PDA

View Full Version : [Dragon] Vấn đề Khoá TK

gooddbyee
18-06-2016, 12:25 PM
GM vào trả lời giùm về vụ khoá TK GoodNight giùm với. Hôm qua thì hẹn đến sáng nay mà giờ này vẫn chưa thấy câu trả lời. TK này không hề lừa đảo trong Game mong GM xem xét mở khoá giùm.

MeoSuper
18-06-2016, 12:28 PM
upppppppppppppppppppppp

BuonCuoiNhi1
18-06-2016, 01:11 PM
GM vào trả lời giùm về vụ khoá TK GoodNight giùm với. Hôm qua thì hẹn đến sáng nay mà giờ này vẫn chưa thấy câu trả lời. TK này không hề lừa đảo trong Game mong GM xem xét mở khoá giùm.

Cai nay la tuy hung thich thi khoa. Cho dien dan them soi dong

hanoi-binhminh
18-06-2016, 01:31 PM

Chào bạn !! Mình sẽ gửi lên ADM phụ trách cho bạn

gooddbyee
18-06-2016, 02:22 PM
Chào bạn !! Mình sẽ gửi lên ADM phụ trách cho bạn

thank AD nhiều nhé. :)

LegendHeroes
18-06-2016, 02:40 PM

Bạn cho tôi biết 2 nhân vật này liên quan gì đến nv của bạn : Iegendhero ,BuonBanSV1

gooddbyee
18-06-2016, 05:13 PM
Hôm qua acc chính của mình là acc Go0dBye được nv BuonBanSV1 pm riêng trong Game và còn gửi thư cho mình. Yêu cầu mình gd cho xem sét đồ Event. Sau khi pm lại và đọc thư mình bắt đầu thấy có người cố tình đăng nhập vào TK chính của mình là acc Go0dBye nên mình nghi ngờ là acc mình đã bị hack. Sau đó mình chuyển đồ sang nv khác và ra Web đổi thông tin tài khoản. Do acc mình online liên tục lên nó k vào đc acc chính của mình. Còn acc phụ là acc GoodNight sau khi train mình thoát ra và cũng k để ý là nó có bị đăng nhập vào lúc nào k nữa. Và cuối cùng thì GM thông báo là acc GN tạm khoá do lừa đảo. Nên mình chỉ đoan rằng nó đã hack đc nick Phụ của m và đăng nhập = IP đó nên nick phụ m mới trùng IP vs tk lừa đảo. Hiện tại acc chính Go0dBye của m vẫn luôn đc hệ thống báo rằng có ng đang cố tình đăng nhập. Đó là tất cả những gì liên quan đến acc Lừa đảo kia.

botchien
18-06-2016, 05:47 PM
up..............:48;

gooddbyee
18-06-2016, 06:52 PM
Chắc là phải ngày mai mới có câu trả lời :3

MrNhat
18-06-2016, 07:21 PM
Trò này ra quán nét toa làm đc

royther
18-06-2016, 07:21 PM
xin lỗi, bạn đen vcl. :21;:21;:21;:21;

LegendHeroes
18-06-2016, 10:17 PM
Hôm qua acc chính của mình là acc Go0dBye được nv BuonBanSV1 pm riêng trong Game và còn gửi thư cho mình. Yêu cầu mình gd cho xem sét đồ Event. Sau khi pm lại và đọc thư mình bắt đầu thấy có người cố tình đăng nhập vào TK chính của mình là acc Go0dBye nên mình nghi ngờ là acc mình đã bị hack. Sau đó mình chuyển đồ sang nv khác và ra Web đổi thông tin tài khoản. Do acc mình online liên tục lên nó k vào đc acc chính của mình. Còn acc phụ là acc GoodNight sau khi train mình thoát ra và cũng k để ý là nó có bị đăng nhập vào lúc nào k nữa. Và cuối cùng thì GM thông báo là acc GN tạm khoá do lừa đảo. Nên mình chỉ đoan rằng nó đã hack đc nick Phụ của m và đăng nhập = IP đó nên nick phụ m mới trùng IP vs tk lừa đảo. Hiện tại acc chính Go0dBye của m vẫn luôn đc hệ thống báo rằng có ng đang cố tình đăng nhập. Đó là tất cả những gì liên quan đến acc Lừa đảo kia.

Tôi khuyên thật bạn nên khai thật . Tôi đã điều tra ra nhiều vấn để từ acc của bạn nhé .

gooddbyee
18-06-2016, 10:26 PM
GM có thể điều tra thoải mái luôn. sử dung IP ních chính của tôi la Go0dBye để xem xem tôi có thường xuyên đăng nhập vào nick GoodNight k là biết thôi. còn GM muốn điều tra gì cũng được. Có gì tôi làm sai tôi sẽ hoàn toàn chịu trách nhiệm kể cả Khóa luôn tài khoản chính của tôi cũng đc . OK. Còn nếu k có gi sai thi mong GM mở khóa lại acc GoodNight giùm. Thanks !

gooddbyee
19-06-2016, 09:01 AM
Upppppppppppppppppppppp cái mong GM vào giải quyết nhanh giùm vs .

LegendHeroes
19-06-2016, 01:30 PM
GM có thể điều tra thoải mái luôn. sử dung IP ních chính của tôi la Go0dBye để xem xem tôi có thường xuyên đăng nhập vào nick GoodNight k là biết thôi. còn GM muốn điều tra gì cũng được. Có gì tôi làm sai tôi sẽ hoàn toàn chịu trách nhiệm kể cả Khóa luôn tài khoản chính của tôi cũng đc . OK. Còn nếu k có gi sai thi mong GM mở khóa lại acc GoodNight giùm. Thanks !

( Sau đó mình chuyển đồ sang nv khác và ra Web đổi thông tin tài khoản) . Bạn có biết bạn đổi mật khẩu thành MK nào ko :
Pass Game : hungmau
Pass Cấp 1 : hungkinh1

và Mk này chính là id đã hack item của 2 trường hợp này trên diễn dàn:
+ http://forum.mu-hanoi.net/threads/1216441-bi-hack-do-mong-cac-mor-giai-quyert-gium.html?p=1363447&posted=1#post1363447

+ http://forum.mu-hanoi.net/threads/1216453-atmin-vao-xem-em-bi-hack-do-giai-quyet-cho-em-ko-no-tau-tan.html?p=1363446&posted=1#post1363446

Kết luận : Khoá tiếp tài khoản Go0dBye như bạn mong muốn . Đóng Topic tại đây !