PDA

View Full Version : [Dragon] Khóa Tài Khoản

gooddbyee
17-06-2016, 04:57 PM
GM xem xét lại giùm tài khoản GoodNight tại sao bị khoá giùm với. TK đó mình chỉ dùng đi train và rs chứ chưa bh giao dịch bất kỳ điều gì trong Game mà tại sao lại báo là TK của mình lừa đảo. Hiện tại có một vài tên nhân vật mới nổi nên giả mạo những thành viên trong G Olympus của mình. Mong rằng GM xem xét kỹ lại giùm. Mình khẳng định rằng chắc chắn chưa bao giờ có bất kỳ hành vi lừa đảo nào trong Game từ trước đến nay. Nếu có bằng chứng chứng minh mình lừa đảo thì mình sẽ đồng ý khoá TK vĩnh viễn luôn.

QuayLenNao
17-06-2016, 05:03 PM
GM xem xét lại giùm tài khoản GoodNight tại sao bị khoá giùm với. TK đó mình chỉ dùng đi train và rs chứ chưa bh giao dịch bất kỳ điều gì trong Game mà tại sao lại báo là TK của mình lừa đảo. Hiện tại có một vài tên nhân vật mới nổi nên giả mạo những thành viên trong G Olympus của mình. Mong rằng GM xem xét kỹ lại giùm. Mình khẳng định rằng chắc chắn chưa bao giờ có bất kỳ hành vi lừa đảo nào trong Game từ trước đến nay. Nếu có bằng chứng chứng minh mình lừa đảo thì mình sẽ đồng ý khoá TK vĩnh viễn luôn.

chỉ vì sợ mày bị nhầm và chơi cùng quán nét mà tao bị khóa acc DuongTuTe cùng này đù má. nói mỗi câu óc thôi mà bị khóa nhọc vãi

gooddbyee
17-06-2016, 05:11 PM
chỉ vì sợ mày bị nhầm và chơi cùng quán nét mà tao bị khóa acc DuongTuTe cùng này đù má. nói mỗi câu óc thôi mà bị khóa nhọc vãi
xin lỗi m đen vliz

QuayLenNao
17-06-2016, 05:14 PM
xin lỗi m đen vliz

trách ai bây giờ. trách thằng tổng vì đồ ngon à haha

gooddbyee
17-06-2016, 05:18 PM
trách ai bây giờ. trách thằng tổng vì đồ ngon à haha

có khi vì sét đồ đó thật. acc của tao bh có thằng đang cố tính đăng nhập liên tục đây nè mệt thật.

QuayLenNao
17-06-2016, 05:21 PM
có khi vì sét đồ đó thật. acc của tao bh có thằng đang cố tính đăng nhập liên tục đây nè mệt thật.

bị block là vì lừa đảo 1m vc = VNĐ nhé ko phải đồ đạc gì cả. và block cả 1 vài acc cùng IP nhé

gooddbyee
17-06-2016, 05:27 PM
bị block là vì lừa đảo 1m vc = VNĐ nhé ko phải đồ đạc gì cả. và block cả 1 vài acc cùng IP nhé

nó hack nick chính vs nick phụ của t mà. do nick chính onl 24 / 24 nó k vào đc nên mới vào nick phụ. vậy nên mới cùng IP với mấy nick lừa đảo kia. bh nó vẫn đang đăng nhập ník chính của t nè.

QuayLenNao
17-06-2016, 05:33 PM
nó hack nick chính vs nick phụ của t mà. do nick chính onl 24 / 24 nó k vào đc nên mới vào nick phụ. vậy nên mới cùng IP với mấy nick lừa đảo kia. bh nó vẫn đang đăng nhập ník chính của t nè.

đổi MK khóa = ip các kiểu vào. :))

gooddbyee
17-06-2016, 05:36 PM
đổi MK khóa = ip các kiểu vào. :))

làm luôn và ngay sau khi thấy hiện tượng lạ ùi =)). chỉ tiếc acc phụ k kịp làm và cũng k nghĩ là nó hack đc acc đó nên mới k làm gì và kết quả bị khóa oan :3

botchien
17-06-2016, 05:57 PM
up.............:48;

MrNhat
17-06-2016, 07:43 PM
thôi nói là hiểu giả lai lải ra

gooddbyee
17-06-2016, 09:17 PM
GM vào cho cái ý kiến xem thế nào với. Nếu cần xác minh thì có thể kiểm tra IP Nick GoodNight là nick mình thường xuyên đăng nhập vào cùng với IP của nick Go0dBye. Nick GoodNight này hôm nay mình vừa bị hack nên mới trùng với IP của thằng lừa đảo kia. Mong GM xem xét và mở khoá tài khoản giúp mình.