PDA

View Full Version : Nhờ admin hay mod vô xem giùm mình cái!!

soma1995
04-07-2017, 08:03 PM
mình thức hiên lệnh /rsvip thì nv 64k point ko tăng đc nữa..vô web công thì không được.
nhân vật của mình mới rs hiện đang lvl 6 thì bị kẹt ngay hồ nước không di chuyển được. Mong admin hay mod fix lại hộ mình với để mình còn chơi nữa :(

- - - Updated - - -

mình thức hiên lệnh /rsvip thì nv 64k point ko tăng đc nữa..vô web công thì không được.
nhân vật của mình mới rs hiện đang lvl 6 thì bị kẹt ngay hồ nước không di chuyển được. Mong admin hay mod fix lại hộ mình với để mình còn chơi nữa :(

id: thanhskjll
nv: V4jL0n

Sương Đêm
04-07-2017, 08:04 PM

- - - Updated - - -

id: thanhskjll
nv: V4jL0n

Chào bạn ! Chúng tôi đang kiểm tra và sẽ chỉnh lại ngay nếu như đúng như bạn nói nhé ! Thanks !

LẬP HẠ
04-07-2017, 08:10 PM
trường hợp quá 65k point thì bạn ra web có phần rút point đó nhé

soma1995
04-07-2017, 08:18 PM
vâng mod fix nhanh giùm em..thanks mod

- - - Updated - - -

trường hợp quá 65k point thì bạn ra web có phần rút point đó nhé

vậy còn nhân vật của mình bị kẹt tại loren hồ nước..mới rs lvl6 sao mà move đc..đổi nhân vật nãy h vẫn chỗ cũ..admin fixx lại hộ mình với

coolnhim
04-07-2017, 08:21 PM
le duy da ve doi ss9 roi ha don chao thanh vien moi nao ae ss9 giet ga mo lon thit trau nao :))

LẬP HẠ
04-07-2017, 08:22 PM
vâng mod fix nhanh giùm em..thanks mod

- - - Updated - - -

vậy còn nhân vật của mình bị kẹt tại loren hồ nước..mới rs lvl6 sao mà move đc..đổi nhân vật nãy h vẫn chỗ cũ..admin fixx lại hộ mình với

mình trả lời vụ point ở trên rồi đấy ....
Còn kẹt hồ nước thì lên web dùng chức năng di chuyển nv

soma1995
04-07-2017, 08:23 PM
mình trả lời vụ point ở trên rồi đấy ....
Còn kẹt hồ nước thì lên web dùng chức năng di chuyển nv

ok thanks admin..close topic hộ mình nha :)