PDA

View Full Version : [Dragon] Mất 480k Vent_Lỗi trong lúc đổi và rút Vcent

22H00
03-07-2016, 08:58 AM
Sự việc sảy ra lúc giờ CC (8h30). khi giao dịch với SM Noblesse mua vé CN. Nhưng Noblesse không nhận tiền lẻ >>> đành ra đổi lấy tiền chẵn.

Lúc đổi tôi quên không cất 450k Vcent chẵn loại cục 50k Vcent để đổi. vậy là khi đổi xong rùi rút lại thì hệ thống thông báo lỗi vượt quá số vcent rút....tôi tưởng bị lagg đành đăng xuất ra rồi vào lại >>>nhưng trong tài khoản không còn 1 đồng Vcent nào. Trong dương và hòm đồ cả 5 nhân vật tôi đều kiểm tra nhưng không có

Rất mong BQT xem xét giải quyết sớm giúp tôi.
thanks!

- - - Updated - - -

note: tên NV trong game là: Nokia8910
thanks

bboybigt
03-07-2016, 09:35 AM
Nghi vấn hiện tượng dupe VP

Đao phủ
03-07-2016, 10:25 AM
Chúng tôi sẽ kiểm tra trường hợp này cho bạn

LegendHeroes
03-07-2016, 12:34 PM
Sự việc sảy ra lúc giờ CC (8h30). khi giao dịch với SM Noblesse mua vé CN. Nhưng Noblesse không nhận tiền lẻ >>> đành ra đổi lấy tiền chẵn.

Lúc đổi tôi quên không cất 450k Vcent chẵn loại cục 50k Vcent để đổi. vậy là khi đổi xong rùi rút lại thì hệ thống thông báo lỗi vượt quá số vcent rút....tôi tưởng bị lagg đành đăng xuất ra rồi vào lại >>>nhưng trong tài khoản không còn 1 đồng Vcent nào. Trong dương và hòm đồ cả 5 nhân vật tôi đều kiểm tra nhưng không có

thanks!

- - - Updated - - -

thanks

Lần cuối bạn thấy những đồng 50k vcen này là thời gian nào ?

22H00
03-07-2016, 01:17 PM

Vào lúc tối hôm qua ngày 2/7/2016. Còn thời gian chính xác thì mình ko nhớ. Vậy kính mong BQT xem xét và giải quyết giúp tôi.
Tôi xin chân thành cảm ơn!

HungthanDK
03-07-2016, 01:36 PM

thanks!

- - - Updated - - -

thanks

Trường hợp này mình cũng bị 1 lần nhưng mất có 30k Vcent lên không muốn post bài.
ADM xem xét giải quyết cho chủ topic nhé.. haizzzz

- - - Updated - - -

BQT giải quyết nhanh giúp mình với. Tranh thủ ngày cn đc nghỉ mua sắm đồ....xảy ra sự cố dừng mọi cuộc chơi.

LegendHeroes
03-07-2016, 04:07 PM
Vào lúc tối hôm qua ngày 2/7/2016. Còn thời gian chính xác thì mình ko nhớ. Vậy kính mong BQT xem xét và giải quyết giúp tôi.
Tôi xin chân thành cảm ơn!

Tôi đã kiểm tra log giao dịch và log item nhân vật không thấy bạn có đông item vcen này . Bạn cho tôi biết cụ thể bạn có những đồng item này từ bao giờ ?