PDA

View Full Version : Vấn đề tôi hỏi rất thực tế,Ko Mod nào trả lời ma lại đem xoá là sao thế ..?

CanLoiMU
02-09-2017, 09:36 PM
Tôi chơi RF buf full đấm chết con DK đéo có 1 cái gi ngoài GM. Các ông kêu tôi hack . ok chấp con mẹ nhận luôn..?
Vậy giờ cho tôi hỏi class nào Buff full ma PK DK các ôg mới ko cho là hack.
Hay giờ cứ giết DK là phải hack mới giết đc, nói tôi biết để tôi còn chơi DK cho nó bá đạo.?
Đây là topic thứ 3 tôi hỏi về vấn đề nay. Khó trả lời thì cũng ko cần phải xoá. Để tôi hỏi những Pro còn biết đường chơi

PhaGiaChiTu
02-09-2017, 10:17 PM
sao phải xoá topic the các mod :)
ngại trả lời quá hả

gamethu9999
02-09-2017, 10:39 PM
chắc k nạp card nó k quan tâm haha

Sương Đêm
02-09-2017, 11:16 PM
Tôi chơi RF buf full đấm chết con DK đéo có 1 cái gi ngoài GM. Các ông kêu tôi hack . ok chấp con mẹ nhận luôn..?
Vậy giờ cho tôi hỏi class nào Buff full ma PK DK các ôg mới ko cho là hack.
Hay giờ cứ giết DK là phải hack mới giết đc, nói tôi biết để tôi còn chơi DK cho nó bá đạo.?
Đây là topic thứ 3 tôi hỏi về vấn đề nay. Khó trả lời thì cũng ko cần phải xoá. Để tôi hỏi những Pro còn biết đường chơi

Nếu câu từ ở topic trước bạn dùng đúng chừng mực thì tôi sẽ không bao giờ xóa ! Ngay từ đầu tiêu đề topic bạn sử dụng những từ ngữ như thế nào bạn có thể tự nhớ lại và tự hiểu vì sao bị xóa nhé !

Còn về nội dung của topic này tôi đã trả lời rồi mà bạn cố tình hỏi lại để spam gây nhiễu loạn, phá hoại diễn đàn hả ?
Chúng tôi không block nhân vật của bạn chỉ vì video tố cáo đó ! Tôi sẽ không trả lời lần nữa nhé ! Topic đại loại như thế này tôi sẽ xóa và xử lý đúng quy định !

Close !