PDA

View Full Version : Bảo trì xong mất bùa thiên sứ

topmo8b199x
15-11-2017, 08:41 PM
Admin kiểm tra và xử lý giùm em với. Bùa thiên sứ e còn khoảng từ 8 đến 10 ngày. Mong admin giúp em
SV: ODIN
Tên Tài khoản: topmo8b199
Tên nhân vật: DZ1102
Xin cảm ơn toàn thể đội ngũ ban quản trị !

hanoi-teen
15-11-2017, 10:21 PM
Bạn có nhầm lẫn gì ko ạ . ADM vừa kiểm tra thỳ bùa của bạn đã hết rùi đấy ạ

topmo8b199x
15-11-2017, 11:12 PM
Em ko nhầm admin ạ. EM CHẮC CHẮN Bùa thiên sứ của em còn hơn 8 ngày hay là hơn 9 ngày gì đó. Lúc nãy em có sử dụng thêm bùa TĂNG SD TỐI ĐA. Em đi đánh nhau 1 lúc rồi chọn máy chủ rồi ra sv khác. Thì thấy hết bùa thiên sứ và chỉ còn bùa TĂNG SD TỐI ĐA hơn 23 giờ. E hay mua gói quà 10k đó ad, thừa nhiều bùa SD quá e ấn dùng cho bớt đi. ADMIN xử lý giúp e. E xin cảm ơn
- Và có 1 lỗi nữa là hiện tại sever chưa bán hàng bằng lệnh /sellgcent được. Có gc mà ko tiêu được. AD fix giùm ae trong sv với. Em xin cảm ơn
___Ae đi qua uppppppppppppppppp hộ. Thank___

hanoi-EndlessLove
16-11-2017, 07:58 AM
Em ko nhầm admin ạ. EM CHẮC CHẮN Bùa thiên sứ của em còn hơn 8 ngày hay là hơn 9 ngày gì đó. Lúc nãy em có sử dụng thêm bùa TĂNG SD TỐI ĐA. Em đi đánh nhau 1 lúc rồi chọn máy chủ rồi ra sv khác. Thì thấy hết bùa thiên sứ và chỉ còn bùa TĂNG SD TỐI ĐA hơn 23 giờ. E hay mua gói quà 10k đó ad, thừa nhiều bùa SD quá e ấn dùng cho bớt đi. ADMIN xử lý giúp e. E xin cảm ơn
- Và có 1 lỗi nữa là hiện tại sever chưa bán hàng bằng lệnh /sellgcent được. Có gc mà ko tiêu được. AD fix giùm ae trong sv với. Em xin cảm ơn

Khi bạn sử dụng bùa tăng SD nó sẽ chèn mất bùa thiên sứ bạn nhé

hanoi-teen
16-11-2017, 08:20 AM

SV odin vẫn bán hàng = gcent bình thường mà bạn @@

topmo8b199x
16-11-2017, 09:18 AM
Khi bạn sử dụng bùa tăng SD nó sẽ chèn mất bùa thiên sứ bạn nhé

Cho em hỏi khi bùa SD 1ngày của em hết. Thì có được KHÔI PHỤC BÙA THIÊN SỨ mà e vẫn còn 8 ngày ko ạ ???
Em cảm ơn a !

- - - Updated - - -

SV odin vẫn bán hàng = gcent bình thường mà bạn @@

Bán hàng thì bình thường. Nhưng mua hàng ko được admin ạ. Nếu 1 nhân vật nào có tiền cũng ko mua được hàng. CÓ TIỀN MÀ KHÔNG TIÊU ĐƯỢC

hanoi-teen
16-11-2017, 09:32 AM
Cho em hỏi khi bùa SD 1ngày của em hết. Thì có được KHÔI PHỤC BÙA THIÊN SỨ mà e vẫn còn 8 ngày ko ạ ???
Em cảm ơn a !

- - - Updated - - -

Bán hàng thì bình thường. Nhưng mua hàng ko được admin ạ. Nếu 1 nhân vật nào có tiền cũng ko mua được hàng. CÓ TIỀN MÀ KHÔNG TIÊU ĐƯỢC

Trường hợp của bạn dùng bùa SD mất bùa TS sẽ ko đc giải quyết ! cái này mong lần sau bạn rút Kinh nhiệm nhé .

hanoi-teen
16-11-2017, 09:33 AM
Em cảm ơn a !

- - - Updated - - -

Còn vấn đề cửa hàng Gcent mình đã gửi lên adm phụ trách . cảm ơn bạn đã thông báo đến mình !

topmo8b199x
16-11-2017, 09:48 AM
Trường hợp của bạn dùng bùa SD mất bùa TS sẽ ko đc giải quyết ! cái này mong lần sau bạn rút Kinh nhiệm nhé .

Không được giải quyết buồn thật. Thôi lần sau rút exp. E cảm ơn !

hanoi-teen
16-11-2017, 09:58 AM
Cửa hàng Gcent đã xong rùi nha các bạn ! .