PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] RuaCon tự bút

nhoang
27-11-2016, 11:23 PM
vào thẳng Vấn đề luôn:))
THắng thua la chuyện bình thường . Sống đéo mất lòng 1 ai , cũng đéo cần nan nỉ ai tôn trọng
Xin lổi dùng từ ngữ Thô tục Nhưng Thíc thế đấy :))
Đm King DK có nghĩ cũng đéo BH bán acc bán đồ
XIn nói thẳng ai Bán acc Bán đồ ! RuaCon mua lai hết đéo cần biết bn VND ( có tiền có quyền chơi chó vậy đó , thằng nào chống :)) )
Thằng Nào nói KINGDK thua CTC bán acc vào hết đây t mua hết nè :))
THắng hay thua tự trong Mổi ng mỗi cá nhân TỰ BIẾT đéo có cần Bình LUận :))
Toàn G KINGDK ( a e thân thiết ) tạm off 1 tháng đợi antihack tốt nhất từ BQT :)))
CÒn anti lõm TUyên bố nghĩ game không lý do ( tất cả các tâm Huyết của tao đéo thằng nào đủ tư cách mà mua đc ) nên đừg ai vào hỏi bán acc :)))

BuonCuoiNhi1
27-11-2016, 11:26 PM
Cau chuyen deo he lien quan.
Antihack cung chi lam viec dc the.

--- Mako ---
27-11-2016, 11:31 PM

Antin hack đấy, đừng thằng nào vào hỏi lý do tại sao AE tao nghỉ .

- - - Updated - - -

3 acc của Tao cũng đừng thằng nào hỏi mua.

dù sao cũng cám ơn nhưng gì MUHN đêm lại cho chúng ta Rùa nhỉ...

BuonCuoiNhi1
27-11-2016, 11:32 PM

Thi ra wing3 chi lam dc nhu vay. Can co gang hon .

nhoang
27-11-2016, 11:32 PM
Cau chuyen deo he lien quan.
Antihack cung chi lam viec dc the.

liên qan đến vài thành phần ít tiền đòi hít lồn thơm . rao mua acc KINGDK đéo đủ bản lỉnh mua đâu :))) chủ yếu là báo cáo đéo bán acc:))

Ging
27-11-2016, 11:35 PM
e trêu ông TrươngVOKY bán ac RUa vs PIZZA 32k poin + 1000 MT mà có thằng vào cắn thì thua =))

nhoang
27-11-2016, 11:41 PM
e trêu ông TrươngVOKY bán ac RUa vs PIZZA 32k poin + 1000 MT mà có thằng vào cắn thì thua =))

M biết tính a rồi :)) acc chỉ cho a e chơi chứ k bh bán :))) tiền a đủ tiêu k phải lo :)))

TruongVoKy
27-11-2016, 11:44 PM

- - - Updated - - -

Lấy danh dự 1 thằng chủ guil ThuocLao

Nói nét 1 câu guil ThuocLao Trận CTC Hôm nay có mem Nào mà hack

Tôi xin phép đc bú cặc cho Cả MU HÀ NỘI Này

Còn việc bạn nghỉ bạn cứ nghỉ Tôi chỉ nói thế thôi. Chứ đừng nghĩ Bọn tôi hack mà mới có đc trận Win CTC Này

Cũng do bên bạn ko giết đc DK PA Của bên tôi thôi. Xin chào thân ái Quyết thắng.

- - - Updated - - -

Tôi cũng biết cậu chêu tôi có ý kiến gì đâu

Chỉ vì vài cái đầu nóng làm loạn hết cả sv lên.

traipk
27-11-2016, 11:45 PM
THắng thua la chuyện bình thường . Sống đéo mất lòng 1 ai , cũng đéo cần nan nỉ ai tôn trọng
XIn nói thẳng ai Bán acc Bán đồ ! RuaCon mua lai hết đéo cần biết bn VND ( có tiền có quyền chơi chó vậy đó , thằng nào chống :)) )
Toàn G KINGDK ( a e thân thiết ) tạm off 1 tháng đợi antihack tốt nhất từ BQT :)))
CÒn anti lõm TUyên bố nghĩ game không lý do ( tất cả các tâm Huyết của tao đéo thằng nào đủ tư cách mà mua đc ) nên đừg ai vào hỏi bán acc :)))

nói thẳng mà nghỉ tháng nào tao cũng đua top ,thêm 1 tóp bớt đi 1 thằng qn co top ,đéo bao giờ bán^^

nhoang
27-11-2016, 11:46 PM

Còn việc bạn nghỉ bạn cứ nghỉ Tôi chỉ nói thế thôi. Chứ đừng nghĩ Bọn tôi hack mà mới có đc trận Win CTC Này

Cũng do bên bạn ko giết đc DK PA Của bên tôi thôi. Xin chào thân ái Quyết thắng.

- - - Updated - - -

:)) đéo thằng nào ăn trộm mà lại bảo t đi ăn trộm .
có thể bạn ngay thẳng tôi k nói bên bạn ^^
nhưng có 1 số người cả đời tôi chưa bh dám tin lần thứ 2 bạn à ^^
CŨng rất muốn chơi nhưng a e quả quyết đéo công = thế này thì chào thân ái luôn:))
Thật sự có nhiều thứ bạn k rỏ = tôi ^^
và cung rất vui có triân CTC 50p khó quên ^^
nhớ mãi cảnh DK 65k vit full buff +sum k ăn đc mắu vs RF k Buff k Đại quỷ ^^

traipk
27-11-2016, 11:48 PM
antyhach >>>>>>>>>hạt sạn của muhanoi

nhoang
27-11-2016, 11:50 PM
antyhach >>>>>>>>>hạt sạn của muhanoi

m nói quá band nick bh:)))

--- Mako ---
27-11-2016, 11:54 PM
thực sự tôi thấy G thuocLao rất đoàn kết , máu PK và tôi cũng nghĩ các bạn ko bjo hack vì từng chạm trán với các bạn bên SV SM rồi. chúng ta đều là nhưng mem tâm huyết của MUHN đều mong muốn có 1 sân chơi công bằng mà thôi. có PK có cay cú là bình thường.

Còn ai hack hay ko thì ng đó tự biết.

Ging
27-11-2016, 11:55 PM

- - - Updated - - -

a bảo ko hack nhưng hack sau lưng a biết sao đc cũng giống như kingDK có 1 số ae thân thôi chứ đâu thể thân hết cả G hay cả LM CUopMU đc
còn trận CTC hôm nay thua do nhiều nguyên nhân mỗi bên nghĩ 1 kiểu nhưng hãy yên tâm đi a ZEUS đã bao nhiu lần suy sụp nhưng a thấy đấy RUa vs ae KINGDK vẫn vực lên để có đc ngày hôm nay
hẹn bọn a 1 ngày CTC công = nhất có thể đây sẽ là sv Huyền thoại thứ 2 mang dấu ấn KingDK vs ThuócLao

traipk
27-11-2016, 11:58 PM
thuốc láo rồi^^

Ging
28-11-2016, 12:01 AM
thuốc láo rồi^^

thánh spam vừa thôi hết làm loạn trong game giờ ra 4rum à cho ra đảo chơi cho mát giờ :23;

traipk
28-11-2016, 12:02 AM
mấy khi mà chú ,đêm mới đc on

PhaGiaChiTu
28-11-2016, 12:03 AM
vấn đề ở đây cũng 9 là con Paradies dame con dk mat set rdo 13+x+x DQN +15+x +CV+13 vs w3+xx + DQ mà solo k lại. cách nc của mấy bạn chắc k phục lắm. thấy chủ TP nói (đéo thằng nào đủ tư cách) nên mình cả gan làm 1 kèo vs nho nhỏ để ae giao lưu học hỏi thêm.

traipk
28-11-2016, 12:04 AM
zeus là bản lề mới cho các sv sau theo ,adm nên làm 1 điều gì đó cho nó khác bọt

Ging
28-11-2016, 12:07 AM
vấn đề ở đây cũng 9 là con Paradies dame con dk mat set rdo 13+x+x DQN +15+x +CV+13 vs w3+xx + DQ mà solo k lại. cách nc của mấy bạn chắc k phục lắm. thấy chủ TP nói (đéo thằng nào đủ tư cách) nên mình cả gan làm 1 kèo vs nho nhỏ để ae giao lưu học hỏi thêm.

CV + Khiên bác ơi

PhaGiaChiTu
28-11-2016, 12:11 AM
CV vs khien cũng có. mà tuỳ lúc thôi

nhoang
28-11-2016, 12:15 AM

t đéo nói t PK hay . t cũng k mặc sét RDo :))
Cái 9 là tao nói rỏ ( đéo thằng nào đủ tư cách mua cái tâm Huyết của tao ) m bị cùn à :)))

PhaGiaChiTu
28-11-2016, 12:26 AM
t đéo nói t PK hay . t cũng k mặc sét RDo :))
Cái 9 là tao nói rỏ ( đéo thằng nào đủ tư cách mua cái tâm Huyết của tao ) m bị cùn à :)))

CTC hn con Paradies đâu có pk mấy tg dk phế' nhỉ. chỉ có tg mặt set rdo 13 DQ thôi mà. còn vấn đề m có bán hay k t cũng k quan tâm.

--- Mako ---
28-11-2016, 12:32 AM
CTC hn con Paradies đâu có pk mấy tg dk phế' nhỉ. chỉ có tg mặt set rdo 13 DQ thôi mà. còn vấn đề m có bán hay k t cũng k quan tâm.
Thằng này chắc đang bị ảo. tự dưng vào đòi làm kèo PK rồi thì ăn nói lảm nhảm

Chắc mắc bệnh .... =))

nhoang
28-11-2016, 12:38 AM

có PK chết đc đâu mà bảo:))))
Làm RF máu cũng có ăn đc đéo đâu to còi vcl

PhaGiaChiTu
28-11-2016, 12:41 AM
Thằng này chắc đang bị ảo. tự dưng vào đòi làm kèo PK rồi thì ăn nói lảm nhảm

Chắc mắc bệnh .... =))

ảo hay k thì tự hiểu. tại thấy tui m khóc lóc từ game đến dd (giống kiểu đàn bà nằm giường)nên t làm 1 kèo cho tui m.

nhoang
28-11-2016, 12:50 AM
ảo hay k thì tự hiểu. tại thấy tui m khóc lóc từ game đến dd (giống kiểu đàn bà nằm giường)nên t làm 1 kèo cho tui m.

Đéo tính tiền bạn à :))) .
tự vào tự nói k ai đếm xĩa :))) ngủ đi phia rồi đó ^^

--- Mako ---
28-11-2016, 12:52 AM
=)) =)) =))

tự dưng gặp thằng khùng vào nói liên thuyên cũng vui phết ^^

daica31887
28-11-2016, 04:20 AM
nghe nói có thằng nói tớ hack =))

nhoang
28-11-2016, 01:56 PM
nghe nói có thằng nói tớ hack =))

anh em cc gì mà cậu vs tớ :))))

Alt F4
28-11-2016, 02:31 PM
xin lỗi 10phut cuối G tôi k bị diss ra thì cac bạn không có cửa
mà điss hết ra ngoài thành nhé tem PT k buff đc cuối cùng phải ra long buff lại (trùng hợp nhờ do sắp xếp)
còn cái chuyện RF k có đại quỷ đeo con sói Tấn công đấm chết DK của RuaCon MinhKaKa Pizza RuaLeonado Nhim hưa với danh dự giết đc cả G kinhPK cho bạn 10 triệu luôn( ai có nhu cần test để lại vài ký tự tối nay test luôn ) ( 2 bên fuf buff hoạc k buff cũng ok SD màu shopp thoải mái)
ký Tên: kẻ hèn mọn KANG G KinhPK

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 02:42 PM

- - - Updated - - -

ơ con chó Trung Già sao lúc AE bố mày chưa sang to mồm thế
nào là gặp KinhPK tắt nắng ....tắt nụ cười
chưa sang dc 1 tháng mà đã thế này............Chán VKL
hóa ra cũng chỉ là Hư Cấu :52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;

traipk
28-11-2016, 02:49 PM
hồi sau sẽ rõ

- - - Updated - - -

giá như mu này mà không co những hòn sạn ,vì 1 lí do nào đó mà để nó phát triển thành khối u phá huỷ mu thì hay biết mấy^^

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 02:53 PM

Vâng Rùa Đã Bị AE nó phang cho rụng 2 cái Gọng Kính oy :))
mà bọn này cũng Bựa vkl phang thì phang rụng cái Mai Rùa thôi
ai lại làm rụng 2 cái Gọng Kính của Rùa thế
Ko Có Kính Rùa Biết Bò Đi Đâu Và Về Đâu ..............=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))

mongcaiqn
28-11-2016, 02:58 PM
mà điss hết ra ngoài thành nhé tem PT k buff đc cuối cùng phải ra long buff lại (trùng hợp nhờ do sắp xếp)
còn cái chuyện RF k có đại quỷ đeo con sói Tấn công đấm chết DK của RuaCon MinhKaKa Pizza RuaLeonado Nhim hưa với danh dự giết đc cả G kinhPK cho bạn 10 triệu luôn( ai có nhu cần test để lại vài ký tự tối nay test luôn ) ( 2 bên fuf buff hoạc k buff cũng ok SD màu shopp thoải mái)

mày bảo trùng hợp nhờ do sắp xếp
thế mày có nghĩ là ben mày Toàn Mod ko
hay hỏi lại xem Mod bên đó có bán Độ ko nhé
tao thì ghi ngờ lắm :4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

vinhtuyen
28-11-2016, 02:59 PM

Bạn có nhầm ko vậy. khi bọn t PA xong thì tất cả dd + ko cùng LM PA đều tự diss ra hết là đúng rồi :D
CTC hôm trước mu hơi bị lag + diss cá nhân tôi còn tắt đi vào lại đến 3 -4 lần
các bạn đều có lý riêng của các bạn. bọn t có lý riêng của bọn tôi. nếu ko đã ko dd :))
Thua thắng có quan trọng gì đâu mà căng thẳng thế :D
hnay thua mai chưa chắc đã thua. hnay thắng mai chưa chắc đã thắng.

mongcaiqn
28-11-2016, 03:05 PM
nói thẳng mà nghỉ tháng nào tao cũng đua top ,thêm 1 tóp bớt đi 1 thằng qn co top ,đéo bao giờ bán^^

nói là phải làm nhé con Mùi ƠI
AE Bố mày lúc nào cũng chờ đợi nhé

suri2014
28-11-2016, 03:05 PM
cuối cùng ai win CTC ở zeus các bác, Zeus hot quá đi

đoàn koi
28-11-2016, 03:09 PM
đừng thàng nào đụng vào Hoàng đập trai ^^

huynui1
28-11-2016, 03:11 PM
Các thanh niên khóc lóc khổ vkl thua 1 trận CTC :)) mà bán acc cũng dịt ai mua :)) ahihi

suri2014
28-11-2016, 03:16 PM
Các thanh niên khóc lóc khổ vkl thua 1 trận CTC :)) mà bán acc cũng dịt ai mua :)) ahihi

vậy Thuoclao Win CTC ah? mới qua mà Pro thế

SanMU
28-11-2016, 03:18 PM
Từ đầu đến phút 50 bên DD có ai trụ đc trong PA nổi 3 phút ko ấy chứ mà ảo tưởng sức mạnh quá, tưởng Dk bup sum đổi mạng 1 vs 1 thì bên G KingPk còn chết bớt chứ ko bup sum bên t đông vãi cả chưởng :v :v Ờ, ờ tính toán kỹ thật, 10 phút cuối mang con Rf 1 hít vào dí vào ai là chết văng ra lag luôn cửa sổ phải tắt MU đi rồi vào lại cơ, :)) cao thủ nằm ở đây chứ ở đâu cần gì phải Pk nhiều cho mệt =)) Nuối tiếc nhất trong trận CTC vừa r là ko quay video từ đầu đến cuối lai. À có những thành phần cứ âm thầm vào đây đọc nhưng ko dám cmt đâu cứ để cho mấy ông AEQN này lấp hộ =))
Còn G KingPk ai cũng có công việc , cs ổn định chơi game là giải trí chứ ko fai đầu tư vào rồi mang ức chế nv nên mn off đợi antihack mới. Một khi đã chán thì mọi thứ trong game ảo chả còn quan trọng nữa ^^

huynui1
28-11-2016, 03:21 PM
Từ đầu đến phút 50 bên DD có ai trụ đc trong PA nổi 3 phút ko ấy chứ mà ảo tưởng sức mạnh quá, tưởng Dk bup sum đổi mạng 1 vs 1 thì bên G KingPk còn chết bớt chứ ko bup sum bên t đông vãi cả chưởng :v :v Ờ, ờ tính toán kỹ thật, 10 phút cuối mang con Rf 1 hít vào dí vào ai là chết văng ra lag luôn cửa sổ phải tắt MU đi rồi vào lại cơ, cao thủ nằm ở đây chứ ở đâu cần gì phải Pk nhiều cho mệt Nuối tiếc nhất trong trận CTC vừa r là ko quay video từ đầu đến cuối lai. À có những thành phần cứ âm thầm vào đây đọc nhưng ko dám cmt đâu cứ để cho mấy ông AEQN này lấp hộ
Còn G KingPk ai cũng có công việc , cs ổn định chơi game là giải trí chứ ko fai đầu tư vào rồi mang ức chế nv nên mn off đợi antihack mới. Một khi đã chán thì mọi thứ trong game ảo chả còn quan trọng nữa ^^
Nói chung là it người thì chiu thôi 1 bên đến 20 thang ol 1 ben chua dc 10 thang ol ?? sao pk :))

mongcaiqn
28-11-2016, 03:35 PM
Vâng Rùa Đã Bị AE nó phang cho rụng 2 cái Gọng Kính oy :))
mà bọn này cũng Bựa vkl phang thì phang rụng cái Mai Rùa thôi
ai lại làm rụng 2 cái Gọng Kính của Rùa thế
Ko Có Kính Rùa Biết Bò Đi Đâu Và Về Đâu ..............=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))

AE có ai Nhặt được Gọng Kính Thì Trả cho Rua đi nào

traipk
28-11-2016, 03:36 PM
nói vuông 1 câu ko đông vao bọn ae QN 1 tí nào cấm thăng nào căn hong nhé: có 1 thằng ăn cháo đá bát ,ăn cây táo rào cây sung ,giúp không thì bên than QN chỉ dùng để mẹ tao nấu bánh thôi^^

Chó =banned
28-11-2016, 03:43 PM
RF bên anhem thuoc lào mạnh mẽ quá ahihi....😍😍😍😍😍😍😍😍...bên kingpk hãy mạnh mẽ lên nào :)) :)) :))

9718153
28-11-2016, 03:52 PM
Rùa nghỉ game thì admin húp cháo à =))

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 03:55 PM
Rùa nghỉ game thì admin húp cháo à =))

mày xem bên sv TITAN có thấy gọng kính của rùa thất lạc sang đó ko
Rùa mà ko có kính thì rùa đi toàn đâm vào tường thì chít =))

Ging
28-11-2016, 04:02 PM

bảo con para solo DK Nhim set RD 13 nè bác fulll buff luôn đấm phát nào 1 hit e cho bác 1 triệu còn xịt phát nà thì bác biết rùi đấy e lấy 100k thôi
bác ăn nói như kiểu thần thánh ý -_-

- - - Updated - - -

con Kai vs pizza cả RÙa con dính dame 1 hit a ơi

- - - Updated - - -

Từ đầu đến phút 50 bên DD có ai trụ đc trong PA nổi 3 phút ko ấy chứ mà ảo tưởng sức mạnh quá, tưởng Dk bup sum đổi mạng 1 vs 1 thì bên G KingPk còn chết bớt chứ ko bup sum bên t đông vãi cả chưởng :v :v Ờ, ờ tính toán kỹ thật, 10 phút cuối mang con Rf 1 hít vào dí vào ai là chết văng ra lag luôn cửa sổ phải tắt MU đi rồi vào lại cơ, :)) cao thủ nằm ở đây chứ ở đâu cần gì phải Pk nhiều cho mệt =)) Nuối tiếc nhất trong trận CTC vừa r là ko quay video từ đầu đến cuối lai. À có những thành phần cứ âm thầm vào đây đọc nhưng ko dám cmt đâu cứ để cho mấy ông AEQN này lấp hộ =))

e bảo rùi phát nó đấm e 1 hit DL thì e ko nói ngay phát nó đấm con Kai e đã nghi rùi đang le ve chạy lên thì Chị cả a RÙa kêu bị 1 hit làm e thấy ngờ ngợ con RF SanGOkU rùi

vinhtuyen
28-11-2016, 04:19 PM

đọc cm của bạn mà tôi thấy buồn cười . bạn chơi NV gì trong game vậy. trong game có biết pk ko vậy:D

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 04:47 PM
đọc cm của bạn mà tôi thấy buồn cười . bạn chơi NV gì trong game vậy. trong game có biết pk ko vậy:D

nó là thằng Pizza chứ là thằng lồn nào
đéo dám lấy ID Mako ra viết đó mà
cơ bản G KinhPK sờ lồn em San San nhieu len tay run đéo bơm dc SD HP đó mà :))

Ging
28-11-2016, 05:15 PM
nó là thằng Pizza chứ là thằng lồn nào
đéo dám lấy ID Mako ra viết đó mà
cơ bản G KinhPK sờ lồn em San San nhieu len tay run đéo bơm dc SD HP đó mà :))

thanh niên 2016 ăn nói ngu vc chắc liếm lồn cave nhiều nên não toàn cứt =))

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 06:09 PM
thanh niên 2016 ăn nói ngu vc chắc liếm lồn cave nhiều nên não toàn cứt =))

chắc cái loai mày ranh con ..chưa biết liếm lồn + móc .............................lên nó ko cho
lên phải ra thực hành mấy con cave .đung ko thằng óc chó
trước giờ CTC ăn nói vãi lồn lắm cơ mà .thua cái gào thét mang tiếng G toàn PRO =)) =))

MeoSuper
28-11-2016, 06:30 PM
a mà cầm SUM đi CTC thì mấy ae bên KingDK chỉ có ngủ thôi chứ PK gi :D

hoangak
28-11-2016, 06:48 PM
10p cuối.Thằng Đức Linh với thằng Kang k bị diss thì lri có của ăn :))

Ging
28-11-2016, 06:49 PM
chắc cái loai mày ranh con ..chưa biết liếm lồn + móc .............................lên nó ko cho
lên phải ra thực hành mấy con cave .đung ko thằng óc chó
trước giờ CTC ăn nói vãi lồn lắm cơ mà .thua cái gào thét mang tiếng G toàn PRO =)) =))
m nói thế # j m tự nhận mình bú liếm mấy con cave ngu vcc =))

- - - Updated - - -

10p cuối.Thằng Đức Linh với thằng Kang k bị diss thì lri có của ăn :))

diss cái j pizza Kai Rua bị one hit kìa

daica31887
28-11-2016, 07:16 PM
bảo con para solo DK Nhim set RD 13 nè bác fulll buff luôn đấm phát nào 1 hit e cho bác 1 triệu còn xịt phát nà thì bác biết rùi đấy e lấy 100k thôi
bác ăn nói như kiểu thần thánh ý -_-

- - - Updated - - -

con Kai vs pizza cả RÙa con dính dame 1 hit a ơi

- - - Updated - - -

e bảo rùi phát nó đấm e 1 hit DL thì e ko nói ngay phát nó đấm con Kai e đã nghi rùi đang le ve chạy lên thì Chị cả a RÙa kêu bị 1 hit làm e thấy ngờ ngợ con RF SanGOkU rùi

các thanh niên quên ăn sd chia sẻ =))

- - - Updated - - -

m nói thế # j m tự nhận mình bú liếm mấy con cave ngu vcc =))

- - - Updated - - -

diss cái j pizza Kai Rua bị one hit kìa

không thấy bác Nhim vào nhỉ?

full buff mà quên ăn sd em rình đấm one hit nè =))

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 07:29 PM
1 DK :zRyBackz 10k Pont envet 400 mater còn 300kGC 100GC+ 100kvc
Set RongDen L 45 +11 CV L +13 w2.5 5%PHHTHP +11
2 DK:TruongVoKy 9K pont envet 380 mater còn 150kGC 300k VC
do mới chuyển sang DK chưa có đồ ...có Set HuyenThiet L 4 +13 QTTD L 10 2 +13
3 DK:KiIIYou 12k pont envet 420mater còn 400kGC 900kvc
Set RongXanh L 45 +13 w2 DK L +13 DQN L 10 +12 CV L capdo20 +13
4 RF: HuyNuj : 10k pont 390 mater còn 140kGC 230kvc
Set QL L 4+9 w2 +10 VPH L codo20 +13 NDQL L 102 +13
5 RF MongCaiQN 8k pont 360 mater còn 230kGC 500kvc
Set QL 4% +9 +11 lung tung VPH capdo20 +11 NDBH 10 2 +11 w2.5 RF 5%PHHTP +11
Mua acc Tặng F buf DW DL DK
=> Lien Hệ 0983797288 or 01669703666

- - - Updated - - -

do anh em DD nghỉ lên cần bán rẻ để lấy tiền mua hành về nấu ăn =))

BuonCuoiNhi1
28-11-2016, 07:34 PM

The lam cai keo top 1 cho hap dan nhi.

hoangak
28-11-2016, 08:02 PM
1 DK :zRyBackz 10k Pont envet 400 mater còn 300kGC 100GC+ 100kvc
Set RongDen L 45 +11 CV L +13 w2.5 5%PHHTHP +11
2 DK:TruongVoKy 9K pont envet 380 mater còn 150kGC 300k VC
do mới chuyển sang DK chưa có đồ ...có Set HuyenThiet L 4 +13 QTTD L 10 2 +13
3 DK:KiIIYou 12k pont envet 420mater còn 400kGC 900kvc
Set RongXanh L 45 +13 w2 DK L +13 DQN L 10 +12 CV L capdo20 +13
4 RF: HuyNuj : 10k pont 390 mater còn 140kGC 230kvc
Set QL L 4+9 w2 +10 VPH L codo20 +13 NDQL L 102 +13
5 RF MongCaiQN 8k pont 360 mater còn 230kGC 500kvc
Set QL 4% +9 +11 lung tung VPH capdo20 +11 NDBH 10 2 +11 w2.5 RF 5%PHHTP +11
Mua acc Tặng F buf DW DL DK
=> Lien Hệ 0983797288 or 01669703666

- - - Updated - - -

do anh em DD nghỉ lên cần bán rẻ để lấy tiền mua hành về nấu ăn =))

Mua về làm cave buff ngon quá =))

DontCare
28-11-2016, 08:10 PM

dàn cave đó cũng cướp đc thành của kingdk đó bạn

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 08:15 PM

cave buf ko ngon và đẹp Tập Đoàn W3 đâu
đeo w3 đi nhặt zen thì đẹp mê hồn ....còn đẹp hơn em san san ý =)) =)) =))

9718153
28-11-2016, 08:34 PM
các thanh niên quên ăn sd chia sẻ =))

- - - Updated - - -

không thấy bác Nhim vào nhỉ?

full buff mà quên ăn sd em rình đấm one hit nè =))

thế ko phải acc của anh khoẻ à =))

vumanhhung1991
28-11-2016, 08:44 PM
May mà hôm qua mìn phải đi làm ko thì KingDk còn ăn nó hành :))

TruongVoKy
28-11-2016, 08:55 PM
May mà hôm qua mìn phải đi làm ko thì KingDk còn ăn nó hành :))

công tác về chưa em vào game chém gió vầy.

vumanhhung1991
28-11-2016, 09:14 PM
Ae làm gì thì cũng để cho ngta con đường rút lui chứ, sao để ae họ căng nghỉ game vậy

Chó =banned
28-11-2016, 09:26 PM
:)) :)) :)) các em G kingpk cố lên...chiến thuật của kingpk đang còn yếu lắm ko phải cứ đồ ngon là thắng đc đâu các em à...pk team nó khác bọt với solo lắm...thay vì kêu gào hack hay lí do gì khác thì các em nên bàn bạc lại phương án cho trận ctc tiếp theo đi...ko có gì thay đổi thì liên minh THUỐC LÀO xin phép giữ thành từ đây :)) :)) :))

thienton00
28-11-2016, 09:32 PM
Lâu không vào game thấy Zeus tình hình căng gớm nhé ! Đứa nào trêu em Rùa tao đới, đứa nào khích bác đểu KingPK hả em ?

DontCare
28-11-2016, 09:37 PM
:)) :)) :)) các em G kingpk cố lên...chiến thuật của kingpk đang còn yếu lắm ko phải cứ đồ ngon là thắng đc đâu các em à...pk team nó khác bọt với solo lắm...thay vì kêu gào hack hay lí do gì khác thì các em nên bàn bạc lại phương án cho trận ctc tiếp theo đi...ko có gì thay đổi thì liên minh THUỐC LÀO xin phép giữ thành từ đây :)) :)) :))

:D Chúng nó đang chơi bài cào lồn ăn vạ đấy.=)) thắng thì kêu người ta không có tuổi này kia,thua thì kêu người ta hack
thể hiện sự bất lực từ thằng to đến thằng bé đó mà. Pizza kêu Ae ThuocLao Tắt nắng tắt nụ cười khi gặp chúng nó.
từ hôm thua ctc mdx k4 vắng bóng KingDK. quá chán cho cả 1 hệ thống .=)) xin phép hết. :52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;

kiendeptrai102
28-11-2016, 09:39 PM
Ỏnehit chết toàn hàng gớm mặt :)) chúng mày giải thích giùm đi :))

DontCare
28-11-2016, 09:58 PM
Ỏnehit chết toàn hàng gớm mặt :)) chúng mày giải thích giùm đi :))

One One cái thằng não phẳng. nói có sách mách có chứng. nói suông thế ai chẳng nói đc. clip clip
adm giờ phải làm việc = clip hiểu chưa thằng đần.

o0oTienKoyo0o
28-11-2016, 10:09 PM

cười con bùi =))
Mày Biết RuaCon chỗ nào ko
tao nhờ mua đôi gọng kính gửi lại cho Rùa với
Rùa mà ko có kính toàn phi đầu vào tường thôi =)) =)) =))

Chó =banned
28-11-2016, 10:14 PM
cười con bùi =))
Mày Biết RuaCon chỗ nào ko
tao nhờ mua đôi gọng kính gửi lại cho Rùa với
Rùa mà ko có kính toàn phi đầu vào tường thôi =)) =)) =))
Đeo kính vào lại vỡ kính tiếp tốn tiền mua kính lắm :)) :)) :))

BmqTurtle
28-11-2016, 10:32 PM
Thắng 1 trận chưa là gì cả ! Cuộc chiến 2 tuần nữa ntn sẽ rõ , hack hay không thì cả 2 bên đều biết ! Thắng được CTC chưa phải là tất cả , còn nhiều cuộc chiến ở ngoài hơn nữa kìa . Cứ đợi 2 tuần nữa , CTC lại sẽ rõ ! Đừng chờ chược trong topic này mà to mồm nói lên ta hay khi mới chiến thắng 1 trận . KingPk chơi ntn thì cả Zues đều biết rõ cả :)

nhoang
28-11-2016, 11:17 PM
Lâu không vào game thấy Zeus tình hình căng gớm nhé ! Đứa nào trêu em Rùa tao đới, đứa nào khích bác đểu KingPK hả em ?

trách cứ làm gì bọn này a :)) văn ôn vỏ luyện đợi antihack mới e làm 1 cú im ngay:))))

Ging
28-11-2016, 11:20 PM

a ơi full buff set 13 chưa kể lỗi sum 80% phản mà con RF cưỡi chó đen đấm cả tập đoàn one hit thì pó tay =))

- - - Updated - - -

One One cái thằng não phẳng. nói có sách mách có chứng. nói suông thế ai chẳng nói đc. clip clip
adm giờ phải làm việc = clip hiểu chưa thằng đần.

ai biết đc đâu mà quay clip 50p thủ thành ko 1 thằng nào vào đc mà đùng cái 10p cuối nó vào đấm nằm 1 lượt thì chịu :)

9718153
29-11-2016, 08:50 AM
lẩu rùa ngon ko ae=))
trêu ty cho sôi động haha

zl0v3g4m3z
29-11-2016, 10:21 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

ZthachoemZ
29-11-2016, 11:20 AM
http://forum.mu-hanoi.net/newreply.php?p=1384992&noquote=1

- - - Updated - - -

http://forum.mu-hanoi.net/newreply.php?p=1384992&noquote=1

:69;:69;:69;:69;:69;:27;:27;:27;:27;