PDA

View Full Version : [Phoenix] Các ông trong BQT cho tôi xin hỏi

Hoàng Hôn Đỏ
18-10-2016, 02:05 AM
tôi ko hiểu các ông làm ăn kiểu gì, lỗi ko có bôss lúc 24h cũng ko sửa. giờ bỏ lệnh tracemarry cũng ko thông báo 1 câu, chả lẽ các ông coi những game thủ đóng góp cho nền kinh tế của cá nhân các ông chỉ là cỏ rác. các ông làm gì thì làm, game thủ chơi đc thì cứ chơi mặc kệ đóng góp ý kiến cũng chỉ để đấy. cứ tình trạng như vậy thì cái muhn này càng ngày càng ít người chơi là đúng rồi. tôi mong BQT nên tiếp thu những ý kiến của gamer 1 cách tích cực để cho muhn ngày 1 đi lên, chứ đừng để nó dần đi xuống và lụi tàn. đây là những lời góp ý chân tình của tôi mong BQT để tâm xem xét

mrtung9x
18-10-2016, 03:11 AM
tôi ko hiểu các ông làm ăn kiểu gì, lỗi ko có bôss lúc 24h cũng ko sửa. giờ bỏ lệnh tracemarry cũng ko thông báo 1 câu, chả lẽ các ông coi những game thủ đóng góp cho nền kinh tế của cá nhân các ông chỉ là cỏ rác. các ông làm gì thì làm, game thủ chơi đc thì cứ chơi mặc kệ đóng góp ý kiến cũng chỉ để đấy. cứ tình trạng như vậy thì cái muhn này càng ngày càng ít người chơi là đúng rồi. tôi mong BQT nên tiếp thu những ý kiến của gamer 1 cách tích cực để cho muhn ngày 1 đi lên, chứ đừng để nó dần đi xuống và lụi tàn. đây là những lời góp ý chân tình của tôi mong BQT để tâm xem xét

úp cmn 1triệu like .chuẩn cmnr

hanoi-Ocean
18-10-2016, 08:15 AM
Cám ơn đóng góp ý kiến của bạn. BQT vẫn đang cố gắng tìm cách để khắc phục triệt để các lỗi còn tồn đọng trong game để có thể hoàn thiện một sân chơi tốt nhất cho các bạn. Mong các bạn hết sức thông cảm cho chúng tôi.

VTVGT
18-10-2016, 08:21 AM
Cám ơn đóng góp ý kiến của bạn. BQT vẫn đang cố gắng tìm cách để khắc phục triệt để các lỗi còn tồn đọng trong game để có thể hoàn thiện một sân chơi tốt nhất cho các bạn. Mong các bạn hết sức thông cảm cho chúng tôi.

Cái lỗi gc đá tạo hoá 2 năm nay ko sửa được :))...chờ đến bao giờ mod nhỉ

o0oTienKoyo0o
18-10-2016, 09:48 AM
Cái lỗi gc đá tạo hoá 2 năm nay ko sửa được :))...chờ đến bao giờ mod nhỉ

mày la liếm chỗ lồn nào oy thế em ơi

traipk
18-10-2016, 11:49 AM
cái lỗi BL thành đồ tím ko gc đc từ mùa quýt năm ngoái đến giờ đã sửa dc dau

Th3Lov3rs
18-10-2016, 12:03 PM
Lệnh tracemarry có thông báo bỏ 3 sv rồi mà
Còn không thấy bóng 1 ông ADM nào báo lỗi mà không tét không trả lại đồ không ý kiến gi lúc lại bảo quá 3 ngày chắc

NamBeo1
18-10-2016, 12:32 PM
Nhỏ hết.thoai mái r

Hoàng Hôn Đỏ
19-10-2016, 01:56 AM
Lệnh tracemarry có thông báo bỏ 3 sv rồi mà
Còn không thấy bóng 1 ông ADM nào báo lỗi mà không tét không trả lại đồ không ý kiến gi lúc lại bảo quá 3 ngày chắc

2 hôm trước đang dùng bình thường nhé bạn, hôm qua ko duùng dc mới nói

suri2014
19-10-2016, 07:36 AM

MuHN ngày càng thảm, tính choi MU mobile mà suy nghỉ lại, thấy cách quản lý kinh khủng quá, đầu tư cho lắm vào lại hối hận, trót dại 1 lần rồi

VTVGT
19-10-2016, 08:05 AM
MuHN ngày càng thảm, tính choi MU mobile mà suy nghỉ lại, thấy cách quản lý kinh khủng quá, đầu tư cho lắm vào lại hối hận, trót dại 1 lần rồi

Ấy ấy a đừng có dại dột để xem có big update sửa lỗi ko đã

suri2014
19-10-2016, 08:21 AM
Ấy ấy a đừng có dại dột để xem có big update sửa lỗi ko đã

khi nào có big update em? vậy để xem, ngon thì oke đầu tư chơi tiếp

VTVGT
19-10-2016, 09:59 AM
khi nào có big update em? vậy để xem, ngon thì oke đầu tư chơi tiếp

:)) bigupdate ak chắc lên ss7 luôn quá :))

suri2014
19-10-2016, 12:17 PM
:)) bigupdate ak chắc lên ss7 luôn quá :))

SS7 ngon ah? người ta giờ SS10 rồi

MrNhat
19-10-2016, 03:20 PM
Upppppppppppp

cttrung90
19-10-2016, 03:51 PM

mình thì tin adm tận 3 lần cơ. thôi adm giữ lấy game mà chơi vs nhau cho vui.

Hoàng Hôn Đỏ
19-10-2016, 08:44 PM
Big update xong thi van vay thoi, loi thi van hoan loi

LegendHeroes
19-10-2016, 10:17 PM

Bản thân lệnh trace không mở bạn nhé đã bị đóng từ lâu . Mới đây chúng tôi up file config gốc nên nó có thể dùng được nhưng chúng tôi đã phát hiện ra và sửa lại như cũ chống lợi dụng lệnh này để làm loạn game bạn nhé .

traipk
19-10-2016, 11:04 PM
adm chưa phát hiện ra đồ BL là đò gì ak

VTVGT
20-10-2016, 06:42 AM
adm chưa phát hiện ra đồ BL là đò gì ak

:)) :)) :)) bạch long là đồ của siêu nhân