PDA

View Full Version : [Dragon] Bị khóa acc không rõ nguyên nhân

lamsaker
03-08-2016, 12:09 AM
[B]Ad ơi cho mình hỏi nhờ nick lamsaker của mình sao lại bị khóa acc là như nào thế nhỉ
Mình không hack không làm xúc phạm BQT Mu sao lại khóa acc của mình là như thế nào B]

- - - Updated - - -

MU NÀO CHẲNG CÓ XÍCH MÍCH CHỬI NHAU CẢ NGÀY NAY nv :Grave spam chửi mình từ 10h sáng đến 2h chiều sao không khóa acc lại đi khóa nick mình
Mình thấy đầy thằng acc phụ chửi nhau ầm ầm sao ad không khóa hài Mu làm ăn kiểu gì thế

- - - Updated - - -

Mấy ông sang sro con đường tơ lụa chơi game xem chúng nó còn mua chát all chửi nhau ầm ầm không vấn đề gì MU lại đi khóa acc chửi 1 cá nhân

- - - Updated - - -

Tôi không bao giờ xúc phạm 1 tập thể nào chỉ 1 thành phần ghét tôi ngày nào nó cũng chửi giờ đi khóa 1 mình tôi là như thế nào ad

- - - Updated - - -

Câc ông đi khóa những nick nào spam tuyên truyền hack.. xúc phạm BQT MU ... có ý phá hoại game ấy đây tôi chửi 1 cá nhân nó ghét tôi ngày nào cũng chửi giờ tôi chừi lại là văng tục khóa 3 ngày haiz ngày nào tôi vào Mu chẳng thấy mấy ông chửi nhau

hoangak
03-08-2016, 12:16 AM
Khóc lóc cái déo gì thế.Có làm có chịu.
M chửi 1 thằng nhưng cả cái MU nó ức chế.K chơi đc thì biến

mrthanh111
03-08-2016, 12:32 AM
[B]Ad ơi cho mình hỏi nhờ nick lamsaker của mình sao lại bị khóa acc là như nào thế nhỉ
Mình không hack không làm xúc phạm BQT Mu sao lại khóa acc của mình là như thế nào B]

- - - Updated - - -

MU NÀO CHẲNG CÓ XÍCH MÍCH CHỬI NHAU CẢ NGÀY NAY nv :Grave spam chửi mình từ 10h sáng đến 2h chiều sao không khóa acc lại đi khóa nick mình
Mình thấy đầy thằng acc phụ chửi nhau ầm ầm sao ad không khóa hài Mu làm ăn kiểu gì thế

- - - Updated - - -

Mấy ông sang sro con đường tơ lụa chơi game xem chúng nó còn mua chát all chửi nhau ầm ầm không vấn đề gì MU lại đi khóa acc chửi 1 cá nhân

- - - Updated - - -

Tôi không bao giờ xúc phạm 1 tập thể nào chỉ 1 thành phần ghét tôi ngày nào nó cũng chửi giờ đi khóa 1 mình tôi là như thế nào ad

- - - Updated - - -

Câc ông đi khóa những nick nào spam tuyên truyền hack.. xúc phạm BQT MU ... có ý phá hoại game ấy đây tôi chửi 1 cá nhân nó ghét tôi ngày nào cũng chửi giờ tôi chừi lại là văng tục khóa 3 ngày haiz ngày nào tôi vào Mu chẳng thấy mấy ông chửi nhau

vâng không rõ cái ML ý Dm suốt từ 21h tối hôm trước tới tận 21h ngày hôm sau đéo tha cho a.e nó đc con đường sống mày auto thế k thấy chán à bọn t đi làm cả ngày về tối để buôn bán + A,e NC Vui vẻ k phải vào để nghe mày Spam trên kênh Post

lamsaker
03-08-2016, 12:37 AM
Thế thì ông Ad phải thông báo những nick nào văng tục chửi bậy spam block VÌ MỘT MU KHÔNG VĂNG TỤC CHỬI BẬY đây không thông báo biết thế nào được

- - - Updated - - -

vâng không rõ cái ML ý Dm suốt từ 21h tối hôm trước tới tận 21h ngày hôm sau đéo tha cho a.e nó đc con đường sống mày auto thế k thấy chán à bọn t đi làm cả ngày về tối để buôn bán + A,e NC Vui vẻ k phải vào để nghe mày Spam trên kênh Post
nick tao mới đăng ký hôm nay mà chửi hôm qua là thế đéo nào

mrthanh111
03-08-2016, 12:38 AM
Thế thì ông Ad phải thông báo những nick nào văng tục chửi bậy spam block VÌ MỘT MU KHÔNG VĂNG TỤC CHỬI BẬY đây không thông báo biết thế nào được

- - - Updated - - -

nick tao mới đăng ký hôm nay mà chửi hôm qua là thế đéo nào

:V bạn k phải DoanLam sao

lamsaker
03-08-2016, 12:41 AM
Tao cũng đi làm cả ngày về thằng chó grave nó spam chửi tao sao không khóa nó đi

- - - Updated - - -

:V bạn k phải DoanLam sao

Hỏi ông ad là biết cãi nhau làm gì cho mệt ngày tao ol có được 3 tiếng không mà chửi ác thế

mrthanh111
03-08-2016, 12:44 AM
Do bạn đen thôi =))~ A.e với DoanLam làm chi

LegendHeroes
03-08-2016, 07:50 AM
Tôi sẽ mở 8 acc của bạn nếu đúng chủ acc vào khẳng định sẽ không spam loạn game . Nếu còn tiếp tục sẽ bị khóa acc vĩnh viễn !

ZthachoemZ
03-08-2016, 08:16 AM
vãi 8acc mang ra chửi nhau là k dc rồi

lamsaker
03-08-2016, 09:00 AM
Tôi sẽ mở 8 acc của bạn nếu đúng chủ acc vào khẳng định sẽ không spam loạn game . Nếu còn tiếp tục sẽ bị khóa acc vĩnh viễn !

em không có spam làm loạn game em chỉ chửi cái thằng đấy nó lừa đảo em 10B nó spam chửi em suốt trưa hôm qua
ok em hứa sẽ không văng tục trong game nữa giờ thằng nào mà văng tục trong game em sẽ post lên diễn đàn cho anh Block ạ

- - - Updated - - -

vãi 8acc mang ra chửi nhau là k dc rồi

ông không biết thằng NV: Grave trưa qua nó log 4 acc phụ chửi tôi suốt trưa

MrNhat
03-08-2016, 09:21 AM
Không lên khóa kệ anh em có quyền chửi mà những câu văng tục ADM đã khóa rồi còn đâu
Không tuyên truyền hack
Không chửi rủa Nhạo báng ADM thì không lên khóa
ADM không lên lạm dụng quyền hạn cao quá
Kệ ẢE nó cho nhau động lực

lamsaker
03-08-2016, 09:27 AM
thứ 1 : không tuyên truyền hack
thứ 2 : không spam có ý phá hoại game
thứ 3 : không xúc phạm BQT MU
đây spam chửi nhau cũng khóa AD xem mỗi lần CTC xong lần nào mà chẳng spam chửi nhau

embe11022
03-08-2016, 09:59 AM

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Gái đĩ già mồm
Đứa bào spam "Dịch vụ chửi thuê" - 10k /1h xuyên đêm 70k. sủa nào thằng bẩm sinh tật nguyền

- - - Updated - - -

Gái đĩ già mồm
Đứa bào spam "Dịch vụ chửi thuê" - 10k /1h xuyên đêm 70k. sủa nào thằng bẩm sinh tật nguyền

không những làm loạn mà còn cố tình rao rêu dịch vụ chửi thuê kiếm tiền. bố mày k thể hiểu mày thuộc dòng máu con gì nữa. còn ra đây " khoá acc la như nào nhỉ " :))

LegendHeroes
03-08-2016, 10:25 AM
Đã mở acc cho bạn . Mong bạn không tái diễn tình trạng như trước .

9718153
03-08-2016, 11:35 AM
thành phần bế tắc cuộc sống =))

01695388992
03-08-2016, 03:30 PM
ăn rồi đi chủi thuê đúng là 1 công việc kiếm ra tiền

saygoodbye
03-08-2016, 04:29 PM
chửi 1 acc có thấy khóa đâu , nhiều acc chiếm hết kênh post khóa là bình thường :52;

01686994866
03-08-2016, 05:01 PM
upppppppppppppppppppppp

roger123
03-08-2016, 09:24 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp