PDA

View Full Version : Không quan tâm tới server cũ thì dẹp luôn đi !!!

Ghét Lũ Óc Chó
12-08-2017, 11:44 AM
Chưa thấy cái MU nào làm ăn trơ trẽn như MU này, server cũ bao nhiêu lỗi không sửa, mất đồ do lỗi game cũng không hồi phục, hack chạy top tháng rồi đăng clip thách thức cũng không block đã thế còn cho nhận top. Server mới thì ra event liên tục, server cũ chắc cả năm rồi không có, top tháng thì toàn gcent. Anh em luôn đặt niềm tin ở cái MU này, đổi lại BQT toàn trả cho anh em sự thất vọng tràn trề, và sự ức chế khi chơi Mu-hanoi.net này. Quá chán nản rồi....
P/S: Đừng xóa topic này để xem anh em nghĩ gì mà thay đổi.

LẬP HẠ
12-08-2017, 12:55 PM
Chưa thấy cái MU nào làm ăn trơ trẽn như MU này, server cũ bao nhiêu lỗi không sửa, mất đồ do lỗi game cũng không hồi phục, hack chạy top tháng rồi đăng clip thách thức cũng không block đã thế còn cho nhận top. Server mới thì ra event liên tục, server cũ chắc cả năm rồi không có, top tháng thì toàn gcent. Anh em luôn đặt niềm tin ở cái MU này, đổi lại BQT toàn trả cho anh em sự thất vọng tràn trề, và sự ức chế khi chơi Mu-hanoi.net này. Quá chán nản rồi....
P/S: Đừng xóa topic này để xem anh em nghĩ gì mà thay đổi.

Như đả thông báo lỗi đang tiến hành chỉnh sửa bạn ! không phải ngày 1 2 có thể sửa lổi được .. Còn về đua top các servẻ củ BQT sẻ lưu ý thêm cho những quà hợp lý hơn cảm ơn bạn

Ghét Lũ Óc Chó
12-08-2017, 01:07 PM
Như đả thông báo lỗi đang tiến hành chỉnh sửa bạn ! không phải ngày 1 2 có thể sửa lổi được .. Còn về đua top các servẻ củ BQT sẻ lưu ý thêm cho những quà hợp lý hơn cảm ơn bạn

Thế còn mất đồ do lỗi game không khôi phục thì sao admin?. Cả việc hack để đua top không block mà vẫn được giải nữa?.

LẬP HẠ
12-08-2017, 01:11 PM
Thế còn mất đồ do lỗi game không khôi phục thì sao admin?. Cả việc hack để đua top không block mà vẫn được giải nữa?.

lỗi mất đồ thì bạn post bài sẻ có người giải quyết giúp bạn mà

Ghét Lũ Óc Chó
12-08-2017, 01:34 PM
lỗi mất đồ thì bạn post bài sẻ có người giải quyết giúp bạn mà

Có vài topic mấy tháng không ai khôi phục, mà sao lại phải là người khác bạn không có khả năng làm việc đó luôn sao?.

trung1
12-08-2017, 10:07 PM
up !

- - - Updated - - -

upppppppppppppp

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppp

lightning
13-08-2017, 09:23 AM
Có vài topic mấy tháng không ai khôi phục, mà sao lại phải là người khác bạn không có khả năng làm việc đó luôn sao?.

Chào bạn ! Mất đồ cũng 1 phần do ý thức bảo quản của mỗi thành viên nữa. BQT chỉ cố gắng khôi phục lại những trường hợp có thể thui nhé !

- - - Updated - - -

Tất cả các thắc mắc của bạn đã được giải đáp. Mình xin phép Close topic !