PDA

View Full Version : Lỗi Mail Lag Guid ADM cho 1 câu trả lời

HuMan
02-11-2016, 02:58 PM
Như trên ADM cho AE biết Khi nào TiTan mới sửa xong cái vụ lag G và lag mail. CHơi mà cứ tình trạng này quài không lẻ mấy ông ko sửa đc thì thông báo 1 câu chứ bỏ thời gian tiền bạc chơi biết bao sv rồi, cái sv này chưa tới 1 tháng mà đã nát bét là như nào mấy ông làm ăn riết vậy à chán.. Hỏi tới là đang thế này thế kia AE vào góp ý kiến vì 1 Game lành mạnh vui vẻ nào :48;:48;:48;:48;:48;

hanoi-Ocean
02-11-2016, 03:10 PM
BQT chúng tôi đã nắm được vấn đề này và đang gấp rút tìm nguyên nhân để sửa triệt để . Trong thời gian chờ đợi ngay khi các bạn báo lỗi chúng tôi sẽ fig tạm thời để các bạn sử dụng các chức năng trong game . Dự kiến sẽ fix triệt để trong đợt update tới đây.

Đây là lỗi phát sinh không mong muốn mong các bạn hết sức thông cảm !

HuMan
02-11-2016, 05:30 PM
BQT chúng tôi đã nắm được vấn đề này và đang gấp rút tìm nguyên nhân để sửa triệt để . Trong thời gian chờ đợi ngay khi các bạn báo lỗi chúng tôi sẽ fig tạm thời để các bạn sử dụng các chức năng trong game . Dự kiến sẽ fix triệt để trong đợt update tới đây.

Đây là lỗi phát sinh không mong muốn mong các bạn hết sức thông cảm !

ok nếu các ông nói thế thì nhanh nhanh dùm AE chúng tôi giờ buôn bán cứ chat Kênh. Đi săn thì ko chat G đc gây rất nhiều bức súc cho AE rồi..

Pojce
02-11-2016, 05:47 PM
không lập dc tốp pic ké tý ADM xem sét hộ mình cái nhân vật Chipbom rl xong k chuyển dc map nhanh gap

- - - Updated - - -

h biet roi k can xem nua :))

hanoi-Ocean
02-11-2016, 05:49 PM
không lập dc tốp pic ké tý ADM xem sét hộ mình cái nhân vật Chipbom rl xong k chuyển dc map nhanh gap

- - - Updated - - -

h biet roi k can xem nua :))

Bạn xem đã có zen để move map và đủ lever để move map chưa nhé.

LordMu
03-11-2016, 11:30 AM
ADM dung quen Topic nay nhe' kk

hanoi-Ocean
03-11-2016, 11:34 AM
ADM dung quen Topic nay nhe' kk

Chuẩn bị tiến hành bảo trì để update và fix các lỗi trên bạn nhé.

LordMu
03-11-2016, 11:37 AM
Chuẩn bị tiến hành bảo trì để update và fix các lỗi trên bạn nhé.

ok thks các ông nhiều hi vọng sẽ dứt điểm hoàn toàn.. bao lâu mới vào đc game hả ông ơi?? nói để AE biết chứ ngồi ngống ở đây 5 thằng tội quá kk

hanoi-Ocean
03-11-2016, 11:55 AM
ok thks các ông nhiều hi vọng sẽ dứt điểm hoàn toàn.. bao lâu mới vào đc game hả ông ơi?? nói để AE biết chứ ngồi ngống ở đây 5 thằng tội quá kk

Chưa có thời gian cụ thể bạn nhé. Nhưng sẽ hoàn thành sớm thôi bạn.

minhduong
03-11-2016, 11:57 AM
buồn thật chứ lagg G vs mail mãi ntn tê thật

auidau
03-11-2016, 12:00 PM
rình dập săn boss mà BT buồn thối ruột :D

HuMan
03-11-2016, 06:43 PM
Sao Lag mail van con the ADM ko sua dc a`