PDA

View Full Version : [Dragon] May chú xóa bài viết của tôi tôi cứ viết

mzechemo
20-06-2016, 11:00 PM
xoa cái nữa đi adm ơi
mấy anh ko nghe gamer nói thi thoi
vô duyên vô cớ xóa cả 2 cai topic của tôi ko 1 lời giải thích là ntn
thử Xóa cai Topic nay nua di tôi lấy 10 acc Đ ra lap 20 cai topic cho mà xóa nhé

LegendHeroes
20-06-2016, 11:35 PM
xoa cái nữa đi adm ơi
mấy anh ko nghe gamer nói thi thoi
vô duyên vô cớ xóa cả 2 cai topic của tôi ko 1 lời giải thích là ntn
thử Xóa cai Topic nay nua di tôi lấy 10 acc Đ ra lap 20 cai topic cho mà xóa nhé

Góp ý của bạn rất tào lao chỉ có xu hướng có lợi cho cá nhân bạn . Nếu bạn muốn góp ý hay tranh luận kiểu này thì xin mời chát nc trực tiếp với chúng tôi . Không nên lập topic dạng kiểu này để mấy thành phần bất mãn vào comment mất lịch sự !

mzechemo
21-06-2016, 01:07 PM
Góp ý của bạn rất tào lao chỉ có xu hướng có lợi cho cá nhân bạn . Nếu bạn muốn góp ý hay tranh luận kiểu này thì xin mời chát nc trực tiếp với chúng tôi . Không nên lập topic dạng kiểu này để mấy thành phần bất mãn vào comment mất lịch sự !

trả lời của bạn hay ghê..... góp ý tao lao thì tào lao chỗ nào chưa ai xem chưa ai bình luận thì các ông đã xóa mẹ cai topic thì ai mới tào lao ????

- - - Updated - - -

xu huong có lợi cho bản thân tôi à...... bản thân tôi có lợi gì khi ngày tôi kiêm dc 5 cai lv ban = 400k vnd kêu mấy ông giảm tỉ lệ rơi lv để tôi nhịn đói là tào lao có lợi cho bản thân tôi à
ngày tôi săn 10 hop box5 quan ra 1 đống ẽl rồi t kêu m ông giảm tỉ lệ box ra exl la cho bản thân tôi à
nói ko biết nghe thi thôi det cần mun lam gi tuy mấy ông làm....