PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Sắp Mùng 2/9 Rồi Các Anh BQT Ơi

Thevu
22-08-2016, 12:23 PM
Em Thiết Nghĩ Như Này.. Những Anh Em Vô Tình Hay Cố Tình Có Những Lời Lẽ Làm Các Anh KHông Hài Lòng.. Và Các Anh Cũng Đã Trừng Phạt Rồi.... Nhân Dịp Sắp Mùng 2/9 Em Có 1 Lời Nói Về Chuyện Bloock ... Ngoài Đời Khi Nhân Dịp 2/9 .. Cơ Quan Nhà Nước Đều Có Đặc Xá Cho Tội Phạm.... Mà MU Chúng Ta Thỳ Theo Em Nên Có .. Để Anh Thấy Đó Là 1 Bài Học Cho Riêng Mình... Và Sẽ Không Bao Giờ Có Những Lời Lẽ Không Đúng Mực Với BQT Nữa ..
(Đánh Kẻ Chạy Đi . Đừng Đánh Kẻ Chạy Lại )

Tha Thứ Là Đức Tính Tốt Của Mỗi Con Người ..

Tha Được Thỳ Tha Đi Các Anh.

Cho MU Chúng Ta Trở Lại Đông Như Những Năm 2013 > 2015 Đi Các Anh ..

Em Chân Thành Cảm Ơn Các Anh !!!

Đó Là Ý Kiến Riêng Của Em!!! Em Xin Dừng Bàn Phím Tại Đây

Nhà Em Mới Xây Các MenBer Đừng Ném Gạch Em Nhé :P:63;:63;:63;

SbDepTrai
22-08-2016, 12:36 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppp

Thevu
22-08-2016, 12:44 PM
7 upppppppppppppppppppppppppppppp

cậu còi
22-08-2016, 12:48 PM
ý kiến hay đó thớt =)) UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Thevu
22-08-2016, 12:55 PM
ý kiến hay đó thớt =)) UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Cái Này Mình Muốn MU Của Chúng Ta Sẽ Đông Lên .. Chứ giờ Vắng Vẻ Quá Bạn Ạ... Đặc Biệt Là Cumj Sever Sức Mạnh . Được mấy Người OL Đâu.. Toàn Close Đi Train Nhặt các Kiểu Con Đà Điểu :52;:52;

coolnhim
22-08-2016, 01:05 PM
cư dân ở sức mạnh ngoan ngoãn bình yên thế còn j ^^

suri2014
22-08-2016, 03:25 PM
Trường hợp David
Cùng vì một Mu Hà Nội phát triển, Ban Quản Trị có nhiều bước tiến đổi mới cho MUHN ngày càng mới mẻ, đâu củng vậy thôi game nào củng lỗi, kể cả game CF của VTC rất nổi tiếng còn không fix nổi bao nhiêu năm nay,
ADM thì chỉ có quản lý còn game thủ thì họ hiều game nhìu hơn cả ADM vì họ trực tiếp chơi game mỗi ngày,trong quá trình chơi phát hiện lỗi (có game thủ họ lợi dụng lỗi và rất kiêu ngạo) thì báo cáo diễn đàng, do tính phức tạp của game nên ADM chưa hoàn chỉnh được sớm, cho nên xảy ra tình trạng anh em ức chế bất mãn và nóng tính, có những lời lẽ không hay.
Tôi không phải là người bị khóa acc nhưng về góc nhìn tôi có nhận xét như vậy.
Mong BQT MUHN xem xét trường hợp của David và cho cậu ấy có cơ hội hoàn chỉnh lại tính cách của mình
Cám ơn

ThichLaOke
22-08-2016, 03:35 PM
Em Thiết Nghĩ Như Này.. Những Anh Em Vô Tình Hay Cố Tình Có Những Lời Lẽ Làm Các Anh KHông Hài Lòng.. Và Các Anh Cũng Đã Trừng Phạt Rồi.... Nhân Dịp Sắp Mùng 2/9 Em Có 1 Lời Nói Về Chuyện Bloock ... Ngoài Đời Khi Nhân Dịp 2/9 .. Cơ Quan Nhà Nước Đều Có Đặc Xá Cho Tội Phạm.... Mà MU Chúng Ta Thỳ Theo Em Nên Có .. Để Anh Thấy Đó Là 1 Bài Học Cho Riêng Mình... Và Sẽ Không Bao Giờ Có Những Lời Lẽ Không Đúng Mực Với BQT Nữa ..
(Đánh Kẻ Chạy Đi . Đừng Đánh Kẻ Chạy Lại )

Tha Thứ Là Đức Tính Tốt Của Mỗi Con Người ..

Tha Được Thỳ Tha Đi Các Anh.

Cho MU Chúng Ta Trở Lại Đông Như Những Năm 2013 > 2015 Đi Các Anh ..

Em Chân Thành Cảm Ơn Các Anh !!!

Đó Là Ý Kiến Riêng Của Em!!! Em Xin Dừng Bàn Phím Tại Đây

Nhà Em Mới Xây Các MenBer Đừng Ném Gạch Em Nhé :P:63;:63;:63;

Đã bị tù trung thân rồi có cải tạo thế nào cũng k thể giảm án dc :):)
Thôi thì lấy bài học cho ae làm theo ở đâu cứ ở đó đi :D

Thevu
22-08-2016, 04:20 PM
NC không phải mình bị Khoá Acc Và Mình Cũng Muốn Xây Dựng Góp Ý Cho MUHaNoi Chúng Ta Đông Vui Chứ Có Phải Là Ry` Đâu mà bạn Nói Nghe Vẻ Căng Thế :) KHông Ai Hoàn Mỹ Cả Bạn Lên Nhớ Điều Đó ...Thân Gửi ThichLaOke

- - - Updated - - -

Mình Muốn MU Này Là 1 Sản Phẩm Game Của Thủ Đô .Được Ưa CHuộc Về Độ Đông Vui. Bạn Xem Người Hà Nội Thanh Lịch Và KHông Bao Giờ Để Bụng Những Chuyện Đã Qua Chưa Bạn.. Nếu Có Nó Chỉ Là 1 Vài Con Người Chưa Biết Được Và CHưa Suy Nghĩ Được Như Chính Bạn Mà Thôi :21;

cậu còi
22-08-2016, 04:34 PM
mong ADM thả giùm e acc TongGiang để e tiếp tục với niềm đam mê của mình , cảm ơn a !

Thevu
22-08-2016, 04:40 PM
mong ADM thả giùm e acc TongGiang để e tiếp tục với niềm đam mê của mình , cảm ơn a !

Chúc Bạn Sớm Đạt ước Ý Muốn Của Mình. :41;

cậu còi
22-08-2016, 04:49 PM
Chúc Bạn Sớm Đạt ước Ý Muốn Của Mình. :41;

- thằng bạn làm kiểu gì làm blog vv lun @.@

9718153
22-08-2016, 05:10 PM
dẹp con me cái vụ thả hổ về rừng đi admin à ^^

Thevu
22-08-2016, 05:15 PM
dẹp con me cái vụ thả hổ về rừng đi admin à ^^

Bạn Làm Ơn Dùng Từ Ngữ Cho Chính Xác .. Đừng Dùng Từ Ngũ Thô Tục Đó .. Đây Là Topick Của Người Khác Mong Bạn Hiểu Và Lịch Sự Dùm Mình .. Bạn Tức Ai Thỳ PM Riêng Mà Giải Quyết Đừng Vào Topick Người Khác Nói Linh Tinh