PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] từ khi up BIGDATA...MUHN toàn lỗi nãn hơn khi chưa UP....

botchien
26-07-2016, 12:33 PM
---Thư 1 : bảng MT....tăng cột HP + Hồi SD...thành bất tử....yếu mạnh gì cũng đứng 4 mắt nhìn nhau....:71;
---Thứ 2 : rớt khuộn 4 + 5....cũng 1 ít mà ep khuon % xịt như mua....vậy bỏ rớt khuon 4 + 5 di tăng % ep khuon cao 1 tí như xua còn hay hơn
---Thứ 3 : ẽxp quá thấp 150%...đeo gấu lên ẽxp cao tí 225%....+ ai sài bùa exp tầm 400%..sv HT cũ chứ có phải sv mới đâu....mà áp dụng tất cả....^^
---Thứ 4 : Luyện ko thấy rớt Gau Trúc....:60;
---Thứ 5 : Zen Rớt quá ít...sài 8 món zen...mà cuũng ko đủ zen rs......:6;
---Thứ 6 : Từ khi UP len MU chơi lag quá trời....:38;
---Thứ 7 : Nv7...Rf...AALH oánh quá gần khoản cách sử dụng 4....lúc xưa là 7....+ thủ yếu...+ dmg lại giãm...:60;
---Thứ 8 : Wai vật ở kan1 + kan2 ..ít ko nhu lúc xưa....:6;
---Thứ 9 : AD cập nhật 3 MAP mới mà ko có quái vật....vậy AD tạo ra làm gì...sao ko nên thả quái vật ở các MAP...Vulucan + pháo đài sói thay đổi ko khí luyện hay hơn không.....:7;
---Mod + AD....xem lại tình hình như thế này....anh em ai cũng nản ...........thx........:6;
---------Ai còn gì góp ý thêm nhé.....hi`hi`.......:60;

coolnhim
26-07-2016, 01:27 PM
ĐÂU sẽ vào đấy thịt chó có mắm tôm lâu ngày thành quen Adm SEM HO em cai w AC QUY NHAN vat nhimcool loi qua truoc la 1 op va hp jo con co 1 op dap lai dap 200 vien lai k len 1% hp lam the nao de duoc len hp nhi adm oi

BuonCuoiNhi1
26-07-2016, 01:31 PM
Vai linh hon voi qua big updete nay

coolnhim
26-07-2016, 01:40 PM
em dang tao 10 bai de tap viet bai

romrom
26-07-2016, 01:42 PM
Toan nhưng gop ý đúng thôi adm xem xét sdi

coolnhim
26-07-2016, 01:44 PM
det mau trang di ad no trau hon set mau vang^^

ChanDoi113
26-07-2016, 03:10 PM
k4 k5 rơi như mưa :))

Tổng Cục Trưởng
26-07-2016, 03:54 PM
---Thư 1 : bảng MT....tăng cột HP + Hồi SD...thành bất tử....yếu mạnh gì cũng đứng 4 mắt nhìn nhau....:71;
---Thứ 2 : rớt khuộn 4 + 5....cũng 1 ít mà ep khuon % xịt như mua....vậy bỏ rớt khuon 4 + 5 di tăng % ep khuon cao 1 tí như xua còn hay hơn
---Thứ 3 : ẽxp quá thấp 150%...đeo gấu lên ẽxp cao tí 225%....+ ai sài bùa exp tầm 400%..sv HT cũ chứ có phải sv mới đâu....mà áp dụng tất cả....^^
---Thứ 7 : Nv7...Rf...AALH oánh quá gần khoản cách sử dụng 4....lúc xưa là 7....+ thủ yếu...+ dmg lại giãm...:60;
---Thứ 9 : AD cập nhật 3 MAP mới mà ko có quái vật....vậy AD tạo ra làm gì...sao ko nên thả quái vật ở các MAP...Vulucan + pháo đài sói thay đổi ko khí luyện hay hơn không.....:7;
---Mod + AD....xem lại tình hình như thế này....anh em ai cũng nản ...........thx........:6;

1. Bảng Master có 2 Skill này đã được Fix lại rồi nhé. Bạn test lại đi !
2. Bản mói đã cho phép drop khuôn socket 4-5 và kèm theo đó tỉ lệ ép cũng giảm đi 1 chút. Cái gì dễ quá cũng ko hay nhỉ?
3. Exp và cấu hình của các máy chủ cũ đã đồng bộ với máy chủ mới nên có thể thời gian đầu các bạn không quen
4. Gấu trúc chỉ drop trong BLOOD , DEVIL
5. Thiếu Zen thì bạn phải cắm nhiều Accc hoặc buôn bán thôi :)
6. Chơi Game Lag hay bị Giật ? Bạn cần phân biệt rõ hộ tôi nhé
7. RF dmg to rồi bây giờ còn muốn cả đánh xa nữa ....zzzz
8. Bãi quái vẫn giữ nguyên si nhé bạn ko hề có thay đổi
9. 3 Map mới là map dùng cho các sự kiện nên sẽ ko có quái

romrom
26-07-2016, 04:03 PM
1. Bảng Master có 2 Skill này đã được Fix lại rồi nhé. Bạn test lại đi !
2. Bản mói đã cho phép drop khuôn socket 4-5 và kèm theo đó tỉ lệ ép cũng giảm đi 1 chút. Cái gì dễ quá cũng ko hay nhỉ?
3. Exp và cấu hình của các máy chủ cũ đã đồng bộ với máy chủ mới nên có thể thời gian đầu các bạn không quen
4. Gấu trúc chỉ drop trong BLOOD , DEVIL
5. Thiếu Zen thì bạn phải cắm nhiều Accc hoặc buôn bán thôi :)
6. Chơi Game Lag hay bị Giật ? Bạn cần phân biệt rõ hộ tôi nhé
7. RF dmg to rồi bây giờ còn muốn cả đánh xa nữa ....zzzz
8. Bãi quái vẫn giữ nguyên si nhé bạn ko hề có thay đổi
9. 3 Map mới là map dùng cho các sự kiện nên sẽ ko có quái
A cho e hỏi cái op mnl của wing 2.5 giờ chỉ còn 3%= wing 2 à a...với cả hiện tại thì dame rf ko hề to...skill aalh vốn dĩ nó phải xa là đúng...a nên trả lại tầm xa của skill ảo ảnh lien hoàn cho RF di a

Ngưỡng Thiên Tiếu
26-07-2016, 04:08 PM
Thay đổi để làm gì rồi lại thêm ức chế . Chơi Game biết là cần mới mẻ nhưng thế này mất khách lắm . Mất tiền mua sự " Ức Chế " thì ai dám chơi .

botchien
26-07-2016, 04:15 PM
.....TCT nói vậy....cũng hiểu rồi....mình toàn afk nhặt ngộc chơi vui qua ngày thôi....có pk với ai bao giờ đâu...hi`hi`....chỉ muốn fix..sao cho 1 số anh em chơi cho vui....chứ mình đâu có vấn đề gì....trước kia còn đông người chơi chem gió cho vui.....giờ còn tấm 5 người chém gió với ai......^^.....:60;

Ghét Lũ Óc Chó
26-07-2016, 04:41 PM

Nhặt được cả đống khuôn 5 rồi giờ kêu bỏ rơi, ép nnt và lên khuôn khó tí lại than, chứ dễ để cho các chú hưởng lợi hết quá, góp ý này mang tính tiêu cực quá cao, chỉ mang lợi ý cho bản thân.
Admin xem xét được thì admin fix tỷ lệ ép nnt và lên khuôn khó thêm chút nữa đi, để phần thưởng đua top tháng còn giá trị.

romrom
26-07-2016, 04:56 PM
Nhặt được cả đống khuôn 5 rồi giờ kêu bỏ rơi, ép nnt và lên khuôn khó tí lại than, chứ dễ để cho các chú hưởng lợi hết quá, góp ý này mang tính tiêu cực quá cao, chỉ mang lợi ý cho bản thân.
Admin xem xét được thì admin fix tỷ lệ ép nnt và lên khuôn khó thêm chút nữa đi, để phần thưởng đua top tháng còn giá trị.
Góp ý được thì được cho cả toàn hộ sever chứ riêng gì chủ top mà mày nói thế...

Ghét Lũ Óc Chó
26-07-2016, 05:15 PM
Góp ý được thì được cho cả toàn hộ sever chứ riêng gì chủ top mà mày nói thế...

Tôi chỉ nói riêng về cái ý đồ trong góp thứ 2 của chủ topic, những góp ý khác tôi không nói tới, chú ý kỹ trước khi phát ngôn đi anh bạn trẻ, và tôi nghĩ admin cũng thấy thế nên mới trả lời như vậy và fix lại tỷ lệ.

botchien
26-07-2016, 05:27 PM
khuõn 4 + 5...rớt nhiu lắm thử afk....mà nhặt di nhé......hi`hii`....mà có rớt cũng hem biết làm gì có biết ep NNT đâu.....^^
--lúc cập nhật Mod + AD có thông báo cho rớt khuon 4 + 5 gi đâu....mình afk thấy rớt khuon ten lạ quá mới báo Mod + AD xem như thế nào....:6;
-- giờ cho rớt khuon 4 + 5....ai có ep được bán mình rẽ 50k 1v lv5 để khảm đồ cho đẹp....thx....:60;

ChanDoi113
26-07-2016, 05:58 PM
giờ k5 vẫn rơi nhiều mà adm coi fix lại tý nữa đi :))

toilaai82
26-07-2016, 07:02 PM
cứ chơi đi sau rồi khác quen,bao nhiêu lần Admin thay đổi mà ae game tham gia góp ý có được đâu

anhyou
26-07-2016, 08:17 PM
Lệnh mở thùng đồ 1 2 là gì đấy?? Trước ware 1 ware 2 mà giờ hông có được là sao vậy!!

ilovemuhn
26-07-2016, 09:22 PM
up cho TCT 1000 like