PDA

View Full Version : Admin tìm giúp hay là chỉ toạ độ với

StupidAura
02-08-2017, 10:44 PM
Mình là một thành viên của G AeHaNoi1 đạt giải top 3 G vừa qua .
Tình hình là chia phần thưởng cho ae trong G thì chẳng đáng mỗi người được bn nhưng hình như Chủ G DL ThanDarus đã cùng số phần thưởng công sức của cả G tạo acc mới chuồn mất . Cảm thấy khinh bỉ một thành phần cc ntn trong Mu . Nhờ admin tìm hộ xem số B S GC đã chuyển sang acc nào nv nào cho ae Mu biết bộ mặt của nó chứ cũng không cần nó trở lại chia chác gì ở đây .
Xin cảm ơn

- - - Updated - - -

upppdate tình hình cc tiếp tục lừa đảo GC ae trong MU cẩn thận

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppp

hoanggiang
02-08-2017, 10:49 PM
10 thằng chủ guild top thì 9 thằng ko chia đều phần thưởng cho ae mà :)) chuyện bt

StupidAura
02-08-2017, 10:59 PM
10 thằng chủ guild top thì 9 thằng ko chia đều phần thưởng cho ae mà :)) chuyện bt

thì nó cũng phải nói chứ :)) đây bảo chia đều ae mà

hoanggiang
02-08-2017, 11:07 PM
um chia đều cho ae thì dc cai vui. chứ dc bao nhiêu đâu/ ae trong guild dc mấy viên ngọc cũng phấn khởi phết :))
mà nó ôm tất thì dc mớ to ^^

StupidAura
03-08-2017, 12:05 PM
upppppppppppppppppp

Sương Đêm
03-08-2017, 01:41 PM
Tình hình là chia phần thưởng cho ae trong G thì chẳng đáng mỗi người được bn nhưng hình như Chủ G DL ThanDarus đã cùng số phần thưởng công sức của cả G tạo acc mới chuồn mất . Cảm thấy khinh bỉ một thành phần cc ntn trong Mu . Nhờ admin tìm hộ xem số B S GC đã chuyển sang acc nào nv nào cho ae Mu biết bộ mặt của nó chứ cũng không cần nó trở lại chia chác gì ở đây .
Xin cảm ơn

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppp

Chào bạn, đây là vấn đề riêng của người chơi trong game, chúng tôi không được phép tham gia vào làm mất tính khách quan của BQT bạn nhé !

StupidAura
03-08-2017, 03:48 PM
Chào bạn, đây là vấn đề riêng của người chơi trong game, chúng tôi không được phép tham gia vào làm mất tính khách quan của BQT bạn nhé !

thế là đã trao cho nó rồi phải không bạn

BlackDragon88
03-08-2017, 03:53 PM
Xin cảm ơn

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppp

Chia buồn với các anh em đã chọn nhầm Guild, vấn đề này mình nghĩ ADM cũng không thể can thiệp được rồi.

StupidAura
03-08-2017, 04:25 PM
Chia buồn với các anh em đã chọn nhầm Guild, vấn đề này mình nghĩ ADM cũng không thể can thiệp được rồi.

thôi kệ thôi bạn ạ :)) biết sao bh