PDA

View Full Version : Bàn về vấn nạn hack trong SEVER [TiTan] !!

LordMu
13-11-2016, 09:47 PM
Như tiêu đề trên, buổi tối rãnh kêu gọi anh em cùng ý kiến vào bàn luận chơi.
Thật sự tuần qua thấy rất nản, quá nhiều hiện tượng hack Delay trong game, nhất là vào những khung giờ săn sự kiện ( Summer Event, Hang Nhện, Medusa ... ).

Mình biết post lên sẽ nhận được những phản hồi như: "Bạn phải có bằng chứng", "Bạn phải quay được Video chứng minh".

Thật sự do niềm đam mê thôi, chứ mình thấy server Titan dần nát rồi, nếu BQT MU-Hanoi chỉ biết tạo ra game mà không quan tâm đến game thi thôi đừng làm, anh em tụi tui cũng không phải lúc nào cũng quay video lại được.

Thân gửi đến những anh em nào dùng phần mềm can thiệp, nếu đã bỏ công ra chơi thì nên chơi đẹp tí, đi đêm có ngày gặp ma nha những người anh em dùng hack, lúc đó bị phát hiện xấu mặt lắm nhé !!

Vài lời tâm sự gửi đến những anh em tâm huyết của Titan, tôi nản nhưng vẫn bám game, vì đơn giản có niềm đam mê thôi, đã chơi thì chơi cho đẹp.
Thân !! ( Chủ hội Guid "Legends")

MeoSuper
13-11-2016, 09:49 PM
upppppppppppppppppp

Còi Luxury
13-11-2016, 09:54 PM
- sao adm bảo bản anti hack này tầm quốc tế mà nhỉ sao ae cứ kêu hack ầm ầm thế :5;

LordMu
13-11-2016, 10:06 PM
- sao adm bảo bản anti hack này tầm quốc tế mà nhỉ sao ae cứ kêu hack ầm ầm thế :5;

Cái này e chịu rồi a Luxury ơi, Anti-Hack mà vầy e nghĩ không ổn :)

đoàn koi
13-11-2016, 10:08 PM
lsao có thể 100% dc :(

LordMu
13-11-2016, 10:10 PM

Uh, thì nhiều khi buồn game quá nên lãm nhãm vài dòng thôi, chứ do ý thức mỗi người thôi, server thì ngày càng hút máu, dịch vụ chăm sóc khách hàng thì ngày càng đi xuống, cũng đáng buồn nhỉ !!

kinhnkung1
13-11-2016, 10:23 PM

trẻ kol biết cái quái gì cũng vào đây nói như người lớn :))

minhduong
13-11-2016, 10:24 PM
ko có tác dụng đâu, post nữa post mãi cũng ko ăn thua

9718153
13-11-2016, 10:38 PM

wl với ae hanoi nạp nhiều tiền block hết thì ko còn ai chơi =))

NhimWarLord
14-11-2016, 06:14 AM

may giam thề trk bàn thờ tổ tiên mày là mày k hack k ???????????????????

VTVGT
14-11-2016, 06:45 AM
Antihack mu-hanoi.net có ngon đến mấy cũng ko tuổi gì so với mrpham_295 và bongma_2x đâu...nên anh em chơi thì phải chấp nhận đi thôi he he

CậuSáng
14-11-2016, 06:56 AM

Bố mày thích thì bố mày hack

Ảnh huởng đến bát cơm quả trứng dòng họ nhà mày à.

Ăn nói cho nó cẩn thận ko đời con cái mày sớm muộn cũng bị thiểu năng giống mày thôi

o0oOMOo0o
14-11-2016, 07:18 AM
Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài mà tìm mãi không thấy chỗ tạo bài viết mới ở đâu.
Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài cũng là để thể hiện cái già mà ngu của mình.
Lần đầu tiên vào 4R này cũng là để tố cáo nhân vật DaiQuang top RF lừa đảo chiếm 700K VC của mình.
Sau hơn 2 ngày mình chính thức xác nhận đã bị DaiQuang lừa.

Sự việc xảy ra vào khoảng 12h đêm ngày 11/11/2016. Mình rao bán VC và DaiQuang kêu qua E0 nói chuyện rồi sang E3 nói chuyện tiếp. DaiQuang nói muốn mua 700KVC và đồng ý mua với 400K card Gate. Mình hỏi có sẵn thẻ chưa (nếu chưa có thì để hôm sau gd). DaiQuang khoe lúc nào cũng có 3 triệu card trong người. Rồi khoe đồ các kiểu. Mình chủ quan vì buổi trưa hôm đó đã có 2 người bạn của mình gd bán cho DaiQuang 300k card và gd thành công. Lúc chuẩn bị gd còn có 1 nv Sum đến hỏi a Hieu mua gì? DaiQuang trả lời mua VC. Mình nghĩ chắc cũng có chút uy tín nên mình đồng ý gd và chuyển 700KVC trước. Mình gd bằng nhân vật tên là Gaion
Sự gd diễn ra vào khoảng 0h15' - 0h30' . Và từ đó đến nay chưa nhận được thêm thông tin gì từ DaiQuang.
Mình thực sự là mới chơi MU và cũng chưa biết chơi; mình là dân văn phòng có thời gian có máy thì cắm acc chơi thôi VC mất thì có thể kiếm lại. Nhưng nói ra đây để mọi người biết thêm về DaiQuang nhé!
Trong Game này mình chơi 2 nhân vật o0oOMOo0o và KaMe.

CậuSáng
14-11-2016, 10:04 AM
Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài mà tìm mãi không thấy chỗ tạo bài viết mới ở đâu.
Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài cũng là để thể hiện cái già mà ngu của mình.
Lần đầu tiên vào 4R này cũng là để tố cáo nhân vật DaiQuang top RF lừa đảo chiếm 700K VC của mình.
Sau hơn 2 ngày mình chính thức xác nhận đã bị DaiQuang lừa.

Sự việc xảy ra vào khoảng 12h đêm ngày 11/11/2016. Mình rao bán VC và DaiQuang kêu qua E0 nói chuyện rồi sang E3 nói chuyện tiếp. DaiQuang nói muốn mua 700KVC và đồng ý mua với 400K card Gate. Mình hỏi có sẵn thẻ chưa (nếu chưa có thì để hôm sau gd). DaiQuang khoe lúc nào cũng có 3 triệu card trong người. Rồi khoe đồ các kiểu. Mình chủ quan vì buổi trưa hôm đó đã có 2 người bạn của mình gd bán cho DaiQuang 300k card và gd thành công. Lúc chuẩn bị gd còn có 1 nv Sum đến hỏi a Hieu mua gì? DaiQuang trả lời mua VC. Mình nghĩ chắc cũng có chút uy tín nên mình đồng ý gd và chuyển 700KVC trước. Mình gd bằng nhân vật tên là Gaion
Sự gd diễn ra vào khoảng 0h15' - 0h30' . Và từ đó đến nay chưa nhận được thêm thông tin gì từ DaiQuang.
Mình thực sự là mới chơi MU và cũng chưa biết chơi; mình là dân văn phòng có thời gian có máy thì cắm acc chơi thôi VC mất thì có thể kiếm lại. Nhưng nói ra đây để mọi người biết thêm về DaiQuang nhé!
Trong Game này mình chơi 2 nhân vật o0oOMOo0o và KaMe.

:))) bằng chứng đâu bạn ơi.. hay chỉ những lời nói xuông của bạn

cái gì cũng cần phải có

MrNhat
14-11-2016, 11:23 AM
Đúng lý ra ADM trả tiền cho đội Ngũ chống hack và Săn bắt hack làm gì ?
Trăm hay không = tay quen ADM sao không chịu khó vào Game tuần tra đi

- - - Updated - - -

Antihack mu-hanoi.net có ngon đến mấy cũng ko tuổi gì so với mrpham_295 và bongma_2x đâu...nên anh em chơi thì phải chấp nhận đi thôi he he

chả cần đội này Bản Free vẫn sài được Sped 65k agi :D

DarkSword
14-11-2016, 01:40 PM
Đúng lý ra ADM trả tiền cho đội Ngũ chống hack và Săn bắt hack làm gì ?
Trăm hay không = tay quen ADM sao không chịu khó vào Game tuần tra đi

- - - Updated - - -

chả cần đội này Bản Free vẫn sài được Sped 65k agi :D

muốn chống phá hack thì học tập gamethu =))
làm 1 đội cảnh sát cơ động do admin vào game chứ đợi chúng tôi bắt thì tới bao giờ mới chống phá đc vấn đề nan giải suốt bao năm qua của mu-hanoi ngày càng tàn dần theo năm tháng.

VTVGT
14-11-2016, 01:57 PM
muốn chống phá hack thì học tập gamethu =))
làm 1 đội cảnh sát cơ động do admin vào game chứ đợi chúng tôi bắt thì tới bao giờ mới chống phá đc vấn đề nan giải suốt bao năm qua của mu-hanoi ngày càng tàn dần theo năm tháng.

:)) :)) :)) bên gamethu ngta bỏ tiền ra thuê antihack...đây antihack tự làm mà ...cống rãnh sao sóng sánh với đại dương được :)) :)) :))

9718153
14-11-2016, 04:07 PM

Ăn nói cho nó cẩn thận ko đời con cái mày sớm muộn cũng bị thiểu năng giống mày thôi

xem lai cái địt con me cả dòng họ nhà mày luôn ý. tốc lò nhà mày lộn lên lộn xuống luôn .

đoàn koi
14-11-2016, 04:09 PM
xem lai cái địt con me cả dòng họ nhà mày luôn ý. tốc lò nhà mày lộn lên lộn xuống luôn .

đề nghị ADM band id này nào

VTVGT
14-11-2016, 04:10 PM
đề nghị ADM band id này nào

Ocean đâu làm việc nhanh nào chú em :)) :)) :))

đoàn koi
14-11-2016, 04:13 PM
cho ra đảo 7 ngày chơi với khỉ đê ^^

tuoiteen90
14-11-2016, 04:14 PM
bố cái thể loại trẻ trâu =)) gặp nhau chửi nó lại vã cho vỡ cụ cả mồm .. ngồi đấy mà cào phím :))

9718153
14-11-2016, 04:20 PM

ban nick nay trước nhé

đoàn koi
14-11-2016, 04:22 PM
ban nick nay trước nhé

gọi mod vào cho đi cả lượt đi cho đỡ nhức đầu ^^

tuoiteen90
ban nick nay trước nhé

ăn nói cho nó giống người vào :)) đừng có người ko làm lại thích làm chó

botchien
MU hack..........fix cái này sẻ ra cái mới.....ko bao giờ né được.....^^......:57;

Tomcruise
14-11-2016, 05:46 PM
Còn nhớ năm 2010 thằng Phi và ông Hoà có 1 cái bài viết vừa mua được bản Anti hack đời mới nhất chống tất cả các loại Hack. Vừa mua về chưa được 1 ngày đã làm được hack + dupe rồi. Thực chất cái Anti hack chỉ là cái tên được thay đổi từ cái cũ. Ché nó chả có tác dụng gì trong game :)) Làm ra cái game chỉ để hút.. Đua top tháng các kiểu lv 370 rs max 11 lần trong 44 phút. Báo Adm thì chỉ đọc chứ k giải quyết ( người nhà Adm mà ) . Thử hỏi làm game ra làm gì. Gây ức chế cho member chân chính thôi :))

Bé Tập Bơi
14-11-2016, 06:21 PM
h còn Hi Vọng hết hack à bạn Sever Mở 1 tháng còn trả thèm quan tâm...1 bài mất đồ or cần ADM 5 ngày mới có mặt...

Vào Game có giống sever diễn ra 5 tháng ko đồ = Phôi +H !! nói 1 Cậu đến Ạ !! mở song rồi bỏ đấy !!

o0oOMOo0o
14-11-2016, 08:49 PM
upppppppppppppppppp