PDA

View Full Version : [Dragon] Đi Gaion bị Lag 3 Quái cửa 1- BQT check clip giải quyết giùm

Tinhban
19-06-2016, 11:20 AM
https://m.youtube.com/watch?v=BuCdorTLjwA
Đi vé đầu tiên đã bị Lag quái
BQT giải quyết giùm, mới Test xem đi đc thì để Mua Vé Shop
Lag phủ đầu như thế này thì hoang mang quá !!!
Mà vé thật ra đâu có rẻ ?
25k Vcent ~ 15k Gcent (vnđ)
GiacMoTrua AE [1Tinhban]
-Thân-

Tổng Cục Trưởng
19-06-2016, 12:00 PM
Gaion thỉnh thoảng bị lag là do phiên bản này đang có lỗi như thế. Chúng tôi đang xem và sửa lỗi. Rất mong bạn thông cảm.

Tinhban
19-06-2016, 12:20 PM
Gaion thỉnh thoảng bị lag là do phiên bản này đang có lỗi như thế. Chúng tôi đang xem và sửa lỗi. Rất mong bạn thông cảm.

sever ra 1 tháng bị Lag 1-2 vé trên 10 vé thì đã đành
đằng này mới thử test đã bị, thử hỏi Admin ở ví trị chúng tôi, có còn dám Mua vé đi tiếp nữa không ?
hay mua xong rồi đi lại lag ????
Tôi yêu cầu Admin giải quyết thỏa đáng,
đã có Clips chứng minh, thì hoàn lại vé, KHÔNG CHỈ CHO RIÊNG TÔI !!!
-Thân-

*Legend*
19-06-2016, 10:12 PM
Sao hôm test free bạn không vào test gaion thử mà bây giờ mới bảo là test và kiêu ầm lên thế??. Nếu bạn quên thì tôi xin nhắc lại nhé, đây là phiên bản Open beta nên toàn bộ sự kiện bạn tham gia trong game điều mất phí dù thành công hay thất bại. Thế nên, đừng kiêu ca để đòi lại 2 vé cn nữa bạn nhé.

QuayLenNao
19-06-2016, 10:36 PM
Sao hôm test free bạn không vào test gaion thử mà bây giờ mới bảo là test và kiêu ầm lên thế??. Nếu bạn quên thì tôi xin nhắc lại nhé, đây là phiên bản Open beta nên toàn bộ sự kiện bạn tham gia trong game điều mất phí dù thành công hay thất bại. Thế nên, đừng kiêu ca để đòi lại 2 vé cn nữa bạn nhé.

lại có người cắn thuê nữa à. :)) bọn tao bỏ tiền bỏ công sức để mua vé để đi chứ ko phải là bọn tao đi ăn cướp hay đi ăn xin đc nên là 2 vé hay 1v cũng là tiền cũng tiếc. bọn tao chơi game của adm thì bọn tao bị lỗi bọn tao phải báo và hỏi lại adm. lỗi là của mu thì người làm ra nó phải có trách nghiệm mày hiểu ko. cũng như là mẹ mày đẻ ra mày phải có trách nghiệm nuôi mày lớn và dạy bảo mày đó.

AeKillers
20-06-2016, 12:24 AM

Mới 10ngay mà tỷ lệ đồ 380 nhiều hơn ồ thường rôi TCT à...toàn hàng vip

*Legend*
20-06-2016, 08:30 AM
lại có người cắn thuê nữa à. :)) bọn tao bỏ tiền bỏ công sức để mua vé để đi chứ ko phải là bọn tao đi ăn cướp hay đi ăn xin đc nên là 2 vé hay 1v cũng là tiền cũng tiếc. bọn tao chơi game của adm thì bọn tao bị lỗi bọn tao phải báo và hỏi lại adm. lỗi là của mu thì người làm ra nó phải có trách nghiệm mày hiểu ko. cũng như là mẹ mày đẻ ra mày phải có trách nghiệm nuôi mày lớn và dạy bảo mày đó.
Nhìn mặt sửu nhi thế kia nên khả năng đọc hiểu hạn hẹp là đúng rồi. Chả trách

anhluannet
20-06-2016, 02:13 PM
ADM giup minh bi hack do`...... tai khoan moi ko duoc up bai`..... tai khoan anhluan2; nv: Anevia mat 1 pedan lua? 2% hoi phuc 10% STHH. 2 ring 5%. 1 ring gio 1 ring phep.. nhung cai khac minh ko can .. mong adm xem ho

Tinhban
22-06-2016, 06:23 AM

Ô ý bạn là thế ÉO nào nhỉ ????
Không phải là tôi đi Gaion Thất bại
mà là do Lag Quái, ơ thế đi 4 vé bị lag quái 3 vé thì cứ phải chấp nhận à ????
ADMIN đâu rồi, hơi bị ức chế rồi đấy...
cần Clip cho xem luôn !
Cú thật

SanBoss
22-06-2016, 07:36 AM
upppppppppppppppppppppppppppp