PDA

View Full Version : Mong ADMIN ghét chút thời gian vào đọc !

DarkSword
12-11-2016, 09:05 PM
Theo mình cảm thấy sever TiTan càng ngày càng vắng người chơi
Đồ đạc thì nhiều mà vp thì ít dẫn đến tình trạng đồ quá nhiều với giá quá là bèo bọt
Mọi người thì cũng đã nghỉ game quá nhiều
Nhìn cái BXH rs từng class mỗi class đc tầm chục người đa số là cày acc phụ kiếm ngọc ....
Nguyện vọng : mong muốn ADMIN mở sever event cho Sv TiTan cho thêm khởi sắc chứ chơi hoài thế này chán lắm. săn bắt pk đồ đạc k có giá trị mất đi 1 niềm vui
pk hoài nhìn tên nhân vật ai ai cũng thấy quen k có 1 người nào mới cả @@

ADMIN có đọc thì cho câu trả lời thuyết phục chứ đừng dự kiến dự kiến thì biết đến bao giờ
1: Có :
2: Không :

Mọi người đi qua đọc được bài cho xin thêm ý kiến đừng ném đá ạ :D
Trong game gạch đá chửi nhau đã đủ xây nhà rồi :D

Sương Đêm
12-11-2016, 09:14 PM
Đồ đạc thì nhiều mà vp thì ít dẫn đến tình trạng đồ quá nhiều với giá quá là bèo bọt
Nhìn cái BXH rs từng class mỗi class đc tầm chục người đa số là cày acc phụ kiếm ngọc ....
Nguyện vọng : mong muốn ADMIN mở sever event cho Sv TiTan cho thêm khởi sắc chứ chơi hoài thế này chán lắm. săn bắt pk đồ đạc k có giá trị mất đi 1 niềm vui

ADMIN có đọc thì cho câu trả lời thuyết phục chứ đừng dự kiến dự kiến thì biết đến bao giờ

Chào bạn ! Chúng tôi đã có kế hoạch mở server Event cho Titan bạn nhé ! Mong các bạn chờ đợi ít ngày sẽ có thông báo chính thức và thời gian cụ thể trên diên đàn !

723564
12-11-2016, 09:17 PM

chuẩn luôn mk RS max RF ma chán quá phải bỏ chưa SV nao như SV này ADM không quan Tâm AE J hết
Đồ lúc đầu còn có giá sau 2 tuân thì chán luôn SV có 2 Lỗi Mà ADM Mãi không thấy sủa
không biết ADM còn quan tâm đến AE Nũa không
từ trước đến giờ Mk chi chơi mỗi MU-HANOI.NET mỗi khi có TG rảnh
AE Góp ý thì chả thấy ADM nào vào ghi nhận để sủa
SV TITAN này nát nhanh nhất trong các SV mk chơi
chỉ mong ADM Lắng nghe AE game thủ để phát triển game

DarkSword
12-11-2016, 09:48 PM
Chào bạn ! Chúng tôi đã có kế hoạch mở server Event cho Titan bạn nhé ! Mong các bạn chờ đợi ít ngày sẽ có thông báo chính thức và thời gian cụ thể trên diên đàn !

Mong admin cho cái lịch chứ e nghe hoài : Chúng tôi đã có kế hoạch mở sv event từ các toppic trước rồi @@

- - - Updated - - -

chuẩn luôn mk RS max RF ma chán quá phải bỏ chưa SV nao như SV này ADM không quan Tâm AE J hết
Đồ lúc đầu còn có giá sau 2 tuân thì chán luôn SV có 2 Lỗi Mà ADM Mãi không thấy sủa
không biết ADM còn quan tâm đến AE Nũa không
từ trước đến giờ Mk chi chơi mỗi MU-HANOI.NET mỗi khi có TG rảnh
AE Góp ý thì chả thấy ADM nào vào ghi nhận để sủa
SV TITAN này nát nhanh nhất trong các SV mk chơi
chỉ mong ADM Lắng nghe AE game thủ để phát triển game

bạn đồng quan điểm với mình
công nhận 1 điều là sv này là sv tàn nát nhất trong các sv đã từng chơi ở Mu-hanoi

0977907871
13-11-2016, 08:04 AM
thằng này nói cũng đúng phết :)) ủng hộ cho mày 1 like

saygoodbye
13-11-2016, 01:03 PM
sv này bs rơi ở blood 1 > 6 hả bà con

LordMu
13-11-2016, 02:29 PM

giống như sv Tình yêu, sv mau nát quá :)))
triệu like cho thằng em:11;:11;:11;:11;:11;

minhduong
13-11-2016, 05:01 PM
sẽ có sever event nhưng mà lúc ae nghỉ hết =))

01644633315
13-11-2016, 05:32 PM
mo sv event ADM no cũng hút dc nhiều máu tội gì no ko làm

DarkSword
13-11-2016, 07:48 PM
sẽ có sever event nhưng mà lúc ae nghỉ hết =))

e cũng đang có chiều hướng như bác đây :)) nhưng vẫn mong có 1 sáng mai dậy 1 sớm bình yên và vui vẻ hơn bây giờ :D

- - - Updated - - -

mo sv event ADM no cũng hút dc nhiều máu tội gì no ko làm

bác nói như kiểu : $ ở trước mắt lại k lấy bỏ qua đợi lấy cục $ to hơn =))

- - - Updated - - -

giống như sv Tình yêu, sv mau nát quá :)))
triệu like cho thằng em:11;:11;:11;:11;:11;

hehe e của a mà :D

o0oOMOo0o
14-11-2016, 07:17 AM
Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài mà tìm mãi không thấy chỗ tạo bài viết mới ở đâu.
Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài cũng là để thể hiện cái già mà ngu của mình.
Lần đầu tiên vào 4R này cũng là để tố cáo nhân vật DaiQuang top RF lừa đảo chiếm 700K VC của mình.
Sau hơn 2 ngày mình chính thức xác nhận đã bị DaiQuang lừa.

Sự việc xảy ra vào khoảng 12h đêm ngày 11/11/2016. Mình rao bán VC và DaiQuang kêu qua E0 nói chuyện rồi sang E3 nói chuyện tiếp. DaiQuang nói muốn mua 700KVC và đồng ý mua với 400K card Gate. Mình hỏi có sẵn thẻ chưa (nếu chưa có thì để hôm sau gd). DaiQuang khoe lúc nào cũng có 3 triệu card trong người. Rồi khoe đồ các kiểu. Mình chủ quan vì buổi trưa hôm đó đã có 2 người bạn của mình gd bán cho DaiQuang 300k card và gd thành công. Lúc chuẩn bị gd còn có 1 nv Sum đến hỏi a Hieu mua gì? DaiQuang trả lời mua VC. Mình nghĩ chắc cũng có chút uy tín nên mình đồng ý gd và chuyển 700KVC trước. Mình gd bằng nhân vật tên là Gaion
Sự gd diễn ra vào khoảng 0h15' - 0h30' . Và từ đó đến nay chưa nhận được thêm thông tin gì từ DaiQuang.
Mình thực sự là mới chơi MU và cũng chưa biết chơi; mình là dân văn phòng có thời gian có máy thì cắm acc chơi thôi VC mất thì có thể kiếm lại. Nhưng nói ra đây để mọi người biết thêm về DaiQuang nhé!
Trong Game này mình chơi 2 nhân vật o0oOMOo0o và KaMe.

- - - Updated - - -

Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài mà tìm mãi không thấy chỗ tạo bài viết mới ở đâu.
Lần đầu tiên vào 4R MU viết bài cũng là để thể hiện cái già mà ngu của mình.
Lần đầu tiên vào 4R này cũng là để tố cáo nhân vật DaiQuang top RF lừa đảo chiếm 700K VC của mình.
Sau hơn 2 ngày mình chính thức xác nhận đã bị DaiQuang lừa.

Sự việc xảy ra vào khoảng 12h đêm ngày 11/11/2016. Mình rao bán VC và DaiQuang kêu qua E0 nói chuyện rồi sang E3 nói chuyện tiếp. DaiQuang nói muốn mua 700KVC và đồng ý mua với 400K card Gate. Mình hỏi có sẵn thẻ chưa (nếu chưa có thì để hôm sau gd). DaiQuang khoe lúc nào cũng có 3 triệu card trong người. Rồi khoe đồ các kiểu. Mình chủ quan vì buổi trưa hôm đó đã có 2 người bạn của mình gd bán cho DaiQuang 300k card và gd thành công. Lúc chuẩn bị gd còn có 1 nv Sum đến hỏi a Hieu mua gì? DaiQuang trả lời mua VC. Mình nghĩ chắc cũng có chút uy tín nên mình đồng ý gd và chuyển 700KVC trước. Mình gd bằng nhân vật tên là Gaion
Sự gd diễn ra vào khoảng 0h15' - 0h30' . Và từ đó đến nay chưa nhận được thêm thông tin gì từ DaiQuang.
Mình thực sự là mới chơi MU và cũng chưa biết chơi; mình là dân văn phòng có thời gian có máy thì cắm acc chơi thôi VC mất thì có thể kiếm lại. Nhưng nói ra đây để mọi người biết thêm về DaiQuang nhé!
Trong Game này mình chơi 2 nhân vật o0oOMOo0o và KaMe.

o0oOMOo0o
14-11-2016, 08:49 PM
uppppppppppppp