PDA

View Full Version : [Phoenix] vì sao ae tâm huyết nghỉ và vì sao Mu tàn ...

zen1993
19-01-2017, 06:36 PM
ae bọn tôi chỉ muốn nói 1 câu này cho ADM thôi còn lắng nghe để các sv khác của Mu Hn này phát triển hơn
ADM vào xem video có thể text cũng được ko cũng ko sao vì ae chúng tôi nghỉ cũng gần hết rồi vì sao chắc ADM biết rồi ạ ^^ nên chúng em ko nói nhiều chỉ quay được đoạn clips này kỉ niệm ADM mu HN
https://youtu.be/GanLfqkcmjw
1 Rf bá đạo chấp hết mọi đối thủ :))

- - - Updated - - -

600 k máu RF đấm one hít thì chịu rồi =))) Mu này chơi RF hay thiệt :*

daica31887
19-01-2017, 07:13 PM
ae bọn tôi chỉ muốn nói 1 câu này cho ADM thôi còn lắng nghe để các sv khác của Mu Hn này phát triển hơn
ADM vào xem video có thể text cũng được ko cũng ko sao vì ae chúng tôi nghỉ cũng gần hết rồi vì sao chắc ADM biết rồi ạ ^^ nên chúng em ko nói nhiều chỉ quay được đoạn clips này kỉ niệm ADM mu HN

- - - Updated - - -

Binh thường mà anh ^^!

traipk
19-01-2017, 07:20 PM
đang thích tàn đây^^

zen1993
19-01-2017, 07:42 PM
anh ko hiểu :)) bt hay ko bt thì cứ để ADM xem hộ cái chứ định mệnh đồ shop còn nằm thì RF vãi đái quá

Alt F4
19-01-2017, 08:02 PM
ADM lên xem lại vì nếu 600k mau mà ăn sd chết đc thì có khả năng dung phần mền thứ 3 ở đây
đấy là ý kiên xin đưng gạnh đá vì chơi MU cũng k lâu 2 năm gì đó chứ thấy rf nào 1 mình chơi đc rf 600k đâu :v

Mari0Gotze
19-01-2017, 08:02 PM

- - - Updated - - -

DK ko buf rf no có gm nó đấm vỡ hết mồm miệng thì cũng phải thôi. sét sket lại chưa khảm đc nhiều
mình nhớ sét sket 1 này thủ ko = sét rồng đỏ 11 . khi nào mà full buff mà mà rf dame đc như vầy mới cần xem lại thật.
khảm thêm nnt đi chủ pic ơi.

BmqTurtle
19-01-2017, 08:31 PM
DK ko buf rf no có gm nó đấm vỡ hết mồm miệng thì cũng phải thôi. sét sket lại chưa khảm đc nhiều
mình nhớ sét sket 1 này thủ ko = sét rồng đỏ 11 . khi nào mà full buff mà mà rf dame đc như vầy mới cần xem lại thật.
khảm thêm nnt đi chủ pic ơi.
Bạn đã xem hết clip và coi có buff ko ? Nếu tui nói bạn cả set RD 13 45 cũng thế thì sẽ ntn ??

Virgo
19-01-2017, 08:36 PM
Buồn nhỉ, loanh quanh mãi mà vẫn thế :D :D :D

daica31887
19-01-2017, 09:01 PM
Bạn đã xem hết clip và coi có buff ko ? Nếu tui nói bạn cả set RD 13 45 cũng thế thì sẽ ntn ??

=)) acc paradise ít nhất cũng tầm 630D MT

w3 thì mnl...trên clip toàn dính dame mnl....có mà set Bão Táp cũng vậy nhé :D

Mari0Gotze
19-01-2017, 09:10 PM

Buff sum vào RF Ngã ngựa. còn ko buff thì bạn có sét 15 may ra mới nói truyện đc với RF chứ sét rd 13 45 cũng như thế thôi.

hongtuanh
19-01-2017, 09:49 PM
Buff sum vào RF Ngã ngựa. còn ko buff thì bạn có sét 15 may ra mới nói truyện đc với RF chứ sét rd 13 45 cũng như thế thôi.

13 vs 15 khác nhau ah bạn

vinhtuyen
19-01-2017, 10:05 PM

set BT full 15 đây này =))
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1215643-to-cao-david-so-vo-suc-manh-hack-dam-huynh-dao-phu-giai-quyet-dum.html
RF cầm VPH 15 dame ảo lắm
Ăn máu shop SD còn tiếc thế kiê chết còn oan =))

mrtung9x
19-01-2017, 10:34 PM

- - - Updated - - -

Vấn đề truyền thống của chúng nó .vấn đề muôn thủa ko 1 anti hack nào là chống đc onehit =))

hongtuanh
19-01-2017, 10:55 PM
adm fix lại damge RF đi cho ae chơi còn có hứng

Tóc Bạch Kim
20-01-2017, 01:45 AM
- bỏ 12p ra xem clip. đùa từ trước biết chơi cái muhn này nể bạn rùa luôn, bỏ tiền + time đầu tư thì không kể làm gì
tôi cũng xem hết clip rồi. rf nó bem bạn lúc ban đang choáng + thời lượng bạn ăn máu sd sp shop chậm chết là đúng
vì thằng dk nỏ rỉa dame r, rf nó + dồn dame nữa thế là bạn nằm xuống thôi ! cuws để ý mà xem !dù sao thì vẫn cứ nể bạn rùa !
p/s; XeDapOi cùi vl xin chứng nhận :))

- - - Updated - - -

- chứ để dame ko dk chết trừ khi rf dame x8 to vl nhé :P và phải đồ đạc như nào, chứ nó sd sp shop vl tay hơn não ông cũng khó luôn :)) vì rf chuyên về agi. chưa nói đến speed nhé :)

daica31887
20-01-2017, 02:41 AM
- bỏ 12p ra xem clip. đùa từ trước biết chơi cái muhn này nể bạn rùa luôn, bỏ tiền + time đầu tư thì không kể làm gì
tôi cũng xem hết clip rồi. rf nó bem bạn lúc ban đang choáng + thời lượng bạn ăn máu sd sp shop chậm chết là đúng
vì thằng dk nỏ rỉa dame r, rf nó + dồn dame nữa thế là bạn nằm xuống thôi ! cuws để ý mà xem !dù sao thì vẫn cứ nể bạn rùa !

- - - Updated - - -

- chứ để dame ko dk chết trừ khi rf dame x8 to vl nhé :P và phải đồ đạc như nào, chứ nó sd sp shop vl tay hơn não ông cũng khó luôn :)) vì rf chuyên về agi. chưa nói đến speed nhé :)

muốn bị block 4r nữa không? =))

MongCai
20-01-2017, 09:28 AM

- - - Updated - - -

cho hỏi thăng rùa NGU hack onl hit phut thứ bao nhiêu
RF co cả buf DL

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bạn này nói đúng vãi luyện
DK damg choáng oy de RF dame
DK +RF la do 1 người cầm mà =))
chỉ biết cười với những thằng có tiền đầu tư NGU ăn sd hp còn tiếc

- - - Updated - - -

set BT full 15 đây này =))
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1215643-to-cao-david-so-vo-suc-manh-hack-dam-huynh-dao-phu-giai-quyet-dum.html
RF cầm VPH 15 dame ảo lắm
Ăn máu shop SD còn tiếc thế kiê chết còn oan =))

anh cho nó xem nó lại khóc
set nó co +11 đã khảm dc cai gi đâu
DM Rua Mat Kinh có khác .có tiền Nhưng mà ngu lắm con ạ
lấy acc Kai chó Ngu ra mà test..mà thang RF này cung ngu ý ko chấp =)) =))

BuonCuoiNhi1
20-01-2017, 10:14 AM
Ban muon mua tivi den dien may xanh hehehe

zl0v3g4m3z
20-01-2017, 01:13 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

MongCai
20-01-2017, 02:28 PM
bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13; bb13;bb13; giống rùa =))

- - - Updated - - -

bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13; bb13;bb13; giống rùa =))

bibibobo
20-01-2017, 05:48 PM
Binh thường mà anh ^^!

cho thằng này biến mẹ ra đảo đi

daica31887
20-01-2017, 06:17 PM
cho thằng này biến mẹ ra đảo đi

why? ^^!

why???

zen1993
20-01-2017, 10:21 PM

- - - Updated - - -

hình như là từ lúc post cái bài này ko có thấy mặt ADM vô thì phải :) chắc người nhà đây mà như con quan chức bh lông hành về lờ chơi bời ntn thì ai còn giám chơi nữa ADM còn ko vào tham gia 1 câu nào vào game onehit thì vẫn onehit nản vờ lờ

daica31887
20-01-2017, 10:36 PM
hình như là từ lúc post cái bài này ko có thấy mặt ADM vô thì phải :) chắc người nhà đây mà như con quan chức bh lông hành về lờ chơi bời ntn thì ai còn giám chơi nữa ADM còn ko vào tham gia 1 câu nào vào game onehit thì vẫn onehit nản vờ lờ

anh vào chỗ bảng Vàng Hack

anh làm bài mới rồi mời admin vào xem đi....cái này đâu phải tố cáo hack đâu anh ^^!

TruongVoKy
20-01-2017, 11:09 PM

- - - Updated - - -

Đây mà là clip bắt hack thì bên ThuocLao cũng xin đc test để các bạn kingdk đc mở giộng tầm mắt hẹn hẹp

Tầm HuyNui OTHN TVK Cũng giết dk máu ko buff trong 1 nốt nhạc

Nói gì đến Para Gần 24k even vs gần 800 điểm mater Vũ Khí Wing thì ko cần phải khoe nữa VIP Cmnr.

- - - Updated - - -

Đây mà là clip bắt hack thì bên ThuocLao cũng xin đc test để các bạn kingdk đc mở giộng tầm mắt hẹn hẹp

Tầm HuyNui OTHN TVK Cũng giết dk máu ko buff trong 1 nốt nhạc

Nói gì đến Para Gần 24k even vs gần 800 điểm mater Vũ Khí Wing thì ko cần phải khoe nữa VIP Cmnr.

Cũng chỉ mong 1 lần cho các bạn ý xem cách cộng điểm vs tăng mater quá. Mà chưa có cơ hội.

Chán cho 1 tập thể chỉ biết bỏ tiền vào mã ko chịu động não lúc nào cũng nghĩ người ta hack mới ăn đc

Sao ko biết tự đem Con RF VIP Kaitou ra mà test nhỉ .

9718153
20-01-2017, 11:15 PM
Đôi giầy .... đây rồi acc của mình nổi tiếng ^^:78;

daica31887
21-01-2017, 03:08 AM
Đôi giầy .... đây rồi acc của mình nổi tiếng ^^:78;

acc anh hót hòn họt luôn =))

Đàm Đại Ca
21-01-2017, 03:17 AM
có 1 số thành phần ngu ko hề nhẹ

MongCai
21-01-2017, 09:38 AM

Cho Bố hỏi Con Trai Ngu nhé
thế clip này tố cáo Hack..thế ghi vấn hack phut bao nhieu
Hay la con trai ngu post lên để AE Game MU-HN sỉ Nhục Thằng RuaCon có tiền mà NGu =))

botchien
21-01-2017, 10:39 AM
nv7 ko phai zan vua` dau....muon pk la` duoc.......^^........:3;

bibibobo
21-01-2017, 03:32 PM
RF co cả buf DL

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

ai mày cũng kêu ngu, còn mày thì khôn như chó ấy hay là khôn liền...
tao del cho 1 phát éo làm gì được ức ko mấy con, cũng mày có bài viết này nên kéo qua đây thôi tao xem coi mấy đứa khóc cha mẹ dc mấy ngày

botchien
21-01-2017, 04:18 PM
cai~ nhau kinh zi. we'...sap' tet' roi`....hi`hi`.......:57;

daica31887
21-01-2017, 05:14 PM
tao del cho 1 phát éo làm gì được ức ko mấy con, cũng mày có bài viết này nên kéo qua đây thôi tao xem coi mấy đứa khóc cha mẹ dc mấy ngày

cảm ơn bạn đã dell acc top của TL để mọi người biết tinh thần đoàn kết và sức mạnh của TL =))

MongCai
21-01-2017, 05:25 PM

bố cũng cảm ơn mày dell Sớm
ko thì bọn bố mất cái tóp
DM nhìn thấy ae bố mày chạy top thì cũng đái con me mày ra quần

traipk
21-01-2017, 09:28 PM
RF co cả buf DL

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

nói cho loại mày biết chỉ có loại ngu mới tỏ ra nguy hiểm nói người khác thôi,mayf thử nhảy vào khôn với 3 thằng đánh 1 xem mày có khôn = con chó nhà tao dc ko

Virgo
22-01-2017, 01:00 PM
nói cho loại mày biết chỉ có loại ngu mới tỏ ra nguy hiểm nói người khác thôi,mayf thử nhảy vào khôn với 3 thằng đánh 1 xem mày có khôn = con chó nhà tao dc ko

Thằng Mùi nói bậy quá. ADM bank ID DD nó đi :D :D :D

MongCai
22-01-2017, 01:53 PM

nhưng mày có công nhận con RF + đồ mày ngon vkl .mà pk RF ngu hơn chó =))
Nhân Tiện Đây Các con Quay Lại còn để ae bố tắt cái NỤ Cười cái nhỉ
up cho cac con quay lai vs cái sv zeus nào

huynui1
22-01-2017, 02:33 PM
Suốt ngày chỉ bik khóc nóc Đừng Tưởng mình là bất tử chứ :)) vô dụng vkl

daica31887
22-01-2017, 04:10 PM

ahihi ahaha...hâhahahhahahahaahahaha :24;:24;:24;:24;:24;:24;

traipk
22-01-2017, 10:17 PM

may bao mày khôn hơn chó thỳ 1 minh may mày đánh 3 4 thằng đi xem lại ko con chó

- - - Updated - - -

đôi con mongcaiqn SANG RF ĐI XEM MÀY CÓ KHÔN = CON CHÓ NHÀ TAO KO

- - - Updated - - -

Thằng Mùi nói bậy quá. ADM bank ID DD nó đi :D :D :D

BAND LẠI LẬP GIẾT MỚI SỢ CHỨ^^

MongCai
23-01-2017, 09:24 AM
Bố sao phải đổi RF
bố cầm TVK + Para lần nào gặp con cũng thấy nằm vs bố
nói chung là con RF của con đô ngon nhưng mà pk ngu

traipk
23-01-2017, 09:20 PM
Bố sao phải đổi RF
bố cầm TVK + Para lần nào gặp con cũng thấy nằm vs bố
nói chung là con RF của con đô ngon nhưng mà pk ngu

dm mang ca gui lên thỳ thằng ông nội mày nếu còn thở được cũng năm nhé con ,mày thử ngược lại xem con chó

- - - Updated - - -

mang tiếng khôn như chó mà lúc đéo nào cũng thấy bố là full bup

MongCai
23-01-2017, 10:23 PM
dm mang ca gui lên thỳ thằng ông nội mày nếu còn thở được cũng năm nhé con ,mày thử ngược lại xem con chó

- - - Updated - - -

mang tiếng khôn như chó mà lúc đéo nào cũng thấy bố là full bup

thế cái dkm mày sinh ra F DW lam cave làm cái lồn thầy mày à
sao mày ko biết long acc à .hay còn để bố mày long cho mày luôn =))
cái dkm con RF Phế Vật ..........Ngu Như Chó
Cái G KinhPK lên đổi thằng KinhPKNgu =)) =)) =))

nhoang
24-01-2017, 11:59 PM
thế cái dkm mày sinh ra F DW lam cave làm cái lồn thầy mày à
sao mày ko biết long acc à .hay còn để bố mày long cho mày luôn =))
cái dkm con RF Phế Vật ..........Ngu Như Chó
Cái G KinhPK lên đổi thằng KinhPKNgu =)) =)) =))
Uả con mắt nào m thấy G t là G kingpk vậy :))) . Vào game xem lại nhé chó ngu mà to mồm :))

daicadream
25-01-2017, 12:20 AM
Aiiiiiiiiiiiiiiiiii bán cho 1 Contener Thuốc Lào cái ! , tuy nó rất HÔI ( THỐI ) nhưng nhiều người thích ! =))

MongCai
25-01-2017, 11:23 AM
Uả con mắt nào m thấy G t là G kingpk vậy :))) . Vào game xem lại nhé chó ngu mà to mồm :))

à uk KinhDK
bố dạo này mất kính lên gõ bàn phím nó bị nhầm lẫn =)) =))

nhoang
26-01-2017, 12:24 AM
à uk KinhDK
bố dạo này mất kính lên gõ bàn phím nó bị nhầm lẫn =)) =))
Là 1 thằg đàn ông nói chuyện bớt dùg từ bố đi bạn à . Như vậy sẽ sang chảnh hơn đó .
Hơn kém nhau đc bn tuổi mà bố với đời .