PDA

View Full Version : lỗi TOP 0H ADM vào giải quyết

ChuộtHADES
17-08-2016, 01:54 PM
mình chơi nhân vật Chuot sv HADES trước bảo trì đêm qua đang top1 ALL hôm nay xem lại BXH ko thấy tên đâu và chỉ đc rs 1 lần duy nhất.tất cả ae bên dưới đã vượt lên nhẹ nhàng ^^ ADM kiểm tra giải quyết cho mình.mình thấy có sự bất công ko hề nhẹ

MagicMax
17-08-2016, 02:38 PM
khả năng ông cầy trâu bò quá, lên cmn cả -1 rồi nên không hiển thị. Ạt min vào cho em nó hiển linh tý đi , cả đời mới phấn đấu đc ngày ngồi trên hóng mát mà lại bị gió thổi bay mất. Mình nghĩ quả này phải bồi thường ít vài chục CHAO ^_^.

ChuộtHADES
17-08-2016, 02:39 PM
khả năng ông cầy trâu bò quá, lên cmn cả -1 rồi nên không hiển thị. Ạt min vào cho em nó hiển linh tý đi , cả đời mới phấn đấu đc ngày ngồi trên hóng mát mà lại bị gió thổi bay mất. Mình nghĩ quả này phải bồi thường ít vài chục CHAO ^_^.

bạn mà làm ADM hổ nó chơi MU của bạn ^^

hanoi-binhminh
17-08-2016, 03:01 PM
mình chơi nhân vật Chuot sv HADES trước bảo trì đêm qua đang top1 ALL hôm nay xem lại BXH ko thấy tên đâu và chỉ đc rs 1 lần duy nhất.tất cả ae bên dưới đã vượt lên nhẹ nhàng ^^ ADM kiểm tra giải quyết cho mình.mình thấy có sự bất công ko hề nhẹ

Mình sẽ chuyển lên ADM kiểm tra giúp bạn !!!

mrtung9x
17-08-2016, 03:13 PM

cái này do các ông
nếu rs mã ngày rồi .rs ut thì thời gian rs vẫn như thế
nhưng nếu max rs ví dụ là 10h đi
người ta rs over để lấy điểm MT
thì tính luôn cái thời gian rs over luôn cho người ta .tôi hãi không dám rs over vì lo mất tốp đấy
ví dụ chuẩn này .tôi rs max ngày là 2h03
rs over lần cuối để nhận master là 5h07
thì các ông để tôi rs max là thời gian 5h07
lên xem lại để tránh 9/9 và các lần sau gặp phải nhé

ChuộtHADES
17-08-2016, 07:39 PM
cái này do các ông
nếu rs mã ngày rồi .rs ut thì thời gian rs vẫn như thế
nhưng nếu max rs ví dụ là 10h đi
người ta rs over để lấy điểm MT
thì tính luôn cái thời gian rs over luôn cho người ta .tôi hãi không dám rs over vì lo mất tốp đấy
ví dụ chuẩn này .tôi rs max ngày là 2h03
rs over lần cuối để nhận master là 5h07
thì các ông để tôi rs max là thời gian 5h07
lên xem lại để tránh 9/9 và các lần sau gặp phải nhé

mình ko sợ mất TOP đâu bạn nhé.đọc kỹ giúp mình là TOP 0H còn ko có mặt mình nhé

- - - Updated - - -

mong BQT xem sét sớm giúp.

ChuộtHADES
17-08-2016, 11:28 PM
sao gần hết ngày mà vẫn chưa giải quyết cho mình vậy...???????

- - - Updated - - -

BQT giải quyết nhanh cho mình.chí ít cũng phải cho mình cái lý do chứ? tại sao trước bảo trì mình đang 59/2 mà top 0h ko có mặt mình???? tại sao nhân vật zHuyetKiem 15/2 ngày 16 15/2 kém mình tới 44 lần rs hôm sau lại vượt mình 4 lần RS trong khi mình UT đầy đủ ko thiếu phút nào sau bảo trì?????