PDA

View Full Version : ai dậy em cách đánh boss từ xa ss2 với ạ !

kyniemvui
06-10-2017, 03:11 PM
em choi đến ngày hôm nay vẫn chưa biết đánh xa như thế nào , mong mn giúp em vs ạ tks với !
đây các bạn đánh từ xa đây ạ http://imageshack.com/a/img923/1737/xWJpkA.jpg

LẬP HẠ
06-10-2017, 04:27 PM
Click vào boss bấm f6 bạn . Nhưng bqt đang chỉnh sữa lại lỗi này bạn nhé

kyniemvui
06-10-2017, 05:57 PM
vâng em test r vẫn đánh gần :))

hiccup
07-10-2017, 10:54 AM
đánh xa vẫn thế mà quan trọng là đánh trước sau thôi

bo_deo_so_ai
09-10-2017, 12:34 AM
toàn máy con lợn hack.

MUHN4EVER
09-10-2017, 08:50 PM
Click vào boss bấm f6 bạn . Nhưng bqt đang chỉnh sữa lại lỗi này bạn nhé

AD còn không biết đánh bos xa mà cũng đòi fix à

- - - Updated - - -

vâng em test r vẫn đánh gần :))

nghỉ game rồi nên chỉ cho bác nè
1> Zoom màn hình lên sao cho nhân vật mình nhỏ nhất có thể (zoom thế nào mà còn không bít thì nghỉ game đi nhé)
2>đứng xa boss ra,chỉnh skill Mưa độc tố (Xa trong màn hình nhé,nếu có thể thì núp sau đá,cây ..... giống trong hình nhé)
3>sau khi đứng xa,bạn click chuột phải 1 cái vào boss rồi buông tay ra (click 1 cái,bỏ tay ra,bạn sẽ thấy nhân vật game di chuyển tới chỗ con boss đứng và dame,nhưng yên tâm,nhân vật game của bạn vẫn đứng sau gốc cây,tảng đá mà bạn đã núp trước đó,nếu không tin thì cứ làm xong,mở máy khác log acc lên mà xem nhé)
4>dame xong lụm boss nhé,dame xa chỉ dùng đc với Mưa Độc Tố nhé,nhớ /re off nhé bác,tốt nhất đừng lùa về cổng làng dame,vì tụi trẻ con hay chơi trò ném ngọc skill lắm đó,đi solo thì đi sv NON PVP,
yên tâm mà sử dụng trong cái ss2 này và các sv ss 2 của MU HA NOI nhé,mấy bạn ad không fix đc lỗi này đâu,vì nếu fix đc là fix tám kiếp rồi,đừng lo bị Band,tẹt ga đi,kakakakakaka:4;:4;

MrNhat
09-10-2017, 11:03 PM
AD còn không biết đánh bos xa mà cũng đòi fix à

- - - Updated - - -

nghỉ game rồi nên chỉ cho bác nè
1> Zoom màn hình lên sao cho nhân vật mình nhỏ nhất có thể (zoom thế nào mà còn không bít thì nghỉ game đi nhé)
2>đứng xa boss ra,chỉnh skill Mưa độc tố (Xa trong màn hình nhé,nếu có thể thì núp sau đá,cây ..... giống trong hình nhé)
3>sau khi đứng xa,bạn click chuột phải 1 cái vào boss rồi buông tay ra (click 1 cái,bỏ tay ra,bạn sẽ thấy nhân vật game di chuyển tới chỗ con boss đứng và dame,nhưng yên tâm,nhân vật game của bạn vẫn đứng sau gốc cây,tảng đá mà bạn đã núp trước đó,nếu không tin thì cứ làm xong,mở máy khác log acc lên mà xem nhé)
4>dame xong lụm boss nhé,dame xa chỉ dùng đc với Mưa Độc Tố nhé,nhớ /re off nhé bác,tốt nhất đừng lùa về cổng làng dame,vì tụi trẻ con hay chơi trò ném ngọc skill lắm đó,đi solo thì đi sv NON PVP,
yên tâm mà sử dụng trong cái ss2 này và các sv ss 2 của MU HA NOI nhé,mấy bạn ad không fix đc lỗi này đâu,vì nếu fix đc là fix tám kiếp rồi,đừng lo bị Band,tẹt ga đi,kakakakakaka:4;:4;

Thánh này sưa kia săn bó ghê chăng

bo_deo_so_ai
10-10-2017, 05:14 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp

YukiNova
10-10-2017, 05:39 PM
AD check giup Tk khanhthien ten NV la Dollar bi hack mat do.Sang tam 8h30 den 9h may tinh bi hu dem di sua? den 4h chieu` vao k thấy đồ dau nữa.ADM kiểm tra giúp với mat gồm ...Áo HV luck 4% gst 4op+9.Chân HV l4%gst 4op+9.quần HV l4%gst 4op+9.tay HV 4% gst 8op.khiên bạc l4%gst 40zen 5op+9.QTBT 10% 20 cấp dộ.....ADM kiểm tra nhanh giúp với

MUHN4EVER
10-10-2017, 08:31 PM
Thánh này sưa kia săn bó ghê chăng

Friday13th or Zeds

lightning
10-10-2017, 11:46 PM
Chào bạn. Lỗi trên sẽ được fix trong đợt update sắp tới. Mình xin phép close topic !