PDA

View Full Version : - Ae phát biểu cảm nghĩ về ss2

Tóc Bạch Kim
17-03-2017, 04:42 AM
- như title :))

huybote3
17-03-2017, 04:56 AM
lạnh cả người :))

xikechua
17-03-2017, 05:22 AM
uppppppppppppppppp

cr7_Ronaldo
17-03-2017, 08:33 AM
thấy bt :)) chưa thấy đủ độ nóng

huynhquan03041991
17-03-2017, 11:25 AM
như shit ấy viết bài thì xóa cả bài của ng viết kinh vồn các mod

antoan123
17-03-2017, 11:41 AM
tinh hinh lam kieu gj thi cv cua dk van ko co skill

huynhquan03041991
17-03-2017, 01:26 PM
ma này bá lắm bạn ơi :))

phamngoctu1985
17-03-2017, 01:52 PM
Mu thì như cứt, lỗi tè le, bug point thì vô biên, thông báo cho ad, ad k những k tra lời còn xóa luôn bài viết, cái kiểu làm ăn dek tôn trọng menber, chúc mu ngày open cũng là ngày đóng cửa nhé, ae xem chuẩn bị nó xoá bài viết bây giờ nè. xoá xoá xoá

hoangtuxamac
17-03-2017, 01:58 PM
ad sao lai xoa bai viet cua e vay.co j uan? khuc chang

- - - Updated - - -

ad sao xoa bai viet cua nguoi ta vay.co gi uan? khuc' chang.

SơnOrange
17-03-2017, 02:05 PM
Mu thì như cứt, lỗi tè le, bug point thì vô biên, thông báo cho ad, ad k những k tra lời còn xóa luôn bài viết, cái kiểu làm ăn dek tôn trọng menber, chúc mu ngày open cũng là ngày đóng cửa nhé, ae xem chuẩn bị nó xoá bài viết bây giờ nè. xoá xoá xoá

Chào bạn. thật tiếc vì bạn nói ra những điều này. MU còn có những người như bạn thì khó phát triển lên được. Có lỗi! Chúng tôi fix lỗi. Bạn cứ việc Report cho BQT qua kênh Fanpage. BQT sẽ tiếp nhận ý kiến đóng góp ở đó.

Như bạn đã thấy. Việc Bug Point trong quá trình Anphatest đã được BQT khắc phục triệt để. Lỗi do quá trình thiết kế hệ thống Tẩy điểm Ingame. Chức năng này đã được BQT fixed khi có ý kiến về cho phía BQT. Còn những người có 65.000 Point là trước khi Fixed họ đã Bug nên có khoảng 3-4 User có 65.000 Point.

Bạn không Report lỗi cho chúng tôi. Còn lập Topic thậm chí rao truyền trong game hack point, hack.... Vậy bạn hãy suy nghĩ xem chính bạn làm cho MU thụt lùi hay chúng tôi.

Trên thế giới này không có cái gì hoàn hảo mà tự nhiên nó có. Điều hoàn hảo chính là mỗi người chúng ta đóng góp công mình để làm nên. Chúng tôi không thể làm nên 1 cộng đồng. Nhưng chúng tôi cần làm cho nó ổn định và trong sáng hơn.

Vì vậy. Đối với các phiên bản khác BQT không có thẩm quyền.

Nhưng! Riêng với phiên bản Season 2, các bạn cứ report các lỗi nếu có trong quá trình chơi. BQT sẽ fix sớm nhất cho các bạn. Vì phiên bản này do chính tay chúng tôi phát triển từ Mã nguồn Webzen. Nên chúng tôi tự tin khả năng Fix lỗi khi có.

phamngoctu1985
17-03-2017, 02:18 PM
Xin lỗi ad nhé vụ này bọn tôi thông báo rất nhiều rồi chứ k phải mới đây. Và tối hôm qua lúc 0h là đỉnh điểm nhé. Tôi nói thẳng tôi là người chơi DK: ChickenVip máu tôi tăng 120k thêm ef buft top sv nhé thêm mns của DW và thủ luôn cái khiêng nhưng con DL k có trong top (chủng tộc) đánh tôi 1 hit là die thì ad nghĩ xem có bức xúc k? Đang ngày cuối dua top nữa xảy ra 1 chuyện thông báo cho ad, thì ad k trả lời nhé, viết lên 4rum để cho ad bjk, để ad còn sửa. Lẽ ra ad nên thông báo sửa để ae k bức xúc, đằng này k những k nói j ad còn xoá luôn bài viết người ta. Người ta chơi thì thì ta cũng bỏ tiền thu lợi nhuận cho ad chứ đâu phải chơi free mà Ad nói hoàn hảo hay k hoàn hảo. Ad làm game lỗi thì ad phải sửa, còn k sửa dc xin lỗi nhé dẹp mẹ cái mu đi.

lamlantn
17-03-2017, 02:20 PM
Chào bạn. thật tiếc vì bạn nói ra những điều này. MU còn có những người như bạn thì khó phát triển lên được. Có lỗi! Chúng tôi fix lỗi. Bạn cứ việc Report cho BQT qua kênh Fanpage. BQT sẽ tiếp nhận ý kiến đóng góp ở đó.

Như bạn đã thấy. Việc Bug Point trong quá trình Anphatest đã được BQT khắc phục triệt để. Lỗi do quá trình thiết kế hệ thống Tẩy điểm Ingame. Chức năng này đã được BQT fixed khi có ý kiến về cho phía BQT. Còn những người có 65.000 Point là trước khi Fixed họ đã Bug nên có khoảng 3-4 User có 65.000 Point.

Bạn không Report lỗi cho chúng tôi. Còn lập Topic thậm chí rao truyền trong game hack point, hack.... Vậy bạn hãy suy nghĩ xem chính bạn làm cho MU thụt lùi hay chúng tôi.

Trên thế giới này không có cái gì hoàn hảo mà tự nhiên nó có. Điều hoàn hảo chính là mỗi người chúng ta đóng góp công mình để làm nên. Chúng tôi không thể làm nên 1 cộng đồng. Nhưng chúng tôi cần làm cho nó ổn định và trong sáng hơn.

Vì vậy. Đối với các phiên bản khác BQT không có thẩm quyền.

Nhưng! Riêng với phiên bản Season 2, các bạn cứ report các lỗi nếu có trong quá trình chơi. BQT sẽ fix sớm nhất cho các bạn. Vì phiên bản này do chính tay chúng tôi phát triển từ Mã nguồn Webzen. Nên chúng tôi tự tin khả năng Fix lỗi khi có.

Tôi nói như này nhé trong quá trinh test khi ngta đã có ý kiến là nhân vật này nhân vật kia hack hay bug thi nên có phản hồi cho ngta thay vì hành động xoá bài viết của ngta. Tiếp theo vì đây đang trong quá trình đua top nên việc này ảnh hưởng tới rất nhiều game thủ chân chính nên adm phải xem xét lại. Nếu muốn có đông người chơi và phát triển tốt thì mong adm xem xét lại. ai cũng muốn có 1 sân chơi ổn định và lâu dài. Thanks ADM

huynhquan2108
17-03-2017, 02:29 PM
ai nói tôi k thông báo nhỉ tôi đả từng kêu check nv Life12 k có trong top mà tôi bắn miss là sao là cái thứ nhất
cái thứ 2 chưa fix lổi hết hoàn tất vậy tại sao lại thông báo do trong quá trình test đả có 1 số thành phần sử dụng tẩy điểm gì đấy để pug point và ban quản trị đả fix rồi bạn nhé đả fix thì tại sao lại còn để như vậy bây giờ đó là lổi mấy a mấy a k sửa còn đổ thừa do người chơi tuyên truyền này nọ à :))
còn các a cần bằng chứng tôi có trao đổi với các anh về việc tôi có thông báo cho các anh việc kiểm tra con elf buf đó k thì để tôi chụp hình fb rồi up hình cho mà xem tôi có trao đổi chưa nhé :))

SơnOrange
17-03-2017, 02:30 PM
Xin lỗi ad nhé vụ này bọn tôi thông báo rất nhiều rồi chứ k phải mới đây. Và tối hôm qua lúc 0h là đỉnh điểm nhé. Tôi nói thẳng tôi là người chơi DK: ChickenVip máu tôi tăng 120k thêm ef buft top sv nhé thêm mns của DW và thủ luôn cái khiêng nhưng con DL k có trong top (chủng tộc) đánh tôi 1 hit là die thì ad nghĩ xem có bức xúc k? Đang ngày cuối dua top nữa xảy ra 1 chuyện thông báo cho ad, thì ad k trả lời nhé, viết lên 4rum để cho ad bjk, để ad còn sửa. Lẽ ra ad nên thông báo sửa để ae k bức xúc, đằng này k những k nói j ad còn xoá luôn bài viết người ta. Người ta chơi thì thì ta cũng bỏ tiền thu lợi nhuận cho ad chứ đâu phải chơi free mà Ad nói hoàn hảo hay k hoàn hảo. Ad làm game lỗi thì ad phải sửa, còn k sửa dc xin lỗi nhé dẹp mẹ cái mu đi.

Chúng tôi tiếp nhận hỗ trợ qua Kênh hỗ trợ chứ không phải bạn viết lên diễn đàn để rồi hùa nhau và rồi không giải quyết được vấn đề gì. Những bài viết không cần thiết thì chúng tôi tạm bỏ.

Bạn nói chúng tôi làm ra Game để thu lợi. Cái này đúng. Nhưng đừng nghĩ chỉ có vậy bạn? Chúng ta làm game để phát triển 1 cộng đồng, có nơi đi về, gửi lại sau những ngày làm việc, còn chưa kể có những người kinh doanh trong Game. Vì sao người ta họ đi lên đến Season 12 mà chúng tôi vẫn nằm ở Season 2.

Điều đó để cho thấy đội ngũ chúng tôi gồm những người thực sự tâm huyết với cái Game cổ xưa gọi là MU này. Chúng tôi phát triển hướng riêng của chúng tôi mà không dựa theo vết xe của ai đó đã đi.

Tôi không muốn tranh luận nhiều. Nhưng hãy xem những điều chúng tôi làm, đừng vì 1 điều nhỏ nhoi mà bỏ đi 1 cái rộng lớn hơn.

Hãy thắp một ngọn lửa trong bóng đêm còn hơn ngồi nguyền rủa nó!

Cái gì cũng có giá khi chúng ta thực sự quan tâm và đóng góp phần mình vào để xây dựng nó!

...

huynhquan2108
17-03-2017, 02:34 PM
vâng tiếp nhận qua kênh hổ trợ thì xin lổi mình là mod mobile bạn đợi mod pc lên nhé rồi im luôn hài vải việc tôi đả nói còn fix chưa hoàn tất thì đừng thông báo đả fix rồi bây giờ đến ngày cuối đua top lổi đó lại xuất hiện FIX cái quái gì thế

SơnOrange
17-03-2017, 02:39 PM
Tôi không tranh luận nhiều với các bạn với chủ đề này. Hãy cứ để thời gian trả lời cho các bạn.
Mỗi người đều hiểu 1 cách khác nhau. Như chúng ta không thể trình bày 1+1=2 cho 1 đứa 1 tuổi. Chúng tôi có kinh nghiệm của chúng tôi các bạn cũng vậy. Trong Trường Họp này, Tôi ko thể trình bày để các bạn hiểu vì sao có những điều như vậy. Nên tôi tạm dừng tranh luận ở đây.

Chúc các bạn và MUHN phát triển hơn để những sự việc như thế này chúng ta không còn nhìn thấy ở Forum MUHN.

lamlantn
17-03-2017, 02:57 PM
Sai thì sửa chửa thì đẻ ngta góp ý chứ phải phá game mà band nick ngta ok. Ngta đóng góp lại xóa bài. Ông sai rồi Mod ạ. Tất nhiên game nào chẳng có lỗi ngta đóng góp cho game đc vui vẻ phát triển. Ông ngang như cua ý

hoangtuxamac
17-03-2017, 03:29 PM
Tôi không tranh luận nhiều với các bạn với chủ đề này. Hãy cứ để thời gian trả lời cho các bạn.
Mỗi người đều hiểu 1 cách khác nhau. Như chúng ta không thể trình bày 1+1=2 cho 1 đứa 1 tuổi. Chúng tôi có kinh nghiệm của chúng tôi các bạn cũng vậy. Trong Trường Họp này, Tôi ko thể trình bày để các bạn hiểu vì sao có những điều như vậy. Nên tôi tạm dừng tranh luận ở đây.

Chúc các bạn và MUHN phát triển hơn để những sự việc như thế này chúng ta không còn nhìn thấy ở Forum MUHN.

noi chung la adm va cac mod xem lai va cai phan mem chong hack cho ae choi yen tam chut....the thoi

Tóc Bạch Kim
17-03-2017, 03:32 PM
- chờ 1 ngày mai chờ, chờ 1 tương lai chờ =)) :))
nào đâu chẳng được bấy lâu, lại phải xa cách nhau :))

TruongVoKy
17-03-2017, 03:40 PM
Chúng tôi tiếp nhận hỗ trợ qua Kênh hỗ trợ chứ không phải bạn viết lên diễn đàn để rồi hùa nhau và rồi không giải quyết được vấn đề gì. Những bài viết không cần thiết thì chúng tôi tạm bỏ.

Bạn nói chúng tôi làm ra Game để thu lợi. Cái này đúng. Nhưng đừng nghĩ chỉ có vậy bạn? Chúng ta làm game để phát triển 1 cộng đồng, có nơi đi về, gửi lại sau những ngày làm việc, còn chưa kể có những người kinh doanh trong Game. Vì sao người ta họ đi lên đến Season 12 mà chúng tôi vẫn nằm ở Season 2.

Điều đó để cho thấy đội ngũ chúng tôi gồm những người thực sự tâm huyết với cái Game cổ xưa gọi là MU này. Chúng tôi phát triển hướng riêng của chúng tôi mà không dựa theo vết xe của ai đó đã đi.

Tôi không muốn tranh luận nhiều. Nhưng hãy xem những điều chúng tôi làm, đừng vì 1 điều nhỏ nhoi mà bỏ đi 1 cái rộng lớn hơn.

Hãy thắp một ngọn lửa trong bóng đêm còn hơn ngồi nguyền rủa nó!

Cái gì cũng có giá khi chúng ta thực sự quan tâm và đóng góp phần mình vào để xây dựng nó!

...

Trong các mục của MU HN Có mục góp ý báo lỗi. tôi chơi MU Này đến nay cũng đc 7 năm.

Đã thành thông lệ có lỗi gì báo phần Góp ý Báo lỗi. còn kênh chat trực tuyến thường đc mọi người dùng đến.

Khi viết bài báo lỗi nhiều ko thấy ADM Để ý thì chát trực tuyến thôi.

Nói Như ADM>>Chúng tôi tiếp nhận hỗ trợ qua Kênh hỗ trợ chứ không phải bạn viết lên diễn đàn để rồi hùa nhau và rồi không giải quyết được vấn đề gì. Những bài viết không cần thiết thì chúng tôi tạm bỏ.<<

Thì cái này mới có thể Ae ko biết.

huynhquan2108
17-03-2017, 03:48 PM
là 1 mem killers lâu năm thật sự hôm nay mới cảm thấy cách làm việc thảm họa lổi của mình quy thành lổi ng khác đi tuyên truyền đả từng thông báo có người như vậy cách trả lời là đả fix hết rồi bạn nhé k phải làm mod là có quyền xóa bài nào cảm thấy mình k ưng ý thích xóa thì vào nói 1 tiếng bài viết mang tính tuyên truyền k hợp lý các kiểu rồi close topic chứ k phải chướng tai gai mắt là xóa nhé :))
củng đừng văn chương như đúng rồi mấy anh đang dùng cái quyền làm mod để biện minh cho cái lổi của mu mình đó à :))

phamngoctu1985
17-03-2017, 04:10 PM
Nói làm j với mấy đứa chưa bỏ bình sữa này bạn ơi. Làm mu bị lỗi đã là k đúng rồi, mở anphatest chủ yếu cho menber góp ý để còn sửa lại cho hoàn thiện, menber góp ý nó lại đổ thừa cho menber này nọ và k nhận lỗi, thật k hiểu nổi BQT của MUHN này nghĩ j khi đưa 1 MOD như thế này vào BQT.

huybote3
17-03-2017, 04:33 PM
Nói làm j với mấy đứa chưa bỏ bình sữa này bạn ơi. Làm mu bị lỗi đã là k đúng rồi, mở anphatest chủ yếu cho menber góp ý để còn sửa lại cho hoàn thiện, menber góp ý nó lại đổ thừa cho menber này nọ và k nhận lỗi, thật k hiểu nổi BQT của MUHN này nghĩ j khi đưa 1 MOD như thế này vào BQT.

nói ít thôi nói nhiều cũng ko tốt đâu
hãy tìm cách giữ nhiệt nhé a bạn trẻ...
lập nich 4 rom cũng mệt lắm đấy =))

huynhquan1111
17-03-2017, 05:13 PM
band cái quần què cứ band đi cho mem biết lổi là của thằng nào :))

coolnhim
17-03-2017, 07:17 PM
up adm noi hop tinh hop li

anhtn265
18-03-2017, 11:05 PM
Bác nào thông thái cho em hỏi.. SS2 ELf có skill Liên hoàn tiễn không ạ..
Em cảm ơn :(

LẬP HẠ
18-03-2017, 11:39 PM
Bác nào thông thái cho em hỏi.. SS2 ELf có skill Liên hoàn tiễn không ạ..
Em cảm ơn :(

lam Q220 la co

Tóc Bạch Kim
19-03-2017, 12:20 AM
- AE góp ý nhẹ nhàng với AD !
mà AD cũng nên xem, mở test ra 10 ngày có sai ae mới thắc mắc, chơi game là giải trí chứ không phải mua
ức chế vào người ! cái gì cũng có 2 mặt của nó ! cái gì sai thì phải sửa, c.s hay xã hội này cũng thế
không ai là hoàn hảo ! nhưng biết mà không đi lệch hướng mới là OK ! vui vẻ thôi nhé !
chứ như topic ! 1 mình tôi cũng gây được xờ căng đan ở cái mu này rồi đấy ! ADM muốn ae chơi nhiều trước hết phải uy tín
nói được làm được ! còn ae gamer góp ý nhiệt lên :) còn nếu người ta mà không làm được như ng` ta nói là ngta ko có chữ tín
! đơn giản chúc ae ol vui vẻ
ae bạn bè gần xa có mãi nhà nào cho nhau nương tựa ! xin đừng làm loãng topic của t
kí bút : XeDapOi =))

huynhquan1111
19-03-2017, 12:50 AM
vài phút sau topic của bạn sẻ đc khóa vì mang tính chất k cần thiết hahaha :))
ad ơi xóa bài viết đê nhanh lên nào :))
nay mai thấy đứa nào bug point thông báo cho ad thì đm ad band cả nick luôn đó nhé chứ thắc mắc đc cái cc ý :))

- - - Updated - - -

chưa gì em thấy công bố top alphatest e thấy hài vkl vào cm là mấy anh ấy đả khóa con mẹ topic :))
thật sự mấy thằng ad này làm ăn như cái lồn ấy cho bọn lồn này làm ad làm mod có mà nát :D

Tóc Bạch Kim
19-03-2017, 12:56 AM
vài phút sau topic của bạn sẻ đc khóa vì mang tính chất k cần thiết hahaha :))
ad ơi xóa bài viết đê nhanh lên nào :))
nay mai thấy đứa nào bug point thông báo cho ad thì đm ad band cả nick luôn đó nhé chứ thắc mắc đc cái cc ý :))

- - - Updated - - -

chưa gì em thấy công bố top alphatest e thấy hài vkl vào cm là mấy anh ấy đả khóa con mẹ topic :))
thật sự mấy thằng ad này làm ăn như cái lồn ấy cho bọn lồn này làm ad làm mod có mà nát :D

- t cũng đua xịt top anpha chỉ vì 1 2 thành phần hơn point + buff
mình đi train cũng buff nhưng ko = ngta :) thôi thì thân phận con tằm cái kiến thì nằm im thôi b. ơi
biết làm thế nào ! :)) vui vẻ đi

huynhquan1111
19-03-2017, 01:01 AM
mình đâu dám ý kiến đâu ý kiến nó band nick với xóa cả topic rồi thời đó mình nhớ mod chao nó xóa cm của a quang chủ guild killers mà rần rần lên rồi còn đằng này nó xóa cả topic của mình mà đéo 1 lý do haha bug point mà còn bảo mua bản hack của mình với giá 200k hài vcc :))

- - - Updated - - -

có khi bọn guild family là người nhà trà trộn vào chẳng khi bạn à bảo kê thế mà vẩn đéo ăn đc 3 cái top trọn :))