PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Góp Ý sever mới .......

Đat Warlord
18-05-2016, 12:23 AM
- 1 Trả lại nguyên bản Tỉ lệ rớt ngọc + DXMM Trong game.. ( Không bán shop ) Vấn đề này rất quan trọng vì sever có người buôn bán sẽ đông vui hơn rất nhiều. Thế mới tránh tình trạng chán nản trong game. ( Chứ hầu hết cái gì kiếm ra tiền nhanh cũng ra đi rất nhanh nên mong các bác adm hãy suy nghĩ lại đừng để MUHN đi vào dĩ vãng ).

- 2 Là vấn đề hack đang rất nóng. Ý kiến của e là các bác không phải tập trung viết anti hay Lập tema anti làm gì cho mệt người lại không có hiệu quả. Sao các bác không đánh thẳng lên Trung ương nhỉ. ở MUHN chỉ có 2 người bán hack. MrPham Và misstake Sao các bác không bỏ tiền ra trả lương cho họ để họ hợp tác với các bác thì e đảm bảo MUHN sẽ hoàn toàn hết hack :D.

1 Số ý kiến của e cho sever mới để giúp MUHN lấy lại Uy Tín. Chứ như bây giờ thì chắc không ai còn tha thiết với các anh được nữa :D Tks.

badbadboy
18-05-2016, 12:34 AM
Không cho hay giảm tỷ lệ ngọc thì không khác gì tự mình đánh mất bản sắc của riêng mình đi, rồi đi làm cái bóng, bắt chước MU Game Thủ hay MU nào đó. Trong khi mấy server trước B S L C Cre rớt nhiều anh em vẫn chơi rất đông và vui vẻ, còn với cái GamePlay bắt chước dở tệ này thì cứ ra mới y hệt là sẽ có 1 lượng gamer ra đi vì Gameplay quá nhàm chán này, thêm vào đó là Antihack và cả cách xử lý hack thiếu tính chuyên nghiệp, thật sự lo lắng về tương lai của Mu-hanoi sau này..........

sieuhacker
18-05-2016, 12:52 AM
chuẩn nhưng nên fix tỷ lệ rớt ngọc thấp xuống ngoài ra thêm tỷ lệ rớt NL ở các sự kiện nhện. tháp nhưng tỷ lệ rớt ít hơn là đồ ex. và cái quan trọng nhất là item top tháng. và poin even nên bỏ. những mu có tiếng và bền vững đều như vậy cả. hạn chế được 1pc chỉ on 3acc/1sv nữa. tránh clone. Chủ guil muốn duy trì guil mỗi tháng phải nộp 100kgc hoặc WC. tránh tình trạng tùm lum guil. phần thưởng top 1all =1 w3 +15 fuff op thời hạn sử dụng 1 tháng là ok. thỳ guil nào cũng muốn ăn top. vì nếu có cái w3 này tham gia các sự kiện game sẽ rất có lợi thế cho cả guil hay LM. như pk thỏ sumer MDS. thay vào đó có thể tăng giá vip+bùa lên 150k/1 để bù lại nguồn thu. khi ko co poin even ko bi chenh lệch poin, ko bi chênh phần thưong top. những người ko có tiền nhiều. mỗi tháng cũng bỏ ra 400 500 để chơi và ko bỏ game lũ lượt như BH. sv sẽ bền và ổn định lâu dài hơn các đại gia cũng sẽ ko tiếc tiền đầu tư. đại quỷ ngày sẽ bán chạy hơn gấp 3 4 lần. vì ai cũng muốn ks bos và pk sự kiện=)) máu và SD đảm bảo cũng tiêu thụ rất nhiều. các a làm sv kiểu này 2 sv rồi tính thử xem ngoài WL AEHN lúc đầu mua bs bkhc. ở WS ra về sau còn ma nào mua ko^^ chỉ dc cái lợi trước mắt thôi. cứ thế này mãi chẳng ai dại đầu tư 5 10tr để chơi 1sv sau 2 tháng còn vài chục mống đâu. đồ vip cũng chẳng để làm zy

- - - Updated - - -

e còn nói thiếu đấy đạt. còn thằng MUonline nữa=)) ak mà ADM nên cho cre. vào hàng hiếm đy. săn nhện tháp. hay đy cc mới có. 1 viên 50l đến 100k.

thích mu-hanoi.net
18-05-2016, 05:40 AM
- 1 Trả lại nguyên bản Tỉ lệ rớt ngọc + DXMM Trong game.. ( Không bán shop ) Vấn đề này rất quan trọng vì sever có người buôn bán sẽ đông vui hơn rất nhiều. Thế mới tránh tình trạng chán nản trong game. ( Chứ hầu hết cái gì kiếm ra tiền nhanh cũng ra đi rất nhanh nên mong các bác adm hãy suy nghĩ lại đừng để MUHN đi vào dĩ vãng ).

- 2 Là vấn đề hack đang rất nóng. Ý kiến của e là các bác không phải tập trung viết anti hay Lập tema anti làm gì cho mệt người lại không có hiệu quả. Sao các bác không đánh thẳng lên Trung ương nhỉ. ở MUHN chỉ có 2 người bán hack. MrPham Và misstake Sao các bác không bỏ tiền ra trả lương cho họ để họ hợp tác với các bác thì e đảm bảo MUHN sẽ hoàn toàn hết hack :D.

1 Số ý kiến của e cho sever mới để giúp MUHN lấy lại Uy Tín. Chứ như bây giờ thì chắc không ai còn tha thiết với các anh được nữa :D Tks.

+thêm sự kiện quay về như cũ SM+TY+QL ...VV

49NoName
18-05-2016, 07:40 AM
chuẩn nhưng nên fix tỷ lệ rớt ngọc thấp xuống ngoài ra thêm tỷ lệ rớt NL ở các sự kiện nhện. tháp nhưng tỷ lệ rớt ít hơn là đồ ex. và cái quan trọng nhất là item top tháng. và poin even nên bỏ. những mu có tiếng và bền vững đều như vậy cả. hạn chế được 1pc chỉ on 3acc/1sv nữa. tránh clone. Chủ guil muốn duy trì guil mỗi tháng phải nộp 100kgc hoặc WC. tránh tình trạng tùm lum guil. phần thưởng top 1all =1 w3 +15 fuff op thời hạn sử dụng 1 tháng là ok. thỳ guil nào cũng muốn ăn top. vì nếu có cái w3 này tham gia các sự kiện game sẽ rất có lợi thế cho cả guil hay LM. như pk thỏ sumer MDS. thay vào đó có thể tăng giá vip+bùa lên 150k/1 để bù lại nguồn thu. khi ko co poin even ko bi chenh lệch poin, ko bi chênh phần thưong top. những người ko có tiền nhiều. mỗi tháng cũng bỏ ra 400 500 để chơi và ko bỏ game lũ lượt như BH. sv sẽ bền và ổn định lâu dài hơn các đại gia cũng sẽ ko tiếc tiền đầu tư. đại quỷ ngày sẽ bán chạy hơn gấp 3 4 lần. vì ai cũng muốn ks bos và pk sự kiện=)) máu và SD đảm bảo cũng tiêu thụ rất nhiều. các a làm sv kiểu này 2 sv rồi tính thử xem ngoài WL AEHN lúc đầu mua bs bkhc. ở WS ra về sau còn ma nào mua ko^^ chỉ dc cái lợi trước mắt thôi. cứ thế này mãi chẳng ai dại đầu tư 5 10tr để chơi 1sv sau 2 tháng còn vài chục mống đâu. đồ vip cũng chẳng để làm zy

- - - Updated - - -

e còn nói thiếu đấy đạt. còn thằng MUonline nữa=)) ak mà ADM nên cho cre. vào hàng hiếm đy. săn nhện tháp. hay đy cc mới có. 1 viên 50l đến 100k.

m góp ý nghe có vẻ ngu người
1 vé về sức mạnh đê

Tổng Cục Trưởng
18-05-2016, 08:15 AM
Ae cứ tiếp tục góp ý để server mới hoàn thiện hơn nhé.

vanloveaoe
18-05-2016, 08:27 AM

như vậy là sắp có sv mới à anh http://aoevietnam.org/images/icon2009/cuoideu.gif

sieuhacker
18-05-2016, 09:27 AM
m góp ý nghe có vẻ ngu người
1 vé về sức mạnh đê

mày thỳ biết cc zy sang những MU tuổi thọ 1sv toàn 1năm . với đại gia bỏ vài chuc tr vào 1acc như nấm xem. toàn như thế. rồi dân cày tiền cày đồ mà có team. ngày nó kiếm vài lít. cái dạng mày chắc chỉ thích. 20acc cắm đo với ngọc

HaiXomQM
18-05-2016, 09:33 AM

1.hak ở muhn là 1 đề tài nóng bỏng cần phải triet để ngay vấn đề này.chứ nạp tiền ko = hak ai chơi

2.bỏ wedshop

- - - Updated - - -

1.hak ở muhn là 1 đề tài nóng bỏng cần phải triet để ngay vấn đề này.chứ nạp tiền ko = hak ai chơi

2.bỏ wedshop

bỏ nhiệm vụ bán shop

tất cả tụ kiếm

chơi kiểu mu cổ xưa quả thật là vi điệu

100% cần triệt để ngay vấn đề hak...cái điều này nhiu gamethu cần ADM triệt để

cut3boyyd
18-05-2016, 09:33 AM

2.bỏ wedshop

- - - Updated - - -

bỏ nhiệm vụ bán shop

tất cả tụ kiếm

chơi kiểu mu cổ xưa quả thật là vi điệu

100% cần triệt để ngay vấn đề hak...cái điều này nhiu gamethu cần ADM triệt để

m hack như chó còn nhảm =))

Đat Warlord
18-05-2016, 09:37 AM
Đây là Topic góp ý trân thành của mình. Và muốn cùng ae thảo luận. Nên có ai chửi bậy hoặc phá đám nhờ adm và các mod band thẳng tay và xoá commen giùm.

HaiXomQM
18-05-2016, 09:37 AM

ngu hay giả vờ ngu....

mu có hak tội j ko hak...lỗi tại ai..tại ta hay tại muhn có hak :))

nhớ lời ta nói nè....bắt dc ta hak mới là giỏi.còn km thêm tiền...nhớ nhé...ko nhớ lưu vào điện thoại ý

TruongVoKy
18-05-2016, 09:39 AM

Có câu nói của thanh niên này là chuẩn bị có SV Mới thật rồi @@

zl0v3g4m3z
18-05-2016, 09:41 AM

Bg chỉ có 2 người vậy ít nữa có 20 người thì bạn tính làm sao ?

HaiXomQM
18-05-2016, 09:42 AM
Có câu nói của thanh niên này là chuẩn bị có SV Mới thật rồi @@

nói bé thôi cậu ơi....có j nhắn tin đi...lộ hết giờ :))))))))))

Warvip113
18-05-2016, 09:47 AM
Bg chỉ có 2 người vậy ít nữa có 20 người thì bạn tính làm sao ?

khổ quên phải có hack thì huynhde mới có cơm mà ăn chứ :))

- - - Updated - - -

E góp ý thêm vấn đề Even a nên cho 1 cái Quy luật đúng lý là làm Vì như sever POS mấy even k đủ điểu kiện mà Do lý do gì vẫn đc tính a nên khắc phục vấn đề này....k nên để Mod tự ý hành động đã viết quy luật ở 4rum thì cứ thế mà xử

HaiXomQM
18-05-2016, 09:47 AM
khổ quên phải có hack thì huynhde mới có cơm mà ăn chứ :))

bạn cứ nói xấu ngta.ngta toàn đi pk quay video .ngta có hak đâu.HD nói ko với hak mà...HD tốt ..HD trong sạch ..HD hoàn hảo

zl0v3g4m3z
18-05-2016, 09:50 AM
Nghi vấn hack thì các bạn cứ quay thôi . Hình như 2 sv gần đây chẳng có topic nào tố cáo HĐ hack cả . Toàn thấy WL vs AeHN thế nào ấy ^^

HaiXomQM
18-05-2016, 09:54 AM
Nghi vấn hack thì các bạn cứ quay thôi . Hình như 2 sv gần đây chẳng có topic nào tố cáo HĐ hack cả . Toàn thấy WL vs AeHN thế nào ấy ^^

bạn nói cũng có lý

nhưng G bạn hak hay ko bạn tu biết và GM đao phu biết

kề ra có ng nhà làm ADM + antinhak cũng sướng

đơn giản chỉ vậy thôi

toàn bọn bẩn bẩn ko có hak sống sao nổi :))

Warvip113
18-05-2016, 10:00 AM

đơn giản như vụ xoá clip vừa rồi k phải Mod thì bị bank nick rồi :))...Người nhà vẫn hơn :4;

HaiXomQM
18-05-2016, 10:08 AM
đơn giản như vụ xoá clip vừa rồi k phải Mod thì bị bank nick rồi :))...Người nhà vẫn hơn :4;

h mình chơi muhn

chơi để cảm nhận thôi

chả dám ham hố :))

Tuanlacho
18-05-2016, 10:13 AM

h mình chơi muhn

chơi để cảm nhận thôi

chả dám ham hố :))

Thế lại sv mới à. Chuyển sv ma cứ như đi công tác ý nhể. Vài hôm lại đi kakaa

Ging
18-05-2016, 10:23 AM

- - - Updated - - -

mấy cái kia là hợp lý rùi nhưng cái top all nên cho gcen vcen như cũ chứ làm j có cái mu nào cho wing 3 +15 full of như bạn nói đến cái gamethuvn hay mufpt ngày xưa cũng chả có cái top all kiểu này
nếu để nói cho đồ full op theo thời gian thì nên cho ở cái CTC ý như game thủ ý chủ Thành đc 1 set ful op vs wing tuỳ theo tiến độ sv

- - - Updated - - -

đúng rùi hiện mu này đang là mu web shop bắt đầu từ sv zeus đến mấy ông a của tui mới chơi đc 3 ngày vào shop web thấy bán BS BKHC là mấy ông ý bỏ nghỉ ko chơi rùi

- - - Updated - - -

a nên xem lại cái tỉ lệ B S vs trong shop web
từ xưa tới nay viên B S đều do game thủ định giá trong game a để bán B S trong shop là mu web shop rùi
kể cả tỉ lệ B S có cao đi nữa dù 1 ngày 100 viên kiếm đc thì nó quá là điều bình thường i
quan trọng cái tỉ lệ rớt đồ ex như cái POS này lạm dụng đồ quá nhiều
mấy sv trước đến tận RL 2 mà 1 món vk 380 ex đã hiếm ra đc 1 món L 10% gần 1m 2m mà sv POS vk 380 L 10% 2% như kiểu hàng chợ

zl0v3g4m3z
18-05-2016, 10:24 AM

kêu người nhà bạn vào làm đi rồi bạn được nhờ . Không thì đừng than thân trách phận nữa he he

Hulk184
18-05-2016, 10:27 AM
"Vẫn như ngày xưa em đến." Ra đi vĩnh viễn rồi thỉnh thoảng lại tham gia ;))

saygoodbye
18-05-2016, 10:39 AM
theo khuôn khổ sv mới sẽ open giữa tháng 6 hoặc đầu tháng 7 năm nay , ae góp ý tẹt bô đê :))

sieuhacker
18-05-2016, 11:00 AM
sv mà ổn định. ko có poin even ko có WS. ADM đảm bảo được nguồn thu bền vững và lâu dài. chứ cứ ra poin even. even top tháng ăn được 5 6 ong bỏ vài tr. ra ăn even kéo theo đó là hàng trăm người nghỉ game. sv sập sau 3tháng. BH có 2 cách 1 lãi ít nhưng nhiều khách hàng và là khách hàng bền vững. hai là làm vài cái even thu được trước mắt 1 khoản sau đó sv sập. nhưng rồi GT cũng đâu có ngu mãi. người ta bỏ tiền ăn even +lên đồ xong. vì chênh lệch quá lớn về poin và iteam các bạn DD nghỉ hết. người ta pk với ai. a e guil tự rủ nhau pk ak. rồi sv này mà vẫn thế a e guil tôi chắc cũng chỉ trải nghiệm hết 1 tháng bùa +vip. rồi nghỉ chứ ai dại nạp vai tr vào đâu

Warvip113
18-05-2016, 11:06 AM
mấy cái kia là hợp lý rùi nhưng cái top all nên cho gcen vcen như cũ chứ làm j có cái mu nào cho wing 3 +15 full of như bạn nói đến cái gamethuvn hay mufpt ngày xưa cũng chả có cái top all kiểu này
nếu để nói cho đồ full op theo thời gian thì nên cho ở cái CTC ý như game thủ ý chủ Thành đc 1 set ful op vs wing tuỳ theo tiến độ sv

- - - Updated - - -

đúng rùi hiện mu này đang là mu web shop bắt đầu từ sv zeus đến mấy ông a của tui mới chơi đc 3 ngày vào shop web thấy bán BS BKHC là mấy ông ý bỏ nghỉ ko chơi rùi

- - - Updated - - -

a nên xem lại cái tỉ lệ B S vs trong shop web
từ xưa tới nay viên B S đều do game thủ định giá trong game a để bán B S trong shop là mu web shop rùi
kể cả tỉ lệ B S có cao đi nữa dù 1 ngày 100 viên kiếm đc thì nó quá là điều bình thường i
quan trọng cái tỉ lệ rớt đồ ex như cái POS này lạm dụng đồ quá nhiều
mấy sv trước đến tận RL 2 mà 1 món vk 380 ex đã hiếm ra đc 1 món L 10% gần 1m 2m mà sv POS vk 380 L 10% 2% như kiểu hàng chợ

Like bạn Này Nên bỏ WEbshop thì hơn để Lâu dài B S hiếm thì từ kiếm mà chơi..

- - - Updated - - -

kêu người nhà bạn vào làm đi rồi bạn được nhờ . Không thì đừng than thân trách phận nữa he he

Người nhà tôi k ai nịnh hỏi hay cả chỉ biết Làm việc = sức k có cái mồm hót hay :4; :4;

Minhkaka
18-05-2016, 11:12 AM
fggggggggggg

- - - Updated - - -

fgggggggggg

- - - Updated - - -

2>>>>>3 tháng lại dục dịch sv mới 2````` mải kiếm $ quá ko để ý gi ae cả mỗi sv lại thấy 1 số ae đầu tư hàng trục xong công cốc như vậy có công = ko ae

ĐatWL
18-05-2016, 11:18 AM
Góp Ý Thêm Vs BQT cho EF vào buff trong Team tránh hiện tượng buff đểu đi PK để có những trận PK kịch tính = năng lực của mình k phải vì để ăn Even mà xử dụng buff nó ko đẹp tý nào..Vì vậy sẽ có sự canh trạnh công bằng ( Có như vậy sever mới bền Lâu )

cut3boyyd
18-05-2016, 11:20 AM
Góp Ý Thêm Vs BQT cho EF vào buff trong Team tránh hiện tượng buff đểu đi PK để có những trận PK kịch tính = năng lực của mình k phải vì để ăn Even mà xử dụng buff nó ko đẹp tý nào..Vì vậy sẽ có sự canh trạnh công bằng ( Có như vậy sever mới bền Lâu )

thế hack thì có = năng lực k =))

Warvip113
18-05-2016, 11:21 AM
"Vẫn như ngày xưa em đến." Ra đi vĩnh viễn rồi thỉnh thoảng lại tham gia ;))

Ra đi vì sự làm việc k trách nhiệm vì để bọn sinh viên có cơm ăn :))

Tanker
18-05-2016, 11:36 AM
ta biết mày cậy lỗi game mà bug poi rôi nha ..... :))

ĐatWL
18-05-2016, 11:42 AM
thế hack thì có = năng lực k =))

chắc cháu này bị đui có đọc trên topic trên k :))

sieuhacker
18-05-2016, 11:46 AM

cái này chuẩn vừa tránh buf đểu vừa phải tăng thêm acc. vì chỉ nhận được buf từ pt thy mỗi thằng sẽ đều phải có 1 em cave và phải cày thêm cave. hoặc ít nhất 2thằng cũng phải co chung 1 cave để săn bó với pk=)) lại thêm tiền bùa vip cho ADM.^^

Tanker
18-05-2016, 12:23 PM

WL,AeHN 1 số hack còn bọn HD vừa hack vừa bug poi do lỗi game :)) HD vừa ăn cắp vừa la làng , Huỳnh à mày vừa phải thôi 2 sv vừa qua mày bug poi do lỗi game tao biết rôi và đã test thử nha

9718153
18-05-2016, 01:09 PM
góp y là ko nên ra sv mới .mất giá tri của mu ha noi
chua dc 3 thang da sv mới
trong khi sv cu game thu còn chưa đủ point trai nghiệm

- - - Updated - - -

hờn admin quá

Ging
18-05-2016, 03:26 PM
góp y là ko nên ra sv mới .mất giá tri của mu ha noi
chua dc 3 thang da sv mới
trong khi sv cu game thu còn chưa đủ point trai nghiệm

- - - Updated - - -

hờn admin quá

quy luật rùi mà bạn :D
sv cũ tàn ko duy trì tốt thì phải ra sv mới kiếm lợi nhuận thôi mu nào chẳng vậy

9718153
18-05-2016, 03:30 PM
quy luật rùi mà bạn :D
sv cũ tàn ko duy trì tốt thì phải ra sv mới kiếm lợi nhuận thôi mu nào chẳng vậy

1 sv có thể tồn tại lâu hơn và vẫn sẽ có lợi nhuận nếu biết cách phát triển nó. Còn 3 thang 1 sv rồi dần dần cũng đến ngay sup đổ thôi.

nuhoang
18-05-2016, 03:49 PM
góp ý các vấn đề nóng nhất của mu,
-như tỷ lệ rơi B,S khi train quái, giảm giá B,S trong wed sop để tránh bọn cày ngọc nạp tiền thì ít bán VC thì nhiều,dồ đạc trong game nhìn đẹp hơn, nói thực ra tăng giá trong wed sop cũng không nhiều người mua đâu, vì với gio8k/1v như bây giờ đã có 1 đội quân đi cc để nhặt bán với giá rẻ hơn thế, nên để ngọc đắt adm cúng chẳng thu được bao nhiêu tiền bán ngọc.
- vấn đề hack nếu như tất cả không hack được thì rất công bằng cho game thủ ,phải phòng chống chứ đi theo mà bắt lúc đó nảy sinh tiêu cực do do quá trình bắt hack, tố cáo hack, dẫn đến game thủ chán nản .
-có even phù hợp với thời gian tồn tại của sv, như sv PSD tôi cho là không hợp lý vừa bắt đầu sv đã song đấu với quyết đấu , đồ đạc còn chưa có đánh đấm gì.
-cho rơi nguyên liệu W2,5 ở sự kiện săn nhện tháp, MDS , tỷ lệ này tăng dần theo thời gian tồn tại của sv, ban đầu ít sau 2-3 tháng cho nhiều .
-Cộng hưởng đồ cho lên +11 , ae săn bắn kiếm mãi được PCP dem CH 10 lần được 1 phải cho nó có giá trị của lần CH đó theo tôi để 9 không hợp lý ngày xưa còn +13 cơ:
-tỷ lệ săn gion+cn fix giảm tỷ lệ rơi đồ quý giá theo thời gian tồn tại của sv . sẽ không mất giá trị của đồ vật.
- bỏ con QV ở máp K4 và 3R, nhiều người săn để trục lợi giống như B,S trong CC để bán, thay vào đó ,lv, hhht, ske, gấu, dxmm, ngọc ty lệ ,tbc, lời chú giải .biểu tượng drop, mẫu thư .....rơi khi trên quái và chỉ cho rơi ở bc7,8 K4 và 3R để tránh cắm acc clone , mà khuyến khich ae train lên lv và nhặt được .
- vấn đề Ut off và on rõ ràng cái nào được PP+ cái nào được điểm UT phải rõ ngay từ khi mở sv.
-cái quan trọng BQT phải có 1 lập trường riêng, thực hiện những cái đã đề ra ngày từ ban đầu , chứ không thể khi vận hành rồi mới fix nọ fix kia, thay đổi xáo trộn ,không thể theo 1 số người mà đây là sân chơi của rất nhiều người
-còn vấn đề về hack nếu không làm việc được dội bán hack mrpham, và míteak thì thường xuyên bảo trì up antihack , trước kia chơi MU.vn nó cứ 2-3 ngày bảo trì 1 lần .có thông báo trước là ok .chỉ cần liên tục up antihack, tôi nghĩ sẽ ko ai mua hack, vì tôi cũng là thằng dùng hack tôi biết, sau lần bảo trì up antihack, thì đội bán hack cũng phải mất 1-2 ngày để có bản hack mới, nếu chúng ta up liên tục thử hỏi ai mua hack nữa không.
còn nhiều điều chưa nghĩ ra nhưng đó là cái chính cần thay đổi ở sv này , các anh yên tâm hiện tại có 1 số người chạy sang cái mu-viet để chơi nhưng tôi ghĩ họ sẽ sớm trở lại thôi , vì trước kia tôi cũng chơi nhièu mu khác rồi, tóm lại mu-hanoi.net là mu hay chơi được . tk mọi người đã đọc và góp ý cái gì cần thiết , chứ mấy vấn đề war gui buft đều ko cần bàn ở đay làm gì , chiến thuật mà :))
-

49NoName
18-05-2016, 04:50 PM
Theo mình thì vấn đề sức mạnh của các class: Như sv đế vương hay sức mạnh là ok. chứ đồ đạc của các class sum ef dl hay dw chẳng thế giá trị bằng 1 phần của DK hay RF. và 2 class đó là niềm đam mê của rất nhiều người
Bỏ phần dưới bảng maxter vì như vậy sẽ làm giảm giá trị của đồ đạc or cũng có thể fix tối đa tác dụng của phần dưới bảng maxter
B+S nên để drop ở các bãi train và bán bằng vcen trên web để ae có thể đập món or sét đồ mình ưng ý đc đẹp mắt
Fix tỷ lệ drop đồ trong Gaion và CN. cho drop NL vs iteam HK2 trong nhện để có những trận PK khốc liệt như xưa
Về CTC thì nên treo giải quý giá 1 tý là Sói HK vì đó là trận PK kinh điển trong game chứ thưởng bèo nhèo quá k có hứng thú
Đua tốp tháng hay ALL cũng nên treo giải là vcen gcen hay BKHC j đó chứ đừng nên cho những sét đồ quá khủng mà loãng đồ trong game
Fix tỷ lệ drop đồ ex vs ném box trong game xuống càng thấp càng tốt. vì như vậy sẽ làm đồ đạc có giá trị thì sv vs càng bền vững.
Nên giới hạn rs thấp đi chứ sv mới mở có 2 tháng mà RL2 ầm ầm như vậy cũng chán
Chỉnh lại tác dụng đồ đạc trong game chứ chỉ số ghi thì rõ ràng là vậy mà tác dụng chẳng thấy đâu

Xe Đạp Ơii
18-05-2016, 05:19 PM
- Lên đê :))

Ging
18-05-2016, 06:35 PM
Theo mình thì vấn đề sức mạnh của các class: Như sv đế vương hay sức mạnh là ok. chứ đồ đạc của các class sum ef dl hay dw chẳng thế giá trị bằng 1 phần của DK hay RF. và 2 class đó là niềm đam mê của rất nhiều người
Bỏ phần dưới bảng maxter vì như vậy sẽ làm giảm giá trị của đồ đạc or cũng có thể fix tối đa tác dụng của phần dưới bảng maxter
B+S nên để drop ở các bãi train và bán bằng vcen trên web để ae có thể đập món or sét đồ mình ưng ý đc đẹp mắt
Fix tỷ lệ drop đồ trong Gaion và CN. cho drop NL vs iteam HK2 trong nhện để có những trận PK khốc liệt như xưa
Về CTC thì nên treo giải quý giá 1 tý là Sói HK vì đó là trận PK kinh điển trong game chứ thưởng bèo nhèo quá k có hứng thú
Đua tốp tháng hay ALL cũng nên treo giải là vcen gcen hay BKHC j đó chứ đừng nên cho những sét đồ quá khủng mà loãng đồ trong game
Fix tỷ lệ drop đồ ex vs ném box trong game xuống càng thấp càng tốt. vì như vậy sẽ làm đồ đạc có giá trị thì sv vs càng bền vững.
Nên giới hạn rs thấp đi chứ sv mới mở có 2 tháng mà RL2 ầm ầm như vậy cũng chán
Chỉnh lại tác dụng đồ đạc trong game chứ chỉ số ghi thì rõ ràng là vậy mà tác dụng chẳng thấy đâu

chuẩn rùi phải tăng giá đồ class RF DW F DK lên =))

MrHieuBeo
18-05-2016, 06:44 PM

ý kiến chủ top quá chuẩn và góp ý thêm cho admin

quan tâm nhất mỗi cái anti hack còn lại ko quan tâm gì khác sv đi đc bao lâu là còn do các game thủ nữa chứ ko hẳn là do BQT. theo kinh nghiệm nhiều năm chơi mu-hanoi.net thì đúc rút ra là như thế này

1 là anti hack quá cùi và ko có tác dụng gì trong việc chống hack

2 là do hệ thống admin nói là anti hack ngon ai hack sẽ hiện lên hệ thống và biết ngay nhưng admin ko dám BLook cái kiểu như trên hệ thống báo lên vì sợ nhiều lỗi gây đến

3 là ở trong game có càng nhiều thế lực càng nhiều Liên minh mạnh thì sv sẽ phát triển lâu dài còn nếu chỉ có 2 thế lực đối kháng nhau thì cứ 1 thể lực nào đó có 1 lý do như kiểu đồ đạc thì chưa có mà w 2.5 với sét event các kiểu+ 13 hay 15 gì đó thì 1 bên kia yếu đi và phát sinh nghỉ game hoặc ( dùng hack để gian lận trong game làm anh em game thủ ức chế mà báo admin thì admin nói phải quay đc mới sử lý như thế sẽ dẫn đến nhiều game thủ chán và sẻ bỏ game ngay vì mình ko hack thì ko săn đc boss ko pk đc với những thằng hack người ta gọi những người dùng hack là sấu tính phải dùng đến công nghệ mới pk đc ko muốn nói là v.v......) chỉ mong sao admin làm đúng và ko bỏ bất kỳ 1 ai nếu đã gian lận còn gian lận mà làm lơ đi ko sử lý sẽ dẫn đến nhiều yếu tố lắm, mong sao nếu có 1 sv mới admin sẽ khắc phục đc nhiều và online nhiều hơn để chống đc hack hoặc gian lận gì đó. cần thiết trong những lúc game thủ đua top admin có thể trực tiếp đi bắt hack cho các game thủ khác có thể yên tâm đua top ví dụ như top open hoăc mấy ngày đầu top tháng nếu admin làm đc thế chắc chắn theo năm tháng mu mình lại phát triển lại thôi.

mong quan chức cấp cao đọc đc ạ !

Chủ Topic và ae đóng góp nhiều ý kiến để có những phút giây vui vẻ

9718153
18-05-2016, 06:56 PM

2 thằng đó làm dc ra hack thì cũng co hàng ngin người làm dc liệu có thương lương dc hết ko . trong khi Mu do mình quản lý. Cứ hack la block luôn ko can bao trước la ok nhất.

Ging
18-05-2016, 07:01 PM
ý kiến chủ top quá chuẩn và góp ý thêm cho admin

quan tâm nhất mỗi cái anti hack còn lại ko quan tâm gì khác sv đi đc bao lâu là còn do các game thủ nữa chứ ko hẳn là do BQT. theo kinh nghiệm nhiều năm chơi mu-hanoi.net thì đúc rút ra là như thế này

1 là anti hack quá cùi và ko có tác dụng gì trong việc chống hack

2 là do hệ thống admin nói là anti hack ngon ai hack sẽ hiện lên hệ thống và biết ngay nhưng admin ko dám BLook cái kiểu như trên hệ thống báo lên vì sợ nhiều lỗi gây đến

3 là ở trong game có càng nhiều thế lực càng nhiều Liên minh mạnh thì sv sẽ phát triển lâu dài còn nếu chỉ có 2 thế lực đối kháng nhau thì cứ 1 thể lực nào đó có 1 lý do như kiểu đồ đạc thì chưa có mà w 2.5 với sét event các kiểu+ 13 hay 15 gì đó thì 1 bên kia yếu đi và phát sinh nghỉ game hoặc ( dùng hack để gian lận trong game làm anh em game thủ ức chế mà báo admin thì admin nói phải quay đc mới sử lý như thế sẽ dẫn đến nhiều game thủ chán và sẻ bỏ game ngay vì mình ko hack thì ko săn đc boss ko pk đc với những thằng hack người ta gọi những người dùng hack là sấu tính phải dùng đến công nghệ mới pk đc ko muốn nói là v.v......) chỉ mong sao admin làm đúng và ko bỏ bất kỳ 1 ai nếu đã gian lận còn gian lận mà làm lơ đi ko sử lý sẽ dẫn đến nhiều yếu tố lắm, mong sao nếu có 1 sv mới admin sẽ khắc phục đc nhiều và online nhiều hơn để chống đc hack hoặc gian lận gì đó. cần thiết trong những lúc game thủ đua top admin có thể trực tiếp đi bắt hack cho các game thủ khác có thể yên tâm đua top ví dụ như top open hoăc mấy ngày đầu top tháng nếu admin làm đc thế chắc chắn theo năm tháng mu mình lại phát triển lại thôi.

mong quan chức cấp cao đọc đc ạ !

Chủ Topic và ae đóng góp nhiều ý kiến để có những phút giây vui vẻ

cứ phải blog mạnh tay thì mu nó mới hot :D

Warvip113
18-05-2016, 07:28 PM
2 thằng đó làm dc ra hack thì cũng co hàng ngin người làm dc liệu có thương lương dc hết ko . trong khi Mu do mình quản lý. Cứ hack la block luôn ko can bao trước la ok nhất.

Lại nói Ngu rồi Thế biết thế nào nó hack mà báo trước :)) hay giống clip MG NghiemMUHN m khẳng định là hack ai chơi MG cũng biết mà sao k block :))

sieuhacker
18-05-2016, 07:36 PM
ko bán cái zy ở WS hết là chuẩn nhất. WS chỉ bán vé sự kiện +bán những đồ ở xshop thôi. còn ngọc rớt khi train. thỳ chỉ ở những map cao như K4. hoặc 3rack mới rớt BS. thỳ những acc clone sẽ hết đất dụng võ. vì những acc cắm ngọc rs thấp làm sao ks được những người chơi thực sự. nếu sv đông a e train với chạy over. lấy đâu ra chỗ cho acc clone cắm ngọc. nhưng tỷ lế rớt ngọc khi train giảm xuống tháp như rớt cre bây giờ. muốn có ngọc thỳ săn thỏ đy cc. + săn rồng đất mới hay

- - - Updated - - -

bỏ cái quỷ vương đy nữa giới hạn rs thế này có QV chắc ADM ko bán được con seker vs gấu nào luôn. exp cũng nên để 100 thôi drop item thỳ 1 hoac 2op random. + hưởng cũng nên cho 3op như trước để anh em choi nhưng set 544. 5410. 44 10. cho no khủng

Tuanlacho
18-05-2016, 08:15 PM
Lại nói Ngu rồi Thế biết thế nào nó hack mà báo trước :)) hay giống clip MG NghiemMUHN m khẳng định là hack ai chơi MG cũng biết mà sao k block :))

Chấp gì thằng quét rác phòng photo ô ê.

- - - Updated - - -

Uppppppppp

01644057222
18-05-2016, 08:42 PM
Cmt của ai cũng dài chả đọc đc hết. Nhưng sv mới là chơi

traipk
18-05-2016, 08:43 PM
còn cài gì liên quan tới pp và đua top đó thỳ lại như các sv trước thôi ko khá đc

9718153
18-05-2016, 08:55 PM
ty le rơt ngoc the thì đeo ai thèm đi săn tho ngọc à .thang chu topic ngu vl

01644633315
18-05-2016, 09:49 PM
nên để tỉ lệ rơi BS như các sv cũ CHO NHƯNG món đồ ko luck còn có giá trị của nó

Kenzen37
18-05-2016, 10:05 PM
theo như ý kiến của tôi , thì k ban web shop bs cũng như ty lê roi bless s cao , đồ ty le drop cao là dc , và ty lệ up lên đô phai thât thấp , lên 8 9 là khó càng tốt hãy tưởng nhu sv bây h nhe
dễ kiếm đồ dễ lên đồ +9 và những ng đai gia nap tien vao sẽ hơn đồ và các bạn HD thì ăn bám adm quen roi nên k chịu cào thẻ lại đi chơi bẩn buf đểu , nếu như tỷ lệ b s và op đồ thấp đi thì chi can lên dc set 8+9 la vip lam rồi , gia của b s cũng có gia trị cao , sv mặc đồ bẩn bẩn cho giống hd cũng tôt đỡ bị choi bẩn :v ,
chi có ai nạp thẻ thì thấy ý kiến ae toi hay còn những ng chi muôn s chơi free thì sợ vl ra :v

coolnhim
18-05-2016, 10:08 PM
gop y chut nhe ADM can tang tile rot chao hoac ban chao = gcen de tuluyen chu pp+ thi nhieu chao k co thieu can = wa ak

chuong000
18-05-2016, 10:16 PM
Đây.. mem mới... nhưng thấy chơi sever anubis là mấy cái tỉ lệ với even, ngon.... thấy sever này posedon ép đồ khổ vãi

sieuhacker
18-05-2016, 10:18 PM
tỉ lế bs phải thấp và chỉ rớt ở map cao mới chuẩn. khi săn rồng dất hay thỏ mới hào hứng . 2h rồng đất xuất hiện 1 lần mỗi sv 3 4 con rồng ranđom ở loren. noỉa mấy a e có thời gian cày ngọc cũng sẽ hào hứng hơn. cc. với thỏ ngọc cũng nóng hơn. chứ rớt tùm lum như trước. chứ B S mà rớt như trước nói thật sv nào toi cũng ép những set +7 bán ở shop lên +9 cho đập troai ngay từ hôm thứ 2 . vì s quá rẻ tầm 15 s là có sét sáng bóng mà mỗi s giá co 500 vc=)) như thế thỳ bèo bọt quá

Ging
18-05-2016, 10:51 PM
tỉ lế bs phải thấp và chỉ rớt ở map cao mới chuẩn. khi săn rồng dất hay thỏ mới hào hứng . 2h rồng đất xuất hiện 1 lần mỗi sv 3 4 con rồng ranđom ở loren. noỉa mấy a e có thời gian cày ngọc cũng sẽ hào hứng hơn. cc. với thỏ ngọc cũng nóng hơn. chứ rớt tùm lum như trước. chứ B S mà rớt như trước nói thật sv nào toi cũng ép những set +7 bán ở shop lên +9 cho đập troai ngay từ hôm thứ 2 . vì s quá rẻ tầm 15 s là có sét sáng bóng mà mỗi s giá co 500 vc=)) như thế thỳ bèo bọt quá

thấp quá bảo sao ít mem chơi các các mu # tỉ lệ drop B S gấp mấy lần muhanoi mà vẫn giá 5k 10k 1 viên B

cr7_Ronaldo
18-05-2016, 11:12 PM
hè rồi sever mới đi để ae choi ADM ơi

HaiXomQM
18-05-2016, 11:14 PM
theo như ý kiến của tôi , thì k ban web shop bs cũng như ty lê roi bless s cao , đồ ty le drop cao là dc , và ty lệ up lên đô phai thât thấp , lên 8 9 là khó càng tốt hãy tưởng nhu sv bây h nhe
dễ kiếm đồ dễ lên đồ +9 và những ng đai gia nap tien vao sẽ hơn đồ và các bạn HD thì ăn bám adm quen roi nên k chịu cào thẻ lại đi chơi bẩn buf đểu , nếu như tỷ lệ b s và op đồ thấp đi thì chi can lên dc set 8+9 la vip lam rồi , gia của b s cũng có gia trị cao , sv mặc đồ bẩn bẩn cho giống hd cũng tôt đỡ bị choi bẩn :v ,
chi có ai nạp thẻ thì thấy ý kiến ae toi hay còn những ng chi muôn s chơi free thì sợ vl ra :v

ko làm thế...sinh viên nghèo biết phải sống sao :))

cuối cùng sợ nhất bọn chơi muh free :))

zl0v3g4m3z
18-05-2016, 11:24 PM
:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;

Xe Đạp Ơii
18-05-2016, 11:48 PM
- train cho rơi b,s bỏ ở wb đi
+ xem lại vấn đề anti hack
+bỏ cái event point đi, nên để đua top open nhận set đồ như cũ
+ các class fix chuẩn như lúc test tránh các sv cũ fix đi fix lại ko cân bằng
+bỏ được đồ đua event tháng, thay vào cho NL hoặc b,s BKHC, vcent, gcent....
+cho lại drop dxmm rơi như các sv trc' :)
+bỏ rơi đồ ex 380 ở nhện thay vào là NL như trước
+ nên để +H lại cho lên +11 như trước
+ mở lại lô đề cho ae
1 số ý kiến nhỏ vẫn chưa nghĩ ra hết, xin ae đừng gạch đá :) ai trùng ý kiến up nào :3

nntuan
19-05-2016, 01:19 AM
hack thì dễ chi tránh được. ko bán hack lấy chi tụi nó sống. =))

zl0v3g4m3z
19-05-2016, 06:37 AM
-MDS để sv1
-Nhện để 1 Sv
-Tháp cho rớt 380
-Sv PSD vẫn fix class trong quá trình đã open . Hi vọng các anh đừng làm vậy ở Sv tới . Có test thì test chuẩn từ bg đi

sieuhacker
19-05-2016, 08:26 AM
thấp quá bảo sao ít mem chơi các các mu # tỉ lệ drop B S gấp mấy lần muhanoi mà vẫn giá 5k 10k 1 viên B

2h 1 lan chịu khó đy săn rồng đất ở noỉa và loren là có ngọc mà

- - - Updated - - -

mà adm xem xét lại từ lúc up MT mới mình chơi qua dw và SM thấy cột MT buf cuối cùng ở bẳng thứ 3 của MNS. Và cuồng nổ không có tác dụng

nntuan
19-05-2016, 09:31 AM
adm cũng nên coi lại đồ săn ở máp selien. săn hoài 3-4 sv rồi mà vẫn ko đầy đủ 1 bộ. toàn thiếu áo. adm nên xem cái này. chứ góip ý mà chẳng làm cứ như đàn gảy tai trâu.

botchien
19-05-2016, 09:58 AM
up............:3;

0905533999
19-05-2016, 10:02 AM
sắp có sv rồi ^^

Ging
19-05-2016, 12:06 PM
-MDS để sv1
-Nhện để 1 Sv
-Tháp cho rớt 380
-Sv PSD vẫn fix class trong quá trình đã open . Hi vọng các anh đừng làm vậy ở Sv tới . Có test thì test chuẩn từ bg đi

:21;:21;:21;:21;:21;:21;:21;:21;:21;:21;:21;:21;:2 1;

Artemis
19-05-2016, 03:58 PM
+ mở lại lô đề cho ae
1 số ý kiến nhỏ vẫn chưa nghĩ ra hết, xin ae đừng gạch đá :) ai trùng ý kiến up nào :3

Ý kiến của e giống ý kiến thằng ML này :))

Nhưng ADM bỏ PP+ đi trở về UT Online như trước sv1 sẽ đông hơn. AE có thể trò chuyện đêm khuya.

Điểm UT trừ vào cuối ngày 24h. chứ trừ vào 12h trưa. A nghĩ ai cũng rảnh thế à,, nhiều người còn công việc nữa chứ

botchien
19-05-2016, 04:06 PM
diem an HCV hay PP+ gì đó....ăn được nhiêu cứ để...điểm như thế anh em cộng điểm sao cũng dễ tự nhiên chổ cần cộng ko cần cũng mặt định.....thx

Ging
19-05-2016, 04:22 PM
ae cứ bình tĩnh nghỉ ngơi đợi ăn tết thiếu nhi xong cháu nào cũng có quà =))

nuhoang
19-05-2016, 09:29 PM
ko bán cái zy ở WS hết là chuẩn nhất. WS chỉ bán vé sự kiện +bán những đồ ở xshop thôi. còn ngọc rớt khi train. thỳ chỉ ở những map cao như K4. hoặc 3rack mới rớt BS. thỳ những acc clone sẽ hết đất dụng võ. vì những acc cắm ngọc rs thấp làm sao ks được những người chơi thực sự. nếu sv đông a e train với chạy over. lấy đâu ra chỗ cho acc clone cắm ngọc. nhưng tỷ lế rớt ngọc khi train giảm xuống tháp như rớt cre bây giờ. muốn có ngọc thỳ săn thỏ đy cc. + săn rồng đất mới hay

- - - Updated - - -

bỏ cái quỷ vương đy nữa giới hạn rs thế này có QV chắc ADM ko bán được con seker vs gấu nào luôn. exp cũng nên để 100 thôi drop item thỳ 1 hoac 2op random. + hưởng cũng nên cho 3op như trước để anh em choi nhưng set 544. 5410. 44 10. cho no khủng

đồng tình quan điểm

MrNhat
19-05-2016, 09:37 PM
Bỏ luôn cái điểm mát tơ đi
cái đó không dành cho anh em không có thời gian
và cày rất mất thời gian chả có thời gian mà pk
đề nghị để lại bản sv Đế Vương _ Hoàn Mỹ về trước

sieuhacker
19-05-2016, 09:44 PM
Bỏ luôn cái điểm mát tơ đi
cái đó không dành cho anh em không có thời gian
và cày rất mất thời gian chả có thời gian mà pk
đề nghị để lại bản sv Đế Vương _ Hoàn Mỹ về trước

ko có time thỳ có thể thuê mà mình thấy nhiều người cày thuê mà. đang đổi mới mà lại bàn lùi=)) cơ bản hương đy của sv thế nào thôi. giới hạn rs thế này ko cày over thỳ cũng chán. bỏ cái buf đểu đy chỉ nhận bufftrong pt nữa thàng nào cũng phải cày thêm et

- - - Updated - - -

tốt nhất nên hoàn thiện 100% bẳng MT càng tốt

betiteo
19-05-2016, 10:15 PM
Đồ hiếm thì được chứ ngọc hiếm choi chánn lắm . up dc đồ ko dễ dàng lại ko có ngọc dễ gây chán nản như mid =)

01644633315
19-05-2016, 10:51 PM

bố cái thang não chó hơi tí khoe tao giàu có nhiu tiền nạp xong xam lozz doc ngứa dái

MissQueenTN
19-05-2016, 10:55 PM
sever 1 chẳng thấy ai treo shop bán đồ cũng mất vui đi bao nhiu nản quá

sieuhacker
19-05-2016, 11:19 PM
sever 1 chẳng thấy ai treo shop bán đồ cũng mất vui đi bao nhiu nản quá

chuẩn giới hạn rs thấp rs xong cái oftrade. vắng hơn chùa bà đanh bỏ mẹ cái pp đy. để ut lấy điểm như trước còn có người chém gió

ĐatWL
20-05-2016, 10:37 AM
lên đê .................................................. ..

botchien
20-05-2016, 10:45 AM
MUHN nen bỏ cai phan MT....300MT...được rồi.....sv SM + HT....top1 2 3....MT toàn gan 1k2.....:36;

Ging
20-05-2016, 11:41 AM
MUHN nen bỏ cai phan MT....300MT...được rồi.....sv SM + HT....top1 2 3....MT toàn gan 1k2.....:36;

nếu vậy bỏ luôn mấy cái dame rate để MT như mấy sv cũ đi sinh ra cái dame này làm RF F phế hẳn :D

sieuhacker
20-05-2016, 11:48 AM
1 là bỏ 2 là fix cho rf cũng có như các class khác

ĐatWL
20-05-2016, 11:54 AM
đồng tình quan điểm

E thấy ý kiến đồ 3op hay :)) chơi từ Sever quyền lực trưa thấy :)) Và nên Mở thêm even gì trog game để ae PK

Ging
20-05-2016, 12:14 PM
https://www.minetime.com/images/enter-at-own-risk/screamer.swf
link phần thưởng đua top cho ae nào cần :4; :4; =))

botchien
20-05-2016, 12:32 PM
up..............:36;

sieuhacker
20-05-2016, 01:01 PM
link phần thưởng đua top cho ae nào cần :4; :4; =))

vc giật cả mình=))

Ging
20-05-2016, 01:07 PM
vc giật cả mình=))

bác thấy sv mới đua top có hot ko =))

sieuhacker
20-05-2016, 01:12 PM
E thấy ý kiến đồ 3op hay :)) chơi từ Sever quyền lực trưa thấy :)) Và nên Mở thêm even gì trog game để ae PK

trước vẫn toàn đồ 3op mà như thế những đồ 10% 4%hp mới có giá chứ giờ toàn quay đá. sửa cái lỗi hiển thị item từ +14 trở lên là 8% 9% gsst nữa. bỏ buf đểu dy nữa anh em chạy đua vũ trang mới máu. bỏ cái poin even đy cái này a e gamethu nói nhiều rồi. mà ADM vẫn chỉ thấy cái lợi trước mắt ko thấy cái hại về sau. sv mà tồn tại được 1 năm xem. đầy thằng lên đồ +13. +15. ngọc tỷ lệ bán được còn thu được nhiều gấp trăm lần bán bs bkhc. ở ws. tiền mỗi ngày bán đại quỷ với máu sd . phải dc vài M VND=)) bỏ bớt MOD đy vấn đề hack do chính a hoà a Linh sử lý nó mới khách quan.còn cho mấy ông mod. hay hai ông game thủ các anh gắn cho cái mác. ADM vào nick frum. xử lý tránh làm sao khỏi sự thiếu công bằng và trục lợi. vì họ cũng là người chơi. qua mấy cái even PK cáv đều biết. mình chơi ở quán net ko có task.^^

saygoodbye
20-05-2016, 01:21 PM
6/6 là có thông tin .... mới :)):4;

Ging
20-05-2016, 01:28 PM
6/6 là có thông tin .... mới :)):4;

https://www.minetime.com/images/enter-at-own-risk/screamer.swf đây thông tin sv mới nè bạn =))

Ging
20-05-2016, 06:22 PM
http://pre-load.com/images/2016/05/20/13227096_1199980913359021_5274823373492850921_n.jp g
ấn vào linh trên để đc nhận code víp =))

01644633315
20-05-2016, 06:35 PM
góp í chỉ là góp í chuyện làm hay ko do ADM

- - - Updated - - -

vua không nge dân vua mất nước

Xe Đạp Ơii
20-05-2016, 06:59 PM
Ý kiến của e giống ý kiến thằng ML này :))

Nhưng ADM bỏ PP+ đi trở về UT Online như trước sv1 sẽ đông hơn. AE có thể trò chuyện đêm khuya.

Điểm UT trừ vào cuối ngày 24h. chứ trừ vào 12h trưa. A nghĩ ai cũng rảnh thế à,, nhiều người còn công việc nữa chứ

vCL thằng ml :)) =)) up nào ae

legend1
20-05-2016, 07:15 PM
đề nghị anti hack cần phải mua của viet guard

thích mu-hanoi.net
20-05-2016, 07:33 PM
http://pre-load.com/images/2016/05/20/13227096_1199980913359021_5274823373492850921_n.jp g

link hách nè ADM ơi

dubakazj
20-05-2016, 08:57 PM
đề nghị adm cho 1 sever Exp thấp xíu, khoảng 10-20 cày cho thích :))) ai cày tẹt ga thì 1 ngày (ý là cắm 24h) chỉ dc khoảng 5 6 lần hoy :))

nntuan
20-05-2016, 10:32 PM
nếu có đua top nên cho thêm top 1 2 3 all - các class

mzechemo
20-05-2016, 10:39 PM
Chốt lại cái cho e xin hỏi mấy a định khi nào ra sv mới để ae con chuẫn bị mì tôm thuốc lá =))

Warvip113
20-05-2016, 10:48 PM
Góp ý thì khá nhiều đó Xem ADM tính và thay đổi sever như thế Nào hay vẫn giống như Sever POS thì MUHN chắc đi vào dĩ vãng..

Quay về thời như Sức mạnh quyền lực thì đẹp Mà góp ý thêm ADM nên để Vé CN rớt ít đồ 380 thôi chứ như POS đồ 380ex qá nhiều..vs lại nên Để bos vàng 2-3 sever thôi để nhiều sever sẽ khiến nhiều đồ ex và sẽ nhanh Tàn..tập chơi đồ shop cho quen :))

KYSIKYO
20-05-2016, 11:02 PM
Hãy làm 1 sv như sức mạnh trở về trước đi
Hoặc chí ít cũng phải như athena cũng đc
Cày kéo ủy thác PK hay up đồ quá chi là phê
Tên sv việt nam 1 tý hay hè có euro thì đặt tên theo bóng đá cũng đc
Chứ cứ mấy cái sv thần này thánh nọ gần đây thấy mà nản
Góp ý chân thành cho mấy ông làm game

sieuhacker
20-05-2016, 11:09 PM
boss như thế là hợp lý rồi nem đa phần toàn zen. co1 phải ai cũng có team có tập thể mạnh để cạnh tranh sumer MDS đâu nên để nhện boss để những người khác có cơ hội chứ. ko MDS Sumer sv pk toàn mấy ông đầu to ăn hết. thỏ cũng thế những guil mạnh ăn hết cũng nên thả rồng đất ra cho những anh em kia ăn b s với.

–HuyVn™
20-05-2016, 11:52 PM
Bối rối vl :v:v:v:v

nuhoang
21-05-2016, 07:44 AM
tóm lại, antihack , bỏ bán B,s sop hoặc có bán giảm giá 1-2k/1 vien, bỏ QV cho roi MT,BT,LCG,DQ,TBC,B,S k4, 3r , +H lên 11 có 3 op càng tốt , giảm tỷ lệ rơi Đồ hiếm gion,CN , thế là được rồi ko cần nhiều

sieuhacker
21-05-2016, 11:16 AM
sv mới nghiêm cấm w 2?5 xuất hiện sớm nhé. ko cái bọn gen ăn tức ở lại gato=)) MUGT hôm thứ 2 đã thấy có w3. rồi có thấy ai kêu như bên này đéo đâu. đy cc có đồ thần người ta dám bỏ 2tr. ra để quay w3.có được có mất. cho chúng mày có NL có đồ thần từ lúc đầu chúng mày dám quay không. cái bọn sống nhờ sự kiện game. mỗi tháng nạp 200k. cứ khóc ADM ko công bằng thế này sv nát=)) nát cái loz mẹ chúng mày ý

Ging
21-05-2016, 11:26 AM
a hoà nên để train ko cho rớt cre chỉ cho rớt cre ở MDS nhện nhuw N/L 2,5 để tăng giá trị viên cre chứ e thấy cái viên cre mu này chả có tác dụng j chỉ để phi shop kiếm 6m zen rs :D

9718153
21-05-2016, 01:04 PM
Mình có y kiến sv mới nếu đua top thì admin bỏ luôn set event ma thay vào đó la VND hoặc giải thương điên thoai -tivi - lap top
Nói chung là tất cả các event ko dc cho ra đồ nữa. để các member tư san boss tự kiếm với nhau .

romrom
21-05-2016, 01:05 PM

thằng mất dạy...cút..:)) :)) :))

Ging
21-05-2016, 01:07 PM
thằng mất dạy...cút..:)) :)) :))

=))=))=))=))=))=))

romrom
21-05-2016, 01:48 PM
mong ADM xem xét lấy lại các biểu tượng chát icon trong game như xưa...troll nhau mới thích :D

- - - Updated - - -

Mình có y kiến sv mới nếu đua top thì admin bỏ luôn set event ma thay vào đó la VND hoặc giải thương điên thoai -tivi - lap top
Nói chung là tất cả các event ko dc cho ra đồ nữa. để các member tư san boss tự kiếm với nhau .

tốt nhất là cái laptop cấu hình khủng để tiếp tục sự nghiệp cày cuốc mu-hanoi.net

9718153
21-05-2016, 02:00 PM
mong ADM xem xét lấy lại các biểu tượng chát icon trong game như xưa...troll nhau mới thích :D

- - - Updated - - -

tốt nhất là cái laptop cấu hình khủng để tiếp tục sự nghiệp cày cuốc mu-hanoi.net

thật ý chứ bh có người nhiều tiền có người it tiền có người lại nhiều thời gian.bh người có thời gian đua top dc sét event rồi lai ban cho người có tiền . vậy thử hỏi nhưng member binh thường sống kiểu gì mặc đố shop+5 và an hành ????????

sieuhacker
21-05-2016, 02:12 PM
ko có 1 even zy tuồn đồ vào game hết . giải thưởng chỉ là B S . bkhc. gc vc.

Artemis
21-05-2016, 02:57 PM
Mà bỏ luôn cái Rs vip mất zen đi.. trước có thế đâu.. Zen cho rơi nhiều ra..

Bỏ cái PP+ . Trưng cầu cho tính UT Online ( - điểm vào cuối ngày )

9718153
21-05-2016, 03:08 PM
tuyệt đối ko tuồn bất ky đồ event nào ra ngoài .để PK thế mới thick

botchien
21-05-2016, 04:47 PM
up.............:3;

Ging
21-05-2016, 08:31 PM
MUHN...muốn đúng nghĩa hay.....theo mình.....:3;
--thu1. ko cho sự kiện dua TOP tháng kiếm đồ...+w2.5....w3..về sau đồ + vk gì đó .....tránh việc đồ ngon....đẫn tới sv mau tàn....cai' thoi chơi MU hàn quốc kiem đồ tuy lõm mà cách pk....nó khoái làm sao....mình cũng muốn 1 MUHN phát triển mới hon...nên góp ý....:36;...AD tổ chức sự kiện đua TOP tháng...thay vào cho Gcon or vp....theo mình nó thực tế hơn...đâu phải ai cũng giàu có nạp thẻ hoài...:36;
--thu2. Các MAP trong MU..còn thiếu nhiều lắm....vd....MAP vulucan ko có Vip wai xanh xanh + vip wai độc...Vip pháo đài sói + vip wai nhện karutan .....toàn vòng vòng k2 + k4 + 3r.......3 MAP hết........:47;
--thu3. van đề hack....thì khó lòng kiểm soát được nên 1 Sv AD nên cử 1 GM tàng hình ngồi bắt hack....cứ tuyển GM vô cho có lệ hay sao rồi tới tháng lãnh lương.....:25;
-----Góp ý nhiu đây tới giờ vế rồi lúc khác góp ý tiếp....hi`hi`............:36;
nguồn : http://forum.mu-hanoi.net/threads/1215982-ae-killers-nha-minh-nam-nay-co-ai-choi-server-moi-ko-a.html?p=1359294#post1359294

Alt F4
21-05-2016, 08:56 PM
e mới chơi đc 3 sv nhưng thấy hack nhiêu quá
e k tránh gì về BQT MUHN tất cả là do ý thức ngươi chơi thôi (kể cả các game hot như Đột Kích LMHT vv cũng có hach đấy thôi)
từ xưa đến nay chỉ có trâu nhi đồng mới hack chứ cac game thủ chân chính thì hack lz
hack là 1 hành động mất lịch sự đẩy lền game việt xuống xuống vực sâu
nói chung là game nào về VN cũng có hack hết lên MU2 của Hàn quốc mới k cho VN mua bản quyền
tóm lại 1 câu chân thành là do tất cả ý thức ngươi chơi ( cứ hack là block chứ như trương hơp cả 3 NV 1STVIPTN với AnhTienOi .. trên Diễn đàn thông báo Block mà có thấy gì đâu vẫn chơi Game BT mà :))
cứ để như MU nguyên thủy là ok
xin hết

Xe Đạp Ơii
21-05-2016, 10:30 PM
+ mở lại lô đề cho ae

- xuống làm gì rồi lại phải lên :))

vandon88
21-05-2016, 10:32 PM
cứ như mấy sv cũ mà làm. còn không thay đổi cẩn thận chắc 1 năm nữa nát tương :))

Xe Đạp Ơii
21-05-2016, 10:54 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

mzechemo
21-05-2016, 11:41 PM
sao lâu lắm rồi... chơi 3 4 cái sv rồi ko thấy sói vàng nữa nhĩ ...... mất đi 1 vẻ đẹp của MU..... tỉ lệ ép lv3+w3 thì ko có... sv chẳng ai nghỉ đến việc ép w3.....lại mất đi 1 thú vui....... đồ +H chỉ lên 2 op thì đồ 4% hp ỏ 10% tránh đòn toan ep DCC..... Nhện Tháp ko ra NL 2.5.... chả ai mún đầu tư đồ để săn boss..... những trận PK sau giờ nhện ỏ trc cữa tháp sv PK cũng ko còn..... MU chỉ còn nạp là cái game để nạp tiền xong ép đồ lên sáng sáng cho đẹp rồi đứng ở chổ đông người cho ngta chiêm ngưỡng..... nên đổi tên Game thành Fashion =))

01644633315
21-05-2016, 11:55 PM
neu ko co thay đổi o sv này chắc 2 thang lai co sv moi

Đat Warlord
22-05-2016, 01:43 AM
Nói Chung là chỉ mong ADM Trả Lại MU về thời 4 5 sever trước. Thì các a sẽ giữ được khách :(

9718153
22-05-2016, 12:13 PM
up cho ae choi sv mới đông vui =))
:68;

Tổng Cục Trưởng
22-05-2016, 09:29 PM
Nói Chung là chỉ mong ADM Trả Lại MU về thời 4 5 sever trước. Thì các a sẽ giữ được khách :(

Trả lại thế nào em. Em nói rõ xem nào. Xưa với nay khác nhau những gì ?
Nêu chi tiết hộ anh để a lên kế hoạch xem nhá. Tốt nhất nên lập 1 Topic mới.

banyboon
22-05-2016, 10:05 PM
Tính ra chơi mu gần 10 năm và gắn bó với mu-hanoi.net từ sv Phục Hưng cũng đc 4 năm mà chơi 3 sv gần đây nhất của mu-hanoi.net là mún bỏ hẳn mu.

Mr.Hùng
22-05-2016, 10:13 PM

Góp Ý Admin ....
Phần Thưởng Khi Treo Các Sự Kiện quảng bá cho MU-HaNoi.Net Lên để phần thường là ( 1 là nhận gifcode , 2 là 10k gcen ) như các server cũ trước , Để AE ko có tiền nạp thẻ sẽ cố gắng quảng bá cho mu-hanoi.net để đc lại được phần thưởng trong game là Gcen để mua bùa Gấu vvvv . Chứ Admin để phần thưởng là Vcen+ chỉ để Reset thì hơi hút máu quá , ko đáng công sức quảng bá cho mu

49NoName
22-05-2016, 11:26 PM

A chẳng cần làm j ngoài tạo ra 1Sv y như SM or DV
Cân bằg class làm cái j k biết
Nên phân rõ class buff và nhưg class chuyên PK
Buff mấy sv gần đây thật sự là k còn tác dụg mấy nên cũg gây ra sự chán nản cày ặc buf
Hiệu ứg của đồ cũg k chính xác. DK 300k máu sét 5% làm nền cho class khác ai chịu nổi nhục

Ging
24-05-2016, 10:13 PM
uppppppppppppppppppppppppppp

BoHiep
24-05-2016, 10:19 PM
chơi mu nào k có wedshop ko bán nv trong shop đồ hiếm .5 tháng 1 bỏ đồng tiền nó xứng đáng :))

muhn bỏ tiền ra vừa ức chế vừa chơi dc vài tháng lại sv mới :)) tâm huyết và đam mê ko thích điều này

chơi free + kiếm thẻ + giải trí +câu khách cho ADM mãi mãi memr tâm huyết muhn :D

sieuhacker
24-05-2016, 10:30 PM
A chẳng cần làm j ngoài tạo ra 1Sv y như SM or DV
Cân bằg class làm cái j k biết
Nên phân rõ class buff và nhưg class chuyên PK
Buff mấy sv gần đây thật sự là k còn tác dụg mấy nên cũg gây ra sự chán nản cày ặc buf
Hiệu ứg của đồ cũg k chính xác. DK 300k máu sét 5% làm nền cho class khác ai chịu nổi nhục

set+0 với máu loren như mày có 800k máu cũng thế thôi. sv vẫn đầy dk pro đấy nhưng xem item của họ đy nhé. người ta đang cố cân bằng class thật hoàn chỉnh. lại đy bàn lùi et dw lại cave ak=)) DL MG lai phế sao sv về sau lại toàn DK RF SM suy nghĩ thiển cận vkl

01644633315
24-05-2016, 10:39 PM
sao lâu lắm rồi... chơi 3 4 cái sv rồi ko thấy sói vàng nữa nhĩ ...... mất đi 1 vẻ đẹp của MU..... tỉ lệ ép lv3+w3 thì ko có... sv chẳng ai nghỉ đến việc ép w3.....lại mất đi 1 thú vui....... đồ +H chỉ lên 2 op thì đồ 4% hp ỏ 10% tránh đòn toan ep DCC..... Nhện Tháp ko ra NL 2.5.... chả ai mún đầu tư đồ để săn boss..... những trận PK sau giờ nhện ỏ trc cữa tháp sv PK cũng ko còn..... MU chỉ còn nạp là cái game để nạp tiền xong ép đồ lên sáng sáng cho đẹp rồi đứng ở chổ đông người cho ngta chiêm ngưỡng..... nên đổi tên Game thành Fashion =))

BS ko co up đồ lấy đâu ra B mà nuôi sói đi PK hả bạn

rocket1h
24-05-2016, 10:48 PM
uppppppppp

- - - Updated - - -

uppppppppp

01644633315
24-05-2016, 10:49 PM
sv nay vẫn bán BS cho bon đại gia như WL nó xàm lon thi thui cũng pp cái MU này cho khoe ng

rocket1h
24-05-2016, 10:56 PM
dai gia thi no bo? tien` .dua nao` k bo? tien` kiem dc do` moi hay .vua` kiem dc tien` do van vip'

- - - Updated - - -

bon adm ra nhung sv moi danh` cho bon. dai gia no phun phi tien` thoi .con nhung dua deo co tien` thi` nghi? di .k bo? tien` tui ra suot doi` k co w2.5 ma` xai` .ti len ep LV condor thi` thap vkl ra .

sieuhacker
24-05-2016, 11:17 PM

có 3 sói hk rùi .tui cũng có 1cháu

49NoName
25-05-2016, 01:45 AM
chơi mu nào k có wedshop ko bán nv trong shop đồ hiếm .5 tháng 1 bỏ đồng tiền nó xứng đáng :))

muhn bỏ tiền ra vừa ức chế vừa chơi dc vài tháng lại sv mới :)) tâm huyết và đam mê ko thích điều này

chơi free + kiếm thẻ + giải trí +câu khách cho ADM mãi mãi memr tâm huyết muhn :D

set+0 với máu loren như mày có 800k máu cũng thế thôi. sv vẫn đầy dk pro đấy nhưng xem item của họ đy nhé. người ta đang cố cân bằng class thật hoàn chỉnh. lại đy bàn lùi et dw lại cave ak=)) DL MG lai phế sao sv về sau lại toàn DK RF SM suy nghĩ thiển cận vkl

M ghê thì vô k buff gì cho MG t quẹt xem có 1hít k
Tốt nhất là nên thiên 1số class để đồ còn có giá
Nghĩ như m thì đồ class nào op ngon cũg 10k ak
Ngu thì núp xó nghe ngkhác giảg nhé cưg

chuong000
25-05-2016, 09:02 AM
ý kiến thì nhiều mà không biết có ai đọc và chỉnh hum nhĩ :VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

MyTo
25-05-2016, 09:08 AM
chắc muốn như SV Sức Mạnh ngày xua TCT a

- - - Updated - - -

chắc muốn như SV Sức Mạnh TCT à

Ngọc Hân
25-05-2016, 09:10 AM
SV mới vui k mấy anh

sieuhacker
25-05-2016, 09:58 AM
M ghê thì vô k buff gì cho MG t quẹt xem có 1hít k
Tốt nhất là nên thiên 1số class để đồ còn có giá
Nghĩ như m thì đồ class nào op ngon cũg 10k ak
Ngu thì núp xó nghe ngkhác giảg nhé cưg

tao lấy nick MG emlaga ngon nhất sv khoá đồ vào cho mày bem đéo dc 1 hít mày quay 1 clip đăng lên frum. là bú buồi cả MUHN.net nhé. cái thằng rẻ rắch bày đặt phong cắch. mày là cái thằng sv trước cầm con sum ghẻ 45dong hay 49dong. đeo w mini. dy ks nhện. olivez. với tao đeo 2?5. rồi suốt đời làm khán giả xong ra frum khóc phải ko=)) tao đéo cần set 2op. chỉ cần sét 1op của thắng khung hay set +11 4% nhu relay thách mày 1hit mg bem chết đấy ngu học.

Đat Warlord
27-05-2016, 10:01 PM
Trả Thấy gì nhỉ :14; :14; :14; :14;

Ging
27-05-2016, 10:17 PM
Trả Thấy gì nhỉ :14; :14; :14; :14;

hack vẫn dùng đc WL yên tâm vào mà quẩy :24;:24;:24;

sieuhacker
27-05-2016, 10:46 PM

cả cái MUHN này chỉ co WL AEHN 1STTN Hack thôi=)) HD KING PN ko có 1 ai hack

Ging
27-05-2016, 11:27 PM
cả cái MUHN này chỉ co WL AEHN 1STTN Hack thôi=)) HD KING PN ko có 1 ai hack

hack lộ liễu chả thế âm thầm ai biết đâu đầu bò à :67;

Warvip113
28-05-2016, 08:04 AM

WL đéo góp mặt tại MUHN nữa rồi k quẩy đc :)) đag có tâm huyết vs 1 MU hoàn toàn mới lạ :))

Ging
31-05-2016, 07:30 PM
lên :8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;

nhatthanh
31-05-2016, 08:00 PM
cũng mong là adm sớm giải quyết nạn hack..và weshop k cơ bản ngọc..

nhatthanh1991
31-05-2016, 09:13 PM
uppppppppppppppppppppppppp

Capricorn
31-05-2016, 09:19 PM
3 tháng 1 sv với việc 6 tháng 1 sv khác nhau như nào anh hòa

Tổng Cục Trưởng
31-05-2016, 09:51 PM
3 tháng 1 sv với việc 6 tháng 1 sv khác nhau như nào anh hòa

Giè....trở lại chưa cu :))

NhoMaShock
31-05-2016, 10:12 PM

Cái quan trọng là ko hách để bỏ công bỏ sức cho đỡ uất thôi
Biết là khó. nhưng khó nó mới đông :))

Xe Đạp Ơii
31-05-2016, 11:08 PM
+ mở lại lô đề cho ae

.......................................

KhongCanBiet
01-06-2016, 03:07 AM
từ lúc chơi MU HN thì thích nhất cái thời chơi SV Hoàn mỹ vs SV hoàng kim :))... mấy sv sau nản dần... đồ đạc các kiểu mất giá ít người chơi.......

Đat Warlord
01-06-2016, 09:22 AM
AE đâu like mạnh lên nào . . . :D

meomeo1802
01-06-2016, 09:48 AM
Còn ae nào Hoàn Mỹ ngày xưa chơi lại sv Hades k vậy

thien2309
01-06-2016, 09:53 AM
cứ như mấy sv trước là vui ngay :D mình đồng tình với chủ topic =))) . HiImThienn !