PDA

View Full Version : [Phoenix] 5% của Sum , vấn đề nan giải :))

nhoang
24-11-2016, 10:38 AM
Như tình hình hiện tài Buff 5% của sum 65k ene rất Hãi
như mình 2xK poin event
Đồ đạc k chê vào đâu đc :)))
W3 các kiểu
tăng Poin đủ kiểu DK chiến DK bê đê , DK máu
kết qả đổi đc là chết đều vs 1 con DK set 5% Buff summ :))) ( SD HP shop luôn sát cánh , nói khôg vs Loren nhé )
Như vậy Đầu tư tiền lên đồ , Event , Over , Rs các kiểu để đạt đc số Poin có thể nói là Nhất Nhì Zeus từ những ngày bập bẹ ... đến Bây giờ liệu có đáng ko . hay là Bây h chỉ cần 1 acc DK 1x event + con sum 65k ene là có thể ra xưng hùng xưng bá đc rồi ^^ .
DK cái class khắc khổ nhất từ trian đến PK vì phạm vi skill qá ngắn thế mà BH đến tận rl 4 cũng k làm Đc DK chiến . vì BH DK chiến thì giết đc tất cả trừ 3 class ( RF DL ĐK ) :)) chả khác nào làm DK chiến để đi chọt cave :))
Chả Mong FIx DK Huy Hoàng trở lại . chỉ cần FIX SUM 65k ENE bớt hãi lại dùm
_________________ THân - RuaCon - Zeus _____________________

đoàn koi
24-11-2016, 10:43 AM
:1;:1;
nạp 10tr lên đồ
vẫn bị thàng nạp 20k giêt như thường nhé ^^

nhoang
24-11-2016, 10:45 AM
Kỷ năng có thừa bạn ơi , k phải hạng xoàng nhé , 20k thì bít cửa

đoàn koi
24-11-2016, 10:48 AM
Kỷ năng có thừa bạn ơi , k phải hạng xoàng nhé , 20k thì bít cửa

mà ông vẫn bán rớt à
ghê nhỉ ^^
để tôi về rớt chơi với ông nhé ^^

TruongVoKy
24-11-2016, 10:50 AM
như mình 2xK poin event
W3 các kiểu
kết qả đổi đc là chết đều vs 1 con DK set 5% Buff summ :))) ( SD HP shop luôn sát cánh , nói khôg vs Loren nhé )
Như vậy Đầu tư tiền lên đồ , Event , Over , Rs các kiểu để đạt đc số Poin có thể nói là Nhất Nhì Zeus từ những ngày bập bẹ ... đến Bây giờ liệu có đáng ko . hay là Bây h chỉ cần 1 acc DK 1x event + con sum 65k ene là có thể ra xưng hùng xưng bá đc rồi ^^ .
DK cái class khắc khổ nhất từ trian đến PK vì phạm vi skill qá ngắn thế mà BH đến tận rl 4 cũng k làm Đc DK chiến . vì BH DK chiến thì giết đc tất cả trừ 3 class ( RF DL ĐK ) :)) chả khác nào làm DK chiến để đi chọt cave :))

ADM Fix như bạn Mong muốn thì Bạn bất tử ai giết đc bạn

Mà MU Có người bất tử thì những game thủ khác còn động lực để chơi ko. Nghĩ thoáng chút đi bạn.

ZthachoemZ
24-11-2016, 10:58 AM
như mình 2xK poin event
W3 các kiểu

DK bá vậy mà vẫn còn muốn fixxx chịu mấy ông muốn bỏ tiền ra để mua cái gọi là bất tử ah hài ông này quá ae ah

9718153
24-11-2016, 11:12 AM
mình thấy vấn đề ko phải ở con sum ^^
bạn vẫn có thể giết chêt con DK máu buf sum 65k một cách đơn giản
thậm chí ko mất đến 1 bình sd . từ từ trải nghiệm đi
Sum nó cũng muôn hình muôn vẻ ^^

nhoang
24-11-2016, 11:18 AM
ADM Fix như bạn Mong muốn thì Bạn bất tử ai giết đc bạn

Mà MU Có người bất tử thì những game thủ khác còn động lực để chơi ko. Nghĩ thoáng chút đi bạn.

ai đòi bất tử bạn nhỉ ^^ .
vấn đề đồ max vs đồ thường ra PK lại = NHau chắc vui:))

- - - Updated - - -

mình thấy vấn đề ko phải ở con sum ^^
bạn vẫn có thể giết chêt con DK máu buf sum 65k một cách đơn giản
thậm chí ko mất đến 1 bình sd . từ từ trải nghiệm đi
Sum nó cũng muôn hình muôn vẻ ^^

bạn cầm bất cứ con nào của Huynh ra PK vs RùaCon mà giết chết tôi k tốn 1 bình SD full Clip HD 1080 :))) THưởng nóng liền bạn

9718153
24-11-2016, 11:21 AM
ai đòi bất tử bạn nhỉ ^^ .

- - - Updated - - -

bạn cầm bất cứ con nào của Huynh ra PK vs RùaCon mà giết chết tôi k tốn 1 bình SD full Clip HD 1080 :))) THưởng nóng liền bạn

mình dg nói giết con dk máu đồ cùi mà chứ ko nói đồ như của bạn. còn đồ như của bạn thì cũng có cách giết dc thôi ^^

botchien
24-11-2016, 11:24 AM
up..........:55;

đoàn koi
24-11-2016, 11:26 AM
sang titan đi Rùa ơi ^^
tôi cân mọi đối thủ ^^

nhoang
24-11-2016, 11:27 AM
mình dg nói giết con dk máu đồ cùi mà chứ ko nói đồ như của bạn. còn đồ như của bạn thì cũng có cách giết dc thôi ^^

bạn pro rồi .
vấn đề tôi trình lên BQT nếu không hợp tình thì làm 1 topic phản ánh nhé fen:))

Alt F4
24-11-2016, 11:30 AM
Xin 1 2 câu góp ý mong ADM để ý
1 cần fixx giảm bớt skill buff phảm dame của sum xuống cho hợp lý tinh cả đồ chỉ 50% đến 60% là vưa đủ
2 fix lại lỗi buff sum ( hiện tại sv zues đang có tình trạng 2 người đều buff sum chỉ cần 1 người dùng 1 skill hay 1 cái đánh chay vào người là tư phảm dame ) để lại như trươc kia có dame thì mới có phảm dame k có kiểu như giờ nhé
1 số người lợi dùng cái lỗi này để thực hiện mục đich .......
Kính mong ADM xem sét kĩ càng vào ra 1 quyết định đúng đắt để tao 1 sân chơi tốt cho ae giao lưu học hỏi 1 sv cần băng bỏ thời gian tiền bặc để lấy 1 thanh qua sứng đáng. Chứ k phải cư tìm lỗi của game đế đạt mục đích mình muốn
Ký tên : Tao Không Nhớ SV: Zues

suri2014
24-11-2016, 11:34 AM
chưa đâu đến khi ra đồ SK đi rồi còn ức chế dài dài

botchien
24-11-2016, 11:35 AM
up..........:48;

nhoang
24-11-2016, 11:42 AM
chưa đâu đến khi ra đồ SK đi rồi còn ức chế dài dài

tôi đang sét SK1 4SK 2op đây :))

- - - Updated - - -

DK bá vậy mà vẫn còn muốn fixxx chịu mấy ông muốn bỏ tiền ra để mua cái gọi là bất tử ah hài ông này quá ae ah

DK máu Buff Sum bá ah bạn :)))

- - - Updated - - -

1 cần fixx giảm bớt skill buff phảm dame của sum xuống cho hợp lý tinh cả đồ chỉ 50% đến 60% là vưa đủ
2 fix lại lỗi buff sum ( hiện tại sv zues đang có tình trạng 2 người đều buff sum chỉ cần 1 người dùng 1 skill hay 1 cái đánh chay vào người là tư phảm dame ) để lại như trươc kia có dame thì mới có phảm dame k có kiểu như giờ nhé
Kính mong ADM xem sét kĩ càng vào ra 1 quyết định đúng đắt để tao 1 sân chơi tốt cho ae giao lưu học hỏi 1 sv cần băng bỏ thời gian tiền bặc để lấy 1 thanh qua sứng đáng. Chứ k phải cư tìm lỗi của game đế đạt mục đích mình muốn

Mình cứ giải trình , còn xem sét cứ để cấp trên quyết ^^
dự án - Đề Xuất - Thực thi còn dài mà kekeee

Ging
24-11-2016, 11:50 AM
sang titan đi Rùa ơi ^^
tôi cân mọi đối thủ ^^

bảo a hòa cho titan gộp vào zeus luôn để đoàn cân cả 2 sv nào =))

nhoang
24-11-2016, 12:02 PM

bno ăn hiếp a kìa , e xem ở HN cân bớt vài thằng cho a :)))

TruongVoKy
24-11-2016, 12:06 PM
[QUOTE=nhoang;1384454]ai đòi bất tử bạn nhỉ ^^ .

- - - Updated - - -

Bây giờ bạn buf sum pk với DK Máu buff sum cả 2 die

Vs bạn Mong fix Phản đòn 5% để bạn đc giết DK Máu buf sum 1 cách rễ ràng=> không phải đòi thì nó là gì vậy

Còn việc 2 DK Buf sum pk nhau phản đòn. tôi vs bạn tối qua pk nhau tôi cũng phải ăn SD HP Shop nát bàn phím.
Mới có thể die chung với bạn. Chư DK Máu ko có SD HP Xem có chết chung đc với bạn ko.

Nói nhanh ra là giờ ADM Fix 5% bạn bất tử bán hành bọn tôi chứ gì :D =)) SV Nó phải cân cân thì mới duy trì Lâu dài đc chứ.

Cứ như hiện tại sv Zeus có phải là Nhiệt ko nào.

đoàn koi
24-11-2016, 12:10 PM

đang muốn về rớt đây
bên titans chán quá
toàn 1 hít chết 1 thàng chán quá tùng à ^^

thieuthien
24-11-2016, 12:13 PM

- - - Updated - - -

Vs bạn Mong fix Phản đòn 5% để bạn đc giết DK Máu buf sum 1 cách rễ ràng=> không phải đòi thì nó là gì vậy

Còn việc 2 DK Buf sum pk nhau phản đòn. tôi vs bạn tối qua pk nhau tôi cũng phải ăn SD HP Shop nát bàn phím.
Mới có thể die chung với bạn. Chư DK Máu ko có SD HP Xem có chết chung đc với bạn ko.

Nói nhanh ra là giờ ADM Fix 5% bạn bất tử bán hành bọn tôi chứ gì :D =)) SV Nó phải cân cân thì mới duy trì Lâu dài đc chứ.

bạn này nói thế là đúng rồi, ko ai phủ nhận bạn đầu tư là sai, nhưng đôi lúc chơi người ta cần đến cả cái đầu, bạn đừng hiểu lầm ý mình nhé. Bây giờ sang HT mà xem kia kia mặc BT 15 5sk full lv5 buff 5% vẫn chết đều ra có ai nói gì đâu, chứ giờ mà bất tử ai chơi dc với bạn mất vui đi chứ.Giờ ko có 5% sum bạn mặc BT 15 xem ai oánh dc bạn, mùa quít sang năm chắc ko die.

LLLCC
24-11-2016, 12:19 PM
Haha fix 5% của sum đi thì rf lại giã cho to đầu bjo lúc đó lai kêu fix dame rf à có mà fix cả ngày

nhoang
24-11-2016, 12:27 PM

- - - Updated - - -

ít nhiều thằng W2 phải khác thằng W3
thằng +9 phải khác thằng +13
đằg này cả 2 = nhau .
nói khách Quan thì bỏ tiền vào để 13 để poin event cao , Mt cao làm cái gì nữa bạn .
Nếu Nhìn vào BH Huề nhau như thế hả bạn ?
V bây giờ ai đầu tư chơi làm gì nữa bây giờ ? .
Đầu tư DK tốn kém giờ chỉ dùng để chơi DK máu nếu k muốn ăn hành :))))

- - - Updated - - -

[QUOTE=TruongVoKy;1384473]

bạn này nói thế là đúng rồi, ko ai phủ nhận bạn đầu tư là sai, nhưng đôi lúc chơi người ta cần đến cả cái đầu, bạn đừng hiểu lầm ý mình nhé. Bây giờ sang HT mà xem kia kia mặc BT 15 5sk full lv5 buff 5% vẫn chết đều ra có ai nói gì đâu, chứ giờ mà bất tử ai chơi dc với bạn mất vui đi chứ.Giờ ko có 5% sum bạn mặc BT 15 xem ai oánh dc bạn, mùa quít sang năm chắc ko die.

Cái đầu Mình cũng tiếp thu nhanh lắm bạn à .
theo Bạn BH thì cuộc chiến chỉ mang tên DK máu và RF máu à :)) . DL bh chỉ có mổi triệu tập còn lại vứt .
vấn đề là mình cần sự chênh lệch 1 chút , nếu không cứ vác 1 acc cùi lên và đổi mạng vs mình chả khác mình vứt tiền xuống sông:))

9718153
24-11-2016, 12:27 PM
bạn pro rồi .
vấn đề tôi trình lên BQT nếu không hợp tình thì làm 1 topic phản ánh nhé fen:))

tại tự lời bạn nói ra mâu thuẫn thôi .ban nói đồ bạn víp mà đánh 1 con dk mau buf sum 65k ko dc.
tôi giám đảm bảo với bạn đồ như thế point nhiều như thế giết 1 con DK máu buf sum là đơn giản.

nhoang
24-11-2016, 12:29 PM
Haha fix 5% của sum đi thì rf lại giã cho to đầu bjo lúc đó lai kêu fix dame rf à có mà fix cả ngày

RF vã cở nào có SD HP trụ đc bạn à . nhưng DK có SD HP cũng k trụ đc DK buf sum :)))

TruongVoKy
[QUOTE=TruongVoKy;1384473]

đằg này cả 2 = nhau .
nói khách Quan thì bỏ tiền vào để 13 để poin event cao , Mt cao làm cái gì nữa bạn .

- - - Updated - - -

[QUOTE=thieuthien;1384475]

Cái đầu Mình cũng tiếp thu nhanh lắm bạn à .
theo Bạn BH thì cuộc chiến chỉ mang tên DK máu và RF máu à :)) . DL bh chỉ có mổi triệu tập còn lại vứt .
vấn đề là mình cần sự chênh lệch 1 chút , nếu không cứ vác 1 acc cùi lên và đổi mạng vs mình chả khác mình vứt tiền xuống sông:))

Bạn có thể ko buf sum. Giờ class nào bạn cũng muốn giết mà Bạn lại ko chết thì mình khuyên.

Bạn nhiều tiền thuê ADM Làm riêng cho 1 MU Chơi 1 Mình Thích fix kiểu gì cũng đc.

Bên Sức Mạnh Max Poit sét Bão tấp 15 full ngoc 5 còn phải die chứ bạn đã là cái gì đâu.

traipk
theo tôi là nên giảm 30% phần đơn sum đi ,giờ ae mình lớn rồi đk chiến chú ôm nhau chết chung làm gì^^

nhoang
tại tự lời bạn nói ra mâu thuẫn thôi .ban nói đồ bạn víp mà đánh 1 con dk mau buf sum 65k ko dc.
tôi giám đảm bảo với bạn đồ như thế point nhiều như thế giết 1 con DK máu buf sum là đơn giản.

bạn nói như đúng rồi , chứng kiến đi rồi hẳn lên tiếng bạn nhé . hỏi TruongVoKy phía trên nhé:)))

traipk
24-11-2016, 12:33 PM
đây là góp ý ,nên để adm tính toán đưa ra quyết định cuối cùng ,ít nhất đồ hơn thì chắc cũng phải hơn ko thể hoà dc

nhoang
24-11-2016, 12:33 PM
[QUOTE=nhoang;1384482][QUOTE=TruongVoKy;1384473]

đằg này cả 2 = nhau .

- - - Updated - - -

Bạn có thể ko buf sum. Giờ class nào bạn cũng muốn giết mà Bạn lại ko chết thì mình khuyên.

Bạn nhiều tiền thuê ADM Làm riêng cho 1 MU Chơi 1 Mình Thích fix kiểu gì cũng đc.

Bên Sức Mạnh Max Poit sét Bão tấp 15 full ngoc 5 còn phải die chứ bạn đã là cái gì đâu.

k buf sum làm DK chiến RF gỏ chết . DK bê đê k buf sum thì chỉ đi đâm cave , DK máu k buf sum làm chó cảnh :)))) .
DK bh thử hỏi Giết đc ai ngoài 3 con CaVe sum DW EFF ???
RF bh đấm tất trừ DK
DL giết Đc rf ( k sum ) DL
dựa trên tình hình trên DK Bây giờ ĐỔi Mạng ( G nào NHiều DK G đó bá :))) )

TruongVoKy
24-11-2016, 12:37 PM
đây là góp ý ,nên để adm tính toán đưa ra quyết định cuối cùng ,ít nhất đồ hơn thì chắc cũng phải hơn ko thể hoà dc

Game mà 1+1=2 thì còn gì thú vị nữa.

nhoang
24-11-2016, 12:39 PM
Game mà 1+1=2 thì còn gì thú vị nữa.

BH Ít ra thằng ĐỔi Mạng phải xem xem Mình , thấy còn hài lòng .
đằng này thật sự chỉ cần 1 thang DK máu nhiều ra thì chả khác nào mình đầu tư tiền vào lên đồ lên poin để chứng kiến cái cảnh nhục k chiệu đc:)))

TruongVoKy
24-11-2016, 12:44 PM
BH Ít ra thằng ĐỔi Mạng phải xem xem Mình , thấy còn hài lòng .
đằng này thật sự chỉ cần 1 thang DK máu nhiều ra thì chả khác nào mình đầu tư tiền vào lên đồ lên poin để chứng kiến cái cảnh nhục k chiệu đc:)))

Bạn có thể ko buf sum DK Máu gãi ngứa bạn chứ làm gì đâu.

nhoang
24-11-2016, 12:49 PM

như trình bày trên DK bê đê đi chọt cave , đk máu làm cảnh , DK chiến thọt vs mấy a RF :)))) >>>>> đứng trong thành khỏi tốn kém :)))

BuonCuoiNhi1
24-11-2016, 12:55 PM

ko buf sum thì RF dám cho lại vỡ hết cả mồm ^^

vumanhhung1991
24-11-2016, 01:11 PM
Mới sang mà định hổ báo à :))

9718153
24-11-2016, 01:19 PM
bạn nói như đúng rồi , chứng kiến đi rồi hẳn lên tiếng bạn nhé . hỏi TruongVoKy phía trên nhé:)))

cần gì phải chứng kiến DK máu ôm bom có từ lâu lắm rồi mà. Có rất nhiều cách để phá .các bạn cứ cậy point nhiều đồ khoẻ ko chịu vận dụng đầu óc tính toán ,nói ra người ta lại cười cho.

nhoang
24-11-2016, 01:25 PM
cần gì phải chứng kiến DK máu ôm bom có từ lâu lắm rồi mà. Có rất nhiều cách để phá .các bạn cứ cậy point nhiều đồ khoẻ ko chịu vận dụng đầu óc tính toán ,nói ra người ta lại cười cho.

nè đầu óc . k biết thằng nào = thằng nào k nhé bạn . :)) 9 tôi cung 1 thằng DK 65k VIt cũng chỉ ôm bom :)) mặc SD HP shop liền tay bạn nhé ^^

botchien
24-11-2016, 04:05 PM
tư` tu` AD.....co phuong an' moi'......^^...........:53;

o0oTienKoyo0o
24-11-2016, 04:57 PM
như mình 2xK poin event
W3 các kiểu

:)) cái gì cũng muốn fix .
sao ko bảo adm fixx luôn ELF + SUm buf ngoài tema
lại còn dc buf đểu nữa có phải sướng ko

botchien
24-11-2016, 05:48 PM
fix con na`o.....lai loi~ cac' con khac' tua` lua.......^^......co' sao cu' choi the' di.....:D
--cu' muon' nhan vat...minh manh...sieu nhan Row...thi tao. MU off ma` tu pk.....:48;

- - - Updated - - -

ma` nho'.....sum chỉ buff trong pt mà ta....thế sao mà phản dmg chết cả 2 được....1 suum ene 5k....1 sum 65k ene nò khác xa lắm.......sum 5% ene 5k...trong pt dk....1 sum 65k ene trong pt dk khác...nó khác lắm....tự tét đi...hi`hi`.....:53;

traipk
24-11-2016, 06:17 PM
cân cân đo đong đếm cho chuẩn^^

o0oTienKoyo0o
24-11-2016, 06:55 PM
UP cho adm cho buff ngoai team nào :))

Ging
24-11-2016, 07:33 PM
fix con na`o.....lai loi~ cac' con khac' tua` lua.......^^......co' sao cu' choi the' di.....:D
--cu' muon' nhan vat...minh manh...sieu nhan Row...thi tao. MU off ma` tu pk.....:48;

- - - Updated - - -

ma` nho'.....sum chỉ buff trong pt mà ta....thế sao mà phản dmg chết cả 2 được....1 suum ene 5k....1 sum 65k ene nò khác xa lắm.......sum 5% ene 5k...trong pt dk....1 sum 65k ene trong pt dk khác...nó khác lắm....tự tét đi...hi`hi`.....:53;

hiện tại con RF cũng khỏe quá đề nghị admin neft hết xuống cả con DL cũng trâu bò buff tí dame cho class F với cả sv chả con con F nào khủng cả :110;:110;:110;:110;:110;

daica31887
24-11-2016, 08:01 PM

cái 2 người cùng buff sum tự xdame đó không phải lỗi đâu!!!

=))

- - - Updated - - -

UP cho adm cho buff ngoai team nào :))

buff ngoài KingDK ăn buff đểu lại nghỉ game hết =))

vinhtuyen
24-11-2016, 10:27 PM
thằng này ko haz lòng kêu ADM fixx. thằng kie ko haiz lòng lai kêu fixx . làm dâu 100 họ fixx đến khi nào ?
fix, fix, fix. :))

TruongVoKy
24-11-2016, 10:29 PM
thằng này ko haz lòng kêu ADM fixx. thằng kie ko haiz lòng lai kêu fixx . làm dâu 100 họ fixx đến khi nào ?
fix, fix, fix. :))

Người ta có rất nhiều tiền nên có quyền đòi hỏi mà anh ơi :D :D =))

vinhtuyen
24-11-2016, 10:32 PM
Người ta có rất nhiều tiền nên có quyền đòi hỏi mà anh ơi :D :D =))

anh e mình thiếu tiền ah =))

TruongVoKy
24-11-2016, 10:36 PM
anh e mình thiếu tiền ah =))

SV Nào em ko biết với Zeus có tiền cũng ko đc đồ mình cần

Trừ khi phá kỷ lục chuyển nhượng thì may ra.

vinhtuyen
24-11-2016, 10:47 PM
SV Nào em ko biết với Zeus có tiền cũng ko đc đồ mình cần

Trừ khi phá kỷ lục chuyển nhượng thì may ra.

chưa có từ từ sẽ có :))
zeus 10/10/2015 - Hades 06/06/2016
họ chơi lâu rồi đồ tất nhiên hơn. poin hơn
còn độ chịu chơi chưa chắc đã = đâu :))

nhoang
24-11-2016, 10:56 PM
cái 2 người cùng buff sum tự xdame đó không phải lỗi đâu!!!

=))

- - - Updated - - -

buff ngoài KingDK ăn buff đểu lại nghỉ game hết =))

chấp m đấy hoàng à:3;

- - - Updated - - -

chưa có từ từ sẽ có :))
zeus 10/10/2015 - Hades 06/06/2016
họ chơi lâu rồi đồ tất nhiên hơn. poin hơn
còn độ chịu chơi chưa chắc đã = đâu :))

cứ chơi đi xem độ nhiệt nóng cở nào bác à . đứng đây gỏ phím thằng nào k gỏ đc :))

vinhtuyen
24-11-2016, 11:10 PM
chấp m đấy hoàng à:3;

- - - Updated - - -

cứ chơi đi xem độ nhiệt nóng cở nào bác à . đứng đây gỏ phím thằng nào k gỏ đc :))

:D vẫn chơi mạnh đó thôi. các bạn thấy cty w2+ 2.5 ( lỗi) đồ êx cùi ><đánh >< vs Tập đoàn W3 đồ SK có nhiệt ko =))

o0oTienKoyo0o
25-11-2016, 07:28 AM
:D vẫn chơi mạnh đó thôi. các bạn thấy cty w2+ 2.5 ( lỗi) đồ êx cùi ><đánh >< vs Tập đoàn W3 đồ SK có nhiệt ko =))

nhiet cái gì ...toàn bị w3 nó cho ăn hành cứ ngồi đó mà cười :))
ăn nhiều quá liên hệ vs em để em mang ra chợ bán lấy tiền Nạp Game để dc VIP như chúng nó nhé :D

botchien
25-11-2016, 09:55 AM
up.............^^......:108;

nhoang
25-11-2016, 11:22 AM

đồ SK chỉ mổi mình có mà khảm mổi GST6 còn thua cả đồ 13 bạn nhé:)))
còn đồ êx bạn bảo cùi thì chiệu :)) .
Thua thì bảo W3 thua là đúng , thắng thì bảo W3 cùi như chó :))
đụ má :)) đéo biết sao hài lòng thiên hạ :))

9718153
25-11-2016, 02:07 PM
cho rùa về nhất:107; ^^

o0oTienKoyo0o
25-11-2016, 02:24 PM
cho rùa về nhất:107; ^^

rùa lúc nào chẳng về nhất hơn thỏ mà :))

huynui1
25-11-2016, 05:34 PM
lại thêm 1 thanh niên khóc nóc :))

Ging
25-11-2016, 09:08 PM
2` các thanh niên biết lỗi game đéo khắc phục đc giờ quay ra chém nhau như đúng rùi =))

o0oTienKoyo0o
25-11-2016, 09:18 PM
2` các thanh niên biết lỗi game đéo khắc phục đc giờ quay ra chém nhau như đúng rùi =))

như nào là bị lỗi
bạn có thể nói cụ thể ko
hay la thay bị ôm bom a cay nó thế :))

9718153
25-11-2016, 09:46 PM
rùa lúc nào chẳng về nhất hơn thỏ mà :))

nhưng rùa thì mãi là rùa thôi , làm sao thành baba được =))

o0oTienKoyo0o
25-11-2016, 10:52 PM
nhưng rùa thì mãi là rùa thôi , làm sao thành baba được =))

ba ba co = thuồng luồng ko nhỉ :))

49NoName
25-11-2016, 11:46 PM
Toàn thấy mấy thánh TL+HD già mồm k fix
Nhột r` đấy mà =))
Lúc nào cho chúng nó vs lớn đc đây:21;:21;

daica31887
26-11-2016, 05:14 AM
Toàn thấy mấy thánh TL+HD già mồm k fix
Nhột r` đấy mà =))
Lúc nào cho chúng nó vs lớn đc đây:21;:21;

thế các bác lúc win thì nói hay lắm mà???
sao chết 1 lần lại kêu fjxx này fjxx nọ??? HuynhDe thua suốt có đòi fjxx gì đâu? =)) =))

cái lỗi thì nên fjxx....chứ đây đâu phải lỗi...bị ôm bom đừng cay cú =))

o0oTienKoyo0o
26-11-2016, 08:22 AM
thế các bác lúc win thì nói hay lắm mà???
sao chết 1 lần lại kêu fjxx này fjxx nọ??? HuynhDe thua suốt có đòi fjxx gì đâu? =)) =))

cái lỗi thì nên fjxx....chứ đây đâu phải lỗi...bị ôm bom đừng cay cú =))

:)) hôm thắng hôm thua .
ae chúng tao có bảo fixx gì ko
hay chúng mày thấy bị ôm bom đéo làm dc gì a cay nó thế
sao trước lúc ae Thuốc Lào Chưa sang sao chúng mày ko bảo fixx đi
Đến RuaCon phải Làm DK máu thì ae biết oy há há ahiii

hoatiennhi
26-11-2016, 08:30 AM
vấn đề la fixx sum bup mới dụng nhau cai tự phan dame đồ vip cũng như đồ thường nằm lăn quay ra chết . thế đầu tư nhiều để làm gì . cần fixx lai cai tự động phản dame khi ko đánh nhau đi .

botchien
26-11-2016, 09:34 AM
up..............:8;

49NoName
26-11-2016, 09:56 AM
Đây là lỗi thì báo chứ ảnh hưởng đến Mồ mả nhà chúng m ak =))

TruongVoKy
26-11-2016, 11:40 AM
Đây là lỗi thì báo chứ ảnh hưởng đến Mồ mả nhà chúng m ak =))

Não mày chứa toàn cứt hả mà sủa bậy thế.

Bao năm nay MU HN Lúc nào mà chẳng thế 2DK Máu buff sum vào là om nhau chết. Cái này có phải bây giờ mới bị đâu

Mà mày kêu Lỗi hả con Tinh trùng khuyết tật. Bọn tao thấy ko hợp lý thì phản đối. Thế thôi

Đã ko ngu còn tỏ ra nguy hiểm hả.

Ging
26-11-2016, 11:41 AM
vấn đề la fixx sum bup mới dụng nhau cai tự phan dame đồ vip cũng như đồ thường nằm lăn quay ra chết . thế đầu tư nhiều để làm gì . cần fixx lai cai tự động phản dame khi ko đánh nhau đi .

tối qua bị 3 con DK máu bù sum quây nó bổ mình nhiều cũng chỉ 100 máu thế mà mình tự lăn ra chết =))

o0oTienKoyo0o
26-11-2016, 12:21 PM

thế bạn nghĩ mỗi bọn ông đầu tư Đồ thôi à.Còn AE tôi chắc ko đầu tư.
đồ thì tất nhiên SV cũ lúc nào cũng ngon gấp đôi sv mới oy
thế ko đầu tư thì lấy SD HP đâu mà pk vs ae SD HP Freed dc hả bạn :))
nghĩ sâu tý đi
còn 2 DK máu buff sum thì từ trước đến giờ vẫn thế nhé

traipk
26-11-2016, 01:22 PM
đồ hơn thi phải hơn tí không thể = được ,con cai phan dame này có từ lâu rồi,ở đây đang bàn tới vấn đề hơn poin va hơn đồ không thể như nhau dc ,adm đưa ra phươán hợp lí,

- - - Updated - - -

đồ hơn thi phải hơn tí không thể = được ,con cai phan dame này có từ lâu rồi,ở đây đang bàn tới vấn đề hơn poin va hơn đồ không thể như nhau dc ,adm đưa ra phươán hợp lí,

botchien
26-11-2016, 02:09 PM
1 set socket 1.. +9....5s lv3....rf sum 5%....voi 1 BT cap2 +15....5s lv5...rf sum 5%.....= nhau.....om bôm TNT...di tham ziem vuong hết'....AD cũng po tay ko tài nào..fix được......:8;

JunDepTrai
26-11-2016, 02:43 PM
uppppppppppppppppppppppp

Ging
26-11-2016, 07:46 PM
:45;:45;:45;:45;:45;:45;

49NoName
26-11-2016, 11:22 PM
Não mày chứa toàn cứt hả mà sủa bậy thế.

Bao năm nay MU HN Lúc nào mà chẳng thế 2DK Máu buff sum vào là om nhau chết. Cái này có phải bây giờ mới bị đâu

Mà mày kêu Lỗi hả con Tinh trùng khuyết tật. Bọn tao thấy ko hợp lý thì phản đối. Thế thôi

Đã ko ngu còn tỏ ra nguy hiểm hả.

Lại động fải mồ mả nhà m ak. Cần t gọi hồn ông cố nội m lên k thế =))

2DK ôm bom chết k fải lỗi hay sao mà còn sủa đc

Con DK ghẻ k đầu tư muốn = ngta nên gào thét đây mà>>Phắn hộ cái :103;:103;:103;

daica31887
27-11-2016, 05:14 AM

Con DK ghẻ k đầu tư muốn = ngta nên gào thét đây mà>>Phắn hộ cái :103;:103;:103;

tôi không muốn chửi nhau với bác!!! nhưng tôi nhớ không nhầm thì cái 2 DK buff sum đánh tự x2 dame lên đã là rất lâu rồi!! sv sm là sv đầu tiên tôi chơi đã thấy cái này rồi nhé :D

o0oTienKoyo0o
27-11-2016, 08:06 AM

mày bảo ko đầu Tư .............thế bố mày hỏi cả cái sv HAD đồ ai hơn dc G ThuocLao ko hả con chó Láo phẳng
Cái Loai Đi SĂn Bosss Để Bán Thì Đừng Có Lên Tiếng Sủa Con À

Con cứ về HT SM xem bão táp khảm full buff sum con chết như ngóe kìa
người ta bảo ko biết thì gậm cặc mà ghe

TruongVoKy
27-11-2016, 08:22 AM

Mở mồm ra tao thấy mày đúng não toàn cứt

Mà xem trên người mày có cái gì giá trị mày nói tao nghe cái nào. Nhìn bẩn bẩn như thằng trộm chó mà học đòi chảnh chó hả mày

Từ hades đến Zeus loại chó rách như mày mà cũng dám chế người ta ghể hả.

Xin phép dí cặc vào mồm thằng ba con má nhà bạn vì để ra 1 thằng não toàn cứt như mày.

Cứt đã nát còn đòi có chóp. =)) :D =))

MeoSuper
27-11-2016, 10:26 AM

Xin Phép AeThuocLao đc dí Cặc vào mồm thằng óc chó này

botchien
27-11-2016, 10:35 AM
cai~ nhau kinh di. we'..........^^........:40;

TruongVoKy
27-11-2016, 11:42 AM
cai~ nhau kinh di. we'..........^^........:40;

Ai muốn cãi nhau đâu anh ơi

Đang bàn luận thì thằng não toàn cứt nó vào nó chửi tất cả. Nên cũng nói cho nó hiểu thôi anh.

Có tuổi rồi ai như mấy thằng trẻ trâu hơi tí là chửi đâu anh.

banned= chó
27-11-2016, 02:33 PM

DK víp bị DK ghẻ giết cay ko thằng não chó ngu nhất vịnh bắc bộ...tao đéo thích đầu tư đấy mà vấn giết đc DK víp đấy cay cú ko :)) :)) :)) ....còn giảm 5% sum cũng được thôi rồi RF dame cho vỡ mồm chó lúc đấy lại ra diễn đàn mà ẳng tiếp :))

botchien
27-11-2016, 03:26 PM
hi`hii`....lau lau vo DD....chem' gio'....cho mau len TOP teen......^^........:108;