PDA

View Full Version : ADM Vào đây Gấp

gietcho
28-07-2017, 10:29 AM
Như tiêu đề thì mình đã post nhiều bài trên forum để ADM vào giải quyết cho mình
là một mem mới của MU-hanoi.net mình thấy thất vọng vì BQT rất nhiều
thà mình sai bạn có thể ngó lơ . còn ở đây mình không biết sơ ý ăn bùa SD v.v.v trong Hộp quà bí ẩn để chèn mất bùa thiên sứ
BQT không giải quyết cho mình . thì cho mình một lời giải thích chứ???

datvinh1991
28-07-2017, 10:40 AM
[QUOTE=gietcho;1397048]Như tiêu đề thì mình đã post nhiều bài trên forum để ADM vào giải quyết cho mình
thà mình sai bạn có thể ngó lơ . còn ở đây mình không biết sơ ý ăn bùa SD v.v.v trong Hộp quà bí ẩn để chèn mất bùa thiên sứ
BQT không giải quyết cho mình . thì cho mình một lời giải thích chứ???[/QUOTE
Nếu như là anh Hoà còn làm MU thì trường hợp của bạn sơ ý một lần đã dc giải quyết rồi
còn hậu bối của anh Hoà làm MU thì thôi rồi đừng hỏi đến cái game còn vào k dc nữa là

gietcho
28-07-2017, 10:46 AM
[QUOTE=gietcho;1397048]Như tiêu đề thì mình đã post nhiều bài trên forum để ADM vào giải quyết cho mình
BQT không giải quyết cho mình . thì cho mình một lời giải thích chứ???[/QUOTE
Nếu như là anh Hoà còn làm MU thì trường hợp của bạn sơ ý một lần đã dc giải quyết rồi
còn hậu bối của anh Hoà làm MU thì thôi rồi đừng hỏi đến cái game còn vào k dc nữa là

chịu rồi , chơi game mà phải quỳ lụy nó ntn nhục quá

Sương Đêm
28-07-2017, 01:14 PM
Như tiêu đề thì mình đã post nhiều bài trên forum để ADM vào giải quyết cho mình
BQT không giải quyết cho mình . thì cho mình một lời giải thích chứ???

Cấn để của bạn tôi đã trả lời rõ ràng trên Fanpage cũng như Support (hỗ trợ online) mà bạn k chịu hiểu ! Close !