PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Quá Phí Thời Gian............

QuayLenNao
23-07-2016, 07:44 PM
có rất nhiều ae vì đam mê mà phải chạy ra nét ngồi cắm đầu cắm cổ cày kéo vậy mà giờ thì sao. các bạn đã bao giờ nghĩ như mình ko, bỏ thời gian ra để mua vui để giải trí nhưng mà bù lại thì đc gì ko hay là lấy cái ức chế, vừa mất tiền vừa mất sức mất công và mất cả niềm tin vào 1 game mà trước giờ vẫn mong đợi. từ sáng đến tối ngồi nét giờ thì tay ko trắng tay lại về ko haha NẾU ADM BACKUP THÌ XIN ADM BACKUP TỪ HÔM QUA LÚC MÀ MỚI BẮT ĐẦU CẬP NHẬT BIG UPDATE. Tất cả sẽ về lại từ đầu chứ ko cứ tình trạng này. chấm mút ko bao giờ chơi mu-hanoi nữa.......

ThichLaOke
23-07-2016, 07:46 PM
vâng chân thành cám ơn bạn lên đi thanh thản nhé :)):))

cậu còi
23-07-2016, 07:46 PM
- Nản VLLLLLLLLLLLLLLLLLLL

CaoPhongVu
23-07-2016, 07:48 PM
có rất nhiều ae vì đam mê mà phải chạy ra nét ngồi cắm đầu cắm cổ cày kéo vậy mà giờ thì sao. các bạn đã bao giờ nghĩ như mình ko, bỏ thời gian ra để mua vui để giải trí nhưng mà bù lại thì đc gì ko hay là lấy cái ức chế, vừa mất tiền vừa mất sức mất công và mất cả niềm tin vào 1 game mà trước giờ vẫn mong đợi. từ sáng đến tối ngồi nét giờ thì tay ko trắng tay lại về ko haha NẾU ADM BACKUP THÌ XIN ADM BACKUP TỪ HÔM QUA LÚC MÀ MỚI BẮT ĐẦU CẬP NHẬT BIG UPDATE. Tất cả sẽ về lại từ đầu chứ ko cứ tình trạng này. chấm mút ko bao giờ chơi mu-hanoi nữa.......

Admin sẽ đền bù thỏa đáng cho AE mà . Nếu không có tiến chuyển thì Mình cũng chia tay Mu-HaNoi.Net luôn . Chơi để lấy cái vui , mà cứ ntn thì ..........

QuayLenNao
23-07-2016, 07:49 PM
vâng chân thành cám ơn bạn lên đi thanh thản nhé :)):))

chíp hôi khắm bẹn

ThichLaOke
23-07-2016, 07:52 PM
thằng mặt lồn chưa gì đã up lên cài gì cungc phải từ từ chứ xồn xồn như chó cắn (I) thế

QuayLenNao
23-07-2016, 07:55 PM
thằng mặt lồn chưa gì đã up lên cài gì cungc phải từ từ chứ xồn xồn như chó cắn (I) thế

tại ADM xóa bài viết của tao. đm xóa tiếp t lại viết tiếp

ThichLaOke
23-07-2016, 07:57 PM
thì mày lại viết kêu ca gì đâu mỗi mình mày bị mà cả sv chứ cái này adm sẽ bù đắp muốn thay đổi không khí cho tốt đâu ai ngờ nó bị lỗi nhiều đâu :)):))

linhtinh1
23-07-2016, 07:57 PM
đã bít chính xác kết quả chưa mà các bác ầm ĩ oi lên thế....hãy chờ đợi kết quả đàn bà quá đi

QuayLenNao
23-07-2016, 08:08 PM
đã bít chính xác kết quả chưa mà các bác ầm ĩ oi lên thế....hãy chờ đợi kết quả đàn bà quá đi

bị gay chứ đéo phải đàn bà nhé đm ko biết chính xác thì đừng có phát biểu nhé. chế là chế đéo thích rồi đấy =))

ThichLaOke
23-07-2016, 08:10 PM
ta thấy hoang mang ghê k biết 2 món +11 của mềnh liệu về 9 k nhẩy :)):))

linhtinh1
23-07-2016, 08:13 PM
bị gay chứ đéo phải đàn bà nhé đm ko biết chính xác thì đừng có phát biểu nhé. chế là chế đéo thích rồi đấy =))

t quan tâm mày thjk hay k thjk ak :) trong game cũng động tý chửi bới om sòm 4rom cũng kêu ca thảm thiết....éo hiểu SN bao nhiêu chắc 2009 ak mà TT thế :)

QuayLenNao
23-07-2016, 08:17 PM
t quan tâm mày thjk hay k thjk ak :) trong game cũng động tý chửi bới om sòm 4rom cũng kêu ca thảm thiết....éo hiểu SN bao nhiêu chắc 2009 ak mà TT thế :)

m bảo t ko biết thì đừng nói vậy mà mày ko biết gì mà cứ sủa nhặng hết lên vậy nhóc. tao 95 thôi nhé. đéo phải trẻ trâu đâu bố mày trẻ bò đấy

MrNhat
23-07-2016, 08:18 PM
Cần phải cho ADM test và thử chứ các thánh này khó tính phết !
Có đền bù mà

QuayLenNao
23-07-2016, 08:19 PM
Cần phải cho ADM test và thử chứ các thánh này khó tính phết !
Có đền bù mà

ko cần đền bù cứ xóa hết bắt đầu lại từ khi up bản mới là ok. công bằng hết

zzzt2vzzz
23-07-2016, 08:22 PM
quay về NV lv1 xóa hết đồ ... như sv mới open là oke =))