PDA

View Full Version : LEDUY vao xem lai dame cua tat ca class tai sever hiện tại........!!!

ParaNood
07-06-2017, 10:44 AM
Mình xin góp ý một số vấn đề như sau:
Từ khi open đến giờ, AD đã thường xuyên chỉnh mốc dame của các class để có thể cân bằng so với từng nhân vật. Mình rất hoan nghênh và tán thành việc làm này của AD bởi AD vẫn dõi theo và quan tâm đến anh em rất nhiều :109;. Và gần đây nhất AD tiếp tục điều chỉnh lại dame của MG thêm 30% và DL 15% cho a/e.......!!!
Tuy nhiên, thật sự AD đã check lại kỹ càng vấn đề dame của DL và MG chưa...!!! Mình dám chắc là AD chưa check kỹ về vấn đề này bởi 1 số lý do sau:
- Trước khi điều chỉnh đợt vừa rồi, dame của DL và MG đã thấy có phần nhỉnh hơn các class khác rất nhiều.
Ví dụ:
+ Trong Blood BC7, MG và DK là class thường xuyên ăn Q nhiều nhất.
+ Khi pk với nhau, riêng class Muse Elf thì mình khỏi nói, quá yếu so với các class còn lại, còn class Soul Master (mình xin ns rõ hơn) DW mặc sét đồ MV +11 L4%, đã GC + 5 gst, w2 +11, GTM +11, ring pen event đầy đủ (+ điểm pk chuẩn đến 90%) khi pk solo vs DL và MG cùng full buff vs nhau, DW không có khả năng kết thúc đối thủ, chỉ ở mức cầm cự được 1 thời gian ngắn và phải chạy thường xuyên nếu không muốn đứng 1 chổ sẽ bị sốc dame và chết sớm. Trong khi đó, sét đồ của từng class tương ứng nếu so sánh sòng phẳng với nhau thì DL (mặc đồ trâu xanh + vk QTTT) MG (mặc đồ thiết phiến + vk kiếm robo và kiếm rồng) không thể tương xứng sét đồ tương xứng vs DW hiện tại. " Mình đã gửi clip pk cho LEDUY xem rồi...!!".
- Sau khi điều chỉnh đợt vừa rồi, dame của DL và MG lại tăng thêm ===> giống như rằng hổ mọc thêm cánh.
Ví dụ:
+ Trong Blood BC7, DL là class thường xuyên ăn Q nhất.
+ Khi pk với nhau, Class Muse Elf tiếp tục chìm trong vũng bùn ==> chỉ có thể buff. class Blade Knight sét đồ tương đối ngon pk ko lại nổi DL (cả hai full buff). Còn Soul Master lần này, sét đồ được tăng thêm op là: sét MV hầu như +11 đã gc gst, op L4%5% (set event), GTM +12 khi pk với DL thì bị DL đánh cho gần 60k máu, thử hỏi cầm cự được 3s ko, pk vs MG thì gần 30k máu + agi MG hiện tại thì cầm cự được khoảng 5s đến 6s (tất cả full buff). Trong khi đó DL chả cần mặc đồ chỉ có con ngựa, w2 và vk là đủ giết 1 dw mặc sét đồ tương đối nếu ko muốn ns là gần VIP nhất sv. Còn MG thì vẫn sét đồ tương tự
===>> Một class được đầu tư tương đối để có 1 sét đồ ngon bị 1 class chả đầu tư gì cả mặc đồ quá đơn giản đánh cho không kịp thấy mặt trời thì thử hỏi AD suy nghĩ như thế nào.
AD bảo nếu thấy nó mạnh như thế thì chuyển qua class đó mà chơi thì tôi nghĩ cách khuyến cáo của AD như vậy có tiêu cực quá ko. Khi đam mê 1 class nào đó, a/e bỏ bao công sức, tiền bạc mới có thể sắm cho mình 1 sét đồ khủng thì muốn chuyển là chuyển sao AD.
P/s: Cuối cùng ở đây mình muốn nói, DW và F có 1 sét đồ ngon (đầu tư tương đối nhiều) pk ko lại 1 class mặc sét đồ bình thường và thậm chị không mặc đồ thì có quá thiệt thòi cho a/e chơi class DW và F không, nếu sét đồ 2 bên tương đương với nhau thì mình không nói làm gì. ===> hiện tại class DW và F, thậm chí là DK hình như quá lép so với 2 các class còn lại (khi săn boss thì DL ăn boss 3 trong 5s, MG ăn gần 15s).
Liệu rằng có quá ưu ái không LEDUY ơi...!! Mong LEDUY check thật kỹ để đưa ra những giải pháp tối ưu nhất nhằm tạo 1 sự cần bằng nhất định cho các class..!!
Những anh em nào đã và đang chơi class DW, F, và DK vào kiểm chứng giúp mình bài viết này.....!!!
Tks AD và anh em rất nhiều..........!!!!!!!!!!!!

TheBugBoy
07-06-2017, 10:53 AM
nói sao cũng được nhưng làm gì có chuyện MG ăn boss 15s vậy?.mặc set gaion full dmg cũng k ăn được trong 15s.còn DL thì chịu không biết luôn.nhưng thật sự để mà nói thì DL dmg quá dị.quất len người toàn 50 60k.không ai trụ nổi luôn.550k máu mà k trụ nổi 2s thì thật sự quá dị.

mupmip
07-06-2017, 10:56 AM
:)) nhu kit ^^

ParaNood
07-06-2017, 10:58 AM
nói sao cũng được nhưng làm gì có chuyện MG ăn boss 15s vậy?.mặc set gaion full dmg cũng k ăn được trong 15s.còn DL thì chịu không biết luôn.nhưng thật sự để mà nói thì DL dmg quá dị.quất len người toàn 50 60k.không ai trụ nổi luôn.550k máu mà k trụ nổi 2s thì thật sự quá dị.

Thật sự giờ nghĩ đầu tư đồ ngon, mất biết bao nhiêu công sức không phải của 1 mình mình mà giờ thì như vậy, suy ngẫm lại mà thấy rất rất là buồn...!!!

Nike
07-06-2017, 11:00 AM
Bỏ tiền của đầu tư xong đéo bằng thằng mua đồ ko quá 500k gcoi
vcl :( :( :(

- - - Updated - - -

Tao thiệt nghĩ MU này đi về đâu khi LE DUY liên tục thay đổi dame các Class
Mai có khi tằng dame ef chuyển hết sang ef chơi. DK DW chỉ để buf thôi :))

masamune
07-06-2017, 11:03 AM
em xin gio tay rut lui thoi =))

ofmylady
07-06-2017, 11:08 AM
chuẩn ad xem lại class DL+Ef đi

sinhnb
07-06-2017, 11:12 AM
noi ful buf thì làm éo có thằng nào ăn đc dk ene cao nhỉ

ParaNood
07-06-2017, 11:25 AM
noi ful buf thì làm éo có thằng nào ăn đc dk ene cao nhỉ

Cá với bạn DK ene full buff đánh lại DL full buff mình chịu gì cũng chịu..!!!

Magic4rum
07-06-2017, 01:26 PM
uppppppppppppppppppp

ParaNood
07-06-2017, 06:22 PM
Uppppppppp

tuananhpy
07-06-2017, 07:05 PM
con cặc:4;:4;

MUHN4EVER
07-06-2017, 07:07 PM
Duy bõ con giữa chợ rồi , ngày xưa còn onl chào AE này nọ , bây giờ 1 tuần k có 1 thông báo chẳng thấy vào game :))
mong với chờ làm gì , DW DK huyền thoại ngày xưa bao nhiêu thì bây giờ giống MG DL thời đó bấy nhiêu

ParaNood
07-06-2017, 08:23 PM
Gần 1 ngày trời mà không thấy AD và LEDUY đâu................!!!!!!!!!!

thanhskjll
07-06-2017, 11:06 PM
theo mình thì nên chỉnh lại dame DL đi . DW đồ ngon +full buff hơn 500k máu mà nó xịt cho mấy s là die . chẳng cầm dc luôn

xigtrai
08-06-2017, 04:44 AM
Tao chơi DL đây.. tao thấy DL yếu vcl ra chúng mày cứ bảo khoẻ..máu thì giấy.. k có DK gồng cho thì chả đánh đc ai
Nói chung class nào cũng có điểm yêu điểm mạnh.. các bố đéo biết phát huy lại cứ đổi tại thế lọ thế cha, 2` vcl

ParaNood
08-06-2017, 10:19 AM
Tao chơi DL đây.. tao thấy DL yếu vcl ra chúng mày cứ bảo khoẻ..máu thì giấy.. k có DK gồng cho thì chả đánh đc ai
Nói chung class nào cũng có điểm yêu điểm mạnh.. các bố đéo biết phát huy lại cứ đổi tại thế lọ thế cha, 2` vcl

Vâng, DL là yếu nhất. quá yếu luôn, đề nghị Bac' Duy tăng thêm 30% dame cho DL nữa nha........!!!!!

- - - Updated - - -

Phát huy la F chuyển sang buff, DW chuyển sang buff MNS hả YVV. Đúng sở trường cmnr YVV nhỉ :))))))))))

LẬP HẠ
08-06-2017, 10:34 AM
bạn thấy class nào mạnh và phù hợp với mình thì chơ class đó bạn nhé

ofmylady
08-06-2017, 10:36 AM
tao thấy cần chỉnh sửa cho Eff. Mu HN ngày xưa ef đâu thọt như bây giờ??? yếu đuối vcl

lasxd250
08-06-2017, 10:46 AM

kiểu ăn nói không có trách nhiệm vậy bác

phokomua89
08-06-2017, 10:55 AM
tôi cảm thấy buồn cho DW va DK giá như vk380 MG hoac DL dc tăng % dame thì chấp nhận đây tăng cả đồ cùi luôn một DW khúng như MrDuc mà găp MG mặc đồ +9 vk +9 chém kg quá 5s về làng kg hiểu người ta bỏ cả đống tiền ra để đầu tư mà kg bằng thằng bỏ ra 500k ra mua đồ vậy mong ADM nên kiểm tra lại để anh em còn đồng hành cùng đc, chứ như thế này chắc chẳng còn ai chơi:77; mong LEDUY xem xet lại nhé

tuananhpy
08-06-2017, 11:14 AM
Bọn mày bị leduy nó đưa vào thế hết rồi ngu lắm =)) mỗi lần đổi nvat 1 lít gc
đc vài hôm bố lại tăng dame eff hạ dame dl mg thế là lại 1 lít đổi giới tính nữa=)) ngu lắm

ParaNood
08-06-2017, 12:42 PM

Bác Duy ns vậy thì chịu rồi. Bác nghĩa xem người ta đầu tư biết bao nhiêu để được sét để khủng và mạnh mà bị 1 calss khác chả đồ đạc gì đánh ko kịp ngáp thì Bác thấy ntn. Ở đây a/e chả muốn góp ý cho Bác để Bác nghiên cứu và xem xét ntn cho hợp lý nhất, cân bằng giữa các calss nhất. Có như vậy thì a/e nào muốn mạnh thì bắt buộc phải có gì đó gọi là đầu tư vào. Lúc đó tính cạnh tranh sẽ cao ===>> MUHN mình ms thu hút và phát triển được chứ DUY.
P/s: Trên đây là góp ý của mạnh. Cho mong AD nhiêu cứu lại cho a/e..Tks

ParaNood
08-06-2017, 04:34 PM
Bác Duy ns vậy thì chịu rồi. Bác nghĩa xem người ta đầu tư biết bao nhiêu để được sét để khủng và mạnh mà bị 1 calss khác chả đồ đạc gì đánh ko kịp ngáp thì Bác thấy ntn. Ở đây a/e chả muốn góp ý cho Bác để Bác nghiên cứu và xem xét ntn cho hợp lý nhất, cân bằng giữa các calss nhất. Có như vậy thì a/e nào muốn mạnh thì bắt buộc phải có gì đó gọi là đầu tư vào. Lúc đó tính cạnh tranh sẽ cao ===>> MUHN mình ms thu hút và phát triển được chứ DUY.
P/s: Trên đây là góp ý của mạnh. Cho mong AD nhiêu cứu lại cho a/e..Tks

Bác Duy ns vậy thì chịu rồi. Bác nghĩa xem người ta đầu tư biết bao nhiêu để được sét để khủng và mạnh mà bị 1 calss khác chả đồ đạc gì đánh ko kịp ngáp thì Bác thấy ntn. Ở đây a/e chỉ muốn góp ý cho Bác để Bác nghiên cứu và xem xét ntn cho hợp lý nhất, cân bằng giữa các calss nhất. Có như vậy thì a/e nào muốn mạnh thì bắt buộc phải có gì đó gọi là đầu tư vào. Lúc đó tính cạnh tranh sẽ cao ===>> MUHN mình ms thu hút và phát triển được chứ DUY.
P/s: Trên đây là góp ý của mạnh. Chỉ mong AD nhiêu cứu lại cho a/e..Tks

masamune
08-06-2017, 05:41 PM
can. loi` =))

MUHN4EVER
08-06-2017, 08:25 PM
UP ké
SET MA VƯƠNG 11 LUCK 4 5 (2OP/MON) GC GST 5%
PEN BĂNG +9 10% hh 2% pt 20CD (3 OP)
GẬY TM 11 LUCK 10
W2 DW 11 MNL 4%HP
KHIÊN TRIỆU HỒI 11 LUCK 4 5 (2OP/MÓN)
CON 120B 20S, SATAN 1 CHUỒNG
SET 2M,GẬY VÀ WING 2M2 TẶNG 2 RING +9 2HP 4GST)
PEN 800K ATM
MAIL 2Tay1Gay ,lừa đảo biến dùm e

ParaNood
08-06-2017, 09:17 PM
Uppppppppppppppppppp

LẬP HẠ
08-06-2017, 09:50 PM
mình sẻ xem lại vấn đề này .. đợt này chỉnh muốn nhiều class hơn để mọi người có thể chơi nhiều class khác nhau thay vì DK và DW thì sẻ rất chán

MUHN4EVER
08-06-2017, 10:01 PM
UP ké
GẬY TM 11 LUCK 10
W2 DW 11 MNL 4%HP
PEN 800K ATM

LẬP HẠ
08-06-2017, 10:10 PM
UP ké
GẬY TM 11 LUCK 10
W2 DW 11 MNL 4%HP
PEN 800K ATM

thêm lần up ké nữa , thì cho mình ké tài khoản bạn 1 tuần nhé

ParaNood
08-06-2017, 10:31 PM
mình sẻ xem lại vấn đề này .. đợt này chỉnh muốn nhiều class hơn để mọi người có thể chơi nhiều class khác nhau thay vì DK và DW thì sẻ rất chán

Đồng ý với Bác Duy là để mọi người chơi nhiều class khác nhau để tạo cân bằng trong games. Nhưng có 1 vấn đề là ai chơi class nào thì muốn class đó mạnh (chắn chắn 99%) nhưng để muốn mạnh thì buộc người chơi phải có sự đầu tư công sức và ít kinh tế vào mới hợp lý và công bằng, còn không có đầu tư vào thì đừng có mà muốn mạnh này mạnh nọ (muốn ngồi không ăn bát vàng hay sao). Nên mong Bác Duy check thật kỹ vào đợt update sắp tới. Tks Bác Duy...:109;

lasxd250
08-06-2017, 11:31 PM
lê duy lừa đảo anh em ơi

TheBugBoy
09-06-2017, 12:03 AM
Đồng ý với Bác Duy là để mọi người chơi nhiều class khác nhau để tạo cân bằng trong games. Nhưng có 1 vấn đề là ai chơi class nào thì muốn class đó mạnh (chắn chắn 99%) nhưng để muốn mạnh thì buộc người chơi phải có sự đầu tư công sức và ít kinh tế vào mới hợp lý và công bằng, còn không có đầu tư vào thì đừng có mà muốn mạnh này mạnh nọ (muốn ngồi không ăn bát vàng hay sao). Nên mong Bác Duy check thật kỹ vào đợt update sắp tới. Tks Bác Duy...:109;

Nói thế cũng k đúng cho lắm.thế cứ đầu tư nhiều thì là bố thiên hạ đè đầu cưỡi cổ người khác hả??.mỗi người 1 điều kiện.có người đầu tư tiền bạc có người đầu tư rất nhiều thời gian lại có 1 số ít nguời đầu tư cả 2.chung quy lại là m đầu tư nhiều nhưng không đè đầu cưỡi cổ được nguời khác nên thất vọng thôi.ok bây h cho lại nguyên bản chuẩn ss2 webzen t mg hay dl cũng dc chỉ cần đồ luck 4 +9 gc gst thôi k cần +11.2 bên full buff t cho m vã đến khi nào m chán luôn cũng dc.nếu nói về buff ấy thì sao k nói DW từ đầu đã
Dc buff gián tiếp bằng việc gậy thần ma tăng 30% dmg??? trong khi mg đao hồng long chỉ dc 10%??? Lại nói là do mg dmg to.nhưng dhl lại là vk 2 tay và mg lại còn chỉ có 4 món giáp áo quần tay chân so ra thì thiệt luôn 2 slot đồ so với các class khác rồi.còn về dl thì nói thật có chỉnh lại nguyên bản thì vẫn dư sức vã chết dw luôn vì căn bản ở mu rs thì đến tầm 50k point trở lên thì số điểm tăng vào ene của dl là rất lớn làm gíán tiếp tăng dmg khi được elf buff thành theo cấp số nhân luôn lại thêm buff khuếch đại dmg crit sẵn có nữa thì đừng hỏi sao nước biển lại mặn.ở mu rs cao và càng ngày càng nhiều điểm thì sự cân bằng càng ngày càng giảm vì có những class mạnh theo cấp số nhân như dl hay dk.bây h muốn cân bằng nhất thỉ chỉ có non rs ss2 chuẩn webzen thôi.

ParaNood
09-06-2017, 12:25 AM
Nói thế cũng k đúng cho lắm.thế cứ đầu tư nhiều thì là bố thiên hạ đè đầu cưỡi cổ người khác hả??.mỗi người 1 điều kiện.có người đầu tư tiền bạc có người đầu tư rất nhiều thời gian lại có 1 số ít nguời đầu tư cả 2.chung quy lại là m đầu tư nhiều nhưng không đè đầu cưỡi cổ được nguời khác nên thất vọng thôi.ok bây h cho lại nguyên bản chuẩn ss2 webzen t mg hay dl cũng dc chỉ cần đồ luck 4 +9 gc gst thôi k cần +11.2 bên full buff t cho m vã đến khi nào m chán luôn cũng dc.nếu nói về buff ấy thì sao k nói DW từ đầu đã
Dc buff gián tiếp bằng việc gậy thần ma tăng 30% dmg??? trong khi mg đao hồng long chỉ dc 10%??? Lại nói là do mg dmg to.nhưng dhl lại là vk 2 tay và mg lại còn chỉ có 4 món giáp áo quần tay chân so ra thì thiệt luôn 2 slot đồ so với các class khác rồi.còn về dl thì nói thật có chỉnh lại nguyên bản thì vẫn dư sức vã chết dw luôn vì căn bản ở mu rs thì đến tầm 50k point trở lên thì số điểm tăng vào ene của dl là rất lớn làm gíán tiếp tăng dmg khi được elf buff thành theo cấp số nhân luôn lại thêm buff khuếch đại dmg crit sẵn có nữa thì đừng hỏi sao nước biển lại mặn.ở mu rs cao và càng ngày càng nhiều điểm thì sự cân bằng càng ngày càng giảm vì có những class mạnh theo cấp số nhân như dl hay dk.bây h muốn cân bằng nhất thỉ chỉ có non rs ss2 chuẩn webzen thôi.

Sao ko đúng. M nghĩ thử coi. Ở đây tao ko muốn ns về việc tao đầu tư mà là tao ns chung cho tất cả a/e thật sự có tâm huyết. Nói chung lại là sự công bằng phải đc đảm bảo, ko cần tuyệt đối mà t chỉ cần tương đối thôi m hiểu ko. Chênh lệch như thế thì m xem ntn... Thế thôi..!!

botchien
09-06-2017, 12:38 AM
MU ko rs.....class nao tang sao cho chuan? diem theo tung` class....con` van' de` MUHN na`y.....AD cho Rs + RL.....nen choi dk cang` ve` sau...rs cang` cao` + RL....ai qua duoc. DK...........^^..........con` nhung~ anh em khac choi cac' class khac'....chi? vi` dam me...theo so thich'........nen phai? chiu. thiet....:((......:9;

ParaNood
09-06-2017, 12:55 AM

Lần đầu tiên thấy so sánh khập khiễng vãi Sao ko bảo sao DW DK ko được cưỡi ngựa như DL đi Hay sao DW DK tăng agi ko tăng dmg nhu MG đi Còn nói gậy TM tăng 30% dmg thì mày đã cầm gậy TM bao giờ chưa mà biết là tăng 30% dmg Hay chỉ ngồi nghe các cụ kể chuyện Gậy TM của DW bị lỗi dmg từ hồi open nhé tính ra 30% dmg nhưng chỉ nhận đc 15~20% dmg Có gì hỏi admin leduy nhé chứ đừng ngồi đấy mà phán
Sign: MAgic

hoavidai123
09-06-2017, 01:01 AM
NHư tiêu đề mong LEDUY fix lại nhé.

ParaNood
09-06-2017, 01:04 AM
Còn nói thật t cũng chả biết mày là ai vs mấy thằng quay ra chửi t là ai T nói chuyện từ đầu đã rất lịch sự rồi T post bài để leduy tham khảo kiểm tra lại các class Chứ ko phải để cho chúng mày đọc rồi vào sủa loạn lên T chưa chửi chúng m nhưng chúng m chủi t nên t cũng chả việc đẽo gì phải nói chuyện lịch sự với chúng mày cả

Sign: Magic

TheBugBoy
09-06-2017, 01:05 AM
Sao ko đúng. M nghĩ thử coi. Ở đây tao ko muốn ns về việc tao đầu tư mà là tao ns chung cho tất cả a/e thật sự có tâm huyết. Nói chung lại là sự công bằng phải đc đảm bảo, ko cần tuyệt đối mà t chỉ cần tương đối thôi m hiểu ko. Chênh lệch như thế thì m xem ntn... Thế thôi..!!

T nói có lập luận phân tích luận điểm luận cứ rõ ràng.nói chốt lại là ích kỷ chỉ muốn đè người khác.t nói lần cuối cùng luôn là dù có chỉnh chỉ số về nguyên bản thì m vẫn bị mấy thằng dl nó đè thôi.kể cả k tệ như bây h thì dl dù kém đồ m 1 tí hay ngang đồ vẫn dư sức.

ParaNood
09-06-2017, 01:11 AM
T nói có lập luận phân tích luận điểm luận cứ rõ ràng.nói chốt lại là ích kỷ chỉ muốn đè người khác.t nói lần cuối cùng luôn là dù có chỉnh chỉ số về nguyên bản thì m vẫn bị mấy thằng dl nó đè thôi.kể cả k tệ như bây h thì dl dù kém đồ m 1 tí hay ngang đồ vẫn dư sức.

ok? kém đồ 1 tí hay ngang đồ dw ko ăn đc dl đó là điều hiển nhiên và dĩ ngẫu Nhưng ko có chuyện DL đồ ko có gì ăn đc dw gần full đồ đâu nhé Còn cái luận điểm phân tích của m là gi thế nhỉ Là DL đồ sida đấm chết Dw gần full đồ như bây giờ ấy hả Cái luận điểm đó thì t sợ dần r :))

TheBugBoy
09-06-2017, 01:38 AM
Lần đầu tiên thấy so sánh khập khiễng vãi Sao ko bảo sao DW DK ko được cưỡi ngựa như DL đi Hay sao DW DK tăng agi ko tăng dmg nhu MG đi Còn nói gậy TM tăng 30% dmg thì mày đã cầm gậy TM bao giờ chưa mà biết là tăng 30% dmg Hay chỉ ngồi nghe các cụ kể chuyện Gậy TM của DW bị lỗi dmg từ hồi open nhé tính ra 30% dmg nhưng chỉ nhận đc 15~20% dmg Có gì hỏi admin leduy nhé chứ đừng ngồi đấy mà phán
Sign: MAgic
Thế m đã chơi mg chưa??? Biết nối khổ của dl không.t nói này m đầu tư nhiều tiền nhưng m ngu vl ra.m thích so sánh thế sao đéo nói thế sao wing của dl không có dòng hấp thụ dmg như ưing của các class khác??? Sao def dl yếu thế ngày xưa éo solo train dc ở kan3???.còn bao nhiêu dmg thì t k biết vì t k giàu đến mức có gtm dùng chỉ biết ADM thông bảo chỉ số như thế trên diễn đàn thì biết thế.còn t nói rồi bản thân mu rs tới mức 50 60k point thế này đã là sai lầm vì có các class khi nhiều điểm dmg sẽ tăng theo cấp số nhân như dl.thực chất tăng 15% dmg nó kp phải vấn đề đâu mà là đến lúc chạm đến mố point này dmg của dl đã khi full buff nó đã phá xuyên hét giáp của các class khác.thử tính nhé.chúng m bảo dl vã vào người chúng m dw đồ mv luck 45 + 11 gc gst 5% ring riễc 4% gst nữa mà vẫn lên 60k dmg sock 2s là chết điều kiện đi săn + điểm pk.còn thằng dl dùng đồ trâu xanh + 9 gc gst qttd cứ cho là +9 10% đi.thế bây h cứ cho là k dc tăng 15% dmg đi thì chúng m vẫn bị vã 51k dmg cơ mà.51k dmg thì sống nổi 4s là giỏi và kết quả cũng chẳng khác gì.số liệu trên là do thằng paranood nói ra chứ k phải t tự bịa ra nhé.vấn đề k phải là do dl dc tăng 15% dmg mà là do chạm đến mốc point này nó là như thế hiểu không.t phân tích chuẩn luôn.còn cãi được thì t chịu.k tin m chỉ cộng điểm 2 dl với dw ở mốc 35 - 40k point rồi full buff đánh nhau xem kểt quả nó có tệ như bây h không hay lại gặp đồ 4% gst + 11 gc gst của chúng m nó lại quỳ xuống.mấy thằng dl bây h toàn 3 mươi mấy k ene nó quất cho thì chả dẹo.phân tích đến mức này rồi k hiểu thì chúng m đéo khác gì mấy con tôm.

angelsea12291
09-06-2017, 01:43 AM
Còn nói thật t cũng chả biết mày là ai vs mấy thằng quay ra chửi t là ai T nói chuyện từ đầu đã rất lịch sự rồi T post bài để leduy tham khảo kiểm tra lại các class Chứ ko phải để cho chúng mày đọc rồi vào sủa loạn lên T chưa chửi chúng m nhưng chúng m chủi t nên t cũng chả việc đẽo gì phải nói chuyện lịch sự với chúng mày cả

tao chưa chửi 1 câu nào cả. đọc từ đầu đến cuối đi mày bảo tao rẻ rách tao chấp nhận mà tao có dám chửi lại đâu...xem cái hành động của anh em mày mấy hôm nay đi cả cái diễn đàn toàn bài viết anh em nhà mày này nọ dw yếu quá rồi thì giảm dmg..bỏ cái tính gen an tức ở đi mày bắt nạt được người khác cũng phải nghĩ đến lúc người khác đánh mày chứ mày sống chan hoà thì người ta có mạnh hợn mày cũng chả ai đánh mày đâu CỨ TỪ TỪ MÀ SỐNG quãng đường Mu còn nan giải lắm có tiền cứ nạp thêm vào cho tâm huyết

ParaNood
09-06-2017, 01:50 AM
Thế m đã chơi mg chưa??? Biết nối khổ của dl không.t nói này m đầu tư nhiều tiền nhưng m ngu vl ra.m thích so sánh thế sao đéo nói thế sao wing của dl không có dòng hấp thụ dmg như ưing của các class khác??? Sao def dl yếu thế ngày xưa éo solo train dc ở kan3???.còn bao nhiêu dmg thì t k biết vì t k giàu đến mức có gtm dùng chỉ biết ADM thông bảo chỉ số như thế trên diễn đàn thì biết thế.còn t nói rồi bản thân mu rs tới mức 50 60k point thế này đã là sai lầm vì có các class khi nhiều điểm dmg sẽ tăng theo cấp số nhân như dl.thực chất tăng 15% dmg nó kp phải vấn đề đâu mà là đến lúc chạm đến mố point này dmg của dl đã khi full buff nó đã phá xuyên hét giáp của các class khác.thử tính nhé.chúng m bảo dl vã vào người chúng m dw đồ mv luck 45 + 11 gc gst 5% ring riễc 4% gst nữa mà vẫn lên 60k dmg sock 2s là chết điều kiện đi săn + điểm pk.còn thằng dl dùng đồ trâu xanh + 9 gc gst qttd cứ cho là +9 10% đi.thế bây h cứ cho là k dc tăng 15% dmg đi thì chúng m vẫn bị vã 51k dmg cơ mà.51k dmg thì sống nổi 4s là giỏi và kết quả cũng chẳng khác gì.số liệu trên là do thằng paranood nói ra chứ k phải t tự bịa ra nhé.vấn đề k phải là do dl dc tăng 15% dmg mà là do chạm đến mốc point này nó là như thế hiểu không.t phân tích chuẩn luôn.còn cãi được thì t chịu.k tin m chỉ cộng điểm 2 dl với dw ở mốc 35 - 40k point rồi full buff đánh nhau xem kểt quả nó có tệ như bây h không hay lại gặp đồ 4% gst + 11 gc gst của chúng m nó lại quỳ xuống.mấy thằng dl bây h toàn 3 mươi mấy k ene nó quất cho thì chả dẹo.phân tích đến mức này rồi k hiểu thì chúng m đéo khác gì mấy con tôm.

Mày óc hay cố tình ko hiểu Đó là nói ngang đồ mới đánh đc tầm đó Còn thằng dl đồ cùi cũng vả dw ~30k Còn mày có hiểu 15% dmg nó là gì ko Ko hiểu tác dụng 15% dmg khi tính dmg tổng thì gọi leduy giải thích cho nhé Ngồi đó mà cắn càn Còn t nói r nếu ngang đồ dw chắc chắn ko ăn đc ai Cái t nói từ đầu đến giờ là vấn đề chênh lệch đồ mà dw vẫn vẹo Còn t post bài nói từ đầu là để leduy tham khảo Chúng mày cứ sồn sồn như chó cắn lồn nhảy vào sủa loạn lên

HuynhAnh
09-06-2017, 01:54 AM
sao lại có cả tên mg nào mặc thiết phiến này nọ vs kiếm rồng với kiếm robo thế kia chắc đẹp trai lắm :))

ParaNood
09-06-2017, 01:54 AM
tao chưa chửi 1 câu nào cả. đọc từ đầu đến cuối đi mày bảo tao rẻ rách tao chấp nhận mà tao có dám chửi lại đâu...xem cái hành động của anh em mày mấy hôm nay đi cả cái diễn đàn toàn bài viết anh em nhà mày này nọ dw yếu quá rồi thì giảm dmg..bỏ cái tính gen an tức ở đi mày bắt nạt được người khác cũng phải nghĩ đến lúc người khác đánh mày chứ mày sống chan hoà thì người ta có mạnh hợn mày cũng chả ai đánh mày đâu CỨ TỪ TỪ MÀ SỐNG quãng đường Mu còn nan giải lắm có tiền cứ nạp thêm vào cho tâm huyết

Chửi hay ko thì chúng m xem lại cmm đi r tự bít Nếu m ngang đồ hoặc kém 1 tí Dw thua t ko ý kiến vì dw ko phải class thiên về pk Còn cái thể loại ko bỏ 1 xu ăn đinh ỉa ra sắt mà đòi ăn người khác ah Quên mẹ mùa xuân đấy đi Xã hội là vậy đó game cũng vậy thôi Chả có cl j free mà đòi mạnh đâu

TheBugBoy
09-06-2017, 11:28 AM
Mày óc hay cố tình ko hiểu Đó là nói ngang đồ mới đánh đc tầm đó Còn thằng dl đồ cùi cũng vả dw ~30k Còn mày có hiểu 15% dmg nó là gì ko Ko hiểu tác dụng 15% dmg khi tính dmg tổng thì gọi leduy giải thích cho nhé Ngồi đó mà cắn càn Còn t nói r nếu ngang đồ dw chắc chắn ko ăn đc ai Cái t nói từ đầu đến giờ là vấn đề chênh lệch đồ mà dw vẫn vẹo Còn t post bài nói từ đầu là để leduy tham khảo Chúng mày cứ sồn sồn như chó cắn lồn nhảy vào sủa loạn lên
Ngu thì nhận cmm đi còn thích tỏ ra nguy hiểm.m thích tính % thì đeo cmm 1 cái ring phù thuỷ lên xem có đúng như t tính không.nên nhớ dữ liệu là m đưa ra và t đảm bảo là tính đéo sai.nói đi nói lại sao m đéo nói lúc mg bị giảm 1 nửa dmg t mặc set gaion full cmn dmg rồi vã mấy thằng như m max x2 dmg rate được có hơn 12k như phủi bụi ấy thì k thấy nói.nói chung là chỉ muốn mình mạnh còn người khác thì đéo.tao thấy lê duy nói đéo sai nếu m cảm thấy dl mg mạnh vcl imba thế thì chuyển sang mà chơi.bây h m chuyển sang dl set chí tôn +11 luck 45 gc gst qttd +11 các kiểu ngang đồ m bây h chắc vô cmn đối.mấy thằng như m ích kỉ vcl ra.thế đồ chúng m là đồ còn đồ người ta là cửt???.theo m set trâu xanh 4% +9 gc gst qttd là yếu??? Đồ như thế là bẩn???.m thử nghĩ lại với cái dmg rr của mấy thằng dw thì giết dc người đồ trên trung bình.m chơi mu bao lâu rồi??? Mới ra chơi à mà u mê ngoan cố thế???.t cũng bị nó vã chết như chó ban đầu còn nghĩ nó hack cơ nhưng sau khi suy nghĩ kỹ và lấy dl ra test dmg lên nguời thì thấy đéo sai.cũng dồng ý là tăng 15% dmg cho dl là imba quá nhưng đéo đến mức tồi tệ như mấy con đàn bà nói.bây h chỉ cần giảm dmg dl lại như nguyên bản là xong.t đảm bảo lúc ấy vẫn có mấy con đàn bà xắn váy lên gào khóc tiền bạc này nọ thôi.mà nói thẳng mu duy trì được nhờ những người nạp tiền nhiều nhưng để tồn tại được thì là do 90% người chơi bình dân như bọn t đây.người giàu thì nạp tiền mua đồ ăn mốc nạp thẻ tung hộp các kiểu.người bình dân thì đi săn đồ bán cho người giàu lấy tiền build đồ cho bản thân.đừng nghĩ mình là vàng còn người khác là cứt.giọng điệu có tiền là có quyền vào sv mu hn này k hợp đâu.bây h cho chỉnh lại tất cả như nguyên bản thì t đảm bảo kêu gào thảm thiết nhất vẫn là mấy con dw đàn bà thôi.mà chúng m ra chơi web game đi nạp tiền tăng lực chiến đảm bảo bá nhất sv nếu chúng m nạp nhiều nhất.

ParaNood
09-06-2017, 11:44 AM
Ngu thì nhận cmm đi còn thích tỏ ra nguy hiểm.m thích tính % thì đeo cmm 1 cái ring phù thuỷ lên xem có đúng như t tính không.nên nhớ dữ liệu là m đưa ra và t đảm bảo là tính đéo sai.nói đi nói lại sao m đéo nói lúc mg bị giảm 1 nửa dmg t mặc set gaion full cmn dmg rồi vã mấy thằng như m max x2 dmg rate được có hơn 12k như phủi bụi ấy thì k thấy nói.nói chung là chỉ muốn mình mạnh còn người khác thì đéo.tao thấy lê duy nói đéo sai nếu m cảm thấy dl mg mạnh vcl imba thế thì chuyển sang mà chơi.bây h m chuyển sang dl set chí tôn +11 luck 45 gc gst qttd +11 các kiểu ngang đồ m bây h chắc vô cmn đối.mấy thằng như m ích kỉ vcl ra.thế đồ chúng m là đồ còn đồ người ta là cửt???.theo m set trâu xanh 4% +9 gc gst qttd là yếu??? Đồ như thế là bẩn???.m thử nghĩ lại với cái dmg rr của mấy thằng dw thì giết dc người đồ trên trung bình.m chơi mu bao lâu rồi??? Mới ra chơi à mà u mê ngoan cố thế???.t cũng bị nó vã chết như chó ban đầu còn nghĩ nó hack cơ nhưng sau khi suy nghĩ kỹ và lấy dl ra test dmg lên nguời thì thấy đéo sai.cũng dồng ý là tăng 15% dmg cho dl là imba quá nhưng đéo đến mức tồi tệ như mấy con đàn bà nói.bây h chỉ cần giảm dmg dl lại như nguyên bản là xong.t đảm bảo lúc ấy vẫn có mấy con đàn bà xắn váy lên gào khóc tiền bạc này nọ thôi.mà nói thẳng mu duy trì được nhờ những người nạp tiền nhiều nhưng để tồn tại được thì là do 90% người chơi bình dân như bọn t đây.người giàu thì nạp tiền mua đồ ăn mốc nạp thẻ tung hộp các kiểu.người bình dân thì đi săn đồ bán cho người giàu lấy tiền build đồ cho bản thân.đừng nghĩ mình là vàng còn người khác là cứt.giọng điệu có tiền là có quyền vào sv mu hn này k hợp đâu.bây h cho chỉnh lại tất cả như nguyên bản thì t đảm bảo kêu gào thảm thiết nhất vẫn là mấy con dw đàn bà thôi.mà chúng m ra chơi web game đi nạp tiền tăng lực chiến đảm bảo bá nhất sv nếu chúng m nạp nhiều nhất.

M óc chó ah Dkm mang đồ traiin đi pk mà đòi giết ng clmm ah Dkm nói thì cũng bít nghĩ tí m đánh đc 12k nhưng tốc độ chém mg khi tăng agi tăng dmg nhanh như thế nào Còn bố chả gào khóc j nhé Bố góp ý kiến với admin chứ góp ý kiến với chúng m ah mà cứ sồn sồn như chó cắn loz vậy M cứ cầm set full hay vk 380 xem có chém tung b các class khác ko Hay đòi ngồi ko tiền dắt đít mà đòi mạnh Xã hội là thé chấp nhận sự thật đi Game hay ngoài đời cũng vậy thôi M chả làm cl j mà muốn nhanh muốn mạnh mà ko cần đến money cả Còn muốn ko mất gì như chúng m vẫn đc như ng khác thì game off cmm đi T nói r ủng hộ chuyện cân bằng class nhưng sao cho hợp lý Chứ đẽo có chuyện thằng đồ gần full ko giết đc thằng đồ 1m gc đâu

- - - Updated - - -

Sign Magic

TheBugBoy
09-06-2017, 02:22 PM
M óc chó ah Dkm mang đồ traiin đi pk mà đòi giết ng clmm ah Dkm nói thì cũng bít nghĩ tí m đánh đc 12k nhưng tốc độ chém mg khi tăng agi tăng dmg nhanh như thế nào Còn bố chả gào khóc j nhé Bố góp ý kiến với admin chứ góp ý kiến với chúng m ah mà cứ sồn sồn như chó cắn loz vậy M cứ cầm set full hay vk 380 xem có chém tung b các class khác ko Hay đòi ngồi ko tiền dắt đít mà đòi mạnh Xã hội là thé chấp nhận sự thật đi Game hay ngoài đời cũng vậy thôi M chả làm cl j mà muốn nhanh muốn mạnh mà ko cần đến money cả Còn muốn ko mất gì như chúng m vẫn đc như ng khác thì game off cmm đi T nói r ủng hộ chuyện cân bằng class nhưng sao cho hợp lý Chứ đẽo có chuyện thằng đồ gần full ko giết đc thằng đồ 1m gc đâu

- - - Updated - - -

Sign Magic

cái gì mà mang đồ đi train đòi đi giết người???.thằng này óc chó hết cmn thuốc chữa rồi.MG set gaion là max cmn dmg của MG rồi mà còn đánh đéo chết thì mặc đồ gst gc gst giết được m hả.12k dmg là nhân 2 lần dmg rate rồi có nghĩa là dmg thường đánh chỉ có 6k rate là max đấy thằng ngu ạ.mà set gaion có 15% x2 dmg thôi.m nghĩ bao nhiêu lần dc lên dmg max???.thỉnh thoảng lên 1 phát còn lại dmg toàn 3k - 6k.mạnh quá mạnh vcl ra.MG được tăng 30% dmg là hợp cmn lý rồi nói cái đéo gì nữa.mặc đồ thần mà đánh lâu vcl ra đéo chết người mới là có vấn đề ấy.hay m lại muốn 2 thằng mặc đồ 4% gc gst đứng nhìn nhau???.

- - - Updated - - -

nói qua qua là biết m chỉ biết chơi 1 class thôi paranoob à.tao thích chơi MG nhưng class éo nào t cũng biêt chơi.

ParaNood
09-06-2017, 03:16 PM
cái gì mà mang đồ đi train đòi đi giết người???.thằng này óc chó hết cmn thuốc chữa rồi.MG set gaion là max cmn dmg của MG rồi mà còn đánh đéo chết thì mặc đồ gst gc gst giết được m hả.12k dmg là nhân 2 lần dmg rate rồi có nghĩa là dmg thường đánh chỉ có 6k rate là max đấy thằng ngu ạ.mà set gaion có 15% x2 dmg thôi.m nghĩ bao nhiêu lần dc lên dmg max???.thỉnh thoảng lên 1 phát còn lại dmg toàn 3k - 6k.mạnh quá mạnh vcl ra.MG được tăng 30% dmg là hợp cmn lý rồi nói cái đéo gì nữa.mặc đồ thần mà đánh lâu vcl ra đéo chết người mới là có vấn đề ấy.hay m lại muốn 2 thằng mặc đồ 4% gc gst đứng nhìn nhau???.

- - - Updated - - -

nói qua qua là biết m chỉ biết chơi 1 class thôi paranoob à.tao thích chơi MG nhưng class éo nào t cũng biêt chơi.

Đã bảo mày óc chó mà Thằng huynhanh mặc đô GST còn giết đc t Mặc đôf thần đi pk là chết thì đúng cmmr Ngu thì học thằng huynhanh kìa thấy nó còn khôn hơn mày đó Đó là hồi còn chưa build thêm 30% dmg đấy Mặc đò thần đòi đi pk thì bố sợ m dần r
Sign: magic

TheBugBoy
09-06-2017, 05:04 PM
Đã bảo mày óc chó mà Thằng huynhanh mặc đô GST còn giết đc t Mặc đôf thần đi pk là chết thì đúng cmmr Ngu thì học thằng huynhanh kìa thấy nó còn khôn hơn mày đó Đó là hồi còn chưa build thêm 30% dmg đấy Mặc đò thần đòi đi pk thì bố sợ m dần r
Sign: magic
Có cl ấy.nói điêu vcl ra.t mặc đồ thần đứng sock 10s đéo chết đánh max dd dmg rate lên dc 12k lúc chưa dc tăng 30% dmg mà nó đánh chết m thì phi con mẹ nó lý luôn ấy.thế ra nó mặc đồ gst dmg lại to hơn t mặc đồ thần???.m nói đéo có lập luận phân tích chỉ biết nói là nói thôi.nói cùn vcl ra.mặc đồ thần đi pk hội đồng quá là điều bt luôn.thế là m chỉ biết build đồ 1 kiểu của dw là 4% rồi đập đồ lên gc gst thôi chứ đéo biết mix đồ anb với đồ 4% gc gst??? Tuỳ mỗi hoàn cảnh mặc 1 loại đồ khác nhau chứ.thôi nhé.nói với bọn cùn đéo có lập luận dẫn chứng thì bố m chịu.cạn lời đéo nói được.t k thể nói lại sự ngu và bảo thủ của chúng m được.vì bảo thủ nên vào game chúng m còn phải ăn nhiều cứt mới khôn ra được.tiên đầu tư cũng nhiều đấy nhưng óc chó thì biết làm sao đây.tao xin giơ tay rút lui từ cmn bỏ đéo thèm bình luận nữa.sự giáo dục của t với mấy thẳng óc chó chúng m xem ra là vô cmn hiệu.

ParaNood
09-06-2017, 05:12 PM
Có cl ấy.nói điêu vcl ra.t mặc đồ thần đứng sock 10s đéo chết đánh max dd dmg rate lên dc 12k lúc chưa dc tăng 30% dmg mà nó đánh chết m thì phi con mẹ nó lý luôn ấy.thế ra nó mặc đồ gst dmg lại to hơn t mặc đồ thần???.m nói đéo có lập luận phân tích chỉ biết nói là nói thôi.nói cùn vcl ra.mặc đồ thần đi pk hội đồng quá là điều bt luôn.thế là m chỉ biết build đồ 1 kiểu của dw là 4% rồi đập đồ lên gc gst thôi chứ đéo biết mix đồ anb với đồ 4% gc gst??? Tuỳ mỗi hoàn cảnh mặc 1 loại đồ khác nhau chứ.thôi nhé.nói với bọn cùn đéo có lập luận dẫn chứng thì bố m chịu.cạn lời đéo nói được.t k thể nói lại sự ngu và bảo thủ của chúng m được.vì bảo thủ nên vào game chúng m còn phải ăn nhiều cứt mới khôn ra được.tiên đầu tư cũng nhiều đấy nhưng óc chó thì biết làm sao đây.tao xin giơ tay rút lui từ cmn bỏ đéo thèm bình luận nữa.sự giáo dục của t với mấy thẳng óc chó chúng m xem ra là vô cmn hiệu.

đúng là óc chó Lúc chưa fix 30% thằng huynhanh đã giết được t rồi Còn ko tin vao mà hoi nó Mang sách vở nó dạy cho pk mg :)) Còn lý do mày ko giết được t chắc do mày ngu thôi :)) Mấy thằng ranh con vắt mũi chưa sạch mà đòi giáo dục ai cơ Toppic của người khác nhảy vào sủa loạn lên mà sủa cũng ngu Khoá mõm chó lại đi :))

ParaNood
09-06-2017, 07:22 PM

Sign: ParaNood
TamThaiTu ak, m đéo biết cl gì thì ngậm mồm cứt của m lại để nghe người ta nói. Trong game nào cũng vậy, pk thắng thua là chuyện bình thường, (thắng làm vua, thua làm giặc), những như thế nào cho hợp lý nhất để a/e MU còn tâm đắt và phục vs nhau. Và ở đây laf tao ns có bằng chứng chứ đéo có tự suy diễn và ns cùn đâu thằng óc chó. Clip tao đã gửi cho LEDUY xem, riêng mày thì biến mẹ ra khỏi cái topic của tao. Ở đây tụi tao muốn góp ý vs LEDUY để nghiên cứu lại cho những a/e khác, chứ đéo có góp ý vs mày, oke..!! Còn cái thứ mặt dày của mày tao ko cần ns nhiều. Có 500k mà cũng quỵt người ta thì mày ns với ai...!!! Biến ngày và luôn chứ ko tao lại ỉa hết vào mồm mày bây giờ...!!

emsairoi1234
07-07-2017, 11:13 PM
upppppppppppppp

Viet8888
08-07-2017, 11:21 AM
thật sự là thế này. Dk giết được DL. DL giết được dw. dw lại giết được dk. Mg thì giết được hết. :)

soma1995
08-07-2017, 08:02 PM
Bây h mình nghĩ thế này..admin nên giảm dame của DL và MG về như xưa..buff cho dw lên xíu..thế đéo nào dw 55k point mặc set 4 % w2 pen10 khien 4 gay 10 tăng 10k vit mà ra boss1 nó vả đúng 1 phát chết..khó hiểu vkl