PDA

View Full Version : tài khoản bị khóa

romrom
04-08-2016, 11:41 AM
2 tài khoản bị khóa vì lí do gì vậy : ID: davidcz
ID: lexu

LegendHeroes
04-08-2016, 11:43 AM

Yêu cầu bạn pm tôi làm rõ 1 số chi tiết :

https://www.facebook.com/hanoi.mubank

romrom
04-08-2016, 11:51 AM
Yêu cầu bạn pm tôi làm rõ 1 số chi tiết :

https://www.facebook.com/hanoi.mubank

pm tôi vẫn pm...nhưng xin lỗi các cậu nên xem lại các cậu đi...xem làm như thế đã thuyet phục chưa...

LegendHeroes
04-08-2016, 11:56 AM
pm tôi vẫn pm...nhưng xin lỗi các cậu nên xem lại các cậu đi...xem làm như thế đã thuyet phục chưa...

Tôi không hiểu bạn nói gì cả ? Kết bạn trước khi pm vì tôi không thấy bạn PM.

badbadboy
04-08-2016, 12:30 PM
Block acc người khác mà ko cho mọi người biết lý do để còn né là sao vậy admin?. Có chuyện mờ ám không công khai được hả admin?

LegendHeroes
04-08-2016, 01:08 PM
Block acc người khác mà ko cho mọi người biết lý do để còn né là sao vậy admin?. Có chuyện mờ ám không công khai được hả admin?

Bạn là ai ? tên nhân vật đang chơi là gi ? Và bạn có liên quan gì đến chủ Topic?

coolnhim
04-08-2016, 01:45 PM
A am oi cho em hoi sao w ac quy cua em chuoc la 10 % va 3% hp sao jo lai con co 4% ? ma em k dap fai vao de len them 1 op nua duoc la sao? ha anh

badbadboy
04-08-2016, 02:10 PM
Bạn là ai ? tên nhân vật đang chơi là gi ? Và bạn có liên quan gì đến chủ Topic?

Tôi là gamer của MU Hà Nội.
Nhân vật đang chơi thì admin dò IP là rõ cần gì phải hỏi.
Tôi cmt vì muốn biết vì lý do gì chủ topic bị block hết acc để những gamer khác còn biết đường mà né, thay vì tra khảo tôi thế này sao admin không trả lời điều tôi hỏi đi.

o0oTienKoyo0o
04-08-2016, 02:43 PM
sao thế em trung ơi

LegendHeroes
04-08-2016, 03:22 PM
Tôi là gamer của MU Hà Nội.
Nhân vật đang chơi thì admin dò IP là rõ cần gì phải hỏi.
Tôi cmt vì muốn biết vì lý do gì chủ topic bị block hết acc để những gamer khác còn biết đường mà né, thay vì tra khảo tôi thế này sao admin không trả lời điều tôi hỏi đi.

Bạn nói admin dò IP là rõ cần gì phải hỏi ? Tôi cần hỏi để xem bạn liên quan đến sự việc này như thế nào ? Vai trò của bạn là gi? Còn bạn đã nói cần gì phải hỏi thì bạn hỏi tôi làm gi ?
Tôi không có nghĩa vụ phải trả lời một người không liên quan để chủ topic như bạn . Mà bảo lấy dẫn chứng ở đâu mà nói chúng tôi (Có chuyện mờ ám không công khai được hả admin? ) ?

david
04-08-2016, 03:28 PM
Cay cú mà band nick thì chịu rồi :D

LegendHeroes
04-08-2016, 03:39 PM

Lý do khóa acc của bạn là xúc phạm ban quản trị . Cố tình tạo acc clone diễn dàn thô tục spam hạ thấp uy tín mu hà nội . Bạn không xứng đáng để chúng tôi chào đón tại sân chơi này . Close Topic !