờ cứ đi mua đồ gì cũng phải hỏi xem là đồ có phải đồ hack hay không à?
Bạn ngu bị hack còn cãi cố nữa hả bạn :))

chuẩn là ngu bị hack . nhưng mất đồ thì có quyền báo . báo để tìm ra người lấy và mọi người liên quan :) tất cả hãy để adm giải quyết

LegendHeroes
05-12-2017, 02:08 PM
Chuyện đấy thì rõ rồi bạn ơi. Vấn đề là lúc tôi mua đồ thì không thể biết được của ai.
Và tôi mua nó bằng tiền mặt chứ không hack của ai?
Tôi đã có hỏi đồ đâu ra thì nó bảo góp được.
Và do bạn bị hack hay là bạn bán cho nó xong bảo bị hack cũng không ai biết được.
TÔi đã bỏ tiền ra mua thì nó là của tôi, ok?

Bạn tự ý mua bán không qua mubank . Khi mua phải đồ ăn cắp sẽ bị tịch thu và trả lại acc nếu chứng minh được mình chỉ là người mua . 1 set đồ đó quá giá trị thời điểm này nếu không phải tham rẻ mua chui thì cũng không ai dại gì mua không thông qua mubank bạn nhé !

823430
05-12-2017, 02:17 PM
Bạn tự ý mua bán không qua mubank . Khi mua phải đồ ăn cắp sẽ bị tịch thu và trả lại acc nếu chứng minh được mình chỉ là người mua . 1 set đồ đó quá giá trị thời điểm này nếu không phải tham rẻ mua chui thì cũng không ai dại gì mua không thông qua mubank bạn nhé !

trời, thế nào là tham rẻ mua chui, ông bán sét Rdo đó cho tôi, gd gc vs tôi rất nhiều lần rôi. và tôi cũng k biết đo là set bị hack. dăng bài lúc 1h, tôi mua lúc 10h tôi, tôi biết bằng niềm tin hả, ns gì cung phải hợp lý chút. thà là ns, tôi mua lúc ông này kêu đăng bài bị hack, thì lúc đó ns tôi, tham rẻ.

- - - Updated - - -

vấn đề là bị hack thì báo thôi . chứ k nói ai tham lam hết . nêu bạn mua phải sét ăn cắp thì là do bạn xui thôi . tiêu thụ tài sản người khác phạm tội mà có . đến người cầm đồ người ta biết còn tự cầm đồ đó đi nộp cho công an không thì cũng bị tạm thu hồi để giải quyết bạn à :)

ns cho bạn nghe nhé, tiêu thụ tài sản tôi phạm :))) nc ngu k chịu đc, tôi biết nó là tội phạm à, nhãm. người ta mua lúc 10h, bạn dăng bai luc 1h. băng chứng có hêt nhé, thăng đó gd GC vs tôi nhiều lần rồi. nên nó kêu muốn ban cho tôi, ai mà biết. bọn tôi cũng là người bị hại.

- - - Updated - - -

ns cho adm luôn, nêu adm ns vậy, các bạn ý, có người bạn chơi chung ở xa nhau ip khác nhau, các bạn đó cứ báo mất đồ, xong đem đồ đi tiêu thụ. rồi adm trả đồ lại. oke fine. ổn

shinichihp
05-12-2017, 02:36 PM
trời, thế nào là tham rẻ mua chui, ông bán sét Rdo đó cho tôi, gd gc vs tôi rất nhiều lần rôi. và tôi cũng k biết đo là set bị hack. dăng bài lúc 1h, tôi mua lúc 10h tôi, tôi biết bằng niềm tin hả, ns gì cung phải hợp lý chút. thà là ns, tôi mua lúc ông này kêu đăng bài bị hack, thì lúc đó ns tôi, tham rẻ.

- - - Updated - - -

ns cho bạn nghe nhé, tiêu thụ tài sản tôi phạm :))) nc ngu k chịu đc, tôi biết nó là tội phạm à, nhãm. người ta mua lúc 10h, bạn dăng bai luc 1h. băng chứng có hêt nhé, thăng đó gd GC vs tôi nhiều lần rồi. nên nó kêu muốn ban cho tôi, ai mà biết. bọn tôi cũng là người bị hại.

- - - Updated - - -

ns cho adm luôn, nêu adm ns vậy, các bạn ý, có người bạn chơi chung ở xa nhau ip khác nhau, các bạn đó cứ báo mất đồ, xong đem đồ đi tiêu thụ. rồi adm trả đồ lại. oke fine. ổn

k biết k có tội chứ biết là có tội đó bạn . đấy là luật pháp Việt Nam quy định rồi còn đây là trong thế giới game . BQT game sẽ cho ý kiến của mk

Luci1234
05-12-2017, 03:02 PM
Gửi ad: Tôi gd trong game thì cớ gì cứ phải qua MuBank? MUBank là trung gian để tránh lừa đảo thôi.
Và rõ ràng lag tôi không lừa đảo ai trong vụ việc này hết. Tôi mua bán rõ ràng. Ai hay người chơi nào cũng thế thôi.
Tôi bỏ tiền mặt ra mua. Trong khi tôi khôg hack hay lừa đảo ai.
Mà giờ tôi vừa mất tiền vừa mất đồ???
Mà người ngu bị hack lên khóc thì lại có đồ lại???
Trat lời giùm mình.

- - - Updated - - -

Ông adm nói kì nhỉ? Sao lại tự ý không qua MuBank????
MuBank lập ra để kiểm soát hết gd à? Ai gd cũng phải qua MuBank à?
Giờ hỏi adm giờ cứ ai mua đồ gì xong báo Hack là cứ trả lại đồ cho nguời ta vậy hả???

823430
05-12-2017, 03:51 PM
k biết k có tội chứ biết là có tội đó bạn . đấy là luật pháp Việt Nam quy định rồi còn đây là trong thế giới game . BQT game sẽ cho ý kiến của mk

Bạn có cần bằng chứng là bọn tôi k biết k :))). Bạn nghỉ xem, nếu cứ như vây, các bạn ngồi ip khác nhau rồi bán ngoài rồi các bạn lại báo mất đồ à.. lm như vậy k đc đâu báo mất đồ

Luci1234
05-12-2017, 04:48 PM
Hay là 2 ông này ở 2 nơi thông đồng nhau bảo hack để lừa tiền mình nhỉ, có khi nào???

topmo8b199x
05-12-2017, 10:29 PM

- - - Updated - - -

Set rồng đỏ luck 5 này VeGaTa mua của HPVKiss nhá bạn

LegendHeroes
06-12-2017, 10:01 AM
Một số B
Xin chân thành cảm ơn !

- - - Updated - - -

upppppppppppppp

Đã trả lại set rồng đỏ cho bạn . Còn các item khác không thể lấy lại . Mong bạn tự bảo quản acc của mình cho tốt . Mở acc Lucifer , tịch thu set đồ mua bất hợp pháp .