PDA

View Full Version : [Dragon] Lỗi

TruongV0Ky
16-06-2016, 07:14 PM
Các Mod cho tôi hỏi Bảng MasTer RF có phần Trang bị vũ khí Master ghi là tăng gấp đôi sát thương khi trang bị vũ khí
nhưng chỉ có tác dụng khi trian quái thường còn boss và pk thì ko có dame gấp đôi xuất hiện các vị giải thích đi

NhimWarLord
16-06-2016, 07:31 PM
Các Mod cho tôi hỏi Bảng MasTer RF có phần Trang bị vũ khí Master ghi là tăng gấp đôi sát thương khi trang bị vũ khí
nhưng chỉ có tác dụng khi trian quái thường còn boss và pk thì ko có dame gấp đôi xuất hiện các vị giải thích đi

Đối Với quái Thì có thể X2 x3 dame nhưng đối với boss giáp cao lên bạn chưa phá giáp dc để xuất hiện X2 X3 dame đối với PK cũng vậy nếu k Full Buf k đồ ngon thì bạn vẫn có thể ra dame x2 x3 con Full Bù + đồ ngon thì bạn cũng k thẻ ra dame x2 x3 dc tại vì bạn chưa thể phá giáp dc để xuât hiện dame Rate

hanoi-Ocean
16-06-2016, 08:23 PM

Boss vàng sẽ có giáp cao hơn quái bình thường và cần có một mốc agi đủ để phá giáp boss thì bảng master mới có tác dụng tăng gấp đôi sát thương nhé bạn.

TruongV0Ky
16-06-2016, 10:06 PM
Ok thanks mod

Ging
16-06-2016, 10:15 PM
tôi khuyên bạn nên chuyển DL hoặc MG, DK mà chơi :5;:5;:5;:5;:5;:5;

hanoi-Ocean
16-06-2016, 10:25 PM
Ok thanks mod

Vấn đề của bạn đã được giải quyết. Close topic tránh spam.