PDA

View Full Version : [Dragon] ADM cho mình hỏi 1 vài vấn đề về sv mới

bill
11-06-2016, 09:34 AM
Thứ nhất : vì sao ủy thác off mà k đc điểm mà vẫn mất 10M zen ... hay phải chăng sv mới lệnh ủy thác khác vs sv khác ???
Thứ Hai : Vì sao Cre treo giá bán 12M mà bán chỉ đc 12k vậy ??? Linh hồn quạ tinh linh hồn chiến mã cũng thế ???
ADM giải đáp giúp mình vs ...

hanoi-Ocean
11-06-2016, 09:42 AM
Ủy thác offtrade chỉ lên điểm PP+ thôi nhé bạn. Tất cả các sever đều đã được đội ngũ kĩ thuật fix đúng như với thông báo. Còn vấn đề giá bán của cre và tất cả các vật phẩm khác khi bán vào shop đều bị lag hiển thị giá bán chúng tôi sẽ khắc phục lỗi này trong thời gian sớm nhất, cảm ơn bạn đã thông báo.

bill
11-06-2016, 11:54 AM
Ủy thác offtrade chỉ lên điểm PP+ thôi nhé bạn. Tất cả các sever đều đã được đội ngũ kĩ thuật fix đúng như với thông báo. Còn vấn đề giá bán của cre và tất cả các vật phẩm khác khi bán vào shop đều bị lag hiển thị giá bán chúng tôi sẽ khắc phục lỗi này trong thời gian sớm nhất, cảm ơn bạn đã thông báo.

cái vấn đề bán đồ trong shop này sv poseidon cũng đã bị lỗi mà . tôi tưởng sang sv mới BQT Mu phải khắc phục rồi chứ @@

LegendHeroes
11-06-2016, 11:58 AM
cái vấn đề bán đồ trong shop này sv poseidon cũng đã bị lỗi mà . tôi tưởng sang sv mới BQT Mu phải khắc phục rồi chứ @@

Không phải lỗi mà chúng tôi đã fix để tránh tình trạng spam Zen bạn nhé .

MrNhat
11-06-2016, 01:29 PM
cố mà chơi đi có 1 tháng thôi mà

quynhs
11-06-2016, 03:59 PM
cảm tưởng SV vắng hơn, các trận chiến cũng ít đi không còn nhiều người nữa, đồ thì bây h cũng gọi là có nhiều, W2 mà có 100k thẻ, còn tàn hơn thằng ATN ngày trước. Buồn đi lên ko thây đâu toàn đi xuống.