PDA

View Full Version : Mod + AD nen xem lai ss6 khac ss2....

botchien
14-11-2017, 10:47 PM
MUHN Sv HT..dang ss6...tu xua toi gio`.....:6;
--Tu nhien lam an gi chuyen ve` ss2 cung` dong bo cac' Sv moi'.....chac' ko du? trinh do lap trinh game minh biet sao nôi vay....:60;
--Tu nhien theo dg` loi' do'....anh em toi thiet....an HCV de? kiem tung point....gio huong' moi' theo ss2....mat' het' diem?....vay....anh em toi....vua mat' tie`n vua` mat' suc'.....ko duoc de`n bu` gi`....anh em toi mat' quyen loii....cung~ ko ai de`n bu....co' Hop. ly' ko......thx........:60;

- - - Updated - - -

Cai BXH...all....bi loi~ sv HT....ko biet ai RL Rs nhiu....gan 1 thang'....bao' cung~ chua co' Fix lai.....^^.....:39;

MrNhat
15-11-2017, 07:22 AM
--Tu nhien lam an gi chuyen ve` ss2 cung` dong bo cac' Sv moi'.....chac' ko du? trinh do lap trinh game minh biet sao nôi vay....:60;
--Tu nhien theo dg` loi' do'....anh em toi thiet....an HCV de? kiem tung point....gio huong' moi' theo ss2....mat' het' diem?....vay....anh em toi....vua mat' tie`n vua` mat' suc'.....ko duoc de`n bu` gi`....anh em toi mat' quyen loii....cung~ ko ai de`n bu....co' Hop. ly' ko......thx........:60;

- - - Updated - - -

Cai BXH...all....bi loi~ sv HT....ko biet ai RL Rs nhiu....gan 1 thang'....bao' cung~ chua co' Fix lai.....^^.....:39;

Tu khi đôi ngu Hai Phòng Tiếp quản là ăn ss2
:D trờ về thời kỳ đồ đá lâu lắm rồi

soltheles
15-11-2017, 07:48 AM

- - - Updated - - -

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP ffixx lại như xưa nào

botchien
15-11-2017, 08:20 AM
chi? can Fix....bang RL....ha. thap' xuong' 1 ti'....chu RL...14 = 7000 Rs...cay` cuoc' 1 nam moi duoc RL....co`n nguoi` ko co thoi` Gian chac' 2 nam = RL 1 la`n....h`ihi`.....:6;
--Va` Fix cai' diem? anh em an HCV or PP+...= 1 chi? so' pon tuong ung'...anh em RS tang sao cung~ duoc....chu' dung` de? chia de`u cac' cot....neu' vay chac' anh em se thay' do~ ton so' pon....thx....:60;
'

MrNhat
15-11-2017, 03:50 PM
Upppppppppppppppp