PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Các ADM vào gấp để cho sever Hoàn thiện

Đạt Warlord
27-07-2017, 03:03 PM
- Cả MU có mỗi cái Mail để nói chuyện riêng và Mua bán mà các anh để lỗi mãi thế thì chơi bời gì nữa. Bọn a sửa giúp để ae còn mua bán giao dịch.

- - - Updated - - -

- Cả MU có mỗi cái Mail để nói chuyện riêng và Mua bán mà các anh để lỗi mãi thế thì chơi bời gì nữa. Bọn a sửa giúp để ae còn mua bán giao dịch.

A LêDuy khắc phục tình trạng này giúp e

huybote3
27-07-2017, 03:19 PM
nhất là cái lỗi pk tí là đơ ko đánh ra skill
lăng đùng ra chết ko hiểu vì sao mình chết :))

LẬP HẠ
27-07-2017, 04:10 PM

Lỗi này là sao bạn ? giải thích rõ ràng để mình check và fix

LẬP HẠ
27-07-2017, 04:11 PM

- - - Updated - - -

A LêDuy khắc phục tình trạng này giúp e

Cảm ơn bạn ! mình đả nhận được report từ 1 2 ngày trước .. hiện mình đang fix cái này

huybote3
27-07-2017, 04:13 PM
Lỗi này là sao bạn ? giải thích rõ ràng để mình check và fix

cứ pk đông là bị lỗi nhân vật ko có đồ + iteam trong người
đánh skill thì ko ra skill nhé.....
bình thường pk đông vẫn bị thế
bị nhiều nhất là khi DL triệu hồi...là bị liền

- - - Updated - - -

cả ko có ai mà mình lăng đùng ra chết nữa

LẬP HẠ
27-07-2017, 04:15 PM
cứ pk đông là bị lỗi nhân vật ko có đồ + iteam trong người
đánh skill thì ko ra skill nhé.....
bình thường pk đông vẫn bị thế
bị nhiều nhất là khi DL triệu hồi...là bị liền

- - - Updated - - -

cả ko có ai mà mình lăng đùng ra chết nữa

Mình sẻ xem lại về cái này .. Tối nay Event chia ra 3 map ..

Đạt Warlord
27-07-2017, 05:13 PM
Cảm ơn bạn ! mình đả nhận được report từ 1 2 ngày trước .. hiện mình đang fix cái này

Ok a fixx Cho ae còn tiên buôn bán giao dịch cái này khá quan trọng. Chứ không có chuyện gì cũng post lên nó không hay

gietcho
27-07-2017, 05:19 PM

bảo trì trong bao lâu thế LEDUY??

MUHN4EVER
27-07-2017, 06:47 PM

Lê Duy cứ chăm sóc ss6 vậy còn ss2 thì sao rồi Duy vấn đề nhắn tin điện thoại khóa đổi vs đổi này nọ đều không được ? Cần có 1 sự gì đó q.tâm đi chứ . Đều là những người chơi

masamune
27-07-2017, 07:59 PM
AD MU SS2 CO CAI DẠI.. GAME IT NGUOI MỞ TAN 6 SEVE. THEO TÔI ÔNG MỞ 3 SEVE 1 TRADE 1 KO PK. VS 1 PK THE LA AE ĐI ĐÂU CŨNG THẤY NHAU. TỰ DƯNG HÀO HỨNG LÊN NGAY... VI DỤ XƯA 1 SEVE DC 100 NGƯỜI. h GỘP LẠI. 1 SEVE 300 CHẲNG HẠN THẾ KO VUI HƠN À.. NẾU IT BÃI CHO THÊM BÃI..... AD ĐỌC ĐI XEM TÔI NÓI ĐÚNG KO. KỂ CẢ SAU NÀY MỞ SEVE MỚI CỨ LÀM THẾ CẠNH TRANH CAO. GAME KHẮC ĐÔNG

tuanhp2301
27-07-2017, 09:29 PM

Lỗi này do Teleport của DW gây lên, khóa skill này lại thì sẽ đỡ bị, vì có skill này là khi PK đông DW nó sử dụng là cả lũ lag nhân vật không nhìn thấy ng khác xuất chiêu và không move map khác được.

Lỗi này thuộc server Bladeknight109 và tôi cũng dính hơn 1 năm nay không khắc phục được vì ko tìm ra nguyên nhân, bk109 thì cũng lười nghiên cứu để fix triệt để lỗi này, hỗ trợ chán vcl ra.

MUHN4EVER
27-07-2017, 10:59 PM
AD MU SS2 CO CAI DẠI.. GAME IT NGUOI MỞ TAN 6 SEVE. THEO TÔI ÔNG MỞ 3 SEVE 1 TRADE 1 KO PK. VS 1 PK THE LA AE ĐI ĐÂU CŨNG THẤY NHAU. TỰ DƯNG HÀO HỨNG LÊN NGAY... VI DỤ XƯA 1 SEVE DC 100 NGƯỜI. h GỘP LẠI. 1 SEVE 300 CHẲNG HẠN THẾ KO VUI HƠN À.. NẾU IT BÃI CHO THÊM BÃI..... AD ĐỌC ĐI XEM TÔI NÓI ĐÚNG KO. KỂ CẢ SAU NÀY MỞ SEVE MỚI CỨ LÀM THẾ CẠNH TRANH CAO. GAME KHẮC ĐÔNG

thời gian đầu đông lắm ông ơi , ít sub thì không đủ bãi train thôi , về sau này mới vắng chứ ngày xưa ông hỏi những người chơi ss2 SV NORIA vs ICARUS ! xem sv lúc mới mở như thế nào !

trummualua
29-07-2017, 02:24 PM
mong ad cho thêm lệnh tracemarry và bỏ cái tẩy điểm mất tiền đi