PDA

View Full Version : MG, class phế thải ?

se7ven
23-03-2017, 06:51 PM
Đã cày max rs là 30 lần và có 1 cảm nhận rằng, + 4k ene và quẩy rồng dame vào quá ko nổi 1k máu, + str thì 4k str xài cú chém mana hoặc chém lửa cũng đc 4k máu quái? ks cùi bắp thua con khác như đúng rồi, trong khi mấy con EF và ĐW thì bá cmn đạo? 1 class chuyên về dame mà như này thì ? bó tay.

Tóc Bạch Kim
23-03-2017, 07:22 PM
- up :) chuẩn đấy :)) mg phế vL`
mong adm xem xét lại :) thế này thì cân bằng cái gì

TheBugBoy
23-03-2017, 07:40 PM
cố tình giảm dmg phép của MG xuống để mọi người nạp tiền lấy kiếm quét.không tin cứ test dmg phép với dw.vì đúng chuẩn MG không bao h thua dmg phép DW có khi còn hơn vì nhiều điểm hơn.ai không tin cứ vào test thì biết.sai chặt đầu mình đi.

Tóc Bạch Kim
23-03-2017, 07:55 PM
cố tình giảm dmg phép của MG xuống để mọi người nạp tiền lấy kiếm quét.không tin cứ test dmg phép với dw.vì đúng chuẩn MG không bao h thua dmg phép DW có khi còn hơn vì nhiều điểm hơn.ai không tin cứ vào test thì biết.sai chặt đầu mình đi.
- chuẩn rồi :)) bọn adm ss2 này làm ăn chán b.m
vừa mới sv đầu tiên đã hút thế này :)) chắc định làm quả cuối rồi cho sập sv đây mà

gaauwa01
23-03-2017, 08:48 PM
xin phép lạy bạn 1 lạy :( damge phép MG ko bao h` hơn dc damge phép DW nha bạn, chơi MU bao lâu mà phán câu xanh rờn vậy, hay chơi SS4 có 220 quen rồi nên ảo tưởng vậy bạn, nếu thật sự chơi MU lâu thì bạn nên nhớ 1 điều ngày xưa mu FPT chả ai chơi MG phép từ SS4 trở về trước vì nó không có kill riêng, sài chung bộ kill DW, còn bạn nói Ad giảm damge phép MG, xin mời qa muss2.vn, mu ss2 đông người nhất hiện nay cho bạn test tẹt ga :)))

1stphuly_HN
23-03-2017, 10:22 PM
chu pic ko choi mu s2 bao gio thi dung co ăn nói nhu thế càng nói càng thể hiện bạn ngu

- - - Updated - - -

DW 3k4 ene dame co 1k5 mau kia

TheBugBoy
23-03-2017, 11:08 PM
mình éo thích nói nhiều.nói đơn giản là ngang điểm ene thì dmg phép mg và dw ngang nhau.lấy chuẩn fpt từ trước đến giờ.thế ban có biết style MG 1 gậy 1 kiss từ mu ss1 chưa mà dám nói dmg phép mg kém hơn dw.biết thì thưa thốt còn không biết thì dựa cột mà nghe.riềng cái này GM k bao h dám vào trả lời vì mình nói quá đúng.mg phép mắc set kion pk anubis chấp mọi thể loại dw ks nhé các bạn.mà google không tính phí đâu các bạn ạ.

- - - Updated - - -

lần đầu tiên từ lúc chơi mu đến h mới thấy có người nói MG dmg phép yếu hơn DW.mình nói đơn giản thôi ngang ene MG khồng bao h dmg yếu hơn DW.lấy chuẩn fpt nhé.chưa kể MG có thể cẩm 2 gậy nữa.nói thật là các bạn câm cm nó lại thì không ai biết các bạn ngu đâu các bạn ạ.

Tóc Bạch Kim
24-03-2017, 12:15 AM
- nên tăng def hoặc tăng dame cho mg
chứ mg đéo có buff gì :) phế vật quá rõ rồi :) còn giảm def đi nữa
chắc cắm nhặt zen thôi

mars1185
27-03-2017, 01:11 AM
-- Quá chuẩn lun . MG ở SS2 này cùi kinh khủng . Còn gì đầu thần tượng từ xưa khi mới bắt đầu chơi MG của mình nữa ToT
Đã thế mong AD xem lại hộ cái khoảng cách Skill Quét hộ em với . Khoảng cách skill là 5 mà chỉ bằng 1 /3 khoảng cách của skill bắn của VK elf là thế cóc nào vậy .
Hồi xưa dùng skill quét này cho dù rs kém elf mà ks với pk vãi cả linh hồn . Vào chơi ở đây xong cố rs đc 20 lần là chán đéo mưởi đc
--- Chắc đến bỏ mu ss2 này thui . Chơi MU chỉ thích nhất mỗi MG mà bị AD trù kinh quá . Phép teo đằng phép . Kiếm teo đằng kiếm . Cân bằng cái kỉu gì thế