PDA

View Full Version : Ủy thác không kích đc tài khoản ra ngoài để vào game cày cuốc.

se7ven
03-10-2017, 10:29 PM
Rất cần AD cho lời giải thích tài khoản bấm lệnh /uythac xong bjo muốn vào lại dùng đủ các kiểu AD hướng dẫn vẫn ko thể kick nổi ra ngoài. đủ các loại mật khẩu của tài khoản vẫn chẳng kick nổi. AD đang onl vô giúp cho mình còn cày cuốc.

- - - Updated - - -

Rất cần AD cho lời giải thích tài khoản bấm lệnh /uythac xong bjo muốn vào lại dùng đủ các kiểu AD hướng dẫn vẫn ko thể kick nổi ra ngoài. đủ các loại mật khẩu của tài khoản vẫn chẳng kick nổi. AD đang onl vô giúp cho mình còn cày cuốc.

SV mới Tình Yêu nhé AD.

[AD]FlaminGO
03-10-2017, 10:34 PM

- - - Updated - - -

SV mới Tình Yêu nhé AD.

Chào bạn .. Bạn chỉ cần đánh mk cấp 1 để kick tài khoản ra và sau đó vào lại bình thường .. Bạn ủy thác sv nào thì kick vào sv đó nhé

se7ven
03-10-2017, 10:48 PM
Ko đc đâu AD ơi, mình ngồi từ chiều đến h mà kich ko đc luôn, ức chế quá mới lên đây nè.

[AD]FlaminGO
03-10-2017, 10:51 PM
tên nv bạn ?

se7ven
03-10-2017, 11:18 PM
Tên là Nakoro ạ.

- - - Updated - - -

Tên là Nakoro ạ.

Tên nhân vật là Nakoro giới tính DW

- - - Updated - - -

Đc rồi tks AD nhé.

[AD]FlaminGO