PDA

View Full Version : [Dragon] bị đá game

nntuan
17-06-2016, 10:09 PM
ADM kiểm tra game sao đang chơi vừa mới cúi mặt xuống ngước lên phát là bị đá văng khỏi game. Lâu lâu bị vậy? hồi giờ 5-6 lần bị đá kiểu đó rồi.

hanoi-Ocean
17-06-2016, 10:18 PM
Bạn thử tắt các ứng dụng không sử dụng đến như facebook . . . và tránh sử dụng các trình duyệt wed như cốc cốc , chrome, thay vào đó bạn sử dụng trình duyệt Firefox xem còn hiện tượng trên nữa không nhé.

gooddbyee
17-06-2016, 10:26 PM
Bạn thử tắt các ứng dụng không sử dụng đến như facebook . . . và tránh sử dụng các trình duyệt wed như cốc cốc , chrome, thay vào đó bạn sử dụng trình duyệt Firefox xem còn hiện tượng trên nữa không nhé.

GM cho ý kiến về vụ khóa Acc do lừa đảo kia gium với. K lừa đảo bao giờ cũng bị khóa acc là sao ?

hanoi-Ocean
17-06-2016, 10:31 PM
GM cho ý kiến về vụ khóa Acc do lừa đảo kia gium với. K lừa đảo bao giờ cũng bị khóa acc là sao ?

Hiện tại đã hết giờ làm việc bạn vui lòng chờ đến ngày mai vấn đề của bạn sẽ được giải quyết rõ.

nntuan
17-06-2016, 10:38 PM
trước đây mình dùng chẳng bao giờ như vậy: sài trình duyệt nào cũng thế. mà từ hồi phiên bản này là bị.

hanoi-Ocean
17-06-2016, 10:46 PM
trước đây mình dùng chẳng bao giờ như vậy: sài trình duyệt nào cũng thế. mà từ hồi phiên bản này là bị.

Mong bạn hết sức thông cảm với sự bất tiện này. Hiện tại bạn đã thử theo cách của mình chưa? kết quả có tốt hơn không bạn?

gooddbyee
18-06-2016, 09:23 AM
Hiện tại đã hết giờ làm việc bạn vui lòng chờ đến ngày mai vấn đề của bạn sẽ được giải quyết rõ.

Sang ngày mới rùi GM ơi. Cho mình câu trả lời về việc khóa tài khoản giùm với.