PDA

View Full Version : [Dragon] có 1 tí góp ý mong admin xem xét!!!

huybote3
29-07-2016, 01:18 PM
Như tít :
1/rf đánh ảo ảnh khoảng cách 4 là rất gần so với trước đây là 8
admin nên fix khoảng cách 6 là vừa đẹp
2/Dame sumer quá to ở thời điểm hiện tại...dame to hơn 10%>15% so với bản đầu lúc chưa úp 2 bản gần đây
3/ 5% của DK có cũng như ko....sumer buf 5% cũng như ko...phản hồi ko mấy, cả tất cả classs nào dame DK cũng chết dù là bao nhiu máu cũng ko bị phãn dame chết
4/Admin nên cho sumer buf tự do đi....sumer pãi pt mới buf đc cái này hơi khó khăn cho các team
5/hiện tượng pk đông sẽ dẫn đến lảng+dis +máu về 0 nhưng ko buff máu đc xảy ra liên tục ở rất nhìu sv ....và sv 1 là nhiều nhất
topick này sẽ có kẻ thích người ko vì thế mình nghĩ sao nói vậy bn gạch đá xin nhận hết :))

49NoName
29-07-2016, 01:22 PM
DM tk điên =))
Úp mặt vào tường

ThichLaOke
29-07-2016, 01:45 PM
Về phần RF đề nghị k thây đổi tầm đánh vì nó giờ dame khoẻ quá rồi
Vè phần DL ADM lên giảm chút dame và cả Sum nhé

--- Mako ---
29-07-2016, 02:05 PM
ADM lên xem sét cho RF khoảng cách đánh xa lên, tăng thêm thủ cho RF.
RF 52K agi full buff 120K máu, class nào ko buff nó cũng cho 1 hit là die, thủ RF dường như = 0

DK fix lại op 5%, và buff 5% của sum

DL quá trâu bò, lên fix giảm DL đi

romrom
29-07-2016, 02:10 PM
tầm xa AALH của RF đang 8 nghĩ gì fix xuống 4...cạn lời :)) ::)) ::))

nhTATTOO
29-07-2016, 02:38 PM
Mấy chú cứ muốn class mình đc hoàn hảo :D

Thèng nào bảo DL trâu bò ? Thử xem đừng bỏ tiền uống SD như uống vitamin xem trâu cỡ nào

RF damg đã tổ bố ngta giờ lại muốn cho đánh xa :D , DL quăng xít xa nhất kìa lại trâu chó nữa chuyển mịa hết qua DL đi :d

- - - Updated - - -

Như tít :
2/Dame sumer quá to ở thời điểm hiện tại...dame to hơn 10%>15% so với bản đầu lúc chưa úp 2 bản gần đây
3/ 5% của DK có cũng như ko....sumer buf 5% cũng như ko...phản hồi ko mấy, cả tất cả classs nào dame DK cũng chết dù là bao nhiu máu cũng ko bị phãn dame chết
4/Admin nên cho sumer buf tự do đi....sumer pãi pt mới buf đc cái này hơi khó khăn cho các team
5/hiện tượng pk đông sẽ dẫn đến lảng+dis +máu về 0 nhưng ko buff máu đc xảy ra liên tục ở rất nhìu sv ....và sv 1 là nhiều nhất
topick này sẽ có kẻ thích người ko vì thế mình nghĩ sao nói vậy bn gạch đá xin nhận hết :))

chú nói sai rồi , ngày xưa rank AALH là 6 chứ ko phải 8 nhé :D

romrom
29-07-2016, 03:08 PM
Mấy chú cứ muốn class mình đc hoàn hảo :D

Thèng nào bảo DL trâu bò ? Thử xem đừng bỏ tiền uống SD như uống vitamin xem trâu cỡ nào

RF damg đã tổ bố ngta giờ lại muốn cho đánh xa :D , DL quăng xít xa nhất kìa lại trâu chó nữa chuyển mịa hết qua DL đi :d

- - - Updated - - -

chú nói sai rồi , ngày xưa rank AALH là 6 chứ ko phải 8 nhé :D

thì giảm dame RF đi thay vào đó đánh xa là được chứ có quái gì đâu...còn nếu RF ko đánh xa thì cac class giữ nguyên như này đi đừng fix cái gì nữa là được :))

9718153
29-07-2016, 03:15 PM
minh thấy trước ef với sum buf tu do rất hay. tính chiến thuật rất cao. giờ thấy chơi Mu nhàm chán hẳn .Admin ko nên nghe theo mấy thằng ngu xui dại mà hỏng hết cả 1 nghệ thuật.

romrom
29-07-2016, 03:16 PM
minh thấy trước ef với sum buf tu do rất hay. tính chiến thuật rất cao. giờ thấy chơi Mu nhàm chán hẳn .Admin ko nên nghe theo mấy thằng ngu xui dại mà hỏng hết cả 1 nghệ thuật.

haha hết buff đêủ hả bạn :))

botchien
29-07-2016, 03:23 PM
pt buff mới hay....né tình trạng....ene thấp.....buff cho người khác.....^^....AD cho buff trong pt là chuẩn......:6;

DeoAnThuaDau
29-07-2016, 03:31 PM
Như tít :

thôi đi mấy ông phố núi ạ.toàn y kiến cả nhân :)) RF thi dame to vãi DL ăn máu shop sd ko chiu dc 2 hit 3hit cua RF h lại muốn RF dame xa :)) mấy bạn phố núi mang MUHN về mà chơi 1 mình ^^^^^^^^^^^^^^

- - - Updated - - -

Như tít :

lúc nào cũng muốn class mình hoàn ảo

trong khi DL bị giảm cho ae DL nào ý kiến đâu

chiu chơi chiu chấp nhận đi. những ý kiến của bạn tôi chỉ muốn lấy cái bô úp vào mồm bạn ^^

botchien
29-07-2016, 03:34 PM
DL....bi giảm dmg rồi....:6;

9718153
29-07-2016, 03:41 PM
haha hết buff đêủ hả bạn :))

ae mình chỉ buf đểu khi dd xài hack thôi. còn nếu như ko hack mình vẫn PK bình thường bạn nhé ^^

botchien
29-07-2016, 03:47 PM
Nv7...bi giảm AALH...+ thủ yếu + giảm dmg......:6;

huybote3
29-07-2016, 03:55 PM
thôi đi mấy ông phố núi ạ.toàn y kiến cả nhân :)) RF thi dame to vãi DL ăn máu shop sd ko chiu dc 2 hit 3hit cua RF h lại muốn RF dame xa :)) mấy bạn phố núi mang MUHN về mà chơi 1 mình ^^^^^^^^^^^^^^

- - - Updated - - -

lúc nào cũng muốn class mình hoàn ảo

trong khi DL bị giảm cho ae DL nào ý kiến đâu

chiu chơi chiu chấp nhận đi. những ý kiến của bạn tôi chỉ muốn lấy cái bô úp vào mồm bạn ^^

ý kiến cho riêng mình á :)) nghe bạn ns mà punf cười vkl ấy....
cứ tính xem G tui dc mấy thèn chơi rf :)) trong khi đó có tận 4 con DL ấy.....
t chỉ thấy sao nói thế thui....thể loại này éo có não vì thế đừng có bình luận vào

botchien
29-07-2016, 04:00 PM
Góp ý....chung tất cả....đâu phải riêng ai....vấn đề đó để AD...tét và kiểm tra từ từ cái nào hợp lý....AD fix ngay....:6;

romrom
29-07-2016, 04:01 PM
ý kiến cho riêng mình á :)) nghe bạn ns mà punf cười vkl ấy....
cứ tính xem G tui dc mấy thèn chơi rf :)) trong khi đó có tận 4 con DL ấy.....
t chỉ thấy sao nói thế thui....thể loại này éo có não vì thế đừng có bình luận vào

chắc thanh nien này ăn hành của phố núi nên cay cú thôi mà :)) :)) :))

MeoSuper
29-07-2016, 05:45 PM
upppppppppppppppppp