PDA

View Full Version : [Dragon] Mong adm xem xét vụ việc cho công bằng

roger123
04-08-2016, 09:24 AM
Mình là Roger . Mình đăng topic này muốn xin lỗi toàn thể anh em chơi MU và toàn thể Mod của Mu Hà Nội vì đã có lời lẽ k đúng đắn và có thể làm giảm uy tín của Mu Hà Nội . Thực sự là chỉ trêu bạn và k ngờ vụ việc nó lại ra như này . Vì đây là lần đầu tiên mình làm việc dại dột nên kbiet đc hậu quả . Xin lỗi toàn thể ae MU Hà Nội . Mong adm có thể xem xét và tha cho acc Roger một lần ! Cảm ơn mọi người !

Virgo
04-08-2016, 09:35 AM
Mình là Roger . Mình đăng topic này muốn xin lỗi toàn thể anh em chơi MU và toàn thể Mod của Mu Hà Nội vì đã có lời lẽ k đúng đắn và có thể làm giảm uy tín của Mu Hà Nội . Thực sự là chỉ trêu bạn và k ngờ vụ việc nó lại ra như này . Vì đây là lần đầu tiên mình làm việc dại dột nên kbiet đc hậu quả . Xin lỗi toàn thể ae MU Hà Nội . Mong adm có thể xem xét và tha cho acc Roger một lần ! Cảm ơn mọi người !

Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại. ADM xem xét tha cho bạn ấy 1 lần đi :D :D :D

BuonCuoiNhi1
04-08-2016, 09:56 AM

Cai tip viet cung sai. Mong nguoi ta xem set de giam hinh phat chu cong bang cai gi.
May mang tinh chat pha hoai thi chang kut .deo hieu doi hoi cai cong bang o cho nao

roger123
04-08-2016, 09:58 AM
cai tip viet cung sai. Mong nguoi ta xem set de giam hinh phat chu cong bang cai gi.
May mang tinh chat pha hoai thi chang kut .deo hieu doi hoi cai cong bang o cho nao

hình phạt thì cũng đã có . Lỗi cùng đã biết . Nhưng tại sao những thành dùng hack lại k bị khóa ? Những thằng rao mua hack không bị khóa mà những thằng rao trêu lại bị khóa . Không có sự công bằng ở đây . Bạn k biết hết được mọi chuyện thì cũng k thể nói như vậy được

BuonCuoiNhi1
04-08-2016, 10:08 AM
hình phạt thì cũng đã có . Lỗi cùng đã biết . Nhưng tại sao những thành dùng hack lại k bị khóa ? Những thằng rao mua hack không bị khóa mà những thằng rao trêu lại bị khóa . Không có sự công bằng ở đây . Bạn k biết hết được mọi chuyện thì cũng k thể nói như vậy được

Người ta có cần để ý bạn đùa hay thật đâu. Nhưng người ta biết chắc 100% là bạn đang mang tính chất phá hoại.
Chặn từ trong trứng luôn chứ để nó nở ra thành con thì ko còn kịp.

TruongVoKy
04-08-2016, 10:12 AM

Tôi ko thù ko ghét gì bạn cả

Nhưng tôi chỉ ghét nhất là hack. Thấy bạn dao bán hack thế tôi có biết bạn thật hay chêu đâu.

Nếu đc Mong ADM Cho bạn ấy 1 cơ Hội . vì sai lầm này. Thấy bạn ấy cũng tâm huyết với MU HN Như thế này

Tôi nghĩ ADM Nên xem sét lại đánh người chạy đi ko ai đánh kẻ chạy lại.

roger123
04-08-2016, 10:18 AM
Tôi ko thù ko ghét gì bạn cả

Nhưng tôi chỉ ghét nhất là hack. Thấy bạn dao bán hack thế tôi có biết bạn thật hay chêu đâu.

Nếu đc Mong ADM Cho bạn ấy 1 cơ Hội . vì sai lầm này. Thấy bạn ấy cũng tâm huyết với MU HN Như thế này

Tôi nghĩ ADM Nên xem sét lại đánh người chạy đi ko ai đánh kẻ chạy lại.

Thực sự cảm ơn TruongVoKy vì đã xem xét và tha lỗi cho mình . Vì một phút nông nổi mà có lẽ làm cho Mu Hà Nội có thể mất đi vài người . Mong adm xem xét tha lỗi

- - - Updated - - -

Người ta có cần để ý bạn đùa hay thật đâu. Nhưng người ta biết chắc 100% là bạn đang mang tính chất phá hoại.
Chặn từ trong trứng luôn chứ để nó nở ra thành con thì ko còn kịp.

Mình chỉ trêu ông bạn thôi chứ mình k có chủ ý là phá hoại nhé !

hanoi-binhminh
04-08-2016, 10:25 AM

Tôi sẽ chuyên lên ADM TCT xem xét cho bạn và cũng mong bạn lưu ý rút kinh nghiệm dù chỉ là những câu nói đùa trêu nhau nhưng cũng phải có chừng mực !!!

roger123
04-08-2016, 10:32 AM
Tôi sẽ chuyên lên ADM TCT xem xét cho bạn và cũng mong bạn lưu ý rút kinh nghiệm dù chỉ là những câu nói đùa trêu nhau nhưng cũng phải có chừng mực !!!

cảm ơn adm !

o0oTienKoyo0o
04-08-2016, 10:34 AM
Thực sự cảm ơn TruongVoKy vì đã xem xét và tha lỗi cho mình . Vì một phút nông nổi mà có lẽ làm cho Mu Hà Nội có thể mất đi vài người . Mong adm xem xét tha lỗi

- - - Updated - - -

Mình chỉ trêu ông bạn thôi chứ mình k có chủ ý là phá hoại nhé !

:52;:52;nhớ đc thả phải biết ơn anh mày nhé :52;

ThichLaOke
04-08-2016, 10:34 AM

ADM k cần xem sét gì cho nó ra đảo đi bán hack thì k còn gì nói đứng câu nói chặn từ trong trứng đừng để nó đẻ con

roger123
04-08-2016, 10:42 AM
:52;:52;nhớ đc thả phải biết ơn anh mày nhé :52;

biết rồi khổ lắm =))

Tinhban
04-08-2016, 10:53 AM
Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại. ADM xem xét tha cho bạn ấy 1 lần đi :D :D :D

Những lời thú nhận chân thật của 1 Game Thủ :)
Đúng như Virgo nói: Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại. ADM xem xét tha cho bạn ấy 1 lần đi
Admin có thể đưa ra 1 mức hình phạt Nặng, Nhẹ
Như Bloock acc 12 đến 24 giờ
Theo cá nhân tôi như vậy là đủ !
Còn Đam Mê Mu-hanoi thì sẽ thay đổi !

roger123
04-08-2016, 11:21 AM
ADM k cần xem sét gì cho nó ra đảo đi bán hack thì k còn gì nói đứng câu nói chặn từ trong trứng đừng để nó đẻ con

Mày đã bao giờ thấy thằng nào bán hack mà rao hẳn nick chính kênh thế giới chưa ? Nghĩ chút đi . Chỉ là trêu bạn bè thôi nhé . Còn lỗi thì đã biết rồi

cuunon
04-08-2016, 11:57 AM
dung la mong ADM xem xet ky tung van de truoc khi tien hanh khoa ac.. chu dao nay thay khoa ac tum lum ma khong dua ra mot ly do thuyet phuc

ThichLaOke
04-08-2016, 12:34 PM
Đóng topic hình phạt k thay đổi :21;

roger123
04-08-2016, 12:42 PM
Đóng topic hình phạt k thay đổi :21;

cứ thử đặt mày vào vị trí tao khi trêu thằng bạn thì biết :)) đúng là lớn rồi mà suy nghĩ trẻ con

9718153
04-08-2016, 01:05 PM
bế tắc cuộc sống

huybote3
04-08-2016, 02:48 PM
bỏ qua đc thì cứ bỏ qua đi :))

Sharingan
04-08-2016, 02:51 PM
Chưa cái ngu nào = cái ngu này )) . Mất chất từ lúc Ở Empi rồi ))

baongocvn
04-08-2016, 04:31 PM
upupppppppppppppppppppp

9718153
04-08-2016, 04:32 PM
hiếp dâm xong hối hận cũng muộn màng ^^. nói cho sướng mồm ^^

thien2309
04-08-2016, 05:08 PM
Chưa cái ngu nào = cái ngu này )) . Mất chất từ lúc Ở Empi rồi ))

t là chủ mới nhé bạn ơi =)) kphai chủ cũ

roger123
04-08-2016, 05:12 PM

mod ơi có hình phạt nhất định chưa mod ?

Ghét Lũ Óc Chó
04-08-2016, 05:14 PM
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217424-tai-khoan-bi-khoa.html?p=1371467#post1371467
Hành động làm giảm uy tín của MU là bị block sạch acc

roger123
04-08-2016, 05:26 PM
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1217424-tai-khoan-bi-khoa.html?p=1371467#post1371467
Hành động làm giảm uy tín của MU là bị block sạch acc

đấy là tạo acc chửi nhé bạn . Còn đây là đăng trêu ông bạn và mới biết đc hậu quả tại lỡ dại dột . hai trường hợp khác nhau bạn à

- - - Updated - - -

mod ơi vào xem xét hộ mình với

9718153
04-08-2016, 05:26 PM
đấy là tạo acc chửi nhé bạn . Còn đây là đăng trêu ông bạn và mới biết đc hậu quả tại lỡ dại dột . hai trường hợp khác nhau bạn à

- - - Updated - - -

mod ơi vào xem xét hộ mình với

nói chung là bế tắc cuộc sống ^^

roger123
04-08-2016, 05:30 PM
nói chung là bế tắc cuộc sống ^^

k bế tắc thì tôi viết lên đây làm gì hả ông ^^ Chơi chỉ biết chơi mỗi MU mà giờ nghịch dại quá ^^

david
04-08-2016, 05:50 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppp

MeoSuper
04-08-2016, 06:17 PM
uppppppppppppppppppppppp

roger123
04-08-2016, 06:36 PM
các mod vào check hộ e với

MrNhat
04-08-2016, 06:38 PM
Thôi tha cho hắn Anh Hòa Trọc

ThichLaOke
04-08-2016, 06:41 PM
Đề nghị ADM Vẫn giữ nguyên hình phạt nặng răn đe người khác

roger123
04-08-2016, 07:12 PM
Đề nghị ADM Vẫn giữ nguyên hình phạt nặng răn đe người khác

đây là trường hợp sai sót đầu tiên sv và sau khi đọc được thì ngta cũng tự biết mà tránh . Bởi vì chưa ai gặp trường hợp ntn cả nên t sẽ là người đầu tiên phạm sai sót . Người đầu tiên thì tại sao k đc tha thứ chứ ? trong khi họ biết lỗi ? Nếu mà chuyện này kết thúc mà còn người thứ 2 thì người ta mới đáng bị phạt !

lamsaker
04-08-2016, 08:09 PM
ad mà bỏ qua thì còn gì gọi là công bằng nữa. nếu ad thả ông này ra thì phải thả acc: alone của e ra tại ông này bán hack làm em block
AD: xem lại đi luật đã đưa ra không thể vì 1 cá nhân mà sửa đổi được ok

roger123
04-08-2016, 08:13 PM
ad mà bỏ qua thì còn gì gọi là công bằng nữa. nếu ad thả ông này ra thì phải thả acc: alone của e ra tại ông này bán hack làm em block
AD: xem lại đi luật đã đưa ra không thể vì 1 cá nhân mà sửa đổi được ok

tôi là chủ mới và tôi kbiet acc Alone là ai nhé bạn . Nếu bạn muốn nch bạn có thể nch chủ cũ để biết thêm chi tiết . Mình là HiImThienn mua acc của Roger nhé bạn

thien2309
04-08-2016, 09:48 PM
upppppppppppppppppppppppppp

mrthanh111
04-08-2016, 10:14 PM
tôi là chủ mới và tôi kbiet acc Alone là ai nhé bạn . Nếu bạn muốn nch bạn có thể nch chủ cũ để biết thêm chi tiết . Mình là HiImThienn mua acc của Roger nhé bạn

sr bạn chứ chủ cũ nó đéo bao giờ làm gì sai ok ?

MrNhat
04-08-2016, 10:42 PM
Tôi thấy ông này tuy bị nhưng không Spam nữa anh em bỏ qua đê
Đời 1 đến 2 ngày nữa anh Hòa thả nhá !

roger123
05-08-2016, 10:36 AM
sr bạn chứ chủ cũ nó đéo bao giờ làm gì sai ok ?

đéo ai chả biết thg chủ cũ k làm gì sai ? chứ k lẽ bây giờ nó bảo tao lại nhận trong khi tao k làm ? trong khi tao còn kbiet thằng Alone là ai .

- - - Updated - - -

đéo ai chả biết thg chủ cũ k làm gì sai ? chứ k lẽ bây giờ nó bảo tao lại nhận trong khi tao k làm ? trong khi tao còn kbiet thằng Alone là ai .

tao mua được acc nó bthg thì ai nghĩ nó làm gì sai ?

ilovemuhn
05-08-2016, 11:07 AM
Nhân từ với kẻ địch là tàn nhẫn với chính minh.
ADM NÊN CỨNG DẮN. CƯ PHẢI BỎ TÙ LÀM GƯƠNG CHO KẺ KHÁC.

roger123
05-08-2016, 11:18 AM
Nhân từ với kẻ địch là tàn nhẫn với chính minh.
ADM NÊN CỨNG DẮN. CƯ PHẢI BỎ TÙ LÀM GƯƠNG CHO KẺ KHÁC.

cái này đọc nhiều . Lần trc adm cũng nói là khóa acc vĩnh viễn . Nhưng mà tại mình chỉ trêu ô bạn nhưng mình kbiet hậu quả nó như này . Thực sự là ngta đọc thôi ngta cũng rút kinh nghiệm rồi . Thay vì khóa tại sao k tha cho ng lần đầu tiên bị và đã biết lỗi chứ ?

thien2309
05-08-2016, 05:55 PM
upppppppppppppppppppppp

LegendHeroes
05-08-2016, 06:54 PM

Đây là lần ưu ái cuối cùng cho bạn . Chúng tôi hi vọng bạn không lập lại những hành động như vậy nữa . Đã mở acc cho bạn !