PDA

View Full Version : Tết đến xuân về AD ở đâu

Vi1DamMe
26-01-2017, 05:25 AM
Em xin góp ý một vài điều ntn ạ
T1:SV bị lỗi không có ai ngó ngàng sửa chữa
T2:Event tết dương có hứa tết âm sẽ hơn mà thấy kém thì có
T3:AD tạo ra sân chơi cho ae cái này rất là cảm ơn nhưng AD đã bao giờ hiểu cho ae game thủ chưa,neu AD k còn quan tâm đến MU PC thi AD cho ae ngi luôn 1 lần.Chả nhẽ AD lai vô trách nhiệm với chính đứa con ruôt của minh
T4: Ae game thủ đang chờ một sự thay đổi từ AD để có thể thoả niềm đam mê
T5: Chúc AD,ban quản trị cùng member một năm mới vui vẻ hp bên gd

daica31887
26-01-2017, 06:41 AM
T3:AD tạo ra sân chơi cho ae cái này rất là cảm ơn nhưng AD đã bao giờ hiểu cho ae game thủ chưa,neu AD k còn quan tâm đến MU PC thi AD cho ae ngi luôn 1 lần.Chả nhẽ AD lai vô trách nhiệm với chính đứa con ruôt của minh

thấy kêu có MT cũng không có.....ăn xong event 300k vc mà không biết khoẻ thêm tí nào không =))

- - - Updated - - -

http://www.upsieutoc.com/image/RVPFe1 đây

nói có sách mách có chứng nhé ^^!

traipk
26-01-2017, 09:43 PM

ad đi bán quất rồi^^

botchien
26-01-2017, 11:33 PM
die het r`oi.............:3;

lightning
26-01-2017, 11:34 PM
Cám ơn bạn đã góp ý. MUHN là tâm huyết của chúng tôi lên sẽ không có chuyện bỏ rơi nhé ! Hiện tại thời gian giao thừa đã sắp đến. Chúng ta ai ai cũng muốn dành time cho gia đình và bạn bè. Sau dịp tết Đinh Dậu chúng tôi sẽ tổ chức lại đội ngũ nhằm mang lại những giây phút thoải mái cho các bạn. Chúc các bạn 1 năm mới An Khang - Thịnh Vượng.

daica31887
27-01-2017, 12:56 AM
Cám ơn bạn đã góp ý. MUHN là tâm huyết của chúng tôi lên sẽ không có chuyện bỏ rơi nhé ! Hiện tại thời gian giao thừa đã sắp đến. Chúng ta ai ai cũng muốn dành time cho gia đình và bạn bè. Sau dịp tết Đinh Dậu chúng tôi sẽ tổ chức lại đội ngũ nhằm mang lại những giây phút thoải mái cho các bạn. Chúc các bạn 1 năm mới An Khang - Thịnh Vượng.

anh ơi http://www.upsieutoc.com/image/RVPFe1 ^^!

daicadream
27-01-2017, 01:18 AM

Theo mình , ADM nên sang năm sau tổ chức ăn Even khi ra Tết ( mùng 6-20 tháng giêng ÂL ) , lúc đó ae có time nhất . Đó là ý kiến riêng của tôi , ae gạch đá vừa thôi =))

daica31887
27-01-2017, 01:31 AM
Theo mình , ADM nên sang năm sau tổ chức ăn Even khi ra Tết ( mùng 6-20 tháng giêng ÂL ) , lúc đó ae có time nhất . Đó là ý kiến riêng của tôi , ae gạch đá vừa thôi =))

bây giờ ae đang đứng giữ 2 sự lựa chọn....1 là ăn tết...2 là ăn game =))

botchien
27-01-2017, 11:49 AM
an ca~ 2.........^^......vua` nhau vua`....luyen game....xin roi` ngu~......:6;