PDA

View Full Version : Chu Guild TinhBan - 2Tay4Em lưa đao

HoangGia99
18-05-2017, 01:13 PM
Minh có ban cho 2tay4em 1 số Gcoin = 300k atm
Vì nghĩ đây là chu của 1 Liên minh có tiếng trong game
nên mình đã tin tưởng giao Gcoin trc
Thi nó bảo chuyển cho mình tiền qua atm từ tối qua rồi Nhưng sáng nay mình ra ngân hàng kiểm tra thi chưa thấy co tiền
Mình goi diên cho nó nhưng ko nghe máy, gặp trong game thi nó kêu mình làm trò này lọ.
Nó lại kêu sáng nay nó ra hỏi Nhân viên NH kêu rằng chủ tk đa rút tiền rồi.
Dmm tài khoản của t hơn 200 triêu trong đo, t ra rút 300k để về thờ bm ah
Mình mới bảo bây giờ cứ cho la chua biết ai đúng ai sai. giờ ông chuyển cho tôi cái ảnh chụp hoá đơn chuyển sang đay. Nếu chính xac cua Ngân hang Vietinbank tôi sẽ chịu trach nhiêm
Nhưng nó lại kêu ko rảnh đê làm vây =))
làm gi co ai chuyên tiên rồi lại ko dám nghe điện, chup anh hoá đơn chuyên rồi chứ
số lượng tiên ko lon. nhưng đay la 1 chu LM co tiếng trong game, nên m mới post bài như vây
vì nhiêu ae rât dễ bị lừa do nó la chu LM
Mong ae cảnh giac với nhân vật này

LẬP HẠ
18-05-2017, 01:26 PM
Thi nó bảo chuyển cho mình tiền qua atm từ tối qua rồi Nhưng sáng nay mình ra ngân hàng kiểm tra thi chưa thấy co tiền
Mình goi diên cho nó nhưng ko nghe máy, gặp trong game thi nó kêu mình làm trò này lọ.
Mình mới bảo bây giờ cứ cho la chua biết ai đúng ai sai. giờ ông chuyển cho tôi cái ảnh chụp hoá đơn chuyển sang đay. Nếu chính xac cua Ngân hang Vietinbank tôi sẽ chịu trach nhiêm
làm gi co ai chuyên tiên rồi lại ko dám nghe điện, chup anh hoá đơn chuyên rồi chứ
số lượng tiên ko lon. nhưng đay la 1 chu LM co tiếng trong game, nên m mới post bài như vây

cho xin biên lai và bằng chứng liên quan nếu có

bibibobo
18-05-2017, 01:28 PM

Chịu khó lang thang sang các sever vì bọn này nó lừa đảo từ zeus titan rồi lên cảnh giác cần phải có adm gd cùng tiếc gì 20k rồi lại mang bực mình vào người

HoangGia99
18-05-2017, 01:32 PM
Chịu khó lang thang sang các sever vì bọn này nó lừa đảo từ zeus titan rồi lên cảnh giác cần phải có adm gd cùng tiếc gì 20k rồi lại mang bực mình vào người

cái chủ quan của tớ ở chỗ nó la chủ của 1 Liên minh
nên tớ mới tin tưởng ko lừa vai trăm k vây
chứ nếu la ng khác thi tớ đã ko bi lừa thê nay

LẬP HẠ
18-05-2017, 01:35 PM
chia buồn cùng chủ thớt

HoangGia99
18-05-2017, 01:48 PM
chia buồn cùng chủ thớt

biêt lam sao dc giờ anh. nó bao chuyển từ chiều qua mà e ko nhân dc SMS banking e đã thây nghi nghi rồi
Sang nay ra ngân hàng kiêm tra tài khoản vẫn nguyên 205 triêu, chiều qua ko thấy gd gi cả
E goi diên cho nó, nó ko dám cả nghe máy. gặp trong game e bảo nó chụp cho e xin cái ảnh hoá đơn.
Neu chuẩn chuyển rồi e sẽ đăng bài xin lỗi nó. nhưng nó lại bao ko rảnh de làm trò meo =))

- - - Updated - - -

a cư kiêm tra lại khoảng 4h20 > 4h40 chiều qua. e có mua 1 binh Mana của 2tay4em = 750k Gcoin la dc
rồi a bảo nó cung câp hình ảnh hoa đơn chuyên tiền la xong
Nếu có gd trong game nhu vây mà nó ko cung cấp đc hình anh hoá đơn thi la quá rỏ ràng rồi

LẬP HẠ
18-05-2017, 01:53 PM
lần sau nhớ cẩn thận hơn là được :D

HoangGia99
18-05-2017, 01:57 PM

cứ thế la cho qua hả a. sao a ko tac động vào nó để nó cung câp ảnh hoá đơn lên
mọi chuyên ro ràng vây vân để cho nó có cơ hội di lừa ng khac sao

- - - Updated - - -

Chơi Mu tư 2002 chưa bao giờ thấy 1 chủ LM đi lừa dảo vai tram ngàn.
ức vd

hoangtuxamac
18-05-2017, 02:26 PM

a duy ơi top 1 All class trao thưởng chưa để em hỏi mua lấy cái mốc nạp 2m6 phát:D

LẬP HẠ
18-05-2017, 02:29 PM
a duy ơi top 1 All class trao thưởng chưa để em hỏi mua lấy cái mốc nạp 2m6 phát:D

anh chưa nha inbox fanpage em

NewSKy
18-05-2017, 02:31 PM
thứ 1 : tôi đã chuyển ATM vào lúc 16h20 ngày hôm 17-05-2017 ! ông đ.t tôi vẩn đ.t nc hẳn hoi đàng hoàng ! ông bảo chưa nhận đc thì sáng nay tôi có lên tận ngân hàng và hỏi ! rất là dị khi có 300k hỏi lui hỏi tới người ta nhìn mình như là mình nói người ta ko chuyển 300k cho mình ! bạn hiểu cảm giác đó ko ?
thứ 2: nhân viên ngân hàng bảo là chủ STK đó là rút tiền vào lúc 20h10 tối qua rồi ! họ đã check cho mình coi lúc đấy mình mới chịu về ! đã chuyển tiền và đã nhận tiền thế rồi còn đ.t liên tục bảo chưa nhận tiền ! mình chả hiểu bạn đang nghĩ cái gì trong đầu nữa !
thứ 3: mình rất bực khi mà có 300k mà ông lại làm mấy chuyện đó đã thế còn đăng lên đây !
Ở cái server NoRia này mình mua hơn 30tr GC rồi đấy ! 750k GC của bạn to quá nhỉ !
mình nói ra đây chẳng phải minh bạch gì cả ! mình sống sao thì anh em mình hiểu chứ ko cần phải nói ra !
Còn bạn thích đăng gì cứ đăng ! còn mình sống ko thẹn vs lương tâm được rồi !
Game ảo thôi mà ! chả có gì phải lo ngại cả !
còn riêng về phiếu thanh toán mình đã vứt sáng nay khi đã nhận đc tất cả phản hồi từ ngân hàng rồi ! còn bạn nghĩ sao đó nghĩ !
Chào thân ái và quyết thắng !

tvngoc1990
18-05-2017, 02:31 PM

Nếu bên HoangGia99 có chuyển Gcoin = cách mua máu trong game
Mà bên 2tay4em ko có hình ảnh biên lai thì là lừa đảo 100% rồi
Chẳng lẽ a duy ko co hình thức gi với loại ng này sao

akasha
18-05-2017, 02:35 PM
Thằng DeoSoAi nữa, chuyên lừa đảo, đáng ghét vl

HoangGia99
18-05-2017, 02:44 PM
thứ 1 : tôi đã chuyển ATM vào lúc 16h20 ngày hôm 17-05-2017 ! ông đ.t tôi vẩn đ.t nc hẳn hoi đàng hoàng ! ông bảo chưa nhận đc thì sáng nay tôi có lên tận ngân hàng và hỏi ! rất là dị khi có 300k hỏi lui hỏi tới người ta nhìn mình như là mình nói người ta ko chuyển 300k cho mình ! bạn hiểu cảm giác đó ko ?
thứ 2: nhân viên ngân hàng bảo là chủ STK đó là rút tiền vào lúc 20h10 tối qua rồi ! họ đã check cho mình coi lúc đấy mình mới chịu về ! đã chuyển tiền và đã nhận tiền thế rồi còn đ.t liên tục bảo chưa nhận tiền ! mình chả hiểu bạn đang nghĩ cái gì trong đầu nữa !
thứ 3: mình rất bực khi mà có 300k mà ông lại làm mấy chuyện đó đã thế còn đăng lên đây !
Ở cái server NoRia này mình mua hơn 30tr GC rồi đấy ! 750k GC của bạn to quá nhỉ !
mình nói ra đây chẳng phải minh bạch gì cả ! mình sống sao thì anh em mình hiểu chứ ko cần phải nói ra !
Còn bạn thích đăng gì cứ đăng ! còn mình sống ko thẹn vs lương tâm được rồi !
Game ảo thôi mà ! chả có gì phải lo ngại cả !
còn riêng về phiếu thanh toán mình đã vứt sáng nay khi đã nhận đc tất cả phản hồi từ ngân hàng rồi ! còn bạn nghĩ sao đó nghĩ !
Chào thân ái và quyết thắng !
Chiều qua t ko nhận đc Sms banking tôi dã nghi rồi nhé
Sáng nay ra ngân hang ko hề có gd nào lúc chiều qua cả
T ko nghèo đến múc đọ 20h20 phải đi rut 300 làm éo gi cả
Giờ bạn bảo bạn chuyển rôi. Ok cho xin cái hình ảnh chụp hoá đơn lên from
Mà lúc chièu qua t đã bảo rôi đi chuyển thì nhớ chụp ảnh biên lai cho t
Sao giờ vẫn chưa chụp dc hay ko co biên lai

- - - Updated - - -

Thằng DeoSoAi nữa, chuyên lừa đảo, đáng ghét vl

Cũng Lm đó ah bạn
Cái quan trọng là bảo chụp ảnh biên lai sang nhưng mà thánh y cứ vòng vo tỏ vẻ thanh cao mơi ức chu

- - - Updated - - -

Sang nay t gọi điên liên tục cho ông. Sao ông phải khổ đến muc đọ ko nghe máy
Hoa đơn của nó có bản photo ngân hàng giữ lại nhé. Ra bảo ng ta cho chup 1 kiểu chết ai
Giờ lây lý do vứt hoá đơn là ko đc rôi

NewSKy
18-05-2017, 02:50 PM
Chiều qua t ko nhận đc Sms banking tôi dã nghi rồi nhé
Sáng nay ra ngân hang ko hề có gd nào lúc chiều qua cả
T ko nghèo đến múc đọ 20h20 phải đi rut 300 làm éo gi cả
Giờ bạn bảo bạn chuyển rôi. Ok cho xin cái hình ảnh chụp hoá đơn lên from
Mà lúc chièu qua t đã bảo rôi đi chuyển thì nhớ chụp ảnh biên lai cho t
Sao giờ vẫn chưa chụp dc hay ko co biên lai

- - - Updated - - -

Cũng Lm đó ah bạn
Cái quan trọng là bảo chụp ảnh biên lai sang nhưng mà thánh y cứ vòng vo tỏ vẻ thanh cao mơi ức chu

- - - Updated - - -

Sang nay t gọi điên liên tục cho ông. Sao ông phải khổ đến muc đọ ko nghe máy
Hoa đơn của nó có bản photo ngân hàng giữ lại nhé. Ra bảo ng ta cho chup 1 kiểu chết ai
Giờ lây lý do vứt hoá đơn là ko đc rôi

mình ko rảnh để lên thêm 1 lần nữa để xin cái phôt hóa đơn cho bạn okey ?
nếu 750k gc đó mình cho cậu cũng đc , thành ra mình bị thua lận à ?
còn nếu ADMIN block ních mình thì mình chấp nhận ! thà bị BLOCK ních còn hơn phải thua lận !
cái acc đó bỏ hơn 20m rồi nhưng game ảo mà, coi như vứt cũng chả sao !
còn mà bảo trả tiền lại thì khỏi !
1 lời chốt thẳng vấn đề như vậy !

HoangGia99
18-05-2017, 02:50 PM
Ôg bảo ông chuyển tiền luc 16h20 la đeo chinh xác rồi
Vì 16h30 mới nt chuyển stk ngân hàng cho ông sao lai chuyển trc cả time nhận stk ah
Trong khi đó còn chưa tính thời gian đi xe ra ngân hàng

NewSKy
18-05-2017, 02:53 PM
Riêng tối hôm đó tuy mình đi làm nhưng thằng em mình có đ.t là vuiroithoi có bán 1m2 = car, mình từ chỗ làm đi bộ mua car để mua số GC đó, anh em vẩn vui vẻ hòa đồng với nhau !
Cứ vào mail nó là biết !
và chốt lại mình ko nói thêm gì nữa, còn các bạn nghĩ sao thì nghĩ !

HoangGia99
18-05-2017, 02:57 PM
còn nếu ADMIN block ních mình thì mình chấp nhận ! thà bị BLOCK ních còn hơn phải thua lận !

Cái chết ở chỗ Guild tôi voi Guild ông DD nên ông mơi lừa kiểu vây
Tôi cũng đêch cần trả lại tiên lm gì
Nhưng cay ở chỗ choi Mu 15 năm nay chưa từng thấy 1 chủ LM nào phải đi lừa đảo cả
Còn t thừa hiểu nếu ông có nạp tiên vào game sll thi gần như leduy sẽ ko block nick ông vì vụ nay
Nhưng t vẫn phải đăng lên để ae trong game cảnh. Giac

- - - Updated - - -

Riêng tối hôm đó tuy mình đi làm nhưng thằng em mình có đ.t là vuiroithoi có bán 1m2 = car, mình từ chỗ làm đi bộ mua car để mua số GC đó, anh em vẩn vui vẻ hòa đồng với nhau !
Cứ vào mail nó là biết !
và chốt lại mình ko nói thêm gì nữa, còn các bạn nghĩ sao thì nghĩ !

Ông a chụp lại cái ảnh biên lai của ngân hàng đi
Nếu có biên lai t sẵn sàng đê leduy block acc của tôi
Tuy nick cùi nhưng cũng đáng gia gap 10 lần số tiền đó đấy
T đặt cược với ong luon đi. Vừa la đê chứng minh sự trong sach cho ông luon
Dám chơi ko, hay lại chém😏😏😏😏😏

NewSKy
18-05-2017, 03:06 PM

Cái chết ở chỗ Guild tôi voi Guild ông DD nên ông mơi lừa kiểu vây
Tôi cũng đêch cần trả lại tiên lm gì
Nhưng cay ở chỗ choi Mu 15 năm nay chưa từng thấy 1 chủ LM nào phải đi lừa đảo cả
Còn t thừa hiểu nếu ông có nạp tiên vào game sll thi gần như leduy sẽ ko block nick ông vì vụ nay
Nhưng t vẫn phải đăng lên để ae trong game cảnh. Giac

- - - Updated - - -

Ông a chụp lại cái ảnh biên lai của ngân hàng đi
Nếu có biên lai t sẵn sàng đê leduy block acc của tôi
Tuy nick cùi nhưng cũng đáng gia gap 10 lần số tiền đó đấy
T đặt cược với ong luon đi. Vừa la đê chứng minh sự trong sach cho ông luon
Dám chơi ko, hay lại chém😏😏😏😏😏
tôi ko rảnh để ra vào ngân hàng liên tục như thế vì 300k đấy !
Còn acc ông nạp b.n hay là hơn gấp 10 lần acc tôi thì tôi không cần biết !
tôi chơi để thỏa mản đam mê của tôi chứ ko phải đi so sánh nạp gấp 2 hay gấp 3 lần người ta !
Còn riêng LEDUY đừng nghĩ nạp nhiều hay nạp ít, cứ thấy ai đúng ai sai thì cứ trừng trị thẳng tay !
còn cái 16h20 tôi ghi nhanh ko kịp nhìn, chính xác là 17h20 lúc đấy !
Còn riêng anh em trong MU, ai cảnh giác cũng đc, cũng tốt cho mình thôi ! Còn riêng ông coi lại cách sống của mình đi, coi thế có đc hay là không! ở trong game ảo đã thế thì ngoài xả hội ra sao !
ko nói nữa, chào thân ái !

akasha
18-05-2017, 03:30 PM
ông HoangGia99 chụp cái lịch sử giao dịch tài khoản của ông ra là rõ mà

HoangGia99
18-05-2017, 04:01 PM
ông HoangGia99 chụp cái lịch sử giao dịch tài khoản của ông ra là rõ mà

minh chup thi nó bảo mình chup tk khác thi an thua gi
quan trọng bây gio la nếu no ra ngân hang xin mượn cái biên lai gôc cua Ngân hang chup ảnh lai
thi mình sẵn sàng bi block accn
nhưng nó lam gi có ma chup

vuiroithoi
18-05-2017, 04:01 PM
bên chưa nhận tiền chụp cái giao dịch thời gian xem trong tài khoản có thời gian giao dịch 300k không hay lại mượn của chú dì bác. thứ hai không bảo giàu hay nghèo chứ tôi mà có tiền gửi ngân hàng 200 triệu dư chả phải đi bán gcoin. quan điểm của tôi thế thôi chứ tôi giao dịch toàn hàng 500k trở lên chưa bị lừa bao giờ. còn guild đối địch sao bạn không nghĩ bạn đã nhận 300k rồi lên đây bôi nhọ chủ guild của tôi.

HoangGia99
18-05-2017, 04:20 PM
bên chưa nhận tiền chụp cái giao dịch thời gian xem trong tài khoản có thời gian giao dịch 300k không hay lại mượn của chú dì bác. thứ hai không bảo giàu hay nghèo chứ tôi mà có tiền gửi ngân hàng 200 triệu dư chả phải đi bán gcoin. quan điểm của tôi thế thôi chứ tôi giao dịch toàn hàng 500k trở lên chưa bị lừa bao giờ. còn guild đối địch sao bạn không nghĩ bạn đã nhận 300k rồi lên đây bôi nhọ chủ guild của tôi.

tôi ko thù oán gi với chủ guild bạn nhé. và từ trước đến này cũng chưa pk đanh nhau với bất kỳ ai trong Guild của bạn
Nên ko phải bôi nhọ, giờ tôi có chup lịch sủ gd thi sao nào, chu guild ông kiểu gi cũng bảo là đây la stk khác chứ ko fai stk mà hum qua ông ý chuyển tiên thì = hoà ah
Tôi chỉ nói 1 điêu duy nhât là sang tôi goi điện ông ko nghe máy, giờ găp trong game thi mơi bảo vứt hoá đơn từ luc sang
làm gi có ai bên bán chưa xác nhận đã nhận tiên ma đã vội vàng vứt hoá đơn ko
Giờ vứt hoá đơn thi vẫn con biên lai gốc ngân hàng giữ lại, ông ra chụp anh post lên đay
Vừa chứng minh đc răng ông vô tôi mà tôi đảm bảo sẽ để Leduy block toàn bộ acc liên quan đến IP của tôi
Nếu là bạn đang bị 1 thg vu oan cho mình, thì bạn có dám gửi hinh ảnh để nó bi block ko
Don giản có chuyển tiên đâu ma lấy ra biên lai để chụp

xigtrai
18-05-2017, 04:23 PM
bán acc DL max rs nv : TìnhĐầu
sét chỉ tôn luck 4 4%
tay áo chân +9 gia cường 3%
mũ quần +11 gia cường 5%
QTTT luck 10% +10
Khiên luck 5% +10 gc 4%
wing w2 +11
ngựa lv 50
Giá em nó ra đi là 800k ATM
Ae nào thiện chí mua alo : 0975751510

bilinh1
18-05-2017, 08:50 PM
Tôi không biết ông làm ăn thế nào chứ mấy ông 2 tay này đại gia lắm, tôi bán cho ông 2tay4veu 2m1 GC = 700k ATM hsau nhận được chuyển khoản luôn, còn chẳng biết 2 ông ý có liên quan gì tới nhau k vì thấy đều là 2 tay và 4 :v

MUHN4EVER
18-05-2017, 09:23 PM
Tôi không biết ông làm ăn thế nào chứ mấy ông 2 tay này đại gia lắm, tôi bán cho ông 2tay4veu 2m1 GC = 700k ATM hsau nhận được chuyển khoản luôn, còn chẳng biết 2 ông ý có liên quan gì tới nhau k vì thấy đều là 2 tay và 4 :v

Nói chung vde này AE nào đã từng giao dịch qua thì hiểu rõ bọn tôi làm ăn như thế nào !!
Không nói nữa xin dừng lại đây , Cây ngay thì không sợ chết đứng

HoangGia99
18-05-2017, 09:46 PM
mệt mấy thánh lắm. nói rõ rùi post đc biên lai chuyển tiên tôi sẵn sàng bi block acc, mà minh oan dc cho bản thân
còn ko post đc thi thằng ngu cũng phải hiểu dc co lừa đảo hay ko rôi

MUHN4EVER
18-05-2017, 09:47 PM
300 lừa làm gì nhĩ ?

vuiroithoi
18-05-2017, 09:48 PM
căn bản không thừa hơi mà đi block nick bạn danh dự là danh dự nên không cần chứng minh và minh oan .

HoangGia99
18-05-2017, 09:50 PM
300 lừa làm gì nhĩ ?

nó về thờ bố no chứ sao

- - - Updated - - -

căn bản không thừa hơi mà đi block nick bạn danh dự là danh dự nên không cần chứng minh và minh oan .

có biên lai chuyển tiền đéo đau ma trả nói vây.
chứ nó mà có biên lai xem thì đã giai quyet viêc nay xong từ lâu rôi

MrNhat
18-05-2017, 10:16 PM
Chốt là lừa :D :D

angelsea12291
19-05-2017, 03:06 AM
cái g này nó nhiều đứa lắm tiền mà lừa đảo vài trăm k mà..! 1stvip ngày trước nó còn lừa cái chuỳ vương cơ mà...thôi chia buồn với chử thớt lần sau có mua bán gì thì tránh mấy thằng này ra hoặc kiếm trung gian tin tưởng mà giao dịch

phuhn83
19-05-2017, 07:18 AM
cái g này nó nhiều đứa lắm tiền mà lừa đảo vài trăm k mà..! 1stvip ngày trước nó còn lừa cái chuỳ vương cơ mà...thôi chia buồn với chử thớt lần sau có mua bán gì thì tránh mấy thằng này ra hoặc kiếm trung gian tin tưởng mà giao dịch

2Tay4Veu đây, bạn ko biết thì dựa cột mà nghe, ko nói ra người ta chửi là ngu đấy. 1st lừa đảo hay ko hỏi lại thẳng magic là chủ cây chuỳ lúc đó mà hỏi nó. còn vụ lừa gcoin. ae tôi từ đầu sv đến h mua gc rất nhiều người toàn gc trước và tiền sau mà chưa ai phàn nàn gì cả. nghĩ sao 1 cái acc bỏ tiền cả chục triệu mà cài trăm k bọ lừa mấy ông làm gì ? hổ thẹn bản thân lắm. cả sv chắc cũng vài chục thằng bán gcoin cho tụi tui mỗi lần gd lên tới 500-1tr mà ông này có 300k lừa đảo làm gì ???? ko thì cứ vào game rao lên rồi kêu ai bị nó lừa rồi nói lên 1 tiếng ?? chỉ có m thôi đó :))

HoangGia99
19-05-2017, 12:16 PM
Chắc bố bạn ý mất thiếu tiền mua quan tài nên mới bán rẻ danh dự của chủ LM đi lừa vài trĂm vây
Ae thông cảm giúp bạn ý đi. Close topic

MUHN4EVER
19-05-2017, 07:37 PM
Chắc bố bạn ý mất thiếu tiền mua quan tài nên mới bán rẻ danh dự của chủ LM đi lừa vài trĂm vây
Ae thông cảm giúp bạn ý đi. Close topic

lớn rồi bồ , ăn nói cho lịch sự tý ?

HoangGia99
19-05-2017, 10:36 PM
lớn rồi bồ , ăn nói cho lịch sự tý ?

lịch sự với thàng lừa đảo mình hả =))
thôi coi như là tiền ae bố thí cho vậy nhé =))
close topic !

MUHN4EVER
19-05-2017, 10:41 PM
lịch sự với thàng lừa đảo mình hả =))
thôi coi như là tiền ae bố thí cho vậy nhé =))
close topic !

Đừng mở miệng ra lừa đảo này lừa đảo nọ ! Làm bậy cũng có ngày trời hại thôi :))

HoangGia99
19-05-2017, 10:51 PM
Đừng mở miệng ra lừa đảo này lừa đảo nọ ! Làm bậy cũng có ngày trời hại thôi :))

Dm. Đúng là vừa ăn cươp vừa la làng.
Chửi như thế rồi mà ko ra chup đc cái biên lai gốc để bố bị block acc, thi cả cái Mu này cũng thừa bit m có lừa hay ko rồi

- - - Updated - - -

300k đc 1 xe dất loại nhỏ đó. Ra đắp vào mộ bố bạn cho cẩn thân nhé, ko chuột lại phá =))

hieutmscb
20-05-2017, 10:49 AM
mình là 1 member bên mu khác có ghé qua, với tư cách là một người ko biết ai là ai, tui nhận xét như thế này cho minh bạch:
Tui làm ngân hàng, tui biết cách check ra ngay ai sai ai láo.
*thứ 1 : ông 4veu nói chuyển rồi thì up hoá đơn lên, việc này là nghiệp vụ cuả giao dịch viên khi họ chuyển tiền sẽ có dấu hoá đơn đã thu nên đừng nói lý do ngại tốn công này nọ, nếu danh dự cuả mình mà ngại up hình lên thì hơn có vấn đề
* thứ 2 : ông hoanggia bán vp nói chưa hề rút thì ông ra ngân hàng nói nhân viên sao kê chi tiết tài khoản thanh toán ( phí tầm 10 ngàn) rồi chụp hình up lên diễn đàn, có rút hay không trên sao kê sẽ thể hiện.

Cả 2 ông chụp hình thì chụp luon trang đầu thể hiện tên, số tài khoản trùng với tên cuả mình , chứ ko chụp tào lao.

Vậy thôi chứ có con mẹ gì mà chối qua chối lại, trong 2 ông sẽ có 2 ông sống chó, thân ái , thằng nào dám làm thì xác nhận trên đây, thằng nào vì danh dự mà nói lý do làm biếng này nọ thì hẳn anh em hiểu rồi.thanks

- - - Updated - - -

mình là 1 member bên mu khác có ghé qua, với tư cách là một người ko biết ai là ai, tui nhận xét như thế này cho minh bạch:
*thứ 1 : ông 4veu nói chuyển rồi thì up hoá đơn lên, việc này là nghiệp vụ cuả giao dịch viên khi họ chuyển tiền sẽ có dấu hoá đơn đã thu nên đừng nói lý do ngại tốn công này nọ, nếu danh dự cuả mình mà ngại up hình lên thì hơn có vấn đề
* thứ 2 : ông hoanggia bán vp nói chưa hề rút thì ông ra ngân hàng nói nhân viên sao kê chi tiết tài khoản thanh toán ( phí tầm 10 ngàn) rồi chụp hình up lên diễn đàn, có rút hay không trên sao kê sẽ thể hiện.

Cả 2 ông chụp hình thì chụp luon trang đầu thể hiện tên, số tài khoản trùng với tên cuả mình , chứ ko chụp tào lao.

Vậy thôi chứ có con mẹ gì mà chối qua chối lại, trong 2 ông sẽ có 2 ông sống chó, thân ái , thằng nào dám làm thì xác nhận trên đây, thằng nào vì danh dự mà nói lý do làm biếng này nọ thì hẳn anh em hiểu rồi.thanks

NHẦM, TRONG 2 ÔNG SẼ CÓ 1 ÔNG SỐNG CHÓ ^^

- - - Updated - - -

xikechua
20-05-2017, 11:07 AM
vãi đái mua mộc nạp 2m6 chủ Guid TinhBan còn đi Lừa đảo 300k thằng này quá nhục thể hiện mình nạp 15m để làm uy tín chẳng có vẹo đéo gì cả?

HoangGia99
20-05-2017, 11:43 AM

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Tớ chụp biên lai lên nó lại bảo ko phải biên lai stk mà nó chuyển vào thì ăn thua gi
Quan trọng là no chụp ảnh chuyển tiền vào đúng stk : 711AA2200392 rồi thì t xin lỗi công khai và cho leduy block acc luôn
Mà trong 2 thằng có 1 thằng ko bằng cả 1 con chó ý =))

- - - Updated - - -

vãi đái mua mộc nạp 2m6 chủ Guid TinhBan còn đi Lừa đảo 300k thằng này quá nhục thể hiện mình nạp 15m để làm uy tín chẳng có vẹo đéo gì cả?

Chính vì nghĩ như vậy nên mới bị lừa mà ^^

huynui1
20-05-2017, 11:58 AM
uppppppppppppp cho cac thanh nien lua đảo 10s co tiền

KieuTrinh
20-05-2017, 12:28 PM
M thấy bạn hg99 nghĩ hay qua. Theo m nghĩ có 2 lý do khiến chủ LM của m ko ra chụp lại biên lai gôc
1 : ông ấy là đại gia công chuyện nhiều đâu co time ra ngân hàng kiểm tra vài trăm ngàn đc, ít cũng phải vài chục triêu trở lên chứ
2: tại ổng ko muốn bạn bị block và mất danh dự thôi
Hết

000000
20-05-2017, 01:10 PM
M thấy bạn hg99 nghĩ hay qua. Theo m nghĩ có 2 lý do khiến chủ LM của m ko ra chụp lại biên lai gôc
1 : ông ấy là đại gia công chuyện nhiều đâu co time ra ngân hàng kiểm tra vài trăm ngàn đc, ít cũng phải vài chục triêu trở lên chứ
2: tại ổng ko muốn bạn bị block và mất danh dự thôi
Hết
sao m k viết nốt 1 TH nữa là chưa chuyển thì k có biên lai để chụp đi =)) , ảo vl =))

MUHN4EVER
20-05-2017, 04:54 PM
sao m k viết nốt 1 TH nữa là chưa chuyển thì k có biên lai để chụp đi =)) , ảo vl =))

Biết thì nói k biết đừng phán bồ ơi :))

- - - Updated - - -

Bạn nói ý mình xin phép không hiểu ? bên mình đã giao dịch gì với bên bạn chưa ?

Tóc Bạch Kim
20-05-2017, 05:27 PM
- Nói chung là chả bênh ai cả :) nhưng mà buôn gian bán lận
mỗi người nói 1 kiểu đéo biết đường nào mà lần :) cứ cho quả ảnh là ok nhất
nói thật chơi mu hn này cả chục năm nay rồi, hôm nọ t có bán acc 1m5 VND người ta còn send tiền
vào tài khoản thẻ trước ! ăn nhau là cái uy tín :) nhưng cái gì cũng phải có bằng chứng ! chứ lên nói mồm
ai cũng thế 1 mất 10 ngờ ! chả biết ai thế nào ra làm sao ! như tôi đây ! bán acc = 1m5 VND tuy ko to
người ta còn ko thèm xem acc như nào ng` ta send tiền sang trước luôn :) hình ảnh đầy đủ
ko cãi vào đâu được ! tạo dựng 1 cái uy tín khó ! mà phá đi thì dễ lắm ! góp ý thế thôi ! tôi thì cứ thấy = chứng đập vào mắt
thì tôi tin thôi ! :)) chả bênh ông nào :))
p/s: ko yêu xin đừng nói lời cay đắng ! đúng thì thôi ! sai phải nhận ^^!

MUHN4EVER
20-05-2017, 05:44 PM
giao dịch tự do ,không có ad làm trung gian thì tự chiệu chứ tác động gì chú em,bán phá giá GC của ad mà còn xồn xồn

HoangGia99
20-05-2017, 11:17 PM
giao dịch tự do ,không có ad làm trung gian thì tự chiệu chứ tác động gì chú em,bán phá giá GC của ad mà còn xồn xồn

vê mua cát lấp mộ cho bố chưa em ? hay di chơi hết tiên rôi =))

huynui1
20-05-2017, 11:55 PM
uppppppp cho 1 thanh niên thêm len top nào :))

MUHN4EVER
21-05-2017, 03:30 AM
- Nói chung là chả bênh ai cả :) nhưng mà buôn gian bán lận
mỗi người nói 1 kiểu đéo biết đường nào mà lần :) cứ cho quả ảnh là ok nhất
nói thật chơi mu hn này cả chục năm nay rồi, hôm nọ t có bán acc 1m5 VND người ta còn send tiền
vào tài khoản thẻ trước ! ăn nhau là cái uy tín :) nhưng cái gì cũng phải có bằng chứng ! chứ lên nói mồm
ai cũng thế 1 mất 10 ngờ ! chả biết ai thế nào ra làm sao ! như tôi đây ! bán acc = 1m5 VND tuy ko to
người ta còn ko thèm xem acc như nào ng` ta send tiền sang trước luôn :) hình ảnh đầy đủ
ko cãi vào đâu được ! tạo dựng 1 cái uy tín khó ! mà phá đi thì dễ lắm ! góp ý thế thôi ! tôi thì cứ thấy = chứng đập vào mắt
thì tôi tin thôi ! :)) chả bênh ông nào :))
p/s: ko yêu xin đừng nói lời cay đắng ! đúng thì thôi ! sai phải nhận ^^!

Đúng sai là phãi nhận nhưng trong khi đó không sai thì làm sao phãi nhận ! ?
Nếu đáng ra bên kia bảo tối k chuyển thì đã làm cùn hôm đó để đòi giấy sáng ra a mình đã làm việc ngân hàng và xem đã rút tiền và đã xác nhận thì nghỹ 300k là số tiền ít nên bỏ giấy , bây giờ đòi giấy thì làm sao . có 300k phãi vác mặt lên ngân hàng lần nữa rồi bọn nhân viên nhìn như dị hơm !
AE bọn tôi mua GC hay bất cứ gì sv này đều trung thực k có gì , AE nào đã từng giao dịch qua đều hiểu , 1m 2m là chuyện bt , acc mua 6m còn bt có 300k việc lồn gì phãi xơi cho mang nhục !
Các thánh phán không biết thì cứ việc phán , ai làm sai thì trời biết đất biết , cũng có ngày quả báo mà thôi

HoangGia99
21-05-2017, 06:19 AM
Đúng sai là phãi nhận nhưng trong khi đó không sai thì làm sao phãi nhận ! ?
Nếu đáng ra bên kia bảo tối k chuyển thì đã làm cùn hôm đó để đòi giấy sáng ra a mình đã làm việc ngân hàng và xem đã rút tiền và đã xác nhận thì nghỹ 300k là số tiền ít nên bỏ giấy , bây giờ đòi giấy thì làm sao . có 300k phãi vác mặt lên ngân hàng lần nữa rồi bọn nhân viên nhìn như dị hơm !
AE bọn tôi mua GC hay bất cứ gì sv này đều trung thực k có gì , AE nào đã từng giao dịch qua đều hiểu , 1m 2m là chuyện bt , acc mua 6m còn bt có 300k việc lồn gì phãi xơi cho mang nhục !
Các thánh phán không biết thì cứ việc phán , ai làm sai thì trời biết đất biết , cũng có ngày quả báo mà thôi

nc với thằng này nó cứ quang co mệt quá. Đúng là gái đĩ già mồm mà
A bảo rồi ko có biên lai để a bị block acc thì cấm vào đây sủa
Ko bit đọc chữ ah

akasha
22-05-2017, 11:33 AM
vẫn chưa xong, chưa biết ai là thằng nói láo ahhh?? =)))

kiendeptrai102
22-05-2017, 06:56 PM
Thằng nào là thằng chó =))

HoangGia99
23-05-2017, 01:01 AM
Thằng nào là thằng chó =))

Đừng so sánh với con chó bạn ah. Như vậy là sỉ nhục loài chó đó 😌😌😌😌

shivash
07-07-2017, 12:18 PM
đến đường cùng 10K cũng lừa huống chi mấy trăm, lần sau cẩn thận hơn vậy, đừng tin ai ngoài bản thân mình

Viet8888
07-07-2017, 05:00 PM
2tay4em. Người duy nhất công nhận mình pro mà nó nghỉ cmnr :( Quá buồn. N chơi lâu dài sever noria thì tốt :))

MUHN4EVER
07-07-2017, 05:06 PM
2tay4em. Người duy nhất công nhận mình pro mà nó nghỉ cmnr :( Quá buồn. N chơi lâu dài sever noria thì tốt :))

Ổng là ông a tui

Xearth
07-07-2017, 07:05 PM
thiếu Garena nữa :))

votinhzzz
07-07-2017, 09:05 PM
tôi ko rảnh để ra vào ngân hàng liên tục như thế vì 300k đấy !
Còn acc ông nạp b.n hay là hơn gấp 10 lần acc tôi thì tôi không cần biết !
tôi chơi để thỏa mản đam mê của tôi chứ ko phải đi so sánh nạp gấp 2 hay gấp 3 lần người ta !
Còn riêng LEDUY đừng nghĩ nạp nhiều hay nạp ít, cứ thấy ai đúng ai sai thì cứ trừng trị thẳng tay !
còn cái 16h20 tôi ghi nhanh ko kịp nhìn, chính xác là 17h20 lúc đấy !
Còn riêng anh em trong MU, ai cảnh giác cũng đc, cũng tốt cho mình thôi ! Còn riêng ông coi lại cách sống của mình đi, coi thế có đc hay là không! ở trong game ảo đã thế thì ngoài xả hội ra sao !
ko nói nữa, chào thân ái !

Vợ mình làm ngân hàng. Và nói thật là 17h20 ngân hàng ko làm việc bạn nhé.Bạn chuyển time đó là có vấn đề rồi.

- - - Updated - - -

Thật sự con người có danh dự. Họ sẽ tìm đủ mọi cách để minh oan cho mình.

MUHN4EVER
07-07-2017, 09:31 PM
Vợ mình làm ngân hàng. Và nói thật là 17h20 ngân hàng ko làm việc bạn nhé.Bạn chuyển time đó là có vấn đề rồi.

- - - Updated - - -

Thật sự con người có danh dự. Họ sẽ tìm đủ mọi cách để minh oan cho mình.

người đã nghỹ rồi đào mộ để làm gì :))

votinhzzz
07-07-2017, 09:34 PM
Thấy nó ko đc minh bạch cho lắm.Vì mình cũng ko biết được ai đúng ai lừa đảo.Nhưng thấy ông 2tay kia vấn đề quá đã gọi là tâm huyết mà nghỉ như thế càng có vấn đề rồi,và theo như tôi đọc đc bạn cũng là anh em của bạn 2tay kia và biện hộ là chuyện bình thường người thì nghỉ rồi nhưng đã là vấn đề thì ko nên tiếc nuối.

emsairoi1234
07-07-2017, 09:55 PM
uppppppppppppppppp