PDA

View Full Version : [Dragon] cần một câu trả Lời từ BLD mu-hanoi.net

linhtinh1
29-07-2016, 09:03 PM
Liệu các anh còn để chúng tôi tâm huyết vs MU-HANOI.NET nữa k...Lag diss và rất nhìu lỗi các Kỉu liệu các anh có khắc phục dc k,nếu khắc phục dc thì là bao giờ hãy trả lòi chúng tôi để chúng tôi bít nào,đừng im lặng như vậy chứ.Dưới đay là Lỗi điển hìng đầu tiên mà tôi đã nói ngay từ hôm update.xảy ra tình trạng này chúng tôi hoàn toàn k thể PK dc...K những bản thân tôi rất khó chịu mà còn rất nhiều ae Khác nũa...

https://youtu.be/PExMMJO1LvU

Pisces
29-07-2016, 09:06 PM
Các vấn đề này chúng tôi vẫn đang kiểm tra và khắc phục 1 cách triệt để nhất và nhanh nhất, rất mong các bạn thông cảm.
Cám ơn bạn đã đong góp ý kiến.

CậuSáng
29-07-2016, 09:06 PM
Liệu các anh còn để chúng tôi tâm huyết vs MU-HANOI.NET nữa k...Lag diss và rất nhìu lỗi các Kỉu liệu các anh có khắc phục dc k,nếu khắc phục dc thì là bao giờ hãy trả lòi chúng tôi để chúng tôi bít nào,đừng im lặng như vậy chứ.Dưới đay là Lỗi điển hìng đầu tiên mà tôi đã nói ngay từ hôm update.xảy ra tình trạng này chúng tôi hoàn toàn k thể PK dc...K những bản thân tôi rất khó chịu mà còn rất nhiều ae Khác nũa...

https://youtu.be/PExMMJO1LvU

cùng chung hoàn cảnh hy vọng khắc phục lại lỗi bị diss . Để a có những trận PK vui vẻ nào

MeoSuper
29-07-2016, 09:32 PM
upppppppppppp ADM som khac phuc

linhtinh1
29-07-2016, 09:33 PM
Các vấn đề này chúng tôi vẫn đang kiểm tra và khắc phục 1 cách triệt để nhất và nhanh nhất, rất mong các bạn thông cảm.
Cám ơn bạn đã đong góp ý kiến.

các anh có thể cho những game thủ như bọn em 1cai thời gian nhât định dc k.thời gian có lâu cũng dc nhưng lời nói phải uy tín chất lượng đùng hưa xuông thì bọn em chờ dc..chứ vẫn câu nói (Các vấn đề này chúng tôi vẫn đang kiểm tra và khắc phục 1 cách triệt để nhất và nhanh nhất, rất mong các bạn thông cảm.
Cám ơn bạn đã đong góp ý kiến.) bon e nghe nó quá quen thuộc rồi các anh ạ.đợi ngày qua ngày lỗi vẫn hoàn lỗi thậm chí lỗi còn trầm trọng hơn

sepron
29-07-2016, 09:40 PM
cũng dc hơn 1 tuần r` nhỉ:7;

CậuSáng
29-07-2016, 09:41 PM
cũng dc hơn 1 tuần r` nhỉ:7;

loi bị lag như này sảy ra mới có mấy hôm nay thôi làm gì đến 1 tuần

huybote3
29-07-2016, 09:45 PM
cave thì ko bao giờ diss hết mà toàn chủ pt diss mới khổ chứ :))

linhtinh1
30-07-2016, 08:38 AM
uppppppppppppppppppppppppppp

49NoName
30-07-2016, 06:27 PM
upppppppppppp cho đến khi nào hết lagggggggggg