PDA

View Full Version : Nỗi thất vọng quá lớn MU-Hanoi.

BuonCuoiNhi1
12-12-2016, 08:01 PM
Giờ người ta chơi theo kiểu thằng nào nhiều tiền hơn là win hay sao vậy các Mod.
Ko hề có 1 chút đột biến hay khám phá gì hết ..?
1 ĐK+full Buff SD+Hp Shop . lá cứ như 1 vị thần từ trên xuog . (2 ĐK +buf như nhau- thì lại xem thằng nào nạp card nhiều hơn ).
Thành ra quá nhàn chán ..?
Các bạn hãy trả lại cho MỤ về cái thời nguyên thủy tôi thấy có khi còn hay hơn..?
1 : bỏ cái cái buff phải trong pt.
xin loi deo hieu thang nao nghi ra cai buff phai trong PT. 1 cai khoanh khac co the gay dot bien trog tat ca cac tran PK hay su kien chi =1 elf hoac 1 sum (ene <1K =)).
2: cái 5% sum có thể xem lại,chứ ko nó kinh quá

Đây chỉ là góp ý để tiến lên 1 cái nhìn xa hơn.
Chu ko phai an ngay cho nong nhu 4-5 cai sver gan day (chi dc 2-3 thang)

01644633315
12-12-2016, 08:03 PM
mu wedshop ban BS trong wedshop la biet MUHN bây giờ cứ có tiền la vua

rengudan
12-12-2016, 08:11 PM
tuần trước chơi phần mềm ăn đc CTC tuần này thằng dùng phần mềm nó đi off mobie đéo ăn đc lên kêu gào à =))

9718153
12-12-2016, 08:13 PM
ý kiến buf trong pt là của những người có tiền mà bị an hành nhiều. mình ko có tiền thì chấp nhận hoặc tìm mu khác mà chơi.
Mu bh admin có thèm quan tâm đến nữa đâu

zen1993
12-12-2016, 08:16 PM
Giờ người ta chơi theo kiểu thằng nào nhiều tiền hơn là win hay sao vậy các Mod.
1 ĐK+full Buff SD+Hp Shop . lá cứ như 1 vị thần từ trên xuog . (2 ĐK +buf như nhau- thì lại xem thằng nào nạp card nhiều hơn ).
Các bạn hãy trả lại cho MỤ về cái thời nguyên thủy tôi thấy có khi còn hay hơn..?
xin loi deo hieu thang nao nghi ra cai buff phai trong PT. 1 cai khoanh khac co the gay dot bien trog tat ca cac tran PK hay su kien chi =1 elf hoac 1 sum (ene <1K =)).

sao gào hét gì vậy :)) giọng các bạn trước đây 2 tuần khác mà sao lúc đó ko lên kêu ADM :D

nhoang
12-12-2016, 08:29 PM
Chả hiểu nổi .
Bh poin cao nhất sv cũg dám làm dk máu bạn à .
Mình còn nhục hơn bạn nữa cơ .
Bh pk vs thằg dk full buf và sum đồ lõm thì còn 5 ăn 5 thua nữa kìa bạn .
Nhiều khi chả muốn vào game :)).
Còn cái vụ ef thì đả từ rất lâu rồi , mọi phàn nàn đã vào dĩ vãng rồi bạn .
Mà qả thật bỏ tiền nhiều bị buff đểu giết cũg nhục và gà lắm cơ , mình gà mình chiệu :)) .
Thôi hay là bh chơi k buf đi cho nhiệt :))

hoangbk01
12-12-2016, 08:29 PM
Game online VN đa phần là nhiều tiền là win Ez vl.Nên bạn làm quen đi nhá.Gào gào nữa ad cũng k đả động gì đâu =))~

rengudan
12-12-2016, 08:34 PM
Chả hiểu nổi .
Mà qả thật bỏ tiền nhiều bị buff đểu giết cũg nhục và gà lắm cơ , mình gà mình chiệu :)) .

đéo cho buff nữa, class nào chỉ tự buff đc class đấy thôi, oánh nhau như kiểu võ lâm ý cứ đông là win =))

BuonCuoiNhi1
12-12-2016, 08:46 PM
sao gào hét gì vậy :)) giọng các bạn trước đây 2 tuần khác mà sao lúc đó ko lên kêu ADM :D

day la tao gop y. thang thua la chuyen qua binh thuong.
Cai hay o day tao bo it an nhieu no moi hay.
Chu chac chan bo bao nhieu thi se co dc thanh qua bay nhieu

suri2014
12-12-2016, 08:46 PM

Đã là game thương mại, thì phải chịu thôi

BuonCuoiNhi1
12-12-2016, 08:49 PM
Chả hiểu nổi .

như ôg có tiền. thì mọi chuyện sẽ đi đến 1 cái kết quả tốt là điều gần nhứ chắc chắn với cách làm việc hiện nay của nhà sản xuất.

cái này tôi chỉ muốn nói đến những cái tạm gọi là "Chiến thuật".

nhoang
12-12-2016, 09:09 PM
day la tao gop y. thang thua la chuyen qua binh thuong.
Cai hay o day tao bo it an nhieu no moi hay.
Chu chac chan bo bao nhieu thi se co dc thanh qua bay nhieu

Có 1 hôm tôi cũg góp ý
Nhận đc 1 số cmt như vầy nè .
Bh thay đổi theo yêu cầu của bạn
Đến khi ng khác cũg thay đổi theo yêu cầu ng khác
Thì fix đến bh mới hài lòng bàn dân thiên hạ .
P/s: cái này tôi cũg cảm nhânn qa rồi :))

- - - Updated - - -

như ôg có tiền. thì mọi chuyện sẽ đi đến 1 cái kết quả tốt là điều gần nhứ chắc chắn với cách làm việc hiện nay của nhà sản xuất.

Ông nhìn lại bên ông thua kém gì bên tôi từ kinh ngiệm đến tiền bạc . Chẳnh hạn LongPham ^^

suri2014
12-12-2016, 09:09 PM
Cái Topic event PK Gobin đâu rồi

01644633315
12-12-2016, 09:13 PM
hinh nhu xoa roi

rengudan
12-12-2016, 09:53 PM

chiến thuật lắm tiền thua chiến thuật hack là đúng rùi kêu gào nhiều vào =))

- - - Updated - - -

Có 1 hôm tôi cũg góp ý
Nhận đc 1 số cmt như vầy nè .
Bh thay đổi theo yêu cầu của bạn
Đến khi ng khác cũg thay đổi theo yêu cầu ng khác
Thì fix đến bh mới hài lòng bàn dân thiên hạ .
P/s: cái này tôi cũg cảm nhânn qa rồi :))

- - - Updated - - -

Ông nhìn lại bên ông thua kém gì bên tôi từ kinh ngiệm đến tiền bạc . Chẳnh hạn LongPham ^^

LongPham nó lo thân nó chứ có như a đâu, lo cho cả G, ae nào thiếu thốn thì giúp đỡ nhiệt tình để = bạn = bè :)

mongcaiqn
12-12-2016, 10:43 PM
chiến thuật lắm tiền thua chiến thuật hack là đúng rùi kêu gào nhiều vào =))

- - - Updated - - -

LongPham nó lo thân nó chứ có như a đâu, lo cho cả G, ae nào thiếu thốn thì giúp đỡ nhiệt tình để = bạn = bè :)

nói chiến thuật hình như mình nhớ ko nhầm thấy sự kiện tam long hay gì ý mình cũng ko nhớ rõ cũng tham gia
mà hình như team KinhPK bị loại từ vòng ngửi xe thì phải
còn các bạn nói các bạn đầu tư .thế ae bên tôi chắc ko ai đầu tư .mỗi LongPham đầu tư chắc
tất nhiên sv cũ Đồ +pont thì các ông hơn hẳn oy.chứ đồ + pont ae tôi bằng or ngang các ông thì chưa chắc bên nào ăn dc bên nào bạn à......................=)) =))

9718153
12-12-2016, 10:43 PM
buff ngoài pt tính chiến thuật cao hơn nhiều.
như kiểu cứ logg full buf đánh nhau chả có gì đặc sắc cả.
Mong sao Mu HN quay lại thời kỳ hoàng kim đó ^^.

o0oTienKoyo0o
12-12-2016, 10:51 PM
buff ngoài pt tính chiến thuật cao hơn nhiều.
như kiểu cứ logg full buf đánh nhau chả có gì đặc sắc cả.
Mong sao Mu HN quay lại thời kỳ hoàng kim đó ^^.

mong sao dc hả.giờ ad còn để kiếm ăn nuôi vợ con chứ :D
1 G co 1 con cave thì a đờ sờ min lấy gì ăn hả =))
giờ di pk 1 team toan phải cay cave dw F + sum buf DK thì a đờ sờ mờ mới có mà ăn chứ ahihi .viêt xong chăc bị bank oy =)) =))

Ging
12-12-2016, 10:54 PM
mong sao dc hả.giờ ad còn để kiếm ăn nuôi vợ con chứ :D
1 G co 1 con cave thì a đờ sờ min lấy gì ăn hả =))
giờ di pk 1 team toan phải cay cave dw F + sum buf DK thì a đờ sờ mờ mới có mà ăn chứ ahihi .viêt xong chăc bị bank oy =)) =))

Rùa sang dubai sắm kính 50 tỷ phát win CTC luôn còn cái kính gong kia tiênkoy giữ làm kỷ niệm đi =))

o0oTienKoyo0o
12-12-2016, 10:56 PM
Rùa sang dubai sắm kính 50 tỷ phát win CTC luôn còn cái kính gong kia tiênkoy giữ làm kỷ niệm đi =))

dubai cơ à .thảo nào về cái cho mình cái gọng kính mạ vang 9999
may quá đôi kính mình vừa gãy gọng.Rua cho dùng luôn .sướng =)) =))

hoatiennhi
12-12-2016, 11:29 PM
Đã là game thương mại, thì phải chịu thôi

Ô hay. Lúc chúng tôi đầu tư để có full 13. Các bạn ôm bom các bạn thắng ctc. Chúng tôi ý kiến vấn đề bup sum. Các bạn chém gió lắm cơ mak. Nay ko có phần mềm các bạn thua lại đổ thừa ah. Chúng tôi đầu tư đồ 13 full . thua mấy con dk cùi . người buồn phải là chúng tôi chứ. Kiểu gì cũng chém dc. Các bạn thành thần thật rồi. Nếu chơi công bằng tôi nghỉ ko chịu đầu tư công sức và trí tuệ mak đòi ăn dc những người tâm huyết chịu đầu tư cho game. Các bạn quá ảo tưởng sức mạnh. Đừng nghỉ là ôm bom dc vài lần thì là vip. Là chúng tôi chịu thua. Ôm dc bn lần nào. Vỏ quýt cỡ nào đều có móng tay nhọn các bạn nhé.

kiendeptrai102
12-12-2016, 11:37 PM
Tìm rùa mất kính :))

Tóc Bạch Kim
13-12-2016, 01:19 AM
- chưa bao giờ chơi sv nào mà 1 chơi sv nào chưa được 1 tuần mà đã nghỉ :)
mu bây giờ toàn tỉ lệ log in ảo cả chục sv quanh đi quẩn lại toàn thanh niên đam mê chơi đã già cội lắm r :))
kiếm được người mới mà đam mê với mu hn với thời điểm này xl nói thằng là 1/100 :))
quá nản cho 1 mu hn đã tồn tại và duy trì có tên tuổi quá lâu

Ging
13-12-2016, 10:07 AM
lêu lêu bọ thua CTC tức chơi =))

nhoang
13-12-2016, 12:11 PM
nói chiến thuật hình như mình nhớ ko nhầm thấy sự kiện tam long hay gì ý mình cũng ko nhớ rõ cũng tham gia
mà hình như team KinhPK bị loại từ vòng ngửi xe thì phải
còn các bạn nói các bạn đầu tư .thế ae bên tôi chắc ko ai đầu tư .mỗi LongPham đầu tư chắc
tất nhiên sv cũ Đồ +pont thì các ông hơn hẳn oy.chứ đồ + pont ae tôi bằng or ngang các ông thì chưa chắc bên nào ăn dc bên nào bạn à......................=)) =))

ông này đọc chả hiêu cái lồng gì mà vao cmt như đúng rồi ý .
cái ông ở trên bảo bọn tôi bỏ tiền chơi nên chuyện thắng là gần như 90% rồi . tôi mới bảo lại là ông LONGPHAM đầu tiền kém cạnh gì bên tôi đâu . chứ có bảo là bọn ông k bỏ tiền đầu tư đâu nhể .
còn cái vấn đề poin Khẳng định vs bạn chỉ có Rua Nhim là vượt poin các bạn thoi còn lại la 90 100 nhé :)) , mà vứt mịa rùa vs NHIM đi 2 con DK máu lõ đó làm đc gì:)) .
còn về đồ Hades Nhỉnh hơn nhiều bạn à , tôi qa Hades cũng sắm đc 1 ít đồ ngon ý :)) chứ bọn tôi bên này toàn dùng 11 2 lần sát nhập ý . khổ lắm ông à . cứ ngir bọn tôi sướng , giử cái sv tồn tại đến bh và ko có rớt giá iteam đâu phải dể :))

huynui1
13-12-2016, 05:23 PM
AD đitt quan tâm đến các bé đâu :))

Ging
14-12-2016, 12:34 AM
ông này đọc chả hiêu cái lồng gì mà vao cmt như đúng rồi ý .
cái ông ở trên bảo bọn tôi bỏ tiền chơi nên chuyện thắng là gần như 90% rồi . tôi mới bảo lại là ông LONGPHAM đầu tiền kém cạnh gì bên tôi đâu . chứ có bảo là bọn ông k bỏ tiền đầu tư đâu nhể .
còn cái vấn đề poin Khẳng định vs bạn chỉ có Rua Nhim là vượt poin các bạn thoi còn lại la 90 100 nhé :)) , mà vứt mịa rùa vs NHIM đi 2 con DK máu lõ đó làm đc gì:)) .
còn về đồ Hades Nhỉnh hơn nhiều bạn à , tôi qa Hades cũng sắm đc 1 ít đồ ngon ý :)) chứ bọn tôi bên này toàn dùng 11 2 lần sát nhập ý . khổ lắm ông à . cứ ngir bọn tôi sướng , giử cái sv tồn tại đến bh và ko có rớt giá iteam đâu phải dể :))
từ lúc sát nhập POISedon vs HADES qua ae mình mới đc biết cái VK 380 luck +13 2 op dùng sướng ntn còn lúc chưa sát nhập đi 100 vé CN đéo = các thánh bên PÓI vs HAS đi 10 vé so sánh khập khiễng đéo tả đc =))

suri2014
14-12-2016, 12:20 PM
Ô hay. Lúc chúng tôi đầu tư để có full 13. Các bạn ôm bom các bạn thắng ctc. Chúng tôi ý kiến vấn đề bup sum. Các bạn chém gió lắm cơ mak. Nay ko có phần mềm các bạn thua lại đổ thừa ah. Chúng tôi đầu tư đồ 13 full . thua mấy con dk cùi . người buồn phải là chúng tôi chứ. Kiểu gì cũng chém dc. Các bạn thành thần thật rồi. Nếu chơi công bằng tôi nghỉ ko chịu đầu tư công sức và trí tuệ mak đòi ăn dc những người tâm huyết chịu đầu tư cho game. Các bạn quá ảo tưởng sức mạnh. Đừng nghỉ là ôm bom dc vài lần thì là vip. Là chúng tôi chịu thua. Ôm dc bn lần nào. Vỏ quýt cỡ nào đều có móng tay nhọn các bạn nhé.

nói chuyện đâm bang xàm xàm chẳng ăn nhập vào đâu

LLLCC
14-12-2016, 02:51 PM
Kêu cái méo gì mu mobile mở đc mấy bữa đã có quà tang dua top ip7 plus rồi...bên mu orgin có những đại gia nạp 2 tỷ vào kìa...lợi nhuận mu-mobile quá lớn bảo sao adm nó bỏ dồn vào mu mobile hết...còn mu pc này lợi nhuận ko bang nổi số lẻ mumobile thì wuan tâm làm gì :)) :)) :))...

anhhieu1
14-12-2016, 03:24 PM
upppppppppppppppppppp