PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Ôi ngày xưa nay còn đâu

0978xxxx
26-07-2017, 01:56 PM
càng ngày càng chán cách làm việc của các ADM hiện tại :27;:27;:27;

LẬP HẠ
26-07-2017, 01:59 PM
chán ở điểm nào bạn , Bạn có thể góp ý trực tiếp đến tôi hoặc anh Hòa

0978xxxx
26-07-2017, 02:00 PM
chán ở điểm nào bạn , Bạn có thể góp ý trực tiếp đến tôi hoặc anh Hòa

bạn xem lại game thủ nói bạn kìa :5;

onlinelsvn
26-07-2017, 02:00 PM
Admin ơi sắp trao giải chưa mình nóng lòng quá rồi :D

0978xxxx
26-07-2017, 02:01 PM
nên bỏ cái kiểu eff phải pt mới buff đc đi như vậy sẽ k hay khi pk

LẬP HẠ
26-07-2017, 02:02 PM
bạn xem lại game thủ nói bạn kìa :5;

Nói tôi như nào bạn .. Làm không tốt , không nhiệt tình , không tâm huyết , ném còn bỏ chợ ?

0978xxxx
26-07-2017, 02:05 PM
Nói tôi như nào bạn .. Làm không tốt , không nhiệt tình , không tâm huyết , ném còn bỏ chợ ?

cái chính k phải là nhiệt tình hay k tốt mà là do cách có đồ trong game nó quá nhanh quá nguy hiểm cần bỏ ngay cái chức năng phải pt mới buf dc của ef

LẬP HẠ
26-07-2017, 02:09 PM
cái chính k phải là nhiệt tình hay k tốt mà là do cách có đồ trong game nó quá nhanh quá nguy hiểm cần bỏ ngay cái chức năng phải pt mới buf dc của ef

Cái chức năng buff ELF trong PT này là có từ 4 năm trước rồi bạn nhé . Không phải mới đây mình làm đâu .. Tất cả những gì bạn chơi DROP hay đồ exl là mình giữ nguyên bản củ chỉ thêm Event tại Server 11 mình không hề thay đổi gì về cấu trúc trong game !

0978xxxx
26-07-2017, 02:10 PM
Cái chức năng buff ELF trong PT này là có từ 4 năm trước rồi bạn nhé . Không phải mới đây mình làm đâu .. Tất cả những gì bạn chơi DROP hay đồ exl là mình giữ nguyên bản củ chỉ thêm Event tại Server 11 mình không hề thay đổi gì về cấu trúc trong game !

thế tại sao phải cứ pt mới buff đc còn k cùng pt k buf đc đó mới là vấn đề

okilelele
26-07-2017, 02:12 PM
sao minh vao game nay h ko dc nhi ad .. Mu co van de gi .. pm mai ko ai ho tro

LẬP HẠ
26-07-2017, 02:13 PM
thế tại sao phải cứ pt mới buff đc còn k cùng pt k buf đc đó mới là vấn đề

Như mình đả nói ở trên là .. chức năng nay đả có từ 4 năm trước mình không hề chỉnh sửa gì . Và tại sao lại có nó thì chỉ có những thể hệ trước mới biết được bạn à ! 100% Ingame hiện tại các bạn đang chơi là bản của nhiều năm trước mình ko hề chỉnh sửa gì . Củng có thể là do các bạn chưa quen với cách làm việc của mình ! và mình sẻ đi cùng các bn 1 chặn đường dài cho đến về sau nữa

0978xxxx
26-07-2017, 02:14 PM
Như mình đả nói ở trên là .. chức năng nay đả có từ 4 năm trước mình không hề chỉnh sửa gì . Và tại sao lại có nó thì chỉ có những thể hệ trước mới biết được bạn à ! 100% Ingame hiện tại các bạn đang chơi là bản của nhiều năm trước mình ko hề chỉnh sửa gì . Củng có thể là do các bạn chưa quen với cách làm việc của mình ! và mình sẻ đi cùng các bn 1 chặn đường dài cho đến về sau nữa

4 năm trc sv QN PH SM vẫn còn chứ chẳng bỏ

Sexy Nighttt
26-07-2017, 02:18 PM

Admin lấy đâu ra cái chức năng buff ELF trong PT của MU HN từ 4 năm trước thế ?????????????????????????????????????????????????? ????????????????????????????????? =))))

0978xxxx
26-07-2017, 02:22 PM
cái sv trc k cần pt vẫn buff đc chứ đừng nói là bỏ 4 năm rồi ông mới làm adm đc mấy hôm à

Sexy Nighttt
26-07-2017, 02:26 PM
cái sv trc k cần pt vẫn buff đc chứ đừng nói là bỏ 4 năm rồi ông mới làm adm đc mấy hôm à

Cũng đc hơn 1 năm cái pt buff rồi mà ? @@ 4 năm thì k đc chứ 1 năm thì đc rồi :)) . Đọc nhiều câu LÊ DUY trả lời ngáo nhưng thôi người ta admin ss2 làm quen vs ss6 có tinh thần rep bài là đáng ghi nhận rồi làm gì mà phải ép người ta thế ? @@

0978xxxx
26-07-2017, 02:28 PM
Cũng đc hơn 1 năm cái pt buff rồi mà ? @@ 4 năm thì k đc chứ 1 năm thì đc rồi :)) . Đọc nhiều câu LÊ DUY trả lời ngáo nhưng thôi người ta admin ss2 làm quen vs ss6 có tinh thần rep bài là đáng ghi nhận rồi làm gì mà phải ép người ta thế ? @@

:)) trc đây còn ông meohoang giờ chả biết còn k hay nghỉ rồi tập đoàn ngày trc làm việc tốt hơn bây giờ nhiều

Viet8888
26-07-2017, 02:33 PM
dần dần rồi sẽ quen. Thôi kệ đi a. Game thủ tự thích nghi được.

LẬP HẠ
26-07-2017, 02:35 PM
:)) trc đây còn ông meohoang giờ chả biết còn k hay nghỉ rồi tập đoàn ngày trc làm việc tốt hơn bây giờ nhiều

Thời nào củng vậy bạn à ! nhưng cách làm việc của mổi người 1 khác . Và thời đó với thời nay củng đả khác rất nhiều rồi .. Giờ phải phát triễn nhưng cái mới mẻ để mọi người trải nghiệm cùng với sự thay đổi là lỗi sẻ đi song song với nó . Q trọng là phản ứng của mổi người như thế nào thôi . Thay vì ném đá chửi bới thì Report lỗi cho BQT fix là cách toàn diện nhất

nhoemnhieu12
26-07-2017, 02:38 PM
Thời nào củng vậy bạn à ! nhưng cách làm việc của mổi người 1 khác . Và thời đó với thời nay củng đả khác rất nhiều rồi .. Giờ phải phát triễn nhưng cái mới mẻ để mọi người trải nghiệm cùng với sự thay đổi là lỗi sẻ đi song song với nó . Q trọng là phản ứng của mổi người như thế nào thôi . Thay vì ném đá chửi bới thì Report lỗi cho BQT fix là cách toàn diện nhất

Câu này dc hay like...cũ qua rồi đổi mới cái mời thích nghi dần rồi quen... nhưng đồ ex hạn chế nêm bos và train ít rơi ok

Dopa
26-07-2017, 02:38 PM
VOTE bỏ chức năng buff PT nhé -_-

soaicaxyzzz
26-07-2017, 02:58 PM
adm xem MUHN ss6 hay các MU khác ss6 có ai đua top 48h đc đồ 2op ko @@@ toàn GC thôi may mơ thì có MU cho 1op đây adm cho 2 op chả hoại game thì ko giải thích hộ đi LeDuy

LẬP HẠ
26-07-2017, 03:18 PM
adm xem MUHN ss6 hay các MU khác ss6 có ai đua top 48h đc đồ 2op ko @@@ toàn GC thôi may mơ thì có MU cho 1op đây adm cho 2 op chả hoại game thì ko giải thích hộ đi LeDuy

TRuyền thống của MU HN từ 8 năm là đua top 36h 1 set 2 Option từ lâu lắm rồi bạn à .. Nhưng chỉ Servẻ này thôi các SV sau DUy sẻ set up lại toàn bộ phần thưởng đua top để phù hợp hơn

Extracting
26-07-2017, 03:20 PM
Ở đây

+ Công nhận là MU bây giờ có nhiều cái đổi mới tích cực

Như là: Có dịch vụ Gcent trong game đỡ bị lừa đảo hơn..

B s drop thấp chấp nhận..

Nhưng sv t hỏi bạn.. SV đã đc 1 tuần chưa..

Đồ ẽxp 1 op 2 op tràn lan ra.. :)).. drop thấp nó thề à

vài ngày đầu train đã ra toàn đồ exl ngon rồi

LẬP HẠ
26-07-2017, 03:25 PM
Ở đây

+ Công nhận là MU bây giờ có nhiều cái đổi mới tích cực

Như là: Có dịch vụ Gcent trong game đỡ bị lừa đảo hơn..

B s drop thấp chấp nhận..

Nhưng sv t hỏi bạn.. SV đã đc 1 tuần chưa..

Đồ ẽxp 1 op 2 op tràn lan ra.. :)).. drop thấp nó thề à

vài ngày đầu train đã ra toàn đồ exl ngon rồi

Đừng quá khắc khe về đồ EXL bạn à nó drop ra nhiều tỷ lệ thuận với người chơi ... bạn thấy đả ai đủ 1 set chưa trừ người đua top .. Và ở MU SEASON 6.9 này đâu chỉ dừng lại ở đồ EXL đâu còn đồ 380 , đồ socket , đồ thần khảm dòng ... nhiều lắm chứ .. Nhưng mà nói cho cùng thì mình củng chỉ muốn MU được tồn tại lâu nhất có thể và mình sẻ tìm cách xây dựng nó . Và trong đó sẻ có phần đồng góp của các bạn mổi đóng góp mổi ý kiến mình sẻ thu nhận và chỉnh sửa dẫn cho hợp lý hơn

askimo1992
26-07-2017, 03:28 PM
Sau này lúc PK nhau b sẽ biết tại sao ADM bỏ chức năng buss khi không có PT, Nhưng mà Vote cho bỏ chức năng buss dc khi không Pt, ^^

LẬP HẠ
26-07-2017, 03:30 PM
Sau này lúc PK nhau b sẽ biết tại sao ADM bỏ chức năng buss khi không có PT, Nhưng mà Vote cho bỏ chức năng buss dc khi không Pt, ^^

Cảm ơn bạn ! cái này mình sẻ thương lượng lại với BQT

Extracting
26-07-2017, 03:50 PM
Đừng quá khắc khe về đồ EXL bạn à nó drop ra nhiều tỷ lệ thuận với người chơi ... bạn thấy đả ai đủ 1 set chưa trừ người đua top .. Và ở MU SEASON 6.9 này đâu chỉ dừng lại ở đồ EXL đâu còn đồ 380 , đồ socket , đồ thần khảm dòng ... nhiều lắm chứ .. Nhưng mà nói cho cùng thì mình củng chỉ muốn MU được tồn tại lâu nhất có thể và mình sẻ tìm cách xây dựng nó . Và trong đó sẻ có phần đồng góp của các bạn mổi đóng góp mổi ý kiến mình sẻ thu nhận và chỉnh sửa dẫn cho hợp lý hơn

Mong là sv này có thể chờ đến lúc có đồ khảm Sket

soaicaxyzzz
26-07-2017, 04:08 PM
TRuyền thống của MU HN từ 8 năm là đua top 36h 1 set 2 Option từ lâu lắm rồi bạn à .. Nhưng chỉ Servẻ này thôi các SV sau DUy sẻ set up lại toàn bộ phần thưởng đua top để phù hợp hơn

truyền thống của MU HN từ 8năm là dua top 36h 1 sét 2optien^^^ LeDuy ơi có câu biết thì thưa thớt ko biết thì dựa cột mà nghe ae góp ý nhé ^^ truyền thống nào MU hn đua top cho đồ 2op ^^ H ss6 MUHN ko khác j cái ss2 nhé từ cái dua top đến trong G

bilinh1
26-07-2017, 04:13 PM

mình đủ 1 sét BH luck 4% GST r nè ahihi, vui nhưng mà k thích lắm, ad cứ fix lại ra đồ ex nhiều cũng dc nhưng đa số là đồ cùi, đồ ngon thì để từ từ 1,2 tuần nữa là đẹp, như bs chẳng hạn tỉ lệ nthe là quá đẹp, hiếm có khó tìm, lông vũ huy hiệu cũng vậy, chỉ mỗi cái đồ ex thôi fixx nữa là đẹp

LẬP HẠ
26-07-2017, 04:22 PM
mình đủ 1 sét BH luck 4% GST r nè ahihi, vui nhưng mà k thích lắm, ad cứ fix lại ra đồ ex nhiều cũng dc nhưng đa số là đồ cùi, đồ ngon thì để từ từ 1,2 tuần nữa là đẹp, như bs chẳng hạn tỉ lệ nthe là quá đẹp, hiếm có khó tìm, lông vũ huy hiệu cũng vậy, chỉ mỗi cái đồ ex thôi fixx nữa là đẹp

đó là lúc đầu thôi bạn bị một số V.đề train rớt đồ exl BQT đả fix và update lại rồi bạn trải nghiệm nhé

lamboyls
26-07-2017, 04:26 PM
vấn đề là có lỗi trong những event, lỗi game ko quản lý và fix ngay, BQT tại fanpage thì quá ngáo ngơ, có hack và cần được xử lý, đây là mình góp ý về ss2. vẫn còn muốn gắn bó với mu nên BQT fai có 1 cách làm việc mới chia đều cho cả ss2 và ss6.9

tuananhpy
26-07-2017, 05:17 PM
Mấy thằng ML suốt ngày thấy kêu ca chơi đc thì chơi k chơi thì dẹp cm đi quàng quạc như đít ngan
k chơi xoá mẹ may MU khỏi máy tính đi

LẬP HẠ
26-07-2017, 05:40 PM
vấn đề là có lỗi trong những event, lỗi game ko quản lý và fix ngay, BQT tại fanpage thì quá ngáo ngơ, có hack và cần được xử lý, đây là mình góp ý về ss2. vẫn còn muốn gắn bó với mu nên BQT fai có 1 cách làm việc mới chia đều cho cả ss2 và ss6.9

Cảm ơn bạn DUY sẻ lưu ý điều này

hoanggiang
26-07-2017, 05:48 PM
adm LeDuy oi cho B S roi nhu ben ss2 đi. train cả ngày thỉnh thoảng dc rơi viên B S mới vui chứ. bên này phải đi săn mói có. nản vãi. :))

LẬP HẠ
26-07-2017, 05:59 PM
adm LeDuy oi cho B S roi nhu ben ss2 đi. train cả ngày thỉnh thoảng dc rơi viên B S mới vui chứ. bên này phải đi săn mói có. nản vãi. :))

Thì nó vẫn rớt mà bạn . tỷ lệ drop như Season 2.0 đó chứ

Ging
26-07-2017, 06:16 PM
nói đơn giản cho nhanh thằng nào thấy cái mới nó nhạt hơn cái cũ giơ tay ( theo tui thì thấy nó làm cho chơi game chán dần đi thay vì đam mê như trước, ngày trước kể lỗi hay gặp thằng hack vẫn sống vẫn đam mê đc nhưng giờ thay vào mấy cái mới càng làm cho game chán nhạt nhẽo hẳn )

0978xxxx
26-07-2017, 06:19 PM
Mấy thằng ML suốt ngày thấy kêu ca chơi đc thì chơi k chơi thì dẹp cm đi quàng quạc như đít ngan
k chơi xoá mẹ may MU khỏi máy tính đi

đã ngu lại còn tỏ ra mình nguy hiểm có lỗi có những thứ mà game k đc tốt ae ng ta góp ý lại còn đéo biết nghe cứ ngồi đó mà ẳng

- - - Updated - - -

nói đơn giản cho nhanh thằng nào thấy cái mới nó nhạt hơn cái cũ giơ tay ( theo tui thì thấy nó làm cho chơi game chán dần đi thay vì đam mê như trước, ngày trước kể lỗi hay gặp thằng hack vẫn sống vẫn đam mê đc nhưng giờ thay vào mấy cái mới càng làm cho game chán nhạt nhẽo hẳn )

bác nói chuẩn ngày xưa có hack vẫn sống được chứ giờ có hack lỗi game tùm lum sv thi thoảng báo loading mặc dù là đứng ở đó rồi sau lại bị move

lamboyls
26-07-2017, 06:34 PM
ví dụ nhất về những lỗi thông thường trong game, về mặt kỹ thuật mong admin xử lý nhanh và có 1 câu trả lời khẳng định cho ae, chứ đừng như ông admin ở fanpage cái gì cũng ko biết

0978xxxx
26-07-2017, 06:37 PM
ví dụ nhất về những lỗi thông thường trong game, về mặt kỹ thuật mong admin xử lý nhanh và có 1 câu trả lời khẳng định cho ae, chứ đừng như ông admin ở fanpage cái gì cũng ko biết

chốt lại là ADM ngày xưa đã bán bản quyền game cho LeDuy nên AE có gì thì thông cảm ADM mới làm ăn như cc

lightning
26-07-2017, 06:38 PM
Mọi đóng góp của các bạn BQT sẽ luôn nắng nghe và khắc phục từ từ. Rất mong các bạn thông cảm !

huynui1
26-07-2017, 06:41 PM

LÊ DUY nhầm sao sv ANB POS HesD Không PT van buf dc tư` sv zed chinh sửa lai mới ko buf đc ( tại các THánh mod CTC bi buf đểu nhiu kêu ka nhiu lên chinh sửa Mod lam ăn fai gọi la chán VKl lun )

lamboyls
26-07-2017, 06:44 PM
sever làm ra tất nhiên là phải nạp tiền mới duy trì đc, nhưng nạp theo cách nào và làm như nào để được đồ thì tốt hơn, làm theo cách ở ss2 thì đồ quá tràn lan, mở nhiều sv quá để kinh doanh cũng ko phải là cái tốt, BQT nên học hỏi của 1 số mu mạnh khác

0978xxx
26-07-2017, 07:05 PM
ô thế là band ních diễn đàn à :))

huybote3
26-07-2017, 07:09 PM
đổi mới tất nhiên cần phải đổi mới nhưng
đổi mới làm sao cho ae nó bắt kịp nó hào hứng
đổi mới nhiều quá nhứt đầu+ loạn+ nát =))
vào đi pk đánh đc 5p đông đông là đánh éo ra skill ;))
giờ event giờ chả bjk nó nằm ở cái mốc nào nữa
chơi 4 năm với cái MU này rùi mà lần đầu tiên hoang mang + bối rối vkl =))

0978xxx
26-07-2017, 07:11 PM

:)) bối rối chứ :)) ảo quá k nhận ra đây là mu mình gắn bó 5 năm =))

LẬP HẠ
26-07-2017, 07:14 PM

Đổi mới có gì nhiều đâu bạn .. mọi thứ vẫn bt như trước chi thêm Sub 11 Event ...
Đả là sự kiện thì phải đông người , nên gây ra lag là đúng .. lag chỉ nằm ở mức lag hình ảnh thôi chứ không gọi là disconnect được đâu nha bạn
Còn về các sự kiện PK khác thì sẻ có PK riêng biệt và tính theo số điểm .. số người dãn cách và tính toán nên trong các sự kiện PK tình trạng lag người là ko thể

huybote3
26-07-2017, 07:18 PM
Đổi mới có gì nhiều đâu bạn .. mọi thứ vẫn bt như trước chi thêm Sub 11 Event ...
Đả là sự kiện thì phải đông người , nên gây ra lag là đúng .. lag chỉ nằm ở mức lag hình ảnh thôi chứ không gọi là disconnect được đâu nha bạn
Còn về các sự kiện PK khác thì sẻ có PK riêng biệt và tính theo số điểm .. số người dãn cách và tính toán nên trong các sự kiện PK tình trạng lag người là ko thể

mình xin nói thật với bác Danh nề
giờ event thỏ ngọc + Binh Đoàn Pháp Sư nó nằm ở giờ nào bác chỉ dùm mình với
bác vào xem lại với đồ ex thì rớt nhiều lắm ngồi nhìn chả mún nói
pk thì cứ pk đông đông là trong người ko hiện iteam đánh skill thì ko ra....

- - - Updated - - -

kể cả sự kiện medusa các bác bỏ đi đâu rùi =))

0978xxx
26-07-2017, 07:19 PM

- - - Updated - - -

cất vào túi đi săn mình rồi bán ra game rồi ahihi

LẬP HẠ
26-07-2017, 07:21 PM

- - - Updated - - -

Như đả thông báo từ trước Event thỏ chuyển san tổ đội săn ngọc 21:10 mổi ngày tại sv 11
Binh Đoàn Pháp Sư thì sẻ mở sau khi đua top PH
Medusa thì 10 ngày sẻ mở

huybote3
26-07-2017, 07:26 PM
Như đả thông báo từ trước Event thỏ chuyển san tổ đội săn ngọc 21:10 mổi ngày tại sv 11
Binh Đoàn Pháp Sư thì sẻ mở sau khi đua top PH
Medusa thì 10 ngày sẻ mở

thì các bác phái có 1 bài thông báo và upppp thường xuyên chứ...
bắt ae chơi ss6 cũ cứ quen giờ cứ đến giờ đó lại tụ tập rùi chả thấy cái event gì cả
cái này là mình chỉ góp ý cho game ổn định và phát triển
đồ ex drop nhiều ....bạn nghĩ người bán người mua tâm lí nó sẽ như thế nào...
đồ nhiều tâm lí ai chả có suy nghĩ là đồ tràn lan game chóng tàn...
bác phải fixx cho chuẩn drop như các sv cũ...
kết hợp giữa ss2 và ss6 nó hay nhưng chỉ kết hợp đc 1 phần nào đó thui chứ k phải 50% như và đang đc bác làm như thế
ss6 này đa số là các men trường kì ...các men lớn...bác làm thì phải làm từ từ...để mọi người còn theo kịp...
ào 1 phát thì ai chả giật mình và ngỡ ngàng

Sexy Nighttt
26-07-2017, 07:44 PM

Trước giờ đua top 48h đều có set 2 opt nhé :)))

1stphuly_HN
26-07-2017, 09:52 PM
ng ta vất vả vài thang Cộng hưởng dc sét 2op đây dua top 2 ngày dc set2 op thánh vcl

huybote3
26-07-2017, 09:57 PM
ng ta vất vả vài thang Cộng hưởng dc sét 2op đây dua top 2 ngày dc set2 op thánh vcl

ném hộp còn ra đồ 2 op nói gì tới sét event hã a :))

Ging
26-07-2017, 10:04 PM
ném hộp còn ra đồ 2 op nói gì tới sét event hã a :))

ý Ad mới là để ae fang đồ 3op cho nó truất đổi mới thế còn j =))

linhtinh1
26-07-2017, 10:52 PM

adm TRẢ LỜI CÂU Hay quá....(Đả là sự kiện thì phải đông người , nên gây ra lag là đúng .. lag chỉ nằm ở mức lag hình ảnh thôi chứ không gọi là disconnect được đâu nha bạn) even PK laggg Loạn Lên PK k ra skilll....rồi chả nhìn thấy ai PK năn đùn ra chết....các kỉu thử hỏi như vậy PK cái éo gì...Đi even là để PK để xả tress cho vui chứ tham éo gì vài viên B+S ...ấy mà éo dc vui éo dc thỏa mãn chỉ thấy bực Mình
PS:Kết ADM có sưa dc cái Lỗi mà Bác gọi Là:chỉ là lag hình ảnh k :

MUHN4EVER
26-07-2017, 10:59 PM
Các bạn cứ tập làm quen đi . dần dần cũng nãn thôi :))

tuananhpy
27-07-2017, 09:40 AM
đã ngu lại còn tỏ ra mình nguy hiểm có lỗi có những thứ mà game k đc tốt ae ng ta góp ý lại còn đéo biết nghe cứ ngồi đó mà ẳng

- - - Updated - - -

bác nói chuẩn ngày xưa có hack vẫn sống được chứ giờ có hack lỗi game tùm lum sv thi thoảng báo loading mặc dù là đứng ở đó rồi sau lại bị move

góp cái LMM chửi ADM chúng mày sướng lắm à! cất mồm chửi mà vẫn cắm đầu vào game mà chơi
lợi mình thì cười khanh khách k đc lợi hay vừa ý mình quay ra chửi=)) bố bít thừa kiểu góp của cm rồi

- - - Updated - - -

càng ngày càng chán cách làm việc của các ADM hiện tại :27;:27;:27;

chán thì biến k khuyến khích mày chơi=)) ô kê

hoanggiang
28-07-2017, 10:59 AM
train mấy ngày rồi co roi vien B S nao dau adm @@. ở bên ss2 train hôm nao cũng roi luôn

nhoemnhieu12
28-07-2017, 11:05 AM
train mấy ngày rồi co roi vien b s nao dau adm @@. ở bên ss2 train hôm nao cũng roi luôn

mình cũng vậy trin từ open ma ko dc viên b+ s nao cả ad chơi nhau hả

0978xxx
28-07-2017, 03:23 PM
góp cái LMM chửi ADM chúng mày sướng lắm à! cất mồm chửi mà vẫn cắm đầu vào game mà chơi
lợi mình thì cười khanh khách k đc lợi hay vừa ý mình quay ra chửi=)) bố bít thừa kiểu góp của cm rồi

- - - Updated - - -

chán thì biến k khuyến khích mày chơi=)) ô kê

m mí đích thị là 1 thằng ngu thế nào là game lỗi cần chỉnh sửa adm làm việc thiếu tích cực sv để lỗi lag diss liên tục thì m chơi đc à óc chó đi sự kiện mà move map bị đứng đơ ở map khác k di chuyển được thì m chơi đc k óc chó