PDA

View Full Version : [Kundun] item Zen 10 dupe

gamecucda
12-05-2016, 11:15 AM
Vừa xong lúc 11h9' xin được ông anh Maxspeed 20k zen đổi để rs over. thế đéo nào đổi đc 1 đồng cón 1 đồng hệ thống báo là zen dupe mất luôn. Mong admin để ý quét đồ dupe liên tục để ae đỡ mất tiền oan. cày cục đc tí đồ bán lại đc mấy đồng zen phò thì chán lắm. Đây là mình lag mất 10k cũng không đáng kể. nhưng nếu ae khác mà bị mất đông 50k thì cũng ra gì phết đấy. mong adm để ý vấn đề này hộ ae.

hanoi-Ocean
12-05-2016, 11:21 AM
Cảm ơn bạn đã thông báo. Mình sẽ gửi lên ADM kiểm tra giúp bạn. Bạn vui lòng đợi câu trả lời từ phía ADM nhé !

LegendHeroes
12-05-2016, 12:05 PM
Vừa xong lúc 11h9' xin được ông anh Maxspeed 20k zen đổi để rs over. thế đéo nào đổi đc 1 đồng cón 1 đồng hệ thống báo là zen dupe mất luôn. Mong admin để ý quét đồ dupe liên tục để ae đỡ mất tiền oan. cày cục đc tí đồ bán lại đc mấy đồng zen phò thì chán lắm. Đây là mình lag mất 10k cũng không đáng kể. nhưng nếu ae khác mà bị mất đông 50k thì cũng ra gì phết đấy. mong adm để ý vấn đề này hộ ae.

Tên nhân vật của bạn là gì ? Yêu cầu bạn dùng từ ngữ cho hợp với thuần phong mỹ tục của người việt nam .

gamecucda
12-05-2016, 12:59 PM
OkMen nhé. thanh niên adm bắt bẻ cc gì em thế. zen đúc không phải zen phò thì là cái gì. không cấn bồi thường chỉ cần đừng để cái như này sảy ra nữa chơ ae đỡ ức chế.

Tanker
12-05-2016, 01:05 PM
OkMen nhé. thanh niên adm bắt bẻ cc gì em thế. zen đúc không phải zen phò thì là cái gì. không cấn bồi thường chỉ cần đừng để cái như này sảy ra nữa chơ ae đỡ ức chế.

Chỉ có thế là tèo . A nói thế ai muốn giúp :)))

Út Cưng
12-05-2016, 01:26 PM
Không phải bắt bẻ, mà ngôn từ bạn dùng trong đó có những từ không thuần phong mỹ tục như "đéo" là không phù hợp. Bạn đã không cần thì topic losed tại đây nhé.

gamecucda
12-05-2016, 03:48 PM
mod xl ah :)) quan trọng vấn đề ở đây là sử lý những item dupe như thế nào cho ae game thủ đỡ ức chế. Còn từ đầu topic đến giờ mình nó nói là cần bồi thường lại dâu. adm làm thế nào để ae có hứng mà cày thôi. tìm và thur tiêu những nhân vật dupe đồ + những thanh niên xl thôi.

Út Cưng
12-05-2016, 04:14 PM
mod xl ah :)) quan trọng vấn đề ở đây là sử lý những item dupe như thế nào cho ae game thủ đỡ ức chế. Còn từ đầu topic đến giờ mình nó nói là cần bồi thường lại dâu. adm làm thế nào để ae có hứng mà cày thôi. tìm và thur tiêu những nhân vật dupe đồ + những thanh niên xl thôi.
Út hiểu từ xl nghĩa của bạn là gi, Út chỉ tiếc 1 điều cho bạn, tư duy và suy nghĩ cũng hoạt ngôn của bạn chỉ có đến thế.