PDA

View Full Version : Việc cân bằng các class trong ss2

soma1995
19-10-2017, 11:41 AM
Như tiêu đề hiện giờ sv noria và tình yêu có quá nhiều dw, các class khác hầu như k có hoặc 3 4 mạng. Và em xin nói luôn là class dw hiện giờ quá mạnh, nhà nhà dw người người dw. Vậy nếu admin muốn có sự đa dạng các class và cân bằng trong game thì mình nghĩ nên buff các class khác hoặc fix lại mns của dw. Các class full buff ( gm+ eff) thì k ai chơi lại dw cả. Dk dame quá bé, mg thủ yếu v v..Bây h sv vô toàn thấy dw còn các class khác gần như tuyệt chủng. Chưa mu nào mà dw mạnh như mu này ( train dễ toàn 2 3 bãi/1 lần) pk thì nói thẳng ra h thằng nào cũng full buff mà buff thì dw coi như bá đạo. Mong admin xem sét chứ ss2 mà toàn dw thì nhanh chán lắm.
Ps: nhân tiện đây mình cũng mong admin xem sét lại giới hạn gồng máu của dk. Admin nên để max 8k ene hay sao chứ 65k ene tụi nó gồng toàn 1~2tr máu pk đồ cùi cũng như đồ xịn rất khó chết. Vậy thì đầu tư mua đồ xịn làm gì ?
Đây là ý kiến của đa số ae tâm huyết với các class dk mg dl mong admin bỏ chút thời gian để đọc. Tks a.

hotbox
19-10-2017, 11:47 AM
Chủ toppic nói rất đúng. Sv hiện giờ toàn dw còn dk mg dl thì k thấy ma nào :)). Bọn nó bán đồ qua dw hết rồi :)). Mình cũng là mem tâm huyết với dk mà thấy dw đồ 1op đx full buff trong khi mình cũng full buff ( dk máu) nó bem 2s nằm chưa kịp làm gì. Dk mu này quá yếu so với quy định.

LẬP HẠ
19-10-2017, 12:27 PM
MG hiện đang rất là bá đạo đó
CÒN DK thì phải có đồ thì mới mạnh đc

hotbox
19-10-2017, 02:16 PM
MG hiện đang rất là bá đạo đó
CÒN DK thì phải có đồ thì mới mạnh đc

Đồ thì set TL L45+11 w2+13 ring pen đủ cả thể mà fun buff vẫn xml với dw set 1op+11 fun buff..k tin ad vô kiểm tra đi..class dk hiện h sv đc 2 3 người chơi vì đam mê thôi chứ sv toàn dw..vậy có phải là mất cân bằng k?

soma1995
19-10-2017, 02:32 PM
Admin Lập Hạ xem xét hộ để ae đam mê dk còn có đất sống với. Hết 95% là dw rồi admin ah

LẬP HẠ
19-10-2017, 02:39 PM
Mình sẽ xem lại các class :( .. cảm ơn mọi người

dinhphu711
19-10-2017, 02:48 PM
Tiện đây mong AD xem xét. máy mình 2 ngày ngay không vào được MU. mình thì không đăng được bài. báo cho AD của fanpage thì bảo chờ để teamviwer mà mình chờ từ 11h sáng nay đến bây h là gần 3h chiều. reset máy, cài lại MU,... chụp ảnh gửi AD mà đấy. chả có động tĩnh gì. mình rất bức xúc. tại sao lại làm việc như vậy. tất cả đều là người đi làm. ko phải lúc nào cũng trực máy để cho AD teamviewer cả. còn bị muộn ăn trưa. thế mà h mình vẫn phải chờ. mà không thấy 1 động tĩnh dì từ AD. trong khi tin nhắn thì đã xem. AD nên làm việc chuyên nghiệp hơn 1 chút. chí ít chưa có thời gian sửa thì phải hẹn giờ hoặc nói trước. đằng này bảo mình để teamviewer rồi bảo mình chờ. ko biết đến bao h. nếu cứ tiếp tục thế này MU chắc chẳng còn ai chơi. mình chơi bên sv Tình Yêu. sv mới nên giá cả biến động từng ngày. đồ đạc cũng rất quan trọng. lại đang đua top Guild. thực sự mình quá thất vọng. có lẽ mình nên theo các anh trong Guild bỏ game.

soma1995
19-10-2017, 03:27 PM
Mình sẽ xem lại các class :( .. cảm ơn mọi người

Cảm ơn admin đã quan tâm. Hi vọng admin sẽ xem sét để các class trong ss2 đc đa dạng hơn thay vì chỉ có dw chơi với nhau. Vậy mới vui đc :)

Thích Là Phang
19-10-2017, 05:31 PM
Thế mà sv TY bọn nó đang keu dw yếu :))

LẬP HẠ
19-10-2017, 06:05 PM
Tiện đây mong AD xem xét. máy mình 2 ngày ngay không vào được MU. mình thì không đăng được bài. báo cho AD của fanpage thì bảo chờ để teamviwer mà mình chờ từ 11h sáng nay đến bây h là gần 3h chiều. reset máy, cài lại MU,... chụp ảnh gửi AD mà đấy. chả có động tĩnh gì. mình rất bức xúc. tại sao lại làm việc như vậy. tất cả đều là người đi làm. ko phải lúc nào cũng trực máy để cho AD teamviewer cả. còn bị muộn ăn trưa. thế mà h mình vẫn phải chờ. mà không thấy 1 động tĩnh dì từ AD. trong khi tin nhắn thì đã xem. AD nên làm việc chuyên nghiệp hơn 1 chút. chí ít chưa có thời gian sửa thì phải hẹn giờ hoặc nói trước. đằng này bảo mình để teamviewer rồi bảo mình chờ. ko biết đến bao h. nếu cứ tiếp tục thế này MU chắc chẳng còn ai chơi. mình chơi bên sv Tình Yêu. sv mới nên giá cả biến động từng ngày. đồ đạc cũng rất quan trọng. lại đang đua top Guild. thực sự mình quá thất vọng. có lẽ mình nên theo các anh trong Guild bỏ game.

Bạn Inbox fanapge nha

hotbox
20-10-2017, 10:23 AM
Thế mà sv TY bọn nó đang keu dw yếu :))

Uk yếu mà toàn chơi dw là sao :))..bớt xàm đi bạn.

- - - Updated - - -

Chơi cái gì cũng phải có sự công bằng và cân bằng. 1class mà train tốt ( 1 lần farm 2 3 thậm chí 4 bãi), săn boss ngon, mà pk cũng ngon nữa thì sv chỉ có dw vậy nên mới người người dw nhà nhà dw, dk train chậm (1 lần chỉ đc 1 bãi), pk là thú vui chính thế mà đồ ngon fun buff vẫn thua con dw mặc set 1op fun buff là sao. Đừng nói mình k biết cách+ point nhé ^^. Test thử các kiểu với dw rồi nên mới lên đây lập topic mong admin xem xét.

LẬP HẠ
20-10-2017, 10:42 AM
DK thì mạnh sau này bạn à bây giờ chỉ cần cân bằng lại MG là ổn

hotbox
20-10-2017, 11:05 AM
Chắc phải full 3~4 cột mới mạnh thì dk mới mạnh hả ad? Class nào cũng có thế mạnh riêng và dk thì thế mạnh là pk vậy mà gần rl4 mà vẫn bị bọn dw cùi nó bem xml trong đồ mình ngon hơn đồ nó gấp mấy lần vậy thì đừng nói dw ngang đồ dk chỉ có chạy :)). Admin bảo là sẽ cân bằng các class trong game mà sao mình thấy sv toàn dw thì admin hiểu là lời mình nói có căn cứ chứ k phải k đâu. Sắp rl4 rồi a ơi :(( cho dk tụi em có đất sống với.

giangcoi01
20-10-2017, 11:12 AM
Như tiêu đề hiện giờ sv noria và tình yêu có quá nhiều dw, các class khác hầu như k có hoặc 3 4 mạng. Và em xin nói luôn là class dw hiện giờ quá mạnh, nhà nhà dw người người dw. Vậy nếu admin muốn có sự đa dạng các class và cân bằng trong game thì mình nghĩ nên buff các class khác hoặc fix lại mns của dw. Các class full buff ( gm+ eff) thì k ai chơi lại dw cả. Dk dame quá bé, mg thủ yếu v v..Bây h sv vô toàn thấy dw còn các class khác gần như tuyệt chủng. Chưa mu nào mà dw mạnh như mu này ( train dễ toàn 2 3 bãi/1 lần) pk thì nói thẳng ra h thằng nào cũng full buff mà buff thì dw coi như bá đạo. Mong admin xem sét chứ ss2 mà toàn dw thì nhanh chán lắm.
Ps: nhân tiện đây mình cũng mong admin xem sét lại giới hạn gồng máu của dk. Admin nên để max 8k ene hay sao chứ 65k ene tụi nó gồng toàn 1~2tr máu pk đồ cùi cũng như đồ xịn rất khó chết. Vậy thì đầu tư mua đồ xịn làm gì ?
Đây là ý kiến của đa số ae tâm huyết với các class dk mg dl mong admin bỏ chút thời gian để đọc. Tks a.

tang poi ngu thi moi the chu dk no loi co gong mau rui gio mg con co tang dame nua thi ai danh dc nua. dk ko mac do thi an the deo nao dc class nao

soma1995
20-10-2017, 11:14 AM
Chắc phải full 3~4 cột mới mạnh thì dk mới mạnh hả ad? Class nào cũng có thế mạnh riêng và dk thì thế mạnh là pk vậy mà gần rl4 mà vẫn bị bọn dw cùi nó bem xml trong đồ mình ngon hơn đồ nó gấp mấy lần vậy thì đừng nói dw ngang đồ dk chỉ có chạy :)). Admin bảo là sẽ cân bằng các class trong game mà sao mình thấy sv toàn dw thì admin hiểu là lời mình nói có căn cứ chứ k phải k đâu. Sắp rl4 rồi a ơi :(( cho dk tụi em có đất sống với.

Chắc phải rl7 8 mới có đất sống :)) biết là dk về sau mạnh nhưng rl3 gần rl4 rồi còn về sau gì nữa.gần 100k point rồi mà vẫn yếu sinh lý :)). Trách sao sv h toàn dw chơi với nhau :)). Buồn

phokomua89
20-10-2017, 11:45 AM
đánh DK mà đồ thi nood thì bị DW nó phang chết là phải rồi kêu ca làm gì cho mệt mình muốn mạnh thì đầu tư vào nhé hãy thử PK DK bocong xem dw nào ăn đc kg hay ra PK roi lại về lang hóng gió ... Muốn PK DW được hãy đầu tư nhé , không đầu tư thì đưng đòi hỏi nhiều nhé:3;

soma1995
20-10-2017, 12:13 PM
đánh DK mà đồ thi nood thì bị DW nó phang chết là phải rồi kêu ca làm gì cho mệt mình muốn mạnh thì đầu tư vào nhé hãy thử PK DK bocong xem dw nào ăn đc kg hay ra PK roi lại về lang hóng gió ... Muốn PK DW được hãy đầu tư nhé , không đầu tư thì đưng đòi hỏi nhiều nhé:3;

Thế theo cậu nghĩ sv dk mỗi 1 mình bocong là vậy. 1 sv có mỗi 1 dk còn lại toàn dw thì mày nghĩ ntn?. Bocong set TL L45+13 2ring 45 w2+13 DQN+13 L102 2cây như vậy mà còn bị sml với lũ dw chúng mày thì chắc dell mẹ cái acc cho lành. A công bỏ ra từng đấy tiền sắm đồ + fun buff cũng chỉ dc như lũ dw chúng mày mắc set 2op+11 với cái gtm fun buff thôi. Nói chuyện suy nghĩ chút vì sao cả sv toàn dw mà trong khi admin nói cân bằng các class ?

- - - Updated - - -

Với từng đấy đồ như của a cong ở mu khác thì 1 chịt là lủng đít lũ dw cùi tụi bây rồi đừng nói là đứng chọc gió mãi mới chết :))

LẬP HẠ
20-10-2017, 12:29 PM
đúng là DW cầm gậy thần ma thì sức mạnh hơi vượt trội hơn các nhóm class khác

ParaNood
20-10-2017, 12:45 PM
Thế theo cậu nghĩ sv dk mỗi 1 mình bocong là vậy. 1 sv có mỗi 1 dk còn lại toàn dw thì mày nghĩ ntn?. Bocong set TL L45+13 2ring 45 w2+13 DQN+13 L102 2cây như vậy mà còn bị sml với lũ dw chúng mày thì chắc dell mẹ cái acc cho lành. A công bỏ ra từng đấy tiền sắm đồ + fun buff cũng chỉ dc như lũ dw chúng mày mắc set 2op+11 với cái gtm fun buff thôi. Nói chuyện suy nghĩ chút vì sao cả sv toàn dw mà trong khi admin nói cân bằng các class ?

- - - Updated - - -

Với từng đấy đồ như của a cong ở mu khác thì 1 chịt là lủng đít lũ dw cùi tụi bây rồi đừng nói là đứng chọc gió mãi mới chết :))

Cậu chơi MU bao nhiêu lâu rồi thế. Gậy thần ma chắc ở trên trời rơi xuống đất, xin nhắc lại cho bạn là 15m (15 triệu VND) đấy. Tại vì một số điều kiện khách quan nên giờ sv loãng mới GTM giá ms rẻ vậy thôi. Còn vũ khí exl 380 của các class khác thì khi trước có event box nạp thẻ rớt, GTM hỏi AD có cho rớt ko hay phải 15 củ ms sờ vào được...!!! Game thôi, các bạn giải trí đi, ghanh đua làm gì...!!

giangcoi01
20-10-2017, 12:46 PM

- - - Updated - - -

tang dame cho dk thi chac sv chung may choi het dk deo ai choi cac class khac dau dw dame quai da yeu rui con bao khoe nua dk mg danh 1 cai quai da chet het rui dw danh 2 3 phat quai moi chet con doi hoi j nua dc cai nay mat cai kia chu doi dc ca cai chai lan cai lo a

Thích Là Phang
20-10-2017, 12:52 PM
tang dame cho dk thi chac sv chung may choi het dk deo ai choi cac class khac dau dw dame quai da yeu rui con bao khoe nua dk mg danh 1 cai quai da chet het rui dw danh 2 3 phat quai moi chet con doi hoi j nua dc cai nay mat cai kia chu doi dc ca cai chai lan cai lo a

Viết có dấu dùm tao cái

Quytam1991
20-10-2017, 01:00 PM
dw khoe m vao ma choi dm w2 1 set +9 Kd+9L mg quat phat cmnr khoẻ cc gi

giangcoi01
20-10-2017, 01:05 PM
tao sét+9 kd+9 khien+9 4%5% gia cường rùi mà mg no quat với chém cái đi me luôn. Dk có buff đâm gió combo van điên mà bảo dw khoẻ

soma1995
20-10-2017, 01:10 PM
tao sét+9 kd+9 khien+9 4%5% gia cường rùi mà mg no quat với chém cái đi me luôn. Dk có buff đâm gió combo van điên mà bảo dw khoẻ

Mấy ông trả lời tôi 1 câu vì sao sv class dw nhiều thế trong khi các class khác lèo tèo vài mạng? :)). K phải vì thấy dw mạnh nên chuyển qua dw hết ah

phokomua89
20-10-2017, 01:52 PM
muốn đồ ngon bỏ 15 củ ra la có đồ ngon nhé còn bị DW cùi đập chết chắc đồ kg ra gì nên mới bị thế