PDA

View Full Version : ADM/MOD giải đáp giúp mình

NoPainNoGain264
06-08-2016, 04:32 PM
Mình có vài thắc mắc mong mọi người giải đáp:
1. Mức tăng exp của bùa exp thường, thiên sứ, master cụ thể là bao nhiêu?
2. Mình nghe có người bảo nhân vật master vẫn dùng được bùa thiên sứ, đúng hay sai?
3. Theo như thông tin máy chủ event
http://i1073.photobucket.com/albums/w394/NoPainNoGain264/Capture_zpsnepduceb.png
thì mình có thể hiểu là chỉ ngày đầu tiên không tính rs ủy thác hay là cả event sẽ không tính luôn.
VD: sau 7 ngày rs được 200 lần ( 190 lần + 10 lần ủy thác) thì sẽ chỉ tính 190 lần thôi và sẽ trao giải dựa trên số lần này chứ không theo thứ tự trên top all
4. Sát thương hoàn hảo là gì?
5. Có 2 dòng giảm dame là 4% GST và hấp thụ sát thương của cánh, 2 dòng này khác nhau thế nào và thứ tự tính như thế nào khi nhận dame?
6. Dòng 10% tránh đòn chỉ có tác dụng với quái hay với cả người?
7. MU mình kiếm kỳ lân ở đâu?

ThichLaOke
06-08-2016, 05:10 PM
THeo mình hiểu biết một số minh sẽ trả lời cho bạn
1 .mức tăng exp bừa master thường se dc tăng 100 exp bùa thiên sứ sẽ la 150x
2 .nhân vật master sẽ không dùng được bùa thiên sứ nhé bạn chỉ có cách là từ master bạn vào wes làm lại nhiệm vụ từ 3 vê 0 rồi bạn vào game mua bùa thiên sứ dùng bình thường nhé và muốn làm master bạn sẽ phải nhận lại nhiệm vụ từ 1 >>3
3.về phần rs sv even ngày đầu tiên rs thoải mái nhé còn các ngày sau sẽ có giới hạn mỗi ngày cho tơi rs đuổi kịp sv cũ HD

Tổng Cục Trưởng
06-08-2016, 05:30 PM
Mình có vài thắc mắc mong mọi người giải đáp:
1. Mức tăng exp của bùa exp thường, thiên sứ, master cụ thể là bao nhiêu?
2. Mình nghe có người bảo nhân vật master vẫn dùng được bùa thiên sứ, đúng hay sai?
3. Theo như thông tin máy chủ event
http://i1073.photobucket.com/albums/w394/NoPainNoGain264/Capture_zpsnepduceb.png
thì mình có thể hiểu là chỉ ngày đầu tiên không tính rs ủy thác hay là cả event sẽ không tính luôn.
VD: sau 7 ngày rs được 200 lần ( 190 lần + 10 lần ủy thác) thì sẽ chỉ tính 190 lần thôi và sẽ trao giải dựa trên số lần này chứ không theo thứ tự trên top all
4. Sát thương hoàn hảo là gì?
5. Có 2 dòng giảm dame là 4% GST và hấp thụ sát thương của cánh, 2 dòng này khác nhau thế nào và thứ tự tính như thế nào khi nhận dame?
6. Dòng 10% tránh đòn chỉ có tác dụng với quái hay với cả người?
7. MU mình kiếm kỳ lân ở đâu?

1. Bùa thiên sử tăng 150% , Master tăng 100%
2. NV nếu đang là Mastẻ ko thể sử dụng bùa thiên sứ , cần phải về nhân vật cấp 1 làm lại nhiệm vụ và ăn bùa thiên sứ trước khi lên nv cấp 3 (Phiên bản cũ). Ở phiên bản mới nv cấp 3 vẫn sử dụng đc bùa thiên sứ.
3. Toàn bộ Event đều ko tính RS ủy thác . Trao giải dựa trên BXH Event
4. Sát thương hoàn hảo có 2 loại , 1 là tăng tỉ lệ sát thương hoàn hảo nghĩa là xác xuất bạn ra đòn sẽ có xx% ra đòn sát thương hoàn hảo , 2 là tăng sát thương hoàn hảo nghĩa là tăng trực tiếp xx% sát thương thường của bạn trở thành sát thương hoàn hảo .
5. 2 dòng này theo tôi biết thì là tác dụng gần tương đương như nhau
6. Dòng 10% tránh đòn chỉ có tác dụng với quái
7. Mu mình hiện tại ko cho sử dụng Kỳ lân tránh bug option phản dmg 5%.

Any question ?

NoPainNoGain264
06-08-2016, 06:23 PM
THeo mình hiểu biết một số minh sẽ trả lời cho bạn
1 .mức tăng exp bừa master thường se dc tăng 100 exp bùa thiên sứ sẽ la 150x
2 .nhân vật master sẽ không dùng được bùa thiên sứ nhé bạn chỉ có cách là từ master bạn vào wes làm lại nhiệm vụ từ 3 vê 0 rồi bạn vào game mua bùa thiên sứ dùng bình thường nhé và muốn làm master bạn sẽ phải nhận lại nhiệm vụ từ 1 >>3
3.về phần rs sv even ngày đầu tiên rs thoải mái nhé còn các ngày sau sẽ có giới hạn mỗi ngày cho tơi rs đuổi kịp sv cũ HD

Thanks cậu!

- - - Updated - - -

1. Bùa thiên sử tăng 150% , Master tăng 100%
2. NV nếu đang là Mastẻ ko thể sử dụng bùa thiên sứ , cần phải về nhân vật cấp 1 làm lại nhiệm vụ và ăn bùa thiên sứ trước khi lên nv cấp 3 (Phiên bản cũ). Ở phiên bản mới nv cấp 3 vẫn sử dụng đc bùa thiên sứ.
3. Toàn bộ Event đều ko tính RS ủy thác . Trao giải dựa trên BXH Event
4. Sát thương hoàn hảo có 2 loại , 1 là tăng tỉ lệ sát thương hoàn hảo nghĩa là xác xuất bạn ra đòn sẽ có xx% ra đòn sát thương hoàn hảo , 2 là tăng sát thương hoàn hảo nghĩa là tăng trực tiếp xx% sát thương thường của bạn trở thành sát thương hoàn hảo .
5. 2 dòng này theo tôi biết thì là tác dụng gần tương đương như nhau
6. Dòng 10% tránh đòn chỉ có tác dụng với quái
7. Mu mình hiện tại ko cho sử dụng Kỳ lân tránh bug option phản dmg 5%.

Any question ?

Ok Tổng Cục Trưởng ! Mình hỏi thêm chút nữa
3. Vậy vẫn có thể rs ủy thác để lấy point chứ?
4. Và sát thương hoàn hảo có thể hiểu là 1 kiểu dame chí mạng phải không?

ThichLaOke
06-08-2016, 06:27 PM
RS uy thách nhận poi bình thường nhé

Tổng Cục Trưởng
06-08-2016, 07:49 PM
Thanks cậu!

- - - Updated - - -

Ok Tổng Cục Trưởng ! Mình hỏi thêm chút nữa
3. Vậy vẫn có thể rs ủy thác để lấy point chứ?
4. Và sát thương hoàn hảo có thể hiểu là 1 kiểu dame chí mạng phải không?

3. Chuẩn rồi
4. Chuẩn nốt

NoPainNoGain264
06-08-2016, 08:24 PM
3. Chuẩn rồi
4. Chuẩn nốt

Thanks Tổng Cục Trưởng!:41;