PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mong admin xem xét cho ae sv noria và icarus

soma1995
20-09-2017, 08:25 AM
Nguyện vọng của ae sv noria là mong admin hãy cho sát nhập về icarus hoặc ngược lại cũng đc. 2 sv vắng quá rồi và đồ đạc thì chắc cũng ngang nhau vậy nên mong bqt cho 2sv về chung 1 nhà chứ bên noria admin khóa rs ko cho train cả ngày chỉ biết kỷ thác với săn hóa thi chán lắm. Mong admin chấp thuận cho ae chơi game vui vẻ còn gắn bó với muhn. Cảm ơn.:53;

Hạ Lập
20-09-2017, 08:36 PM
Cái địt mẹ thằng Lập Hạ mày cút khỏi mu này đi con chó. Kiểu ADM chó mửa như mày đéo đủ tuổi dẫn dắt MU Hà Nội về thời Hoàng Kim đâu. Cút sang mu khác mà hút máu đi con

soma1995
20-09-2017, 08:40 PM
Cái địt mẹ thằng Lập Hạ mày cút khỏi mu này đi con chó. Kiểu ADM chó mửa như mày đéo đủ tuổi dẫn dắt MU Hà Nội về thời Hoàng Kim đâu. Cút sang mu khác mà hút máu đi con

Mình nghĩ chắc do admin có nỗi khổ riêng thôi. Các cậu cứ đợi cho các a ý xử lý

Hạ Lập
20-09-2017, 08:46 PM
Mình nghĩ chắc do admin có nỗi khổ riêng thôi. Các cậu cứ đợi cho các a ý xử lý

Làm ăn kiểu chó mửa. Lúc hút máu sao k nghĩ đến khi kotex của mẹ nó thấm ướt phải thay cái khác mà k nghĩ cho ae đầu tư vào game bao nhiêu tiền rồi chạy theo nhà chúng nó cũng đéo xong.

soma1995
21-09-2017, 08:39 AM
Làm ăn kiểu chó mửa. Lúc hút máu sao k nghĩ đến khi kotex của mẹ nó thấm ướt phải thay cái khác mà k nghĩ cho ae đầu tư vào game bao nhiêu tiền rồi chạy theo nhà chúng nó cũng đéo xong.

Topic hôm qua tới h k thấy ng có trách nhiệm vô==>vô trách nhiệm như vậy thì nghe chửi là đáng

[AD]FlaminGO
21-09-2017, 10:20 AM
Hôm nay sẻ cóa thông tin về sát nhập nha các bạn

thịt chó ti hí mắt lươn
21-09-2017, 10:44 AM
Hôm nay sẻ cóa thông tin về sát nhập nha các bạn

" sẻ " :)) :)) cái từ này ko lẫn vào đâu đuợc lập nhiều nick ADM cũng thể qua mặt được anh em đâu ..tốt nhất là lấy tên phan ranh đi :)) ))

[AD]FlaminGO
21-09-2017, 10:47 AM
" sẻ " :)) :)) cái từ này ko lẫn vào đâu đuợc lập nhiều nick ADM cũng thể qua mặt được anh em đâu ..tốt nhất là lấy tên phan ranh đi :)) ))

Những bài hoặc ai đâm chọt hoặc nói điều không tốt về BQT mình sẻ xóa và block hết .

thịt chó ti hí mắt lươn
21-09-2017, 10:49 AM
Những bài hoặc ai đâm chọt hoặc nói điều không tốt về BQT mình sẻ xóa và block hết .

ko ai thèm đâm chọt các ngài cả...khi mà tự các ngài làm mất niềm tin của anh em ... bây giờ cần cái thông báo chính thức từ TCT bộ máy BQT thì may ra mới kéo mem quay lại được còn ban block thì cũng ko thay đổi được cục diện đâu

[AD]FlaminGO
21-09-2017, 10:51 AM
ko ai thèm đâm chọt các ngài cả...khi mà tự các ngài làm mất niềm tin của anh em ... bây giờ cần cái thông báo chính thức từ TCT bộ máy BQT thì may ra mới kéo mem quay lại được còn ban block thì cũng ko thay đổi được cục diện đâu

Quay lại hay không và thay đổi hay không cái đó để BQT lo . Còn bạn muốn chơi hay ở thì tùy bạn thôi . Cái gì củng có lúc down và up không gì có thể tồn tại mãi được bạn à . Miễn là tôi sẻ làm hết sức cho con Season 2.0 tới đây 1 diện mạo mới hơn

thịt chó ti hí mắt lươn
21-09-2017, 10:53 AM
Quay lại hay không và thay đổi hay không cái đó để BQT lo . Còn bạn muốn chơi hay ở thì tùy bạn thôi . Cái gì củng có lúc down và up không gì có thể tồn tại mãi được bạn à . Miễn là tôi sẻ làm hết sức cho con Season 2.0 tới đây 1 diện mạo mới hơn

à thế thì bạn quản lí ss2 của bạn cho tốt đi nhé đừng nhảy sang ss6 nữa nhaz...:))...

[AD]FlaminGO
21-09-2017, 10:55 AM
à thế thì bạn quản lí ss2 của bạn cho tốt đi nhé đừng nhảy sang ss6 nữa nhaz...:))...

Tôi chỉ là admin mới phụ trách Season 2.0 thôi . Con về season 6.0 thì anh hòa vẫn đang làm 1 bản mới hơn chứ không phải bỏ bê như các bạn nghỉ vì có nhiều cái rất khó nói

thịt chó ti hí mắt lươn
21-09-2017, 10:57 AM
Tôi chỉ là admin mới phụ trách Season 2.0 thôi . Con về season 6.0 thì anh hòa vẫn đang làm 1 bản mới hơn chứ không phải bỏ bê như các bạn nghỉ vì có nhiều cái rất khó nói

ko thể lẫn vào đâu được :)) :))

soma1995
21-09-2017, 11:05 AM

Phải thế chứ. I love you Blue Heaven

Land 0f Phi
21-09-2017, 11:34 AM

Hỏi khí ko phải chứ a Hòa bị bệnh nan y à mà mấy tháng k thấy thông báo với cả vào forum giao lưu với ae? Bận kiểu gì mà tâm huyết, công sức vun đắp cái mu này tên tuổi rồi giờ bỏ bê. Ít ra bận thì 1 ngày cũng vào nói dc 1 vài câu cho ae yên tâm chứ. Làm ăn kiểu này có đổi 100 tên ADM thì cũng lụi tàn thôi.

kyniemvui
03-10-2017, 08:01 PM
ae chơi game vui vẻ !

BoDe0SoAi
06-10-2017, 01:46 AM

bạn là người phụ trách ss2?
sever noria mở được 2>3 ngày máu với năng lượng trên 65k thì giờ đâu lại vào đó rồi?
Hứa hẹn update ss2 plus kiểu gì mà map 3rack sever noria không có quái? Nv3 không có. K cho ra LHCD? K cho quay w3?
Tại sao sever t/y mới mở được 1>2 tuần thì lại có tất cả mà sever cũ lại không có. Update kiểu nửa mùa à?
Cứ tưởng ad mới phụ trách có gì mới. Hóa ra vẫn thế à?
ib fb thì ngày nào cũng để báo với adm fix lỗi. Thế ngày nào cũng fix hoàn thiện à? Hay vẫn chỉ là bản thử nghiệm để vài chục năm sau có 1 sever hoàn thiện?
Toàn nói xong đáp để đó.

Ghét Lũ Óc Chó 3
06-10-2017, 01:50 AM

Làm ăn như trẻ con thế thì dẹp mẹ đi, nhờ mày mà giờ Mu-hanoi.net mất uy tín hết rồi đấy.

Dương Quá
06-10-2017, 07:31 AM
Làm ăn như trẻ con thế thì dẹp mẹ đi, nhờ mày mà giờ Mu-hanoi.net mất uy tín hết rồi đấy.
hihi óc con chó là có thật đó bạn :)) :)) :))

[AD]FlaminGO
06-10-2017, 09:41 AM
bạn là người phụ trách ss2?
sever noria mở được 2>3 ngày máu với năng lượng trên 65k thì giờ đâu lại vào đó rồi?
Hứa hẹn update ss2 plus kiểu gì mà map 3rack sever noria không có quái? Nv3 không có. K cho ra LHCD? K cho quay w3?
Tại sao sever t/y mới mở được 1>2 tuần thì lại có tất cả mà sever cũ lại không có. Update kiểu nửa mùa à?
Cứ tưởng ad mới phụ trách có gì mới. Hóa ra vẫn thế à?
ib fb thì ngày nào cũng để báo với adm fix lỗi. Thế ngày nào cũng fix hoàn thiện à? Hay vẫn chỉ là bản thử nghiệm để vài chục năm sau có 1 sever hoàn thiện?
Toàn nói xong đáp để đó.

Nhiệm Vụ 3 và wing 3 mình đã có lịch Update cho bên NORIA bạn yên tâm nhé sẽ update trước ngày 10

BoDe0SoAi
09-10-2017, 05:41 PM
Nhiệm Vụ 3 và wing 3 mình đã có lịch Update cho bên NORIA bạn yên tâm nhé sẽ update trước ngày 10
nếu như người đứng đầu mà hứa hẹn kiểu này. Thì ae lên xem và tìm hiểu lại Mu đang chơi nhé. Không lại khổ thân mấy ae

[AD]FlaminGO
09-10-2017, 08:33 PM
nếu như người đứng đầu mà hứa hẹn kiểu này. Thì ae lên xem và tìm hiểu lại Mu đang chơi nhé. Không lại khổ thân mấy ae

Sáng mai sẽ có thông tin Cho bạn và Event bạn nhé