PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] mời anh TCT vào xem cấp dưới của anh làm như này có được ko anh

david
04-08-2016, 07:47 PM
định thôi nhưng thấy cái kết luận của legend như trên thật sự quá là lạm quyền...và luật ở đâu để có cái nội quy là khóa 6 acc + nick diễn đàn vĩnh viễn anh TCT vào xem xét nhé:
thứ 1:xúc phạm BQT...xúc phạm chỗ nào khi tôi không hề chửi mắng đến BQT..tôi chỉ nói quan điểm cá nhân của tôi...là 1 game thủ của mu-hanoi.net tôi có quyền được nhận xét và đưa ra ý kiến cá nhân của tôi trên diễn đàn mà đã nhận xét thì phải có khen và có chê...dẫn chứng cụ thể : 1 topic như topic fix lỗi gia cường đá tạo hóa 0% của item +15 mà cụ thể là sét bão táp của DK đã qua hàng tuần nhưng ko có ADM vào trả lời ko tôn trọng game thủ vậy như thế tôi có được nhận xét ko...và còn nhieu topic k được quan tâm nữa nhưng ko tiện nói ở đây
thứ 2 : cố tình tạo acc clone diễn đàn thô tục ..sau đây là id của tôi : romrom ,C45_BCA,fuck_fengfeng,chick_fengfeng....cho hỏi những ID có tên trên: thô tục chỗ nào và nếu thô tục sao web diễn đàn lại cho lập mà ko cấm được lấy những tên đó....
thứ 3 :spam hạ thấp uy tín mu-hanoi.net :toi rất ko có time để ol nhiều nên đừng nói là spam..như đã nói ở thứ 1 tôi chưa hề chửi mắng thô tục BQT + những ngày qua toi theo dõi các topic trên diễn đàn điển hình như topic xin đổi số đt nhưng ko được TL +cac topic báo các lỗi của bản update mới đây cũng k duoc TL để anh em bức xúc...nhiều anh em còn chửi mắng là chuyện quá bình thường vì mọi nguòi đều có quyền đc tranh luận tại sao tôi coment thì lại bảo là spam....và toi cũng ko hack ko tuyên truyền hack thì hạ thấp uy tín mu hanoi ở chỗ nào nhỉ.
thứ 4 :Bạn ko xứng đáng để chúng tôi chào đón tại sân chơi này : vâng đây chỉ là quan điểm cá nhân của legend..bạn chưa phải là to nhất ở mu này...quyền quyết định nằm ở TCT và toàn thể các member của mu-hanoi.net....tôi hỏi lại lần nữa là coment trên diễn đàn ko vừa ý BQT là được quyền khóa toàn bộ nick của ng chơi hả...thế có mà nhiều người bị khóa lắm...làm việc độc đoán quá nhỉ...
P/S : đằng nào cũng ko có time chơi nhưng viết bài lên đây để cho mọi người xem và tránh bị khóa acc giống như tôi...chứ chẳng có ý gì cả. Thân

MeoSuper
04-08-2016, 07:50 PM
uppppppppppppppppppppp

badbadboy
04-08-2016, 08:12 PM
Làm việc cứ như bản thân mình là luật. Thích làm gì thì làm, thích xử lý sao thì xử lý chả thấy theo 1 cái quy định nào cả.

Tổng Cục Trưởng
04-08-2016, 08:18 PM
Bạn muốn người khác tôn trọng mình thì trước hết tôn trọng người khác đã nhé. Bạn đã nghĩ gì làm gì tự bạn hiểu. Chúng tôi ko rảnh đến mức tự nhiên đi block game thủ của mình.
Nhắc lại : Admin cũng là con người , tuy các bạn là khách hàng , chúng tôi có nhiệm vụ phải phục vụ các bạn và chăm sóc cho sân chơi của mình nhưng tất cả nó đều có giới hạn thôi nhé.

david
04-08-2016, 08:25 PM
Bạn muốn người khác tôn trọng mình thì trước hết tôn trọng người khác đã nhé. Bạn đã nghĩ gì làm gì tự bạn hiểu. Chúng tôi ko rảnh đến mức tự nhiên đi block game thủ của mình.
Nhắc lại : Admin cũng là con người , tuy các bạn là khách hàng , chúng tôi có nhiệm vụ phải phục vụ các bạn và chăm sóc cho sân chơi của mình nhưng tất cả nó đều có giới hạn thôi nhé.

vâng anh nói là muốn người khác tôn trọng mình thì trước hết tôn trọng người khác vậy tại sao top pic người chơi lập ra không ADM nào vào trả lời thì là ai ko tôn trọng ai trước anh...:D...còn nữa pm facebooc cho các anh đã xem nhưng ko trả lời thì là tôn trọng hay khinh người hả anh...cái gì cũng có giới hạn và 1 khi game thủ ko chịu đựng được phải chửi mắng là chuyen bt a à,,,còn việc e làm là ko ảnh hưởng đến ai cả...thấy bất bình vào nhận xét chưa phải là quá đáng thì là sai hả anh

LegendHeroes
04-08-2016, 08:32 PM
nói thật đây là quyền tự do ngôn luận của người chơi...những việc cần làm sửa lỗi game thì ko làm...đi block dăm ba cái acc clone chửi nhau...nếu block ấy thì ra hẳn luật bất kì acc nào chửi thì block luôn mới có sức răn đe...ko thì thôi kệ ng chơi...các ông làm nv coi thé đã được chưa

Khinh người vl...thế thôi nghỉ mẹ đi cho khỏe ông bạn.. (http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217390-xin-hoi-adm-co-muon-giai-quyet-ho-tro-doi-sdt-giup-t-hay-ko-de-t-con-biet.html?p=1371272#post1371272)

với cái thái độ làm việc như thế này thì chúng ta nên nghỉ và nên tìm game khác ơ nơi đó có những con người họ cũng là admin nhưng họ tận tuỵ và coi trọng lời nói của member hơn..nơi đó họ nhiẹt huyét hơn...dù có ko fix được lỗi nhưng họ cũng vào trả lời cho anh em cảm thấy tin tưởng hơn .... (http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217363-di-4-ve-chu-nhat-lag-quai-cua-1-2-admin-giai-quyet-gium.html)

Được post bởi fuck_fengfeng Xem bài viết
gọi là update cho oai chứ..cái bản trước chúng nó hack dupe đồ ko biết cách fix lỗi xong down bản khác về...Đây là bản copy của webzen xong dựng lại nên bị nhiều lỗi là đúng rồi...trình độ tin học của ADM mu này có hạn nên phải chấp nhận thôi...đừng kêu ca nhiều...ko thể sửa được vì đây ko phải là đội ngũ chuyên nghiệp (http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217423-noi-that-vong-mang-ten-bigup.html?p=1371526#post1371526)

Và còn rất nhiều topic với những lời lẽ như vậy tôi không muốn post ra đây . Bạn là 1 con người ra vẻ đạo đức lý luận còn thực chất toàn lập những clone như Fuck . Chịch để vào nói xoáy thì có hay không ? Tôi đã theo dõi tất cả những bài viết của bạn và đến giới hạn không thể chấp nhận được nữa mới phải đi đến quyết định cuối cùng chứ không phải tôi thích là làm như bạn nghĩ .

david
04-08-2016, 08:40 PM
Khinh người vl...thế thôi nghỉ mẹ đi cho khỏe ông bạn.. (http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217390-xin-hoi-adm-co-muon-giai-quyet-ho-tro-doi-sdt-giup-t-hay-ko-de-t-con-biet.html?p=1371272#post1371272)

với cái thái độ làm việc như thế này thì chúng ta nên nghỉ và nên tìm game khác ơ nơi đó có những con người họ cũng là admin nhưng họ tận tuỵ và coi trọng lời nói của member hơn..nơi đó họ nhiẹt huyét hơn...dù có ko fix được lỗi nhưng họ cũng vào trả lời cho anh em cảm thấy tin tưởng hơn .... (http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217363-di-4-ve-chu-nhat-lag-quai-cua-1-2-admin-giai-quyet-gium.html)

Được post bởi fuck_fengfeng Xem bài viết
gọi là update cho oai chứ..cái bản trước chúng nó hack dupe đồ ko biết cách fix lỗi xong down bản khác về...Đây là bản copy của webzen xong dựng lại nên bị nhiều lỗi là đúng rồi...trình độ tin học của ADM mu này có hạn nên phải chấp nhận thôi...đừng kêu ca nhiều...ko thể sửa được vì đây ko phải là đội ngũ chuyên nghiệp (http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217423-noi-that-vong-mang-ten-bigup.html?p=1371526#post1371526)

Và còn rất nhiều topic với những lời lẽ như vậy tôi không muốn post ra đây . Bạn là 1 con người ra vẻ đạo đức lý luận còn thực chất toàn lập những clone như Fuck . Chịch để vào nói xoáy thì có hay không ?

thế choi hỏi cậu là tôi nói như trên đúng hay là sai để cho mọi người nhận xét xem...ối zời nói như thế có quá đáng lắm ko nhieu tôpic ở đâu ra khi gần đây tôi mới oline cậu nói cho nó chính xác nhé,,,những cái acc như fuck chich chỉ là cái tên ID không fỉ báng hay lăng mạ ai bạn nói xoáy cái gì ở đây...còn cđó không phải clone...cậu band nick thì tôi phải lập cái mới chứ clone cái gì ,,,

LegendHeroes
04-08-2016, 08:45 PM
thế choi hỏi cậu là tôi nói như trên đúng hay là sai để cho mọi người nhận xét xem...ối zời nói như thế có quá đáng lắm ko nhieu tôpic ở đâu ra khi gần đây tôi mới oline cậu nói cho nó chính xác nhé,,,những cái acc như fuck chich chỉ là cái tên ID không fỉ báng hay lăng mạ ai bạn nói xoáy cái gì ở đây...còn cđó không phải clone...cậu band nick thì tôi phải lập cái mới chứ clone cái gì ,,,

Tôi không có thời gian phục vụ những người như bạn . Nếu bạn đã cảm thấy như vậy thì mời bạn chọn con đường đã định chứ đừng vào mỗi topic lôi kéo rồi bình luận như vậy . Đã có câu trả lời từ cấp cao nhất . Xin phép đóng topic tại đây !